[Funland] mất tất cả khi vào năm tuổi

Thik Phê Pha

Xe tải
Nếu là người phụ nữ ngoại tình sẽ khuyên
- Đàn ông dành con chỉ là để chứng minh
- Hãy hào phóng, văn minh
- Phải sửa mình
- Anh là một thằng tồi
....
Em gió thêm 1 ý:
- hãy kiên nhẫn tán lại vợ cũ :))

Nắng nhạt

Xe điện
Nhiều cụ tưởng ntn là hay nhưng đời nó khác với lý thuyết và đ.đ các kiểu :))
Vk cụ hướng ngoại sẽ rất chán nếu cụ ntn ;))
Kiểu này nói yêu chiều 90% nhưng hành động không chắc có được 10% không :)

xukthal

Xe lăn

Beu 4x4

Xe điện
Đấy là mồm cụ nói chỉ 10% nhưng thực tế bằng hành động cụ đã yêu vợ 90% rồi. Ngay mấy câu đầu cụ đã cố gắng chứng minh cụ yêu chiều vợ cho người khác phải tủi thân. Nói một đằng làm một nẻo thế này tốt nhất cụ đừng còm nữa vì chả ai tin đâu
Mợ nhầm và thật nông cạn, sorry.
Cái chứng minh em chỉ 20% cho mình hồi yêu và cưới là vợ em phải đc mẹ em Ok, gia đình Ok, làm dâu, đẻ ra con chỉ dưỡng ko dậy (nhà chồng dậy). Em yêu 5 năm mới cưới, có bỏ 1 lần vì vợ ko nghe lời. Sau nó khóc 1 tuần mắt sưng như 4 con đỉa bám nhận sai em mới quay lại. (Sau khi cưới và quán triệt cả thì hoá ra cho đến nay toàn em phải xin lỗi vợ)

Tất nhiên khi đàn ông ko cầm trịch và nhất là tìm đúng ng phụ nữ của mình thì không làm đc đâu.

Mợ có thể ko tin và tốt nhất đừng tin vì nx tư tưởng này ko có lợi cho cs của mợ (chắc thế)
:)

xukthal

Xe lăn
Cái chứng minh em chỉ 20% cho mình hồi yêu và cưới là vợ em phải đc mẹ em Ok, gia đình Ok, làm dâu, đẻ ra con chỉ dưỡng ko dậy (nhà chồng dậy). Em yêu 5 năm mới cưới, có bỏ 1 lần vì vợ ko nghe lời. Sau nó khóc 1 tuần mắt sưng như 4 con đỉa bám nhận sai em mới quay lại. (Sau khi cưới và quán triệt cả thì hoá ra cho đến nay toàn em phải xin lỗi vợ)

Tất nhiên khi đàn ông ko cầm trịch và nhất là tìm đúng ng phụ nữ của mình thì không làm đc đâu.

Mợ có thể ko tin và tốt nhất đừng tin vì nx tư tưởng này ko có lợi cho cs của mợ (chắc thế)
Sức chịu đựng của mợ nhà quả là đáng nể :-t :-t

Viên Mỡ

Xe tải
Mỗi người một quan điểm, khi cụ nói con trai cụ đã 21 tuổi thì em cũng thấy chênh lệch thế hệ khác quan điểm cũng phổ biến.

Có điều này hơi buồn cười, cụ thật tự tin khi nói đoạn ghen tị với vợ cụ vì "yêu chiều", mỗi người một khẩu vị nhỡ đâu người khác thấy cái yêu chiều ấy nghe hơi ghê ghê thì sao :)) Còn cụ nữa em đọc bài thỉnh thoảng khen vợ "ghê gớm, biết điều khiển chồng, tất cả các mợ ở đây chỉ đáng lớp mầm non" so với vợ cụ ấy nữa. Tất nhiên cc hạnh phúc với cs của mình thì em chúc mừng, nhưng nói kiểu kia nghe buồn cười lắm.
Đội vợ lên đầu, trường sinh bất tử :D. Hoá ra vợ cụ ấy giỏi chứ k phải cụ ấy mãnh liệt!

xukthal

Xe lăn

BMV_HN

Xe điện
Bài viết có,thể k thật nhưng lời khuyên là thật:

Cụ Có biệt thự lại doanh nhân rồi mà vợ ngoại tình mà lại yếu đuối thế nhể ?
Kiếm em trẻ đẹp ngoan ngoãn đầy ra.trai càng lụy gái càng khinh, giờ vk mà quay về thì cụ ôm 3 nỗi nhục:
- bị thằng khác nhổ sau lưng
- bị vợ nhổ vào mặt.
- cuối cùng mình vừa nhổ rồi lại liếm.
Đàn ông mà mất thư cách danh dự thì sẽ mất đi tự trọng thì còn gì nữa.

Chấp nhận thì nửa đầu đời cụ sống trong dằn vặt ám,ảnh vì vk bị thằng khác đóng nhấc mông lên , đọc báo, xem phim lướt mạng, họp lớp...cứ có cắm sừng ngoại tình là cụ mất ngủ đau khổ, mà giờ lại,không dám cay chửi vk khổ x2.

Bỏ đi mà làm người . đàn bà mà dâm thì tìm mọi cách đâm bằng được .

Nắng nhạt

Xe điện

Vầng em nhận nông cạn cho cụ đỡ tủi :)

Beu 4x4

Xe điện
Em thấy người ta chia ra kiểu 4 ngày ở với mẹ, 3 ngày với bố, kiểu thế, em thấy cũng ok, chia việc ra cho đỡ nặng gánh. Thật ra ai chăm sóc tốt hơn thì làm, chẳng quan trọng, chỉ là thực tế xh thường là người mẹ sẽ chăm sóc con tốt hơn thôi. Nuôi dạy trẻ con tốn rất nhiều công sức cả thể chất lẫn trí não.

