[Funland] Mẹ nhẫn tâm tẩm xăng đốt 3 đứa con.

Nuhoangracroi

Xe tải
Tội các cháu nhỏ nhưng bà mẹ cũng tội nữa. Chắc chắn là phải có rất nhiều chuyện đã xảy ra khiến tinh thần bà mẹ k còn minh mẫn. Nuôi 3 đứa con đâu phải dễ dàng, chỉ những người mẹ nuôi con mới hiểu còn những người chỉ nghe 1 tai mà phán xét ng khác thì k nên. Mong các con siêu thoát

LienPhuong

Xe điện
Em ở gần nhà 4 mẹ con đó nè cccm. Em cũng tận mắt chứng kiến lúc người ta đưa 4 mẹ con vào bệnh viện luôn, vì chiều hôm đó con em nóng phải đi khám. 4 mẹ con cháy đen như than và giờ còn mỗi mẹ còn sống đang nằm ở BV huyện Kỳ Anh. Cái nguyên nhân nhảm nhí kia là do nhà trai bịa ra thôi.
NGUYÊN NHÂN CHÍNH XÁC NHƯ SAU:
Ck chị này đi làm bên Hàn lâu năm và gần đây có bồ bịch với người Hàn bên đó. Vk phát hiện dc đến nói chuyện vs nhà ck, nhà ck thì bênh con nên quát mắng chị này. Uất ức quá kêu trời trời k thấu, kêu đất đất ko ơi nên hôm đó nghĩ quẩn quá cho 3 con đi ăn 1 bữa no, xong về cho 3 con uống thuốc ngủ rồi lấy áo mưa tiện lợi quấn 3 con lại, xong tẩm xăng cả 4 mẹ con rồi châm lửa. Đứa con út nhỏ nhất chết tại chỗ, 2 đứa lớn dc đưa đi cấp cứu tại BV Kỳ Anh và chết trong lúc chuyển viện. Hiện tại còn mỗi ng mẹ sống, toàn thân cháy đen hết chỉ còn 1 nửa mặt ko bị gì, vẫn trắng đẹp.
Nếu là các cụ, các mợ trong trường hợp này thì sẽ thế nào? 1 mình nuôi 3 đứa ?hay là bỏ 3 đứa đi lấy ck mới?hay cũng uất ức rồi thiêu chết cả.?
Một mình nuôi 3 đứa và đòi tiền trợ cấp từ chồng, thù thì thù thằng đó. Phụ nữ quan trọng nhất là con cái khoẻ mạnh, chồng tốt thì có không thì next. Trong các cái chết thì chết cháy rất đau, chọn vậy là dở rồi.

automobilechecker

[Tịch thu bằng lái]
Loại quỷ sứ

just for fun

Xe lăn
Em ở gần nhà 4 mẹ con đó nè cccm. Em cũng tận mắt chứng kiến lúc người ta đưa 4 mẹ con vào bệnh viện luôn, vì chiều hôm đó con em nóng phải đi khám. 4 mẹ con cháy đen như than và giờ còn mỗi mẹ còn sống đang nằm ở BV huyện Kỳ Anh. Cái nguyên nhân nhảm nhí kia là do nhà trai bịa ra thôi.
Ck chị này đi làm bên Hàn lâu năm và gần đây có bồ bịch với người Hàn bên đó. Vk phát hiện dc đến nói chuyện vs nhà ck, nhà ck thì bênh con nên quát mắng chị này. Uất ức quá kêu trời trời k thấu, kêu đất đất ko ơi nên hôm đó nghĩ quẩn quá cho 3 con đi ăn 1 bữa no, xong về cho 3 con uống thuốc ngủ rồi lấy áo mưa tiện lợi quấn 3 con lại, xong tẩm xăng cả 4 mẹ con rồi châm lửa. Đứa con út nhỏ nhất chết tại chỗ, 2 đứa lớn dc đưa đi cấp cứu tại BV Kỳ Anh và chết trong lúc chuyển viện. Hiện tại còn mỗi ng mẹ sống, toàn thân cháy đen hết chỉ còn 1 nửa mặt ko bị gì, vẫn trắng đẹp.
Nếu là các cụ, các mợ trong trường hợp này thì sẽ thế nào? 1 mình nuôi 3 đứa ?hay là bỏ 3 đứa đi lấy ck mới?hay cũng uất ức rồi thiêu chết cả.?
Coi như chồng chết thôi, sao phải giết con mình và bản thân vì cái thằng ko đáng :)
Tôi chưa thấy người nào đông con và chồng bị chết mà không sống nổi cả.

mrductk111

Xe buýt
Không biết nguyên nhân xuất phát là gì, nếu người mẹ không đốt lửa thì 3 đứa trẻ đó chẳng thể nào chết cháy . Chẳng lẻ 3 đứa trẻ đó biết tự mua xăng về đốt à . Chúng ta chắc ai cũng đã từng bị phỏng qua, phỏng có 1 tí mà đau thấu tim. Còn 3 đứa trẻ vô tội, còn bé thế nầy bị xăng đốt cháy cả cơ thể , phỏng tới chết. Cái đau đó thảm khốc tới ngần nào .
Em chỉ nói về nguyên nhân không phải như thớt nói thôi, những thông tin khác em không muốn bàn ạ.

