[Funland] Máy đo nồng độ cồn của xxx và xét nghiệm máu của bệnh viện

Patriots

Xe lăn
Nó tùy luật từng nơi, nhưng không thể bảo kết quả xét nghiệm máu không đúng, bên cháu thổi chỉ mang tích chất tham khảo, xxx muốn chắc thắng phải đưa đi xét nghiệm máu, không có kết quả xét nghiệm máu bị công dân bật lại kiện ra tòa là xxx thua, vì thổi chỉ có tính chất tham khảo, kết quả xét nghiệm máu mới là kết quả chính xác, nên muốn phạt xxx cho đi xét nghiệm máu.

tunglam2806

Xe tăng
Sau các lần đó ra sao cụ? Có mất thêm niềm tin lần nào nữa không? Bản thân cụ đã gặp, hay việc mất niềm tin của cụ do MXH mang lại cho cụ?
Em mất niềm tin từ trước khi vụ HD nổ ra cụ ạ. Bản thân em từng được thổi ở HD.
Lần 1 lên, thổi tiếp lần 2 vẫn lên. Lần 3 em y/c đổi máy khác và trước khi em thổi nhờ đồng chí xxx đáng kính thổi test hộ em trước. Và thật không thể hiểu nổi bằng một cách thần kỳ nào đó kết quả lần 3 của em là rê dô cụ ạ. Trước khi lên xe tiếp túc khởi hành về Hà Lội em lườm yêu các anh phát. À còn được các anh cảm ơn mời di chuyển tiếp cơ ạ.

Một dịp khác ở HY sau lần HD. Lần 1 lên. Lần 2 mời luôn tồng chí test hộ em rồi em thổi tiếp. Kết quả lại được mời di chuyển tiếp.

Nột điều tối quan trọng là các bác khi chắc chắn không uống mà bị thổi lên phải nhẫn nhìn kiềm chế. Nhẹ nhàng, điềm đạm, van xin lạy luc các anh làm ơn làm phước cho thổi lại. Chớ có húng mà tiền mất tật mang đó ạ.

blackpaint

Xe container
việc ăn hoa quả chín nếu có lên đc men thì chắc cũng 15 phút là hết, cái sợ là cái sai số của máy khi cụ ông vào bệnh viện làm sét nghiệm thì không có nồng độ cồn trong máu, vậy nghĩa là máy thổi không chính xác.
Máy nó sai số là bình thường, bọn xxx đầu có sỏi lại bảo sai thì bên họ không chịu trách nhiệm, đổ cho thằng bán máy. Cái XN là cái có giá trị hơn cả thì lại không dựa vào đấy, cũng như BCA không coi BYT là cái ccc gì thì đủ biết là lợi ích nhóm nó như nào.

Mũi tên bạc

Xe container
Em bị thổi kiểm tra nồng độ cồn cả chục lần nhưng em tuân thủ; khi lái xe là em không bao giờ uống nên em chưa bao giờ bị phạt cả; do đó em nghĩ máy thổi của xxx vẫn ổn.

VCHDHN

Xe container
đa số nó cầm 2 máy
cái gắn phễu để sàng lọc sơ bộ .

sau dính thì vào máy gắn ống ngậm để đo chuẩn xác định lượng ra mức
Em có lần bị gọi. Vào đứng chờ mãi k có máy thổi. Cậu cầm máy đang xử lí vụ khác phía xa. Cuối cùng là đi k cần thổi.

VCHDHN

Xe container
Em bị thổi kiểm tra nồng độ cồn cả chục lần nhưng em tuân thủ; khi lái xe là em không bao giờ uống nên em chưa bao giờ bị phạt cả; do đó em nghĩ máy thổi của xxx vẫn ổn.
Chắc chắn thế rồi. Nhưng vẫn có xác xuất vì nhiều lí do. Và xxx phải có cách cho dân tâm phục khẩu phục.

xedieu

Xe cút kít
Em không đọc báo nhưng cụ ông kia tự đi xét nghiệm hay có xxx đi cùng? Nếu tự đi thì bệnh viện có xác thực nhân thân chính xác không, hay là Lê Lai chẳng hạn?

