[Funland] mất tất cả khi vào năm tuổi

MuathuHN252

Xe cút kít
Mợ nhầm và thật nông cạn, sorry.
Cái chứng minh em chỉ 20% cho mình hồi yêu và cưới là vợ em phải đc mẹ em Ok, gia đình Ok, làm dâu, đẻ ra con chỉ dưỡng ko dậy (nhà chồng dậy). Em yêu 5 năm mới cưới, có bỏ 1 lần vì vợ ko nghe lời. Sau nó khóc 1 tuần mắt sưng như 4 con đỉa bám nhận sai em mới quay lại. (Sau khi cưới và quán triệt cả thì hoá ra cho đến nay toàn em phải xin lỗi vợ)

Tất nhiên khi đàn ông ko cầm trịch và nhất là tìm đúng ng phụ nữ của mình thì không làm đc đâu.

Mợ có thể ko tin và tốt nhất đừng tin vì nx tư tưởng này ko có lợi cho cs của mợ (chắc thế)
:)
Có nhà nào giống nhà nào đâu ạ. Như gđ em, ck em đi làm xa ko ở nhà cùng con, gd ck cũng ở quê cách HN 300km, vậy em ko dạy thì ai dạy.. Bảo vk đẻ con chỉ dưỡng ko dạy, để nhà ck dạy, chờ nhà ck thì có mút mùa. Em chiều con 1 thì bố nó chiều 2 và ông nội chiều 10 lần 100 lần toàn những cái thói quen sai rõ rành rành ra, vd tối mẹ đã đánh răng rồi, và đã quát triệt con đánh răng rồi ko dc ăn gì nhưng ông vẫn dụ cho cháu uống sữa, ăn kẹo...
Dù sao em thấy hiện tại cụ rất yêu chiều vk, bọn em ko ai là ko tin, và cuộc sống có qua có lại, tất nhiên vk cụ cũng fai biết điều thì cụ mới chiều. Chúc vk ck cụ mãi hạnh phúc ạ.

xukthal

Xe lăn
Thanks cụ!
Vd như cái xe mua về nó chịu đựng cũng chỉ như nx xe cùng xuất xưởng thôi ợ. Nhưng xe nhà em độ ác ợ.
😍
Còn biết nó cần gì, độ cái gì, động cơ, gầm bệ… thủ thỉ hay tát hay dập thật mạnh… thì cũng có ng biết ng không
Em.khen thật lòng đấy, và cụ rất hài lòng vì có ng vk vừa ý mình đúng k? :-bd

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
Em chả hướng ngoại lắm nhưng cụ chuẩn. Ra cafe ngồi mà liếc thấy xã được mấy em nhìn trộm, cảm giác nó phê lắm ạ :D
Ngoan thôi, đừng ngoan quá :D
Nhiều mợ đánh võng tý để cho xã thấy mình còn giá trị.
Các cụ ngây thơ lắm.
Bò nào bò chê cỏ :D

Beu 4x4

Xe điện
Em gia trưởng mà đọc xong shock quá. Hữu dưỡng vô giáo, quá nể.
Có nhà nào giống nhà nào đâu ạ. Như gđ em, ck em đi làm xa ko ở nhà cùng con, gd ck cũng ở quê cách HN 300km, vậy em ko dạy thì ai dạy.. Bảo vk đẻ con chỉ dưỡng ko dạy, để nhà ck dạy, chờ nhà ck thì có mút mùa. Em chiều con 1 thì bố nó chiều 2 và ông nội chiều 10 lần 100 lần toàn những cái thói quen sai rõ rành rành ra, vd tối mẹ đã đánh răng rồi, và đã quát triệt con đánh răng rồi ko dc ăn gì nhưng ông vẫn dụ cho cháu uống sữa, ăn kẹo...
Dù sao em thấy hiện tại cụ rất yêu chiều vk, bọn em ko ai là ko tin, và cuộc sống có qua có lại, tất nhiên vk cụ cũng fai biết điều thì cụ mới chiều. Chúc vk ck cụ mãi hạnh phúc ạ.
1 là cụ lấy ô sin trình độ ko có, 2 là cụ lấy giảng viên thạc sỹ… Miễn người vợ ấy hiểu và đồng cảm với cụ chuyện dậy con là đc. Nói thế thôi chứ nhà nội chỉ cho nó ý chí và kỷ luật. Còn người mẹ hiền dịu kia sẽ cho nó mọi thứ còn lại, nhất là tâm hồn và sự dịu dàng - mà theo em đấy mới quan trọng.
Nói vậy mà không phải vậy phỏng cụ. :D

Nhiều nhà Ô sin nó còn dậy cả bố cả con cả bà nội lun ấy chớ
Kkk

MuathuHN252

Xe cút kít
1 là cụ lấy ô sin trình độ ko có, 2 là cụ lấy giảng viên thạc sỹ… Miễn người vợ ấy hiểu và đồng cảm với cụ chuyện dậy con là đc. Nói thế thôi chứ nhà nội chỉ cho nó ý chí và kỷ luật. Còn người mẹ hiền dịu kia sẽ cho nó mọi thứ còn lại, nhất là tâm hồn và sự dịu dàng - mà theo em đấy mới quan trọng.
Nói vậy mà không phải vậy phỏng cụ. :D

Nhiều nhà Ô sin nó còn dậy cả bố cả con cả bà nội lun ấy chớ
Kkk
?? Cụ rep còm em e cũng ko hiểu hết ý nghĩa, em chỉ hỏi lại là ý cụ là đàn ông lấy vk về xem như 1 ô sin đúng ko ạ?

