Lâm Gia Trang Mem mới ký sự…

Tài Nữ

Xe buýt
Mợ Tài Nữ! F1 còn nhỏ nên thông cảm được nhưng mợ rút kinh nghiệm..mình trông con nhiều chứ Sói chả mấy khi nên lần tới mợ cứ để Sói ở nhà chăm F1 đi xõa với hội cho biết thế nào là : niềm vui nhân đôi, mợ nhé...hẹ..hẹ..
Chí lý chí Lý, tối nay chúng mình đi karaoke chân vịn mợ nhá, để em rủ thêm vài thứ để xịn nữa cho xôm!

Tài Nữ

Xe buýt
ko phải (kim lâu) cái nè là nhất tài lộc phát đới...mợ tra google đê mấy em số này đẹp diệu dàng mà ko chói lóa đới :-bd. up topic ah? còn đang chưa nghĩ ra được topic nào đọc xong là sợ vãi chưởng đây ...mợ nghĩ giùm cái nhá...hihihi
Trời ơi, cái này phải cà phê mới ra vấn đề cơ ạ, để em rủ mấy mợ nhà mình nhá, mấy cái đầu cùng nghĩ thì phải hơn 2 cái đầu chúng mình chứ, mợ nhỉ!

Tài Nữ

Xe buýt
Tại sao mọi người đi ọp ko gọi em???? x-(x-(x-(x-(x-(x-(
Ai k gọi em, em nói đi để chị trừng trị sử lý luôn cho! láo quá... ( há há há... kiểu này có kẻ sẽ phi dép vào miệng mình mất!) Nhg thôi hôm nay làm anh hùng phát xem cảm giác nó thía nào???

tou1368

Xe điện
Mấy kụ còn đang ăn ko ngon ngủ ko yên vì lo mợ sau vụ Ly cafe ban mê vẫn chưa hồi giọng mà cũng dành thêm thời gian để mợ ở nhà đếm xiềng thu hoạch đc sau vụ sn OF..mợ chuẩn bị tinh thần, thể lực và cả trí tuệ nữa nhé...sắp ọp 1 buổi hoành tráng đới do các mợ chủ trì...còn chủ chi thì vẫn theo quy định ngàn xưa ko có gì thay đổi, oạch...và sẽ ko bao giờ thay đổi...quy định đâu phải chuyện đùa, mợ nhể?

tou1368

Xe điện
Trời ơi, cái này phải cà phê mới ra vấn đề cơ ạ, để em rủ mấy mợ nhà mình nhá, mấy cái đầu cùng nghĩ thì phải hơn 2 cái đầu chúng mình chứ, mợ nhỉ!
Nhân tiện, ra thêm một số nội quy cho mấy kụ, các kụ đang sướn vì thấy quy định của Hội còn nhiều lỗ hổng lém...ọp mà mang chân dài theo là ko được roài...khác nào chê chân chị em mình...ngắn...bụp...chê là oánh luôn nhé...?

nam thang

Xe buýt
Ngõ nhỏ phố nhỏ nhà e ở đó! Lâm Gia Trang!
hôm qua các kụ gọi muộn quá e ko qua đc khiếp off gì mà 9h30PM mới gọi! Hò đến tận 2h AM cơ à? Mà đấy em ko đi thì các kụ các mợ khổ thế đấ, mợ 1368 đi khám họng về chưa?

Tài Nữ

Xe buýt
Nhân tiện, ra thêm một số nội quy cho mấy kụ, các kụ đang sướn vì thấy quy định của Hội còn nhiều lỗ hổng lém...ọp mà mang chân dài theo là ko được roài...khác nào chê chân chị em mình...ngắn...bụp...chê là oánh luôn nhé...?
Mợ ơi, mấy cụ nhà mình hoành thế thôi, chưa bao giờ trong lịch sử LGT nhà mình có cụ nào dám mang chân dài đến hoặc có chân dài theo...=))=))=))=))=))