Diep1979

Xe container
Giờ xx ra đường từ 6h00 sáng

Nếu không uống mà cồn lên,coa thể đề nghị xx đưa đi xét nghiệm máu

pham minh

Xe container
Các cụ cứ bình tĩnh hãy thổi ah, nhiều khi vắng mà cứ bập vào thổi ngay là ăn đạn
Tính em đa nghi hay đi cùng ai đó như vợ hoặc con thì bảo đưa cháu thổi thử, còn đồng chí nào trông lịch sự thì nta sẵn sàng thổi mẫu ngay
Nhiều chỗ nó mất dậy, bắt thổi ngay, ý kiến nhờ thổi trước thì bảo lên phường lên phòng mà trình bày
Các cụ lưu ý không phải cứ cây ngay ko sợ chết đứng thổi ngay là ăn đạn đó
Chiều nay em đi đón F1 , trời nắng chang chang. Đang phi tít thì có mấy đồng chí csgt và cơ động từ trong vỉa hè lao ra chặn lại. Một đồng chí bảo: trưa bác uống hay sao mà mặt đỏ thế. Em bảo : chẳng uống gì cả, thổi thoải mái. Thấy vậy một đồng chí bảo: ko uống à, thế thì bác đi đi . Mà em ko uống thật, từ hồi thổi nồng độ cồn em ko uống buổi trưa vì chiều còn đi đón F1, mà khu vực em csgt hay chốt ở đầu Phạm Văn Đồng- Đỗ Nhuận và một điểm nữa chỗ ngoại giao đoàn

Chỉnh sửa cuối:

harrynh

Xe container
E đọc báo thấy bài này:
Mời các cụ phán xem xxx HCM nói kết quả xét nghiệm của Bệnh viện Thống Nhất ko vó giá trị chứng minh có đúng ko?
Có vụ bên thớt nghi bv cào xước xe khổ chủ thì chả thấy cụ cho ý kiên chiên môn. Sang đó đê cụ

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Có vụ bên thớt nghi bv cào xước xe khổ chủ thì chả thấy cụ cho ý kiên chiên môn. Sang đó đê cụ
À, cv nó có người này người kia cụ ơi, n.viên e cũng vậy, vó người này người kia, chủ xe cũng vậy, cư dân cũng vậy, ai sai người đó chịu, pháp luật xử lý nếu ai làm sai, phá hoại tài sản người khác. Nghề của e cũng gặp tỷ loại ăn vạ chứ ko hẳn là họ đã đúng đâu, rất nhiều trường hợp xe bị ở ngoài nhưng vẫn lờ đi vào tòa nhà và cào mặt ăn vạ, chứ ko phải cứ ác cảm hỏng là do bảo vệ, do bị trong hầm. Cứ lôi ra xxx xử, ai đúng ai sai thì phải chịu trách nhiệm.

rongnho

Xe tăng
Hình như thổi mà lên thì được chờ 1 lúc thổi lại lần nữa. Nếu thổi 2 lần thì khả năng có thấp hơn không?
[/QUOTE
Các anh ý có hai cách để thổi lên là chỉnh máy , hai là trước khi thổi anh ý bôi cồn lên vành phễu, các cụ cứ yêu cầu thổi trước và lau phễu.

poiuy

Xe ba gác
Lên mức 0,1 cũng là cao đấy. Nếu mà có ngưỡng chắc cũng không cao đến mức này đâu

Pumzen

Xe ba gác
Nhà cháu giống cụ là thổi khá nhiều vì trên đường về nhà phải qua 1 chốt mà csgt lập cố đình 1 ngày trong tuần. Cứ thấy ng tuổi xế chiều là xxx gọi vào nên nhà cháu hầu như đi qua là bị vẫy vào. 1 lần sau khi thổi, cậu xxx nhìn vào màn hình hơi lâu chút, sau đó bảo nhà cháu thổi lại, thổi xong cậu ấy ra hiệu nhà cháu di chuyển. Có lẽ lần đầu hiện lên con số nhỏ chăng?

Haiprozzz

Xe buýt
0.1 thì quá cao ko thể nào sai số được trừ khi máy lụi hoặc bị ai đó bôi cồn lên ống thổi

sthd

Xe lăn
người vẫn người đấy
máu vẫn máu đấy
máy bệnh viện chuẩn vẫn còn đấy
mẫu xét nghiệm đối chứng vẫn còn đấy
kết quả xét nghiệm đương nhiên là chuẩn, không cần biết có yêu cầu của csgt hay không.
chả có luật pháp nào không công nhận kết quả của bệnh viện

patuana76

Xe container
Giờ xx ra đường từ 6h00 sáng

Nếu không uống mà cồn lên,coa thể đề nghị xx đưa đi xét nghiệm máu
Đề nghị là việc của mình.
Chấp nhận hay không lại là việc của họ.
Tôi thấy cách xử lý như bác Patriots có nêu là hợp lý. Cần phải luật hóa trình tự xử lý như vậy để dễ chấp hành cũng như triển khai từ cả hai phía, công dân và xxx.