Mỗi người một quan điểm, khi cụ nói con trai cụ đã 21 tuổi thì em cũng thấy chênh lệch thế hệ khác quan điểm cũng phổ biến.

Có điều này hơi buồn cười, cụ thật tự tin khi nói đoạn ghen tị với vợ cụ vì "yêu chiều", mỗi người một khẩu vị nhỡ đâu người khác thấy cái yêu chiều ấy nghe hơi ghê ghê thì sao :)) Còn cụ nữa em đọc bài thỉnh thoảng khen vợ "ghê gớm, biết điều khiển chồng, tất cả các mợ ở đây chỉ đáng lớp mầm non" so với vợ cụ ấy nữa. Tất nhiên cc hạnh phúc với cs của mình thì em chúc mừng, nhưng nói kiểu kia nghe buồn cười lắm.
Nguỵ biện ok cụ!! Các cụ trẻ đừng đem cái khác biệt thế hệ gì đó ra doạ đám già chúng em làm như giới trẻ nó huyền bí lắm ấy. Vaizzz :D

Quan điểm giời thì nx thứ Kinh điển nó vẫn sống mãi, các giá trị gia đình cũng vậy.
Đàn ông thì đừng nên kêu ca khi lấy sai vợ và đừng nên dài dòng với đàn bà…
Nên em xin phép các cụ mợ ợ,
:))

dheIa

Xe điện
Nhiều cụ tưởng ntn là hay nhưng đời nó khác với lý thuyết và đ.đ các kiểu :))
Vk cụ hướng ngoại sẽ rất chán nếu cụ ntn ;))
Em chả hướng ngoại lắm nhưng cụ chuẩn. Ra cafe ngồi mà liếc thấy xã được mấy em nhìn trộm, cảm giác nó phê lắm ạ :D
Ngoan thôi, đừng ngoan quá :D

TorienT

Xe container

Em gia trưởng mà đọc xong shock quá. Hữu dưỡng vô giáo, quá nể.

xukthal

Xe lăn
Bài viết có,thể k thật nhưng lời khuyên là thật:

Cụ Có biệt thự lại doanh nhân rồi mà vợ ngoại tình mà lại yếu đuối thế nhể ?
Kiếm em trẻ đẹp ngoan ngoãn đầy ra.trai càng lụy gái càng khinh, giờ vk mà quay về thì cụ ôm 3 nỗi nhục:
- bị thằng khác nhổ sau lưng
- bị vợ nhổ vào mặt.
- cuối cùng mình vừa nhổ rồi lại liếm.
Đàn ông mà mất thư cách danh dự thì sẽ mất đi tự trọng thì còn gì nữa.

Chấp nhận thì nửa đầu đời cụ sống trong dằn vặt ám,ảnh vì vk bị thằng khác đóng nhấc mông lên , đọc báo, xem phim lướt mạng, họp lớp...cứ có cắm sừng ngoại tình là cụ mất ngủ đau khổ, mà giờ lại,không dám cay chửi vk khổ x2.

Bỏ đi mà làm người . đàn bà mà dâm thì tìm mọi cách đâm bằng được .
Khá phũ nhưng thực tế :-bd

starsn

Xe điện
Đội vợ lên đầu, trường sinh bất tử :D. Hoá ra vợ cụ ấy giỏi chứ k phải cụ ấy mãnh liệt!
Không đâu cụ ơi, hình như cụ ấy đi nhậu vợ cụ ấy ko cho con ăn cơm, bắt ngồi chờ bố về. Với cụ ấy như thế là giỏi điều khiển chồng ạ. Mỗi nhà mỗi cách, có thể cách ấy hiệu quả với nhà cụ ấy em không ý kiến nhưng nhiều người cứ nghĩ như ta, như vợ ta mới là thiên tài, các người toàn lũ dốt hết.

Nguỵ biện ok cụ!! Các cụ trẻ đừng đem cái khác biệt thế hệ gì đó ra doạ đám già chúng em làm như giới trẻ nó huyền bí lắm ấy. Vaizzz :D

Quan điểm giời thì nx thứ Kinh điển nó vẫn sống mãi, các giá trị gia đình cũng vậy.
Đàn ông thì đừng nên kêu ca khi lấy sai vợ và đừng nên dài dòng với đàn bà…
Nên em xin phép các cụ mợ ợ,
:))
Nãy giờ cụ post qua lại dài hơn em hay sao ý :"> cụ cứ dừng tự nhiên ạ.

Chụy Xao khi về trình diện có bị test 3 tòng 4 đức ko đấy ;))
Nhầm, thôi cụ kể nhà cụ có test dâu không đi.

Beu 4x4

Xe điện
Sức chịu đựng của mợ nhà quả là đáng nể :-t :-t
Thanks cụ!
Vd như cái xe mua về nó chịu đựng cũng chỉ như nx xe cùng xuất xưởng thôi ợ. Nhưng xe nhà em độ ác ợ.
😍
Còn biết nó cần gì, độ cái gì, động cơ, gầm bệ… thủ thỉ hay tát hay dập thật mạnh… thì cũng có ng biết ng không

Viên Mỡ

Xe tải
Không đâu cụ ơi, hình như cụ ấy đi nhậu vợ cụ ấy ko cho con ăn cơm, bắt ngồi chờ bố về. Với cụ ấy như thế là giỏi điều khiển chồng ạ. Mỗi nhà mỗi cách, có thể cách ấy hiệu quả với nhà cụ ấy em không ý kiến nhưng nhiều người cứ nghĩ như ta, như vợ ta mới là thiên tài, các người toàn lũ dốt hết.
Đàn bà dễ có mấy tay 🙄😩