Catival 3038

Xe tải
Website
3pstore.vn
Phải công nhận tinh thần GLT vô cùng nhiệt huyết..Nhận được lệnh ọp gấp các thành viên có mặt đầy đủ, đúng giờ ( trừ những kụ, mợ ko đến đc hoặc đến muộn..)
Không giống các cuộc ọp thường niên, thường nguyệt khác, cuộc ọp thường nhật của GLT các thành viên bỏ qua màn hỏi thăm sk vì chỉ cần có mẹt là biết khỏe ròai, miễn hỏi…hỏi nhiều, hỏi linh tinh là cụ Tic không thích…
Các thành viên hiểu nhau rất rõ từ sở trường, sở đoản, sở thích, sở ghét và một số loại sở….khác…nên mọi yêu cầu, yêu sách đều được đáp ứng đúng cách để các cụ được hài lòng..nếu cụ Tic có thể đến đúng giờ và chơi tới bến thì cụ ..Z có thể tới muộn về sớm, em chả biết tại sao nhưng gặp cụ thì ấn tượng cặp kính của cụ này,áo quần bảnh bao mày râu nhẵn nhụi (chắc tại vừa cạo râu trước khi ra ọp). Cụ "Chín chưa, chưa chín" thì ham vui nhưng ko được lâu chắc vì sk không cho phép, cụ đến trong bản anh hùng ca và ra trong đi lặng lẽ (ko chào đã lượn roài). Cụ Chủ tịch thì tửu lượng khỏi phải bàn, vì mời cụ cụ toàn từ chối…nên ..cụ chả say bao giờ...ko nhờ cụ Z thì không biết cụ Chủ tịch chính là Cụ Chánh tổng Già Khỏa thân (đoạn này có cần chấm, phẩy ko các cụ mợ nhể) thể trong lao mà tinh thần thì ngoài lao( cụ phải về cho mợ Gấu điểm danh 2 lần mới xin đc visa ọp với LGT 30 phút ) trong cuộc ọp cụ tỏ ra bức xúc và rất nghiêm túc chỉ đạo phương hướng cho các kụ trong LGT làm sao đế không chết đứng khi các Gấu điện thoại tra hỏi các kụ đang ở đâu, nhờ vậy cuộc ọp ẹp trở nên sôi nổi và 30 phút trôi qua nhanh như cách mấy kụ uống hết sạch sành sanh 3 chai rượu vodka vậy..Hôm đó có bao nhiêu cụ tất cả nhỉ : 2 cụ hợp mệnh hỏa (các kụ này khoái màu đỏ), một cụ hàng xóm ( cụ này tậu được Gấu và F2 hơi bị ngon), 1 cụ không bao giờ nằm co (cụ này hát hay) mà mấy cụ nhà miềng hát hay phết đấy..đến bài hit là cái mic chỉ còn nước mic đi đằng míc mà dây đi đằng dây, các kụ nhà ta cạnh tranh còn hơn cả thương trường...rút kinh nghiệm cái bài hít lần tới sẽ được yêu cầu theo cấp số nhân để các kụ có thể thoái mái thể hiện tránh gây thương vong không cần thiết và mất đoàn kết nội bộ. Đề xuất các mợ thời gian tới dành thêm thời gian để điều chỉnh lại nội quy, qui định cho các cụ chứ các mợ cứ lơ đi một cái là các kụ lộn xộn hết cả...một cụ nữa, cụ này rất nhiệt tình, làm công việc quản lý mấy bác chim... bay trên trời...hôm trước khoe có con lợn nuôi để dành cho F1 lớn lên đi du học thế mà sau khi chủ trì 2 cuộc ọp về đã thấy đập lợn của con ra roài, đập ra rồi vừa đủ tiền.... mua con lợn đất khác... Em Jadore, mợ này thì không biết chê điểm nào, trẻ trung đấy sức sống chả thế mà từ lúc mem này đến là các kụ chằng còn nhìn nhau chén chú chén anh nữa...Nhưng hâm mộ nhất vẫn là vợ chồng mem LGT, mem vợ đi vắng cũng giao nhiêm vụ cho mem chồng đi ọp điểm danh cho đủ quân số, cụ này cả buổi không phát biểu được ý kiến nào ( chắc trước lúc đi Gấu buộc sợi dây vào cổ chân cụ, gà dọn lên mâm thì hoặc là nướng, hoặc là đã luộc nên cụ chả có cơ hội thả cửa) nhưng cụ cũng tận dụng lúc ko có Gấu đi cùng, cụ rút đt ra chat với chân dài, thỉnh thoảng lại cười tươi như được mùa hoa bưởi. Cuối cùng, tổng kết lại thì vẫn thấy chỉ có cụ XYZ là bản lĩnh cao cường, chỉ có tố chất và bản lĩnh con người như cụ XYZ..... may ra cụ sẽ là người duy nhất có thể đứng trước các kụ trong LGT mà tuyên rằng " TOI SO VO"./.
Vài dòng cảm nhận về quà tặng cuộc sống, mong nhận được sự đồng cảm của các cụ, mợ...có thương em thì đừng hỏi vì sao em " khai thớt chặt mây" các cụ, các mợ nhé!!!
Oài, có mợ vào lại nổi sóng lên rồi. Nhân tố mới, sức sống mới đây ròi. Anh Z khỏi hẳn bệnh úp mặt vào tường rồi.
Ặc ậc.. dạo này lại of muộn thế. Nhà em tắt đèn đi ngủ rồi mà các cụ mới a lố a lồ. T6 cả nhà of lại đê.

