[Funland] Máy đo nồng độ cồn của xxx và xét nghiệm máu của bệnh viện

sontung89

Xe tăng
Hình như thổi mà lên thì được chờ 1 lúc thổi lại lần nữa. Nếu thổi 2 lần thì khả năng có thấp hơn không?
Tốt nhất là chắc ngay từ bước đầu cụ ah, trừ khi cụ ko uống cả tuần thì còn dễ cứng, chứ uống cách đó 1 vài ngày thì khó nói chuyện đấy. Ưu tiên bình tĩnh làm chủ hành vi của mình tránh tự đưa thòng lọng vào cổ mình cụ nhé

tientung000

Xe điện
Trong khi CSGT đo nồng độ cồn qua hơi thở bằng máy chuyên dụng, ông lại đi XN máu không theo yêu cầu (chưng cầu) của CSGT thì ai giám sát việc XN này đâu nhỉ?
P/S: Riêng KQ XN thì cùng chuyên ngành y tế, giữa các bệnh viện còn ko công nhận KQ của nhau, chỉ dùng KQ đó để tham khảo.
Cái này cũng nhạy cảm. Một số lý do như với 1 số bệnh nhân, diễn tiến bệnh nhanh nên bác sĩ muốn xét nghiệm lại cho chính xác; bv muốn thu thêm phí;... Tùy từng trường hợp, thường thì bệnh nặng nhập viện em thấy cần phải làm. Bệnh vừa vừa, cũng có bv chấp nhận kết quả phân tích, chiếu chụp... của viện khác cụ à.

New car 2023

Xe container
Mình mà đúng thì phải tìm công lý đến cùng thôi, nói như một số cụ thì cụ luật sư gì còn bị CS PCMT là mợ Vững vứt vào xe chịu chết hay sao, có thể cụ ấy không tìm thấy công lý nhưng ít nhất cụ ấy đã thử và may mắn tìm thấy. Cái máy đo cũng như cái cân thôi, sao mà luôn đúng tuyệt đối được nên phải được đăng kiểm , chưa kể nhiều người thổi vào một ống nên không phải luôn có kết quả chính xác, hồi cháu qua sân bay, ba lô của cháu có lượng phóng xạ cao hơn bất thường tương đối nhiều, sau đó bên soi chiếu phải thay đầu dò vì nó cho những kết quả không chính xác với những người sau đó, dù họ đã làm sạch kỹ hơn, hiện nay cháu thấy các cụ thổi từ xa vào thiết bị chứ không phải ngậm vào, nên cũng có thể cái ống vào cũng bị ám cồn, quan trọng là lái xe thì không uống
Cái máy đo của các cậu Vàng là CHÍNH XÁC TUYỆT ĐỐI, SAI SỐ 0.000%, bác ạ.
Bằng chứng à? Kết quả các ảnh toàn ghi cồn 0.123456 mg/lít khí thở đấy thôi ạ, có + hay - gì bao giờ đâu.

xitruman

Xe buýt
Chiều nay em đi đón F1 , trời nắng chang chang. Đang phi tít thì có mấy đồng chí csgt và cơ động từ trong vỉa hè lao ra chặn lại. Một đồng chí bảo: trưa bác uống hay sao mà mặt đỏ thế. Em bảo : chẳng uống gì cả, thổi thoải mái. Thấy vậy một đồng chí bảo: ko uống à, thế thì bác đi đi . Mà em ko uống thật, từ hồi thổi nồng độ cồn em ko uống buổi trưa vì chiều còn đi đón F1, mà khu vực em csgt hay chốt ở đầu Phạm Văn Đồng- Đỗ Nhuận và một điểm nữa chỗ ngoại giao đoàn
Em ít khi gặp chốt ở đây nên chưa biết họ lập chốt chỗ nào cụ nhỉ?

Patriots

Xe lăn
Bằng chứng à? Kết quả các ảnh toàn ghi cồn 0.123456 mg/lít khí thở đấy thôi ạ, có + hay - gì bao giờ đâu.
Nhưng nó sẽ chính xác tuyệt đối với tuỳ người

Matxech

Xe container
Mình nhớ đợt dịch buồn buồn mấy ae rủ nhau đi cb chơi. Tối hôm trước uống bét nhè , sáng hôm sau từ cb về ls chơi . Khoảng 10h mấy đc xxx ls chặn lại yc thổi
Mình chợt nghĩ bỏ bu rồi tối hôm trước uống ko biết hết cồn chưa
Dừng xe lại đc xxx sấn sổ vào dí cái ống vào mặt mình
Rất nhẹ nhàng mình bảo em cách xa a 2m ra đừng lại gần thế
Rồi mình lấy khẩu trang đeo vào rồi bảo thủ tướng yc cách xa 2 m và phải đeo khảu trang 😂
Đc xxx bảo đeo khảu trang thì thổi kiểu ji được
Đấy là việc của các ông còn tôi là dân chấp hành chủ trương của nn
Chán quá đuổi mình đi luôn

Tí Sơn Đông

[Tịch thu bằng lái]
Hơi liều. Lỡ ẵn phải loại xoài bị ruồi vàng đốt, cụ sẽ hiểu và không dám phát biểu như trên đâu. Trừ khi cụ là xxx và bất chấp tất cả
Ý tôi là ăn xoài thổi ko lên cồn nhé . Kể cả nho. Xoài ăn thua gì . Nên ô kia nói ăn xoài bị lên cồn là nói phét.

New car 2023

Xe container
Ý tôi là ăn xoài thổi ko lên cồn nhé . Kể cả nho. Xoài ăn thua gì . Nên ô kia nói ăn xoài bị lên cồn là nói phét.
Ăn xoài bị lên nồng độ cồn trong mồm là phét, có vậy thật. Tôi cũng chia sẻ quan điểm ấy.
Còn không có cồn và máy BÁO CÓ CỒN, như họ đang khiếu nại, có phét lác lắm không bác?

Tí Sơn Đông

[Tịch thu bằng lái]
Ăn xoài bị lên nồng độ cồn trong mồm là phét, có vậy thật. Tôi cũng chia sẻ quan điểm ấy.
Còn không có cồn và máy BÁO CÓ CỒN, như họ đang khiếu nại, có phét lác lắm không bác?
Chuyện đó thì tôi chịu. Nhưng nói ăn xoài lên nồng độ cồn là ko đúng.

janlin

Xe tải
Các c.s.g.t chẳng biết gì về Sai số khi đo đạc!

vihali

Xe container
Rốt cục thì để cho CSGT đồng ý cho đi XN để kết quả được chấp nhận thì làm thế nào?

Dân có quyền yêu cầu, csgt có quyền từ chối???

patuana76

Xe container
Rốt cục thì để cho CSGT đồng ý cho đi XN để kết quả được chấp nhận thì làm thế nào?

Dân có quyền yêu cầu, csgt có quyền từ chối???
Nếu luật hóa được thì tốt biết mấy bác ạ. Nếu không, đề nghị thổi lại lần 2 còn khó nữa là xét nghiệm máu.

sontung89

Xe tăng
Nếu luật hóa được thì tốt biết mấy bác ạ. Nếu không, đề nghị thổi lại lần 2 còn khó nữa là xét nghiệm máu.
Câu chuyện thì mục đích cuối cùng của các anh là gì vặt lông gà lông vịt hay tuyên truyền nâng cao ý thức người dân
Còn cái trò đời đã vặt của nhau thì cả xã hội chỉ là xã hội vặt, đừng có suốt ngày kêu ca dân chộp giật nọ kia, cũng từ các anh cả, mất chỗ này thì phải giật chỗ khác thôi