[Funland] Mẹ nhẫn tâm tẩm xăng đốt 3 đứa con.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

thuyduongna

Xe điện
Không có bất cứ lý do gì để biện mình cho hành động giết con của mình ngoài lý do loạn thần. Con mẹ đó mà tỉnh táo mà hành động như vậy thì không phải là người 2 mợ ạ.
Người ta kể chuyện ra đây không phải để biện minh cho hành động thiêu sống con của người vợ. Có chăng chỉ để nhìn sâu hơn lí do thôi.

thuysinh.tl

Xe container
Sau khi 3 đứa con chết đi thì sống có khi còn đáng sợ hơn bị tiêm đấy ạ. Nhiều khi phụ nữ trầm cảm thì hay nghĩ quẩn, sợ con mình không có ai chăm sóc nên chết lôi theo cả đám. Nhưng nếu sống mà biết mình đã tự tay giết các con mình thì e là cái đó còn khủng khiếp hơn viễn cảnh bị tiêm đấy
Được cứu sống thì cũng bị tiêm thôi mợ ạ. Tước đi 3 mạng người tội ngang với kẻ giết người hàng loạt

Kuu

Xe lăn
Mợ chuẩn... Bây giờ mà Bà mẹ được cứu sống mới thực sự là đau. Hic
Bà mẹ này thiêu thế thì cơ thể cháy đen hết mọi ...bộ phận rồi, sống cũng chả để làm gì, hix.

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Trầm thì trầm, bà này cần phải sống và trả giá việc mình làm.
Tội nghiệp 3 đứa trẻ.

windy1

Xe điện
Có bất hoà , có mâu thuẫn to tát, hay muốn tự tử đi nữa thì cũng không nên mang 3 đứa trẻ vào trong cuộc , để chết theo . Dù biết rằng, người chết là hết, không nên nói nặng lời , nhưng hành động của người mẹ nầy còn thua 1 con vật . Con thú vật nó còn biết thương con, bảo vệ con , còn người mẹ nầy thì lại dùng con mình như 1 công cụ . RIP

Chỉnh sửa cuối:

Rocket10h

Xe hơi
Lại một chuyện đau lòng giữa mùa dịch. Amen!

Windy_Blue

Xe buýt
Bà mẹ này thiêu thế thì cơ thể cháy đen hết mọi ...bộ phận rồi, sống cũng chả để làm gì, hix.
Đau vì vết thương ko đau bằng sự ám ảnh vì mình đã giết 3 đứa con Anh ạ

mrductk111

Xe buýt
Vụ này nguyên nhân không phải như chủ thớt nêu nhé các cụ mợ, thông tin vì 3 triệu là trái ngược hoàn toàn sự thật.

Dở người

Xe điện
Không có bất cứ lý do gì để biện mình cho hành động giết con của mình ngoài lý do loạn thần. Con mẹ đó mà tỉnh táo mà hành động như vậy thì không phải là người 2 mợ ạ.
Loạn thần thật đấy cụ ạ. Trong một khoảnh khắc. Và hậu quá quá đau xót.
Em có một đứa bạn uống thuốc ngủ tự sát. May cứu kịp. Sau này nó bảo lúc đấy đầu óc như lơ mơ, không suy nghĩ gì, không nghĩ tới ai, chỉ muốn chấm dứt tất cả mọi chuyện. Không ai biết để khuyên giải.
Bọn tây nó có bác sỹ tâm lí chính là dành để phòng ngừa những phút điên loạn như này. Con người sống đầy áp lực, ràng buộc, chịu đựng. Nếu không nói ra được, đau khổ, stress lâu ngày rất dễ bùng phát thành những cơn loạn thần. Có người tự giết mình, nhiều người thì giết mình và người khác. Và như những vụ thảm sát gia đình Đan Phượng, Thái Nguyên thì trút lên đầu nhiều người.
Loạn thần không chỉ là người thể hiện ra bề ngoài, tay nhặt lá chân đá ống bơ, cười với cả cột điện đâu các cụ mợ nhé. Nhiều người yếu tinh thần, bị dồn nén nhiều cũng sinh ra loạn thần trong khỏanh khắc nào đấy. Hãy chú ý tới người thân xung quanh, chia sẻ, tâm tình và nếu có thể, thi thoảng hãy tới với chuyên viên tư vấn để được giải tỏa ít nhiều. Xã hội càng sống nhanh, nhiều áp lực sẽ còn càng nhiều các ca như này xảy ra.

Thắng Formosa

Xe tăng
Em ở gần nhà 4 mẹ con đó nè cccm. Em cũng tận mắt chứng kiến lúc người ta đưa 4 mẹ con vào bệnh viện luôn, vì chiều hôm đó con em nóng phải đi khám. 4 mẹ con cháy đen như than và giờ còn mỗi mẹ còn sống đang nằm ở BV huyện Kỳ Anh. Cái nguyên nhân nhảm nhí kia là do nhà trai bịa ra thôi.
NGUYÊN NHÂN CHÍNH XÁC NHƯ SAU:
Ck chị này đi làm bên Hàn lâu năm và gần đây có bồ bịch với người Hàn bên đó. Vk phát hiện dc đến nói chuyện vs nhà ck, nhà ck thì bênh con nên quát mắng chị này. Uất ức quá kêu trời trời k thấu, kêu đất đất ko ơi nên hôm đó nghĩ quẩn quá cho 3 con đi ăn 1 bữa no, xong về cho 3 con uống thuốc ngủ rồi lấy áo mưa tiện lợi quấn 3 con lại, xong tẩm xăng cả 4 mẹ con rồi châm lửa. Đứa con út nhỏ nhất chết tại chỗ, 2 đứa lớn dc đưa đi cấp cứu tại BV Kỳ Anh và chết trong lúc chuyển viện. Hiện tại còn mỗi ng mẹ sống, toàn thân cháy đen hết chỉ còn 1 nửa mặt ko bị gì, vẫn trắng đẹp.
Nếu là các cụ, các mợ trong trường hợp này thì sẽ thế nào? 1 mình nuôi 3 đứa ?hay là bỏ 3 đứa đi lấy ck mới?hay cũng uất ức rồi thiêu chết cả.?

cusao

Xe lăn
Chắc chắn người mẹ này tâm thần. Không có cách lý giải nào thuyết phục hơn

windy1

Xe điện
Vụ này nguyên nhân không phải như chủ thớt nêu nhé các cụ mợ, thông tin vì 3 triệu là trái ngược hoàn toàn sự thật.
Không biết nguyên nhân xuất phát là gì, nếu người mẹ không đốt lửa thì 3 đứa trẻ đó chẳng thể nào chết cháy . Chẳng lẻ 3 đứa trẻ đó biết tự mua xăng về đốt à . Chúng ta chắc ai cũng đã từng bị phỏng qua, phỏng có 1 tí mà đau thấu tim. Còn 3 đứa trẻ vô tội, còn bé thế nầy bị xăng đốt cháy cả cơ thể , phỏng tới chết. Cái đau đó thảm khốc tới ngần nào .