Lâm Gia Trang Mem mới ký sự…

tou1368

Xe điện
Oài, có mợ vào lại nổi sóng lên rồi. Nhân tố mới, sức sống mới đây ròi. Anh Z khỏi hẳn bệnh úp mặt vào tường rồi.
Ặc ậc.. dạo này lại of muộn thế. Nhà em tắt đèn đi ngủ rồi mà các cụ mới a lố a lồ. T6 cả nhà of lại đê.
Hihihi..kụ đừng nói vậy, cụ Z mà ngoảnh ra là ối cụ lại xung phong úp mặt vào tường đấy ạ..kụ ấy kiên cường lắm mới trụ ở vị trí đó lâu như vậy..
Cái này là Ép Ọp, chứ ko phải Ọp Muộn đâu kụ ạ
:-??

Tài Nữ

Xe buýt
vừa về tới nè, bác sĩ nói họng chấn thương nặng (hqua cố gào Bức thư tình đầu tiên mà khê vãi chưởn..) ak..ak..hqua cụ học bài chắc vất hơn đi ọp nhiều...cụ cho gửi lời hỏi thăm cô giáo cái nhé..
Cho em gửi lời hỏi thăm cô giáo với nhá, vì em cũng chưa được gặp cô giáo mà!

ngunhaxac

Xe hơi
Thứ 6 đi of kêu em với các cụ... em hát thì không hay nhưng chỉ biết múa kungfu panda thôi8-},

nam thang

Xe buýt
Ngõ nhỏ phố nhỏ nhà e ở đó! Lâm Gia Trang!
vừa về tới nè, bác sĩ nói họng chấn thương nặng (hqua cố gào Bức thư tình đầu tiên mà khê vãi chưởn..) ak..ak..hqua cụ học bài chắc vất hơn đi ọp nhiều...cụ cho gửi lời hỏi thăm cô giáo cái nhé..
Ai bảo chị gào bài đó của em? LGT chỉ có em dám hát bài đó thôi hihi! mà sao lại gửi lời hỏi thăm cô giáo qua e nhỉ?

tou1368

Xe điện
Ai bảo chị gào bài đó của em? LGT chỉ có em dám hát bài đó thôi hihi! mà sao lại gửi lời hỏi thăm cô giáo qua e nhỉ?
Ô hay, thế chú đi học đều như ....vắt chanh....thế, chả nhờ chú hỏi thăm thì nhờ ai...hỏi vớ vỉn...học có mệt ko iem?
bài đó thấy em hát hay, thế là đố kỵ...mà hát lại bài hít của sao Nằm thẳng thì khoai.....thôi rồi...hị..hị...

Chỉnh sửa cuối:

tou1368

Xe điện
Thế để hôm nào chị em miềng song phi, tam cước cái nhể, cần thiết thì khiêu vũ...oạch...lắc cột nữa cho mấu \:D/
Có 02 cụ lái phụ đang nghía cái thớt nè...

Tài Nữ

Xe buýt
Thế để hôm nào chị em miềng song phi, tam cước cái nhể, cần thiết thì khiêu vũ...oạch...lắc cột nữa cho mấu \:D/
Có 02 cụ lái phụ đang nghía cái thớt nè...
Em làm cái cột nhá nhá nhá....
ha ha ha...
Phụ bao giờ chả nhiều hơn chính! Haizz...

tou1368

Xe điện
hơ..hơ..chả lẽ chị em miềng oánh nhau vì...cái cột...chị khiêu vũ với cụ Z vậy. Chả biết kụ có dám không...he he

Tài Nữ

Xe buýt
hơ..hơ..chả lẽ chị em miềng oánh nhau vì...cái cột...chị khiêu vũ với cụ Z vậy. Chả biết kụ có dám không...he he
Oài, cụ Tic thì khỏi bàn, hát hay nhảy giỏi, em biết danh cụ í rồi vì em đi hát với cụ í nhiều mà, hát xong còn được bo cơ, ha ha ha. e vẫn cầm tiền bo của cụ Tíc đây này...

tou1368

Xe điện
Oài, cụ Tic thì khỏi bàn, hát hay nhảy giỏi, em biết danh cụ í rồi vì em đi hát với cụ í nhiều mà, hát xong còn được bo cơ, ha ha ha. e vẫn cầm tiền bo của cụ Tíc đây này...
oạch! kụ Tic thì liên quan gì đến cụ XZ nhỉ?
Cụ Tic có bo à? thế thì khiêu vũ với cụ XZ và lắc cột với cụ Tic \:D/
Thế mà em ko nói sớm chị biết, mấy hôm ọp chả có ai lấy khăn lạnh lau mặt cho cụ Tic cả..híc!

Tài Nữ

Xe buýt
oạch! kụ Tic thì liên quan gì đến cụ XZ nhỉ?
Cụ Tic có bo à? thế thì khiêu vũ với cụ XZ và lắc cột với cụ Tic \:D/
Thế mà em ko nói sớm chị biết, mấy hôm ọp chả có ai lấy khăn lạnh lau mặt cho cụ Tic cả..híc!
Vâng, bo thoáng nữa là khác! thế mới hâm mộ chứ!

tictoe

Xe tải
Ui, có người nhớ mìng nà
Kiểu này LGT phải tổ chức đi đâu xa xa, đú nội bộ mấy ngày liên tục để AE bõ công nhớ nhau nhể :D

@tou1368, TàiNữ: Lắc cột hả?! vụ nài miềng thik đây !!! ;;)
Chúng mình cho XYZ làm khán giả ngồi xem vỗ tay thôi ná 8-}

tou1368

Xe điện
Ui, có người nhớ mìng nà
Kiểu này LGT phải tổ chức đi đâu xa xa, đú nội bộ mấy ngày liên tục để AE bõ công nhớ nhau nhể :D

@tou1368, TàiNữ: Lắc cột hả?! vụ nài miềng thik đây !!! ;;)
Chúng mình cho XYZ làm khán giả ngồi xem vỗ tay thôi ná 8-}
hị..hị...cứ ngắm cụ trong avatar là nhà em ngưỡng mộ cụ khủng khiếp..cụ có nét đẹp dịu dàng của Thị Kính và nét điêu đáng yêu kinh điển của Thị Màu...
Có cái bằng lái cụ mang cầm cố hay sao mà giờ mới thấy cụ vào đường đua nhỉ???

Tài Nữ

Xe buýt
hị..hị...cứ ngắm cụ trong avatar là nhà em ngưỡng mộ cụ khủng khiếp..cụ có nét đẹp dịu dàng của Thị Kính và nét điêu đáng yêu kinh điển của Thị Màu...
Có cái bằng lái cụ mang cầm cố hay sao mà giờ mới thấy cụ vào đường đua nhỉ???
=))=))=))chị đặc tả anh Tíc chuẩn quá là chuẩn cơ!