Mang F1 đi xét nghiệm ADN, gấu sẽ nghĩ gì?

xedieu

Xe cút kít
Em nếu có vào TH này cũng xin theo phe hẹp hòi nhà cụ Bụp. Em va chạm hàng ngày với rất nhiều mợ bây giờ, em cũng thấy ơn ớn. May F1 nhà em nó photo từ em ra nên đỡ đc gần chục củ! :D

@Chủ thớt: Cứ bình tĩnh mà làm, sợ gì, nếu nghi thì làm 2-3 nơi cho chắc như các cụ hẹp hòi kia xui cụ nhá!

Website
www.facebook.com
em thề là nếu cụ mang F1 xét nghiệm ADN về gấu không bỏ cụ mới lạ vì đang yên lành cụ làm thế là chả có lòng tin, tôn trọng gấu. Ngoại trừ gấu nhà cụ ngoại tình nên cụ nghi ngờ em tán thành ý nghĩ của cụ. cụ cửn thựn trong mọi suy nghĩ việc làm hok chính cụ làm hỏng hết bánh kẹo nhá

Có thế nào mới phải mang đi xét nghiệm chứ, yên lành ai xét với hỏi làm gì.=))

bigfun

Xe điện
Nếu ko tin tưởng nhau thì cụ cưới về làm Gấu làm gì .nếu lăn tăn thì đừng cưới .cưới xong lại nghi ngờ ..cụ thật sự nghi ngờ thì làm trong bí mật .có kết quả rồi xử nó dễ .Nếu cụ nghi oan cho Gấu thì cụ xem lại lương tâm của mình .còn nếu đúng thì dễ xử .đường ai nấy đi .Cá nhân em .chồng mà nghi ngờ đi xét nghiệm thì em cho xét nghiệm vô tư ..xong đem cái kết quả về thì cũng là lúc cầm cái tờ đơn ra tòa .vì đó là sự sỉ nhục và xúc phạm ghê ghớm .mình chuẩn thì sợ bố con thằng nào .
người Đức có câu: "Tin nhau là tốt nhưng đếm lại còn tốt hơn"
Mợ nói như thánh, nếu ai đó bảo chồng mợ đang tòm tem cô hàng xóm thì mợ có rình không hay là "tin" chồng.

F1 nhà em giống em như đúc mà lại cóc giống gấu nên hôm nọ gấu đang cắt móng tay với tóc F1 định đem xét nghiệm thì bị em bắt quả tang. Hóa ra gấu nghi ngờ bế nhầm F1 của giường bên cạnh khi xuất viện

Chỉnh sửa cuối:

phuongan

Xe điện
Sao em cứ như ngửi thấy mùi test gì đó ở đây nhỉ, cái thớt nghi Gấu ngoại tình các cụ dốc hết vào tâm huyết tư vấn xong rồi mới té ngửa ra là hàng fake, tới cái thớt test này, mà toàn các cụ chủ thớt mới reg nick, mới toanh :-s

xeqien

Xe máy
Nếu ko tin tưởng nhau thì cụ cưới về làm Gấu làm gì .nếu lăn tăn thì đừng cưới .cưới xong lại nghi ngờ ..cụ thật sự nghi ngờ thì làm trong bí mật .có kết quả rồi xử nó dễ .Nếu cụ nghi oan cho Gấu thì cụ xem lại lương tâm của mình .còn nếu đúng thì dễ xử .đường ai nấy đi .Cá nhân em .chồng mà nghi ngờ đi xét nghiệm thì em cho xét nghiệm vô tư ..xong đem cái kết quả về thì cũng là lúc cầm cái tờ đơn ra tòa .vì đó là sự sỉ nhục và xúc phạm ghê ghớm .mình chuẩn thì sợ bố con thằng nào .
có những chuyện cưới xong mới xảy ra

mr.ken_no1

Xe container
Úi xùi chắc lại là 1 bài câu viu đây mà
Dạo này vào OF đọc mấy thớt kiểu thế này nhàm quá.

Tít Mù

Xe tải
Sợ các cụ quá cơ , sao lại mất lòng tin vào bạn đời như thế nhỉ ? Liệu gấu của cụ biết đi rằng bị nghi ngờ oan có phải xúc phạm không ?
Và hậu quả thì thật là buồn với hai trường hợp xẩy ra đấy .

n.bich17

Xe tăng
Có thế nào mới phải mang đi xét nghiệm chứ, yên lành ai xét với hỏi làm gì.=))
Đọc mấy thớt gần đây em lo quá, các gấu bây giờ giấu diếm như thần, F1 nhà em lại không có nét gì giống em. Em hỏi thủ tục xét nghiệm ADN rồi cũng đơn giản và hạt rẻ. Em định đưa F1 đi xét nghiệm ADN nhưng ko biết nếu gấu biết thì gấu sẽ nghĩ gì nhỉ?