Beu 4x4

Xe điện
Em.khen thật lòng đấy, và cụ rất hài lòng vì có ng vk vừa ý mình đúng k? :-bd
Thanks cụ lần nữa!
Vâng em hài lòng. Con cái thì chưa chắc nhưng vợ hiện là thứ em sẽ có đc đến hết đời và vừa ý ạ.

Beu 4x4

Xe điện
Em đọc mà phát khiếp.
Chắc chị kia nhà ko có bố mẹ? Mồ côi?
Mồm cụ mợ tởm quá. Nhưng em ko chấp nx ng như vậy hoặc do họ chưa đọc hết.
Bố vợ em xưa có xe biển xanh còi hú đưa đón ợ. Nhưng dậy con gái nho giáo và tỉnh táo, nên bây giờ con cụ ấy ko bất hạnh gì. Chắc ko như nhà cụ mợ.

Beu 4x4

Xe điện
?? Cụ rep còm em e cũng ko hiểu hết ý nghĩa, em chỉ hỏi lại là ý cụ là đàn ông lấy vk về xem như 1 ô sin đúng ko ạ?
Không ạ!
Em lấy vợ là trí thức và có giáo dục và nhà em đã nuôi nhiều Ô sin ạ. Các Ô sin nhà em sau này lấy ck vài đừa còn mời cả chúng em……….
Ý em chỉ là người phụ nữ dù xuâdt thân thế nào thì hôn nhân của họ ra sao cũng phần lớn do ở ng chồng thôi ợ.
Nếu rối rắm quá mợ ko hiểu thì em sorry cũng ko sao ạ.
Em xin phép té ợ

dheIa

Xe điện
Mồm cụ mợ tởm quá. Nhưng em ko chấp nx ng như vậy hoặc do họ chưa đọc hết.
Bố vợ em xưa có xe biển xanh còi hú đưa đón ợ. Nhưng dậy con gái nho giáo và tỉnh táo, nên bây giờ con cụ ấy ko bất hạnh gì. Chắc ko như nhà cụ mợ.
Thì chính mồm ông khoe ra thì người ta mới nghĩ đc như thế chứ!
Ts, con đàn bà nó lấy về chỉ đc đẻ ko đc dạy?
Con chó con mèo nó còn có quyền hơn thế!
Khoe éo gì ko khoe, khoe làm nhục đc con vợ đần. Thế mà cũng khoe :-&

MuathuHN252

Xe cút kít
Không ạ!
Em lấy vợ là trí thức và có giáo dục và nhà em đã nuôi nhiều Ô sin ạ. Các Ô sin nhà em sau này lấy ck vài đừa còn mời cả chúng em……….
Ý em chỉ là người phụ nữ dù xuâdt thân thế nào thì hôn nhân của họ ra sao cũng phần lớn do ở ng chồng thôi ợ.
Em xin phép té ợ
Vâng, căn bản e thấy osin và vk là 2 phạm trù hoàn toàn khác nhau, đây đang bảo chuyện lấy Ck lấy vk, cụ lại bảo là các cụ ấy lấy fai osin ko có trình độ, nên e mới hỏi thôi, nếu cụ ko có ý đồng bóng khái niệm vk như osin và những cụ khác cũng vậy thì thật là may ạ. Em hết nhé cụ. Bye

Nắng nhạt

Xe điện
Không ạ!
Em xin phép té ợ
Té sớm thế cụ, đang vui :D

Sao Mai

Xe tăng
Nay thứ 7. Em vào bếp nấu cho mình bữa cơm, kệ ăn uống và sk là quan trọng trc đã. Chiều lại đi tập gym ạ. Hôm nay 2 bé con nó về ngoại chơi nên em rảnh

xukthal

Xe lăn

MuathuHN252

Xe cút kít
Không vui sao cười lăn ra vậy :))
Em còn đang bị sặc nước canh đây 😁
Em cũng chỉ là con gái thôi, mà con gái đôi khi khó hiểu vậy đó. Nói không nhưng thực tế là có, Nắng đừng tin lời nói, hãy nhìn ánh mắt nụ cười của em nhé. Cuối tuần vui vẻ!

my.eb

Xe điện
Mở nói thẳng và thật quá cc lại choáng đới.:)) Cơ mờ trẻ con nó tinh lắm, cứ yêu thương nó thật lòng thì nó sẽ gần còn k tự nó sẽ xa thôi mờ.
Hihi cơ bản sự thật nó chỉ có 1,
Đến người lớn cứ yêu thương thật lòng nó còn gần nữa là trẻ con, ;))

chieuminh

Xe buýt
Một trong những cái chối tỉ nhất là khi người khác có chuyện đau khổ thì 1 số người nghĩ + bàn cho họ thì ít nhưng tranh thủ showoff , khoe hạnh phúc và cái mà mình nghĩ là lựa chọn đúng thì nhiều.