thu lan

Xe điện
Mấy kụ còn đang ăn ko ngon ngủ ko yên vì lo mợ sau vụ Ly cafe ban mê vẫn chưa hồi giọng mà cũng dành thêm thời gian để mợ ở nhà đếm xiềng thu hoạch đc sau vụ sn OF..mợ chuẩn bị tinh thần, thể lực và cả trí tuệ nữa nhé...sắp ọp 1 buổi hoành tráng đới do các mợ chủ trì...còn chủ chi thì vẫn theo quy định ngàn xưa ko có gì thay đổi, oạch...và sẽ ko bao giờ thay đổi...quy định đâu phải chuyện đùa, mợ nhể?
Dạ em cảm ơn mợ, giọng em lúc nào gào cũng khỏe nên ko phải giữ mợ ợ

tictoe

Xe tải
Thôi xong, xem chừng thớt này đặc quyền của mem nữ roài @};-@};-@};- 8->

Tài Nữ

Xe buýt
Anh cứ vào chém thoải mái, ở đây k có gì gọi là độc quyền đâu nhá!

Laixebk

Xe tăng
Hâm mộ cụ chủ thớt, mem mới mà mã lực cao quá.

tou1368

Xe điện
Hâm mộ cụ chủ thớt, mem mới mà mã lực cao quá.
hehe...các kụ mợ lâu ko được ném đá thoải mái như thế này đới ạ...chả cần trúng đầu ai cứ được ném là sướn roài...oạch..ai mang cả gạch ra ném thế này nhế..???

tou1368

Xe điện
Thôi xong, xem chừng thớt này đặc quyền của mem nữ roài @};-@};-@};- 8->
Kụ lói thế lào ấy chứ..mấy kụ mang gạch, đá vào nhà em ném liểng xiểng vui phết đấy..kụ tham gia với các kụ khác cho đông vui ko lại mắng các mợ lấn lướt các kụ..mặc dù sự thật là thế...=))

tou1368

Xe điện
Càng đọc càng thấy bực. Ọp suốt ngày mà ko thèm gọi mình. Hix.. Dổi sau ko thèm đi nữa x-(
Ko giận, ko giận chị em mình Đại trượng thê không để bụng mấy kụ tiểu nhân (trừ kụ Già Khỏa, cụ này mà nói kụ nhỏ cụ oánh cho tẹt mỏ)...mợ cứ nghĩ giúp mấy cái nội quy cho các kụ ấy..
- ọp mà ko gọi thì... (muốn chặt, muốn chém thế nào tùy mợ nhá)

tou1368

Xe điện
hôm qua các kụ gọi muộn quá e ko qua đc khiếp off gì mà 9h30PM mới gọi! Hò đến tận 2h AM cơ à? Mà đấy em ko đi thì các kụ các mợ khổ thế đấ, mợ 1368 đi khám họng về chưa?
vừa về tới nè, bác sĩ nói họng chấn thương nặng (hqua cố gào Bức thư tình đầu tiên mà khê vãi chưởn..) ak..ak..hqua cụ học bài chắc vất hơn đi ọp nhiều...cụ cho gửi lời hỏi thăm cô giáo cái nhé..