haingocvn

Xe máy
Cụ nói ở gần nhà là ở đâu ? tôi ở cùng thôn với gia đình này đây, nguyên nhân như thế nào thì chỉ người trong cuộc mới biết thôi, còn cụ nói ông Ck có bồ bịch thì theo tôi là ko có đâu, vì ông này đi biển hàn Quốc suốt ngày ở trên tàu thì lấy đâu ra gái gú mà bồ bịch, có thể người dân ở vùng khác nhầm ông này với một ông ở cùng làng tôi đi Hàn Quốc cặp bồ rồi đòi bỏ vợ nên đồn nhầm thôi

deep

Xe tải
Hổ dữ không ăn thịt con. Bà mẹ này đốt chết cả 3 đứa con mình, quá ghê rợn.

Nếu vì căm phẫn ai đó thì ăn thua với người ta, sao phải giết hại mấy đứa nhỏ vô can?

Hainam1987

Xe hơi
bệnh hoạn, con mẹ chết nghìn lần ko đáng, mâu thuẫn ko sống được thì chia tay, trẻ con tội lỗi *** gì

huongnt89

Xe tải
Giận thì giận mà thương thì thương, các cụ đừng buông lời cay đắng quá.
Bản thân em có 1 đợt vì chuyện gia đình mà phát điên phát rồ lên. Ng nhà dẫn đi khám ở Viện tâm thần Bạch Mai chẩn đoán trầm cảm nặng nhưng chưa loạn thần, một thời gian em không kiểm soát được cảm xúc ấy. Thậm chí còn luôn có ý định đập đầu tự tử nên ng nhà luôn bên cạnh.
Nên đọc bài này xong e cũng thông cảm cho chị ấy, chắc chịu nhiều áp lực quá dẫn đến trầm cảm mất lý trí. Cái khổ là chị ấy không may mắn như em, không có ng thân và 1 ng gỡ rối, điều chỉnh cảm xúc, nên chị ấy mới dẫn đến hành động vậy.
Thương 3 bé con quá, tội nghiệp con, mong 3 con sớm siêu thoát

Smee april

Xe điện
thằng đàn ông khốn nạn và vô trash nhiệm. nhà chồng vô cảm và nhà vợ quá thiếu quan tâm tới con gái và cháu ngoại.

1993 mà 3 đứa con, chồng đi vắng. Một mình cáng đáng mọi việc thì nói không có ức chế không có vất vả không có căng thẳng... dẫn đến trầm cảm nặng thì c. hó nó tin.

binhsu7273

Xe cút kít
3 tr chỉ là giọt Nước làm tràn Ly, khổ thân 3 đứa nhỏ. Cuộc sống đã khó khăn, nên việc "Đối Nhân Xử Thế" nên đừng xem nhẹ. (:|(:|(:|

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Chồng đi làm nước ngoài gửi 3 triệu mừng sinh nhật bố, nhưng vợ không đồng ý, hàng xóm cũng bảo vợ nó không muốn cho thì trả lại cho nó, bố chồng bảo với hàng xóm rằng con trai tôi cho tôi thì sao phải trả lại con dâu.

Thế là bà con dâu sáng cho các con ăn sáng có pha thuốc ngủ, cho các con lên giường quấn chăn đốt.

Em không biết dùng cái từ gì để nói về con mẹ lang sói này nữa, tội nghiệp 3 cháu nhỏ, cầu mong linh hồn các cháu siêu thoát.

Vụ 4 mẹ con thương vong trong căn nhà bốc cháy dữ dội: Cả 3 cháu nhỏ đã tử vong, người mẹ nguy kịch.

Cả 3 người con trong vụ hỏa hoạn xảy ra vào trưa 28/7 đã tử vong. Hiện người mẹ đang được cấp cứu tại bệnh viện trong tình trạng nguy kịch.

Sáng 29/7, ông Phan Văn Thiền - Chủ tịch UBND xã Kỳ Thư (huyện Kỳ Anh, Hà Tĩnh) xác nhận, cả 3 người con trong vụ hỏa hoạn xảy ra vào trưa 28/7 đã tử vong. Ba cháu nhỏ được xác định là V.L.M.A (SN 2014); V.X.Đ (SN 2016) và V.L.M.P (SN 2017).
Trước đó, khoảng 13h30 ngày 28/7, chị Lê Thị Hiên (SN 1993, trú tại thôn 1, xã Kỳ Thư) khóa trái cửa tẩm xăng đốt ba người con rồi tự thiêu mình. Người dân đã phá cửa ứng cứu, nhưng một người con tử vong tại chỗ. Ngay sau đó, người dân đã đưa 3 nạn nhân đến bệnh viện cấp cứu.
Vụ 4 mẹ con thương vong trong căn nhà bốc cháy dữ dội: Cả 3 cháu nhỏ đã tử vong, người mẹ nguy kịch - Ảnh 1.
Hiện trường vụ cháy

Bác sĩ Hoàng Song Hào, Trưởng phòng Quản lý chất lượng BVĐK tỉnh Hà Tĩnh cho hay, sau khi tiếp nhận các bệnh nhân, cả 3 người đều bị bỏng nặng. Trong đó, hai cháu bé bị bỏng trên 95% tình trạng nguy kịch, còn người mẹ bị bỏng từ 70 đến 80% cũng trong tình trạng nặng.
Ngay sau khi tiếp nhận, lực lượng bác sĩ đã tiến hành hội chẩn, tuy nhiên, do còn quá nhỏ, lại bị bỏng quá nặng nên sau khoảng 1 tiếng đồng hồ thì bé V.L.M.P (SN 2017) tử vong.
Còn cháu V.X.Đ (SN 2016) và người mẹ Lê Thị Hiên (SN 1993) được chuyển ra Bệnh viện Bỏng Quốc gia Hà Nội để cứu chữa. Tuy nhiên, đến tối 28/7, bé V.X.Đ cũng đã không qua khỏi.
Vụ 4 mẹ con thương vong trong căn nhà bốc cháy dữ dội: Cả 3 cháu nhỏ đã tử vong, người mẹ nguy kịch - Ảnh 2.
Trạng thái cuối cùng của người mẹ
Nguyên nhân xảy ra vụ việc được chính quyền địa phương xác nhận do mâu thuẫn gia đình nên chị Hiên đã mua xăng sau đó khóa trái cửa, châm lửa tự thiêu mình cùng ba con nhỏ với mục đích tự tử. Chồng chị Hiên hiện đang làm việc tại nước ngoài. Hiện cơ quan công an đang tiếp tục điều tra làm rõ vụ việc.
Không hiểu sao đọc stt của thằng bố, em lại nghĩ thằng này mới là nguồn cơn. Con mẹ đáng trách thì rõ rồi nhá, chả có các cụ lại vật nhau với em

Moriarty

Xe container
Các cụ thay vì chửi bới thì nên rút ra bài học cho mình, đôi khi có những cái ứng xử mình nghĩ đơn giản nhưng lại thành ra tổn thương người thân.
Vụ tự tử tập thể này chắc các cụ vẫn nhớ.

GloryJack

Xe container
Giải pháp tự sát cũng các con là điều tồi tệ nhất mà chỉ người điên mới có thể nghĩ ra thôi!

D móm

Xe hơi
Cũng chỉ vì trả thù cho chính mình nên mới có hành động giết con. Thật sự là rất buồn cho 3 đứa trẻ

123 Uốn

Xe điện
Mong các cháu an nghỉ. Tội quá.

daicuty

Xe tăng
Cụ nói ở gần nhà là ở đâu ? tôi ở cùng thôn với gia đình này đây, nguyên nhân như thế nào thì chỉ người trong cuộc mới biết thôi, còn cụ nói ông Ck có bồ bịch thì theo tôi là ko có đâu, vì ông này đi biển hàn Quốc suốt ngày ở trên tàu thì lấy đâu ra gái gú mà bồ bịch, có thể người dân ở vùng khác nhầm ông này với một ông ở cùng làng tôi đi Hàn Quốc cặp bồ rồi đòi bỏ vợ nên đồn nhầm thôi
Thế cụ có thông tin nguyên nhân đâu cho mọi người tỏ đi
Nhưng nghĩ cảnh stress mà đưa con đi cùng thật là xót xa nhỉ

Chopchopchop

Xe buýt
Mỗi người có giới hạn chịu đựng khác nhau. Em không bênh cũng không đồng cảm với người mẹ này, nhưng những cụ mợ nào vẫn buông lời chửi cay đắng thì chắc chưa gặp phải những chuyện mà vượt quá sức chịu đựng của mình mà không có người thân bên cạnh. Thực ra khi áp lực và phẫn uất lâu, thần kinh lại yếu thì tâm trí sẽ hỗn loạn và không còn tỉnh táo, sẽ có những suy nghĩ không suy xét được thiệt hơn đâu, nhiều khi cảm giác bế tắc và muốn được giải thoát. Những câu chuyện đau lòng như thế này giúp mình nhìn nhận lại xung quanh và có thêm bài học trong cuộc sống cho mình thôi để mà biết chú ý đến người thân và kịp thời chia sẻ với họ.

Một mình với 3 đứa con trứng gà trứng vịt này, không có chồng bên cạnh không dễ dàng đâu mà lại không được hỗ trợ từ người thân và lại chịu thêm những uất ức gì nữa thì dễ hóa điên trong phút mốt lắm

nguarung

Xe điện
Khổ thân 3 cháu bé bị chết oan. bà mẹ chắc bị trầm cảm rồi.

Chum mẻ

Xe hơi
Khủng khiếp quá, thương 3 đứa trẻ...