[Funland] Mẹ nhẫn tâm tẩm xăng đốt 3 đứa con.

Gagarose

Xe điện
Cụ nói ở gần nhà là ở đâu ? tôi ở cùng thôn với gia đình này đây, nguyên nhân như thế nào thì chỉ người trong cuộc mới biết thôi, còn cụ nói ông Ck có bồ bịch thì theo tôi là ko có đâu, vì ông này đi biển hàn Quốc suốt ngày ở trên tàu thì lấy đâu ra gái gú mà bồ bịch, có thể người dân ở vùng khác nhầm ông này với một ông ở cùng làng tôi đi Hàn Quốc cặp bồ rồi đòi bỏ vợ nên đồn nhầm thôi
Ở thôn quê từ xưa, người đi nước ngoài rất hay bị đồn nhảm nhí: bồ bịch, phá sản, bị cướp, bị tai nạn,... không hiểu những kẻ nhẫn tâm đơm đặt điều khẩu nghiệp thế có nghĩ đến hậu quả cho gia đình của người bị đồn đại thế này không, bao gia đình nhà tan cửa nát

j23

Xe container
Bi kịch...
Tội các cháu nhỏ vô cùng..

Chopchopchop

Xe buýt
Không hiểu sao đọc stt của thằng bố, em lại nghĩ thằng này mới là nguồn cơn. Con mẹ đáng trách thì rõ rồi nhá, chả có các cụ lại vật nhau với em
Em cũng thấy giọng điệu của ông chồng có cái gì đó không thật

Thắng Formosa

Xe tăng
Giải pháp tự sát cũng các con là điều tồi tệ nhất mà chỉ người điên mới có thể nghĩ ra thôi!
Lúc bình thường ai mà chả nghĩ như cụ.
Ai cũng nghĩ được như cụ thì cả thế giới ko có chiến tranh, ko có đâm chém,tự tử rồi !

Thắng Formosa

Xe tăng
Không hiểu sao đọc stt của thằng bố, em lại nghĩ thằng này mới là nguồn cơn. Con mẹ đáng trách thì rõ rồi nhá, chả có các cụ lại vật nhau với em
Nước mắt cá sấu ! cứ đợi bà vợ tỉnh lại và công an vào cuộc thì mọi chuyện sẽ sáng tỏ.

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Cụ không là người trong cuộc thì đừng phán xét như thế. Chẳng phải chỉ vì có 3 triệu đồng mà chị ấy hành động như vậy. Để dẫn đến kết cục này thì dồn nén cả năm cả tháng trời rồi chứ k mỗi ngày này.
Không ủng hộ hành động của chị này. Nhưng còn nói người đúng người sai thì chỉ có người nhà mới biết với nhau.
Dù có giận thằng chồng đến mức nào thì tự chết 1 mình chứ đừng giết 3 đứa con như thế. Không ai có quyền tước đoạt đi mạng sống của người khác dù đó là con mình đẻ ra. Loại mẹ mà giết con mình thì *** còn gì để biện minh.
Ôi đọc bài này mà hết hồn các cụ ạ. Nhưng e nghĩ chị kia chết 1 mình thì quá đơn giản, chị í nghĩ rằng, mình chết đi thì ai còn lo liệu cho con nữa nên chết cả 4 mẹ con luôn. Thực ra mình là người trong hoàn cảnh mình mới hiểu, nhiều lúc e rất hiểu cảnh mẹ bế con nhảy từ tầng cao xuống chết luôn, e vô cùng hiểu í, vì em cũng có lúc như thế ạ, nhưng mình may mắn vì chưa bị nặng đến mức kia. Chị í chắc bị dồn nén lắm lắm lắm í nên mới đến nông nỗi này. Thương cả 4 mẹ con quá!

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Nước mắt cá sấu ! cứ đợi bà vợ tỉnh lại và công an vào cuộc thì mọi chuyện sẽ sáng tỏ.
Ôi sao cụ như là phụ nữ í mà thấu hiểu cả nỗi lòng của phụ nữ. Ai trách chị vợ thì trách, mình phải nghe sự thật như nào đã.

Thắng Formosa

Xe tăng
Ôi sao cụ như là phụ nữ í mà thấu hiểu cả nỗi lòng của phụ nữ. Ai trách chị vợ thì trách, mình phải nghe sự thật như nào đã.
Câu đầu thì xin lỗi giả vờ khóc lóc. Câu sau bẻ lái trách móc vợ đốt các con. Nó mất con vẫn bình tĩnh lên face đăng stt như vậy mà cái ảnh đại diện vẫn để đeo kính đen như thằng ngáo.
Bonus: 2 tấm ảnh cho cccm tự nghiên cứu.
1. Để ảnh đại diện con này xong nói là do face bị hack.