Các cụ ném đá và các mợ cho em xin ý kiến với!
đấy là vì cái chỗ đỏ đỏ ý chủ tịch ơi, rỗi quá đọc nhìu nên nghĩ linh tinh sinh ra như vậy ạ. F1 nhà em đưa giống mẹ, còn đứa giống bố không lẽ đứa giống em nó hok phải con của bố nó ạ.

LuckyCar

Xe container
Tổng kết thì có một vài quan điểm:

1. Một vài cụ sợ chạm vào sự thật, ngại đổ vỡ, dễ chấp nhận. Xin lỗi các cụ, theo em thế là hơi nhu nhược.

2. Một vài cụ siêu cao thượng. Xin lỗi các cụ, theo em là chém bão cho vui thôi.

3. Một vài cụ ủng hộ trắng đen rõ ràng. Em ủng hộ quan điểm này. Chả phải tự nhiên nghi ngờ và nghĩ đến việc xét nghiệm (cụ chủ thớt cũng đã xác nhận là có dấu hiệu). Nếu là em, đã nghi ngờ là phải xác minh. Nếu F1 là của mình thì tốt. Nếu không phải của mình thì tùy vào tình cảm của mình với F1, nếu yêu thương F1 giữ lại nuôi, không thì trả cho bố mẹ nó. Em thấy rất đơn giản. Và đơn giản hơn nữa là không phải bàn đến vợ trong trường hợp F1 không phải của mình, giải tán ngay và luôn.

Hồi F1 nhà em mới sinh, em cũng nghi ngờ lắm vì chả có răng giống em, giờ giống rồi, may quá đỡ tốn $.

topguntt

Xe buýt
Ko có gì gọi là thất đức cả, chủ top có lý do mới làm vậy chứ ko tự nhiên ai mất tiền vì cái ko đâu đâu/. Nếu cụ cảm thấy cần phải làm thì nên làm cho nhẹ đầu cụ ah, nếu phải thì im lănh ko thì cụ cứ làm theo bản năng của mình. CHúc cụ tìm đc cái mình cần tìm

Coltplus2008

Xe điện
Em thấy các cụ cưới gấu năm sinh tầm từ 1985 trở lại đây thì có check cũng là bình thường. Nhiều cụ cũng đã kiểm tra nhiều em trước khi cưới, có chắc đã không để lại dấu tích gì không?

Túm lại thì cũng là người nọ hộ người kia thoai. Check chỉ để chứng tỏ thêm chắc chắn mềnh đang trả nợ cho thèng nèo hay cho chính mènh.

3_banh

Xe điện
2 vợ chồng cụ có vđề gì ko? nếu ko mà chỉ dựa vào bề ngoài F1 ko giống thì ko nên, còn nếu có vđề nghiêm trọng giữa 2 vc làm cụ nghi ngờ F1 ko phải của cụ thì mới thử ADN.

Inocent

Xe buýt
Em hỏi trung tâm xn họ bảo trung bình 30% là ko phải bố con (ko phải 70% như cụ nào nói bên kia). Cứ 3 yêu cầu xn thì 1 là con của ng khác. Cũng là tỷ lệ khá cao.
.
Hy vọng các trung tâm khi trích dẫn số liệu này thì nói rõ kẻo mấy tơ lá cải lại giật cái tít: 30% các ông bố VN nuôi con hộ người khác - (số còn lại thì sao?)

tuance66

Xe buýt
Cứ thế này mà làm cụ ah,không phải diễn cao thượng làm gì!
Tổng kết thì có một vài quan điểm:

1. Một vài cụ sợ chạm vào sự thật, ngại đổ vỡ, dễ chấp nhận. Xin lỗi các cụ, theo em thế là hơi nhu nhược.

2. Một vài cụ siêu cao thượng. Xin lỗi các cụ, theo em là chém bão cho vui thôi.

3. Một vài cụ ủng hộ trắng đen rõ ràng. Em ủng hộ quan điểm này. Chả phải tự nhiên nghi ngờ và nghĩ đến việc xét nghiệm (cụ chủ thớt cũng đã xác nhận là có dấu hiệu). Nếu là em, đã nghi ngờ là phải xác minh. Nếu F1 là của mình thì tốt. Nếu không phải của mình thì tùy vào tình cảm của mình với F1, nếu yêu thương F1 giữ lại nuôi, không thì trả cho bố mẹ nó. Em thấy rất đơn giản. Và