Mang F1 đi xét nghiệm ADN, gấu sẽ nghĩ gì?

kduc

Xe Cứu Trợ
Cái phái phản đối em nghĩ là ko có khả năng, bây giờ ngậm bồ hòn thôi hoặc nếu là các mợ thì có khi tay cũng có chàm rồi.
Trắng đen rõ ràng, em dân kỹ thuật đek phải là tuyên huấn nên cứ toẹt ra.

MyMac

Xe điện
Vì những người xét nghiệm ADN đều có lý do nào đó. Cụ không nên tụ mình nhập vào hội nghi ngờ.

Em không tin độ chính xác thử ADN ở VN. Nếu là con cụ mà vì lý do nơi xét nghiệm ẩu cho kết quả không phải con cụ thì sao?

Nghi ngờ thì nên hỏi vợ. Nêu vợ thừa nhận đứa tẻ không phải con mình thì cũng nên tha thứ vợ và yêu thương đứa trẻ như con đẻ. Có như vậy vợ nó mới phục.

Vợ mình mà không tin, lại tin cái bọn trung tâm vớ vẩn chỉ vì tiền?

Em hay đi công tác cùng mấy ông trong cơ quan. Có ông cực gia trưởng, tuyên bố vợ mà ngủ với thằng khác là bỏ ngay, trong khi bản thân có điều kiện là ngủ với gái. Đàn ông như vậy thật ích kỷ, cho mình quyền ngủ với gái nhưng khôg chấp nhận vợ ngủ với người khác.
Dễ hiểu thôi, vì đần ông cánh mình ếch ửa với ẻ được. Ông zời đã giao cho cánh mình là đi gieo giống, còn cánh kia là nuôi giống cho mình. Mà đã gieo thì phải gieo cho chuẩn...men. Gieo vớ gieo vẩn thiên hạ nó cười cho.

linhsusu

Xe buýt
Đau gì thì đau nếu nghi thì cũng phải làm cụ ạ. Nhiều cụ cứ khuyên đau thương mất mát không nên làm. Nó lừa mình 1 lần có thể còn lần thứ 2.

Đúng là khi quay về làm lại từ đầu chẳng có gì chắc chắn là nó tốt hơn người đầu tiên. Nhưng cứ phải làm cụ ạ. Theo quan điểm của e là như thế. Cái j ra cái đấy. Thà ngay từ đầu mình biết rồi mà vẫn chấp nhận nó khác.

Riêng e thì k bao h chấp nhận sự giả dối cả. Là e mà nghi ngờ thì e đi làm ngay, không phải nghĩ. Tất nhiên là bí mật thôi cụ ạ. Kết quả rõ ràng thì tính. Nhiều cụ cứ hỏi biết rồi thì làm gì. Biết k phải của mình thì cho đi đứt chứ làm gì nữa. Đứt phừn phựt luôn. Thà đau 1 lần còn hơn cứ sống trong nghi ngờ, dằn vặt lắm.

HieuPV

Xe hơi
Website
www.google.com.vn
Cái này cụ cũng nên cân nhắc, và cũng nên xem tình cảm và thái độ của gấu nhà cụ với cụ thế nào? nếu mọi việc vẫn ổn thì cũng nên tính toán cẩn thận cụ nhé, còn khi cần đi xét nghiệm thì đơn giản lắm cụ, cụ lấy sợi tóc của F1 ( nhổ có gốc tóc nhé) mà đi là xong, và nhớ âm thầm đến âm thầm chờ âm thầm lấy và âm thầm xé kết quả là xong/

cam3333

Xe tăng
Nếu nghi ngờ thì giải tán đi cho nó nhanh xét nghiệm làm gì cho mệt, sống với nhau mà cứ nghi ngờ vậy thì sống làm gì, trẻ con chưa được 1 tuổi mỗi ngày một thay đổi, biết nó giống ai. Mà nói cụ biết, nếu gấu nhà cụ ngoại tình thì nó phải ... f..k đến hàng trăm phát với thằng khác rồi thì mới ra được đứa trẻ đấy đấy cụ mà cứ ngồi tưởng tượng đến hàng trăm phát đấy cụ chết trước nó........ ^#(^

e nghĩ cả ngàn phát ấy chứ, hixx .. khủng khiếp quá

à, tới nay cụ chủ thớt đã có kết quả xét nghiệm chưa ạ ?

Website
www.facebook.com

dht

Xe điện
Dễ hiểu thôi, vì đần ông cánh mình ếch ửa với ẻ được. Ông zời đã giao cho cánh mình là đi gieo giống, còn cánh kia là nuôi giống cho mình. Mà đã gieo thì phải gieo cho chuẩn...men. Gieo vớ gieo vẩn thiên hạ nó cười cho.
Có gan gieo giống thì đã tốt, đằng này các ông ấy toàn đeo bao cao su vì sợ nhỡ gieo giống lại tan gia đình.

Em biết một ông sống rất bản năng, ngoài 2 đứa con trong giá thú với vợ trước, 1 đứa với vợ hai thì nó phải có ít nhất 3 đứa rơi rụng khắp nơi. Có lần có bị gia đình một em đánh cho sụn xương sống mãi mới khỏi. Vậy mà cứ thấy gái là mắt lại sáng lên.

Ông này ngoài 50 tuổi mà trông trẻ như 35 khỏe mạnh, tóc đen nhánh, đứng đái vẫn có thể xa đến 3m :))

ngominh

Xe điện
chủ thớt là thằng hèn, nhục

Winstorm07

Xe container
Theo em thà 1 lần đau còn hơn là sống nghi kị cả cuộc đời, sống mà cái tâm kô thanh thản, kô tin tưởng thì mệt mỏi lắm ạ.
Nhiều cụ cứ nói là nhắm mắt lại coi nó là của mình, em nghĩ nếu các cụ tự nhiên thấy có gợn điều gì đó nghi ngờ thì cũng sẽ có cùng suy nghĩ với cụ chủ thớt thôi ạ.

vwbeetle2012

Đi bộ
haha,dạo này các cụ làm sao hết thế nhở!!!Loạn hết rôi!

xeqien

Xe máy
em vừa lấy mẫu tóc f1 xong, sắp mang đến ttxn

Suvi

Xe tải
Theo em thà 1 lần đau còn hơn là sống nghi kị cả cuộc đời, sống mà cái tâm kô thanh thản, kô tin tưởng thì mệt mỏi lắm ạ.
Nhiều cụ cứ nói là nhắm mắt lại coi nó là của mình, em nghĩ nếu các cụ tự nhiên thấy có gợn điều gì đó nghi ngờ thì cũng sẽ có cùng suy nghĩ với cụ chủ thớt thôi ạ.
Tôi đồng ý với bác này một số điểm, làm rõ một lẫn còn hơn tâm trạng bất an. Dưng mà đã mang F1 đi kiểm tra DNA tức là không tin tường Gấu rồi. Kết quả trong trường hợp giả định này sẽ là 50/50. Nếu đúng thì ok, sẽ thương và yêu Gấu hơn/bớt đi sự nghi ngờ. Nếu sai thì tùy cơ mà ứng biến những chắc chắn sẽ xa cách đứa trẻ mình đã khai sinh ra nó.
Chia sẻ với các bác trong hoàn cảnh tương tự, thật sự là khó xử lắm lắm.

xeqien

Xe máy
em quyết định ko cho gấu biết
f1 nhỏ lắm, em cũng đi làm ăn suốt, có khi 2 ngày về nhà đc mấy tiếng lúc nó ngủ. t/c với nó chưa có gì sâu đậm
thời điểm gấu dính bầu quan hệ vc đang rạn nứt, rất ít 'gặp' nhau. sinh cháu ra mất 6-7 tháng 2 vc mới thực sự ổn

niceshot

Xe container
Tôi đồng ý với bác này một số điểm, làm rõ một lẫn còn hơn tâm trạng bất an. Dưng mà đã mang F1 đi kiểm tra DNA tức là không tin tường Gấu rồi. Kết quả trong trường hợp giả định này sẽ là 50/50. Nếu đúng thì ok, sẽ thương và yêu Gấu hơn/bớt đi sự nghi ngờ. Nếu sai thì tùy cơ mà ứng biến những chắc chắn sẽ xa cách đứa trẻ mình đã khai sinh ra nó.
Chia sẻ với các bác trong hoàn cảnh tương tự, thật sự là khó xử lắm lắm.
Vấn đề là khi đúng rồi, và Gấu lại biết là chồng lén đi thử ADN thì liệu có còn sống với nhau được không cụ ạ. Nếu người vợ đó là một người mạnh mẽ và tự trọng thì khó hàn gắn gia đình đấy!

Theo em thì nếu nghi ngờ quan hệ của Gấu, mạnh dạn nói thẳng với Gấu. Tất nhiên Gấu sẽ chối, làm mình làm mẩy... nhưng chủ yếu là giải quyết chuyện nghi ngờ về quan hệ kia. Nếu không thể giải tỏa được thì mới tính đến chuyện thử ADN, lúc đó là lúc 2 bên đã ko còn tí tin tưởng gì vào nhau nữa rồi, có test cũng là để xác định đúng con mình và trách nhiệm nuôi nấng. Gia đình coi như bỏ!

chayrung

Xe hơi
Thường thì mọi gấu đều biết là con của ai. Vậy cụ cứ nói với gấu là mang mẫu đi xét nghiệm ADN. Lúc đó gấu sẽ tự khai ngay nếu đúng không phải là con của cụ
Em định rủ cả gấu đi có sao không các cụ

Teengirl

Đi bộ
Ủng hộ bác mang f1 đi xét nghiệm,dù kết quả thế nào thì bác cũng giữ kín nha,