2. Trong khi đó vẫn còn vào like ảnh con này

The Secret 2020

Xe tải
Ôi đọc bài này mà hết hồn các cụ ạ. Nhưng e nghĩ chị kia chết 1 mình thì quá đơn giản, chị í nghĩ rằng, mình chết đi thì ai còn lo liệu cho con nữa nên chết cả 4 mẹ con luôn. Thực ra mình là người trong hoàn cảnh mình mới hiểu, nhiều lúc e rất hiểu cảnh mẹ bế con nhảy từ tầng cao xuống chết luôn, e vô cùng hiểu í, vì em cũng có lúc như thế ạ, nhưng mình may mắn vì chưa bị nặng đến mức kia. Chị í chắc bị dồn nén lắm lắm lắm í nên mới đến nông nỗi này. Thương cả 4 mẹ con quá!
Chuẩn mợ, em cũng thấy rất đồng cảm với chị vợ và 3 cháu nhỏ, như 2 vc em đây nhiều lúc cũng hận hực, cãi vã nhau vì chuyện bế con, đút cho con ăn, nhưng được cái chỉ là giận hờn 1 lúc. Hồi mới đẻ cháu đầu 3 tháng cháu khóc dạ đề khóc đêm nhiều lắm, cứ bế 1 lúc ngủ rồi lại dậy khóc, 2 vc em rất yêu con nhưng đôi lúc rất mệt, có lúc em nghĩ quẩn lúc bế con "đmm bố cho phát vào tường giờ", nhưng vẫn còn đủ lý trí ạ.

The Secret 2020

Xe tải
Câu đầu thì xin lỗi giả vờ khóc lóc. Câu sau bẻ lái trách móc vợ đốt các con. Nó mất con vẫn bình tĩnh lên face đăng stt như vậy mà cái ảnh đại diện vẫn để đeo kính đen như thằng ngáo.
View attachment 5342877

View attachment 5342878
Đkm cái thằng này nhìn mặt hãm nhỉ, y như thằng Tiệp pê đê, mà cái con đeo kính đen kia nhìn mặt sợ thế cụ, cứ như hồn ma ấy.

tieunhupha

Xe điện
Người ta nghĩ quẩn tự tử mà cụ chủ thớt nói như kiểu làm vậy nhưng bản thân ko sao. Trái ngược hoàn toàn bản chất sự việc.

UFA

Xe điện
View attachment 5342877

View attachment 5342878
Cả thằng bố, con mẹ này đều là nghiệt súc cụ ah, ko còn gì để nói

hacvuphong

Xe tăng
Người lớn làm nên tội chỉ thương 3 đứa trẻ con.
Thật là chỉ ở hoàn cảnh đó thì mới hiểu được vì sao người vợ lại chọn cái chết. 1 mình nuôi 3 đứa mà đang độ tuổi phải tập đi tập nói, 1 đứa ốm đã phải bồng bế chạy vạy khắp nơi rồi. Chồng thì đi biệt xứ chỉ biết gửi tiền về ( không biết có đủ nuôi cả gđ hay không) còn ở bên đó kết hôn để nhập tịch với người khác....
Trong mọi góc nhìn. K thể tha thứ cho bà mẹ này. Cái tôi, ích kỷ, dã man đã giết ba đứa trẻ. Nếu nó còn sống mà k bị tâm thần thì nó chỉ là con thú k là người đâu.

Ken Hạ Long

Xe điện
Đọc mà đau lòng quá.Thương em gái dại dột.Thương các cháu còn nhỏ dại.Thôi thì cầu mong em và các cháu ở kiếp khác có một cuộc sống an vui,không còn khổ đau và nước mắt.

Demhoangvu

[Tịch thu bằng lái]
Hai zà, em thì thấy sáng tỏ luôn rồi. Người vợ tỉnh dậy, công an bế đi và lĩnh cái án khoảng 20 năm.
Khi đánh giá một việc, các cụ, mợ nên cố gắng bỏ ra ngoài những cái cảm xúc cá nhân của mình như : đồng cảm với hoàn cảnh, mình đã từng trải qua nên hiểu, nhiều thằng như thế này khi có tiền là thế nọ thế kia...

endz

Xe buýt
Cả thằng bố, con mẹ này đều là nghiệt súc cụ ah, ko còn gì để nói
Đồng ý với cụ.
Nhìn mặt mà bắt hình dong. Các cụ nói ít sai lắm.
Đã đủ bản lĩnh chọn một thằng như này làm chồng thì đáng lẽ nên chịu hậu quả một mình.
Đằng này nó lấy ba đứa trẻ ra làm công cụ để trả thù thằng chồng với cách thức mà người bình thường ko nghĩ ra được. Đọc đoạn tả nó cuộn mấy đứa trẻ vào nilon rồi mới đốt mà kinh sợ. Ác quỷ!
Thằng chồng, cái tội của nó chỉ là tội chó da'i.