Maybayfun - Nơi trao đổi tất tần tật các vấn đề liên quan đến máy bay

aviator007

Xe hơi
Thế thì để nhà cháu về đập cho cái thằng làm kế hoạch bên cháu phát, toàn thấy trong FPL có cái ANLOC1A thật đới ạ:))=)).

Cháu trả thẻ cũ roài, đang làm thẻ mới, hôm nào lên VVNB cháu ới cụ nhé, cụ cho cháu với ông ẻm Chevy lên mục sở thị vài chuyến nhé?:)(Trước cháu có lên vài lần, nhưng chưa có nhiều thời gian để được buôn và xem chi tiết).
Kụ thật chả biết thế nào cả, em nói ANL1 ở đây có chữ A = Arrival đấy. Chứ kụ hiểu như thế chả trách người ta nói Ếch ngồi đáy = giếng bằng chim trong lồng ^:)^

Website
www.otofun.net
Kụ thật chả biết thế nào cả, em nói ANL1 ở đây có chữ A = Arrival đấy. Chứ kụ hiểu như thế chả trách người ta nói Ếch ngồi đáy = giếng bằng chim trong lồng ^:)^
Ơ, tại nhà em thấy cụ nói "không có STAR ở VVTS" nên mới đồ như vậy. Còn hiểu thì...ặc ặc. Em cảm ơn cụ. Em lại học được 1 bài học mới ạ:)

Tài Nữ

Xe buýt
Ơ mà em thấy vận tốc của tầu ngầm siêu tốc cũng hơn 900km/h rồi mà... Chả lẽ máy bay lại bay = vận tốc tầu ngầm siêu tốc à?

Website
www.otofun.net
Hôm nay mới đọc kỹ lại cái này:(. Mới thấy mấy cụ này hơi bị tinh tướng, trẻ con:P. Em thấy đúng là các cụ cứ ngồi mà tự sướng với nhau chắc hợp nhất. Người ta hay kụ nói về em thế em cũng xin, em nhận mà:P. Cảm ơn nhé :P.

Tranh luận là tranh luận, xưa nay em chưa chê ai (kể cả cụ Ennger cái vụ em phải ra tầu chụp cái lò vi sóng về để chứng minh), những lúc tranh luận với cụ Engger em học được nhiều điều (nhất là vụ Selcal), nhưng thái độ kiểu như cái cu Aviator này thì em không dám...hihi. Các cụ cứ tự nhiên nhé:P

Vụ ANL1 em cũng đã kiểm tra lại, cái arival route của bọn em chỉ có tổ lái bên này gọi là STAR, nhưng không phải của CAAV hay của Jeppersen và nó có dùng Anloc nhưng không phải là Anloc1A, chỉ có cái SID ANL1C là ngày nào cũng dùng ạ. Nhờ các cụ lại đỡ quên 1 thứ nữa:):). Đa tạ...^:)^

aviator007

Xe hơi
Cái này người ta bảo lâu lâu mới hiểu, chắc bác ngồi chỗ ít O2 nên bị teo hay sao?
Khi thoảng tranh luận tẹo cũng vui phết, lên 4rum để trao đổi và chém gió là chính thôi. Có gì bác đừng phật ý, em ít tuổi nên nói năng bồng bột :|

Website
www.otofun.net
Cái này người ta bảo lâu lâu mới hiểu, chắc bác ngồi chỗ ít O2 nên bị teo hay sao?
Khi thoảng tranh luận tẹo cũng vui phết, lên 4rum để trao đổi và chém gió là chính thôi. Có gì bác đừng phật ý, em ít tuổi nên nói năng bồng bột :|
Tuổi trẻ mà tài cao...cố gắng phát huy nhé...hihi:D:P. Chỗ em ngồi thiếu áp suất nên nó vậy. Hihi. Chúc mừng cụ được ngồi chỗ ... nhiều O2:P=))

Chỉnh sửa cuối:

maybayfun

Xe buýt
Khà khà toàn người quen nên em chả dám chém lung tung k mất đầu như chơi :D
@anh chim: rảnh thì cafe đê anh ơi
@Avi007: chuẩn bị phục vụ VFC750 khu vực vùng cấm HN tiếp nhá ku =))

fishbed4

Xe tăng
Nắng nóng thế này,các Kụ làm ly hạ hỏa..(b)(b)..
Vâng Kụ Chim nói đúng...!
Tranh luận nhưng không nên chê bai, cạnh khóe nhau, fun là chính mà..
Chắc Kụ 007 cũng ko có ý đó đâu..
Tuổi trẻ nên uốn lưỡi cũng ko được dẻo lắm..!
Cụ maybayfun, Cụ Chim có CF thì ới nhà cháu làm quen nhá..:x

Website
www.otofun.net
Khà khà toàn người quen nên em chả dám chém lung tung k mất đầu như chơi :D
@anh chim: rảnh thì cafe đê anh ơi
@Avi007: chuẩn bị phục vụ VFC750 khu vực vùng cấm HN tiếp nhá ku =))
Hihi, phải hỏi chú có rảnh không chứ nhỉ?:-?:). Anh tuần nào cũng "giao hợp hưởng sướng" với VNA vào thứ 4, ngoài ra thỉnh thoảng cũng đột xuất sang bển. Cứ cho cái lịch là gặp nhau được:)). Còn nếu sang bên này anh chỉ ở có 3 nơi, 1 là Hỏa Lò (HAN Tower), 2 là Giảng Võ, 3 là Kim Mã, gần đâu ới đấy, nếu không bị ngồi cắm tai nghe thì sau 20-25p có mẹt liền:))>:D<

@Cụ Fít-bét,
Em thoải mái mà, trước em cũng thía, giờ đỡ hơn thoai ợ:)

maybayfun

Xe buýt
Hihi, phải hỏi chú có rảnh không chứ nhỉ?:-?:). Anh tuần nào cũng "giao hợp hưởng sướng" với VNA vào thứ 4, ngoài ra thỉnh thoảng cũng đột xuất sang bển. Cứ cho cái lịch là gặp nhau được:)). Còn nếu sang bên này anh chỉ ở có 3 nơi, 1 là Hỏa Lò (HAN Tower), 2 là Giảng Võ, 3 là Kim Mã, gần đâu ới đấy, nếu không bị ngồi cắm tai nghe thì sau 20-25p có mẹt liền:))>:D<

@Cụ Fít-bét,
Em thoải mái mà, trước em cũng thía, giờ đỡ hơn thoai ợ:)
Thế mai anh sang bên này "giao họp" sáng hay chiều để em còn bố trí nào =)) muốn trả thù ku Avi007 anh cứ bảo em =)) em sắp đi củ hành ATC khắp VN đây =))

lphh2021

Xe hơi
Không đơn giản củ hành là được đâu >:/
E thì nghĩ là Bác maybayfun muốn nói củ hành tức là vi hành để biết người biết ta nên e rất khuyến khích
Chứ thực sự e cũng cực ghét kiểu..hành tỏi người khácx-(

maybayfun

Xe buýt
Không đơn giản củ hành là được đâu >:/
Hờ hờ có khi bị chú củ hành lại ấy chứ nhể hề hề :-| hôm qua cafe với anh Dương và anh Công Long có nhắc đến chú mày vụ ngửa bụng ở đầu đường băng lúc đi săn đấy nhé keke giờ cẩn thận không là bị soi rồi đấy dưng mà chú đi săn toàn quả chất lượng phết nhể nhưng hơi liều ^:)^

E thì nghĩ là Bác maybayfun muốn nói củ hành tức là vi hành để biết người biết ta nên e rất khuyến khích
Chứ thực sự e cũng cực ghét kiểu..hành tỏi người khácx-(
Hành nó nó hành lại thì chết em =))

fishbed4

Xe tăng
Hờ hờ có khi bị chú củ hành lại ấy chứ nhể hề hề :-| hôm qua cafe với anh Dương và anh Công Long có nhắc đến chú mày vụ ngửa bụng ở đầu đường băng lúc đi săn đấy nhé keke giờ cẩn thận không là bị soi rồi đấy dưng mà chú đi săn toàn quả chất lượng phết nhể nhưng hơi liều ^:)^

=))
Hơ hơ...mấy chú an ninh thế nào lại để cho SNIPER vào tận đầu đường CHC nhẩy???

lphh2021

Xe hơi
Hơ hơ...mấy chú an ninh thế nào lại để cho SNIPER vào tận đầu đường CHC nhẩy???
Bác dùng từ sniper kiểu HBO movie quá e ..ko hiểu
dân dã bọn e hay nói là...chim lợn

Chỉnh sửa cuối:

engger

Xe tải

engger

Xe tải
Cái này là tower cũ đúng ko cụ. Cái tower mới bây h thấy đẹp nhỉ. Buổi tối nhìn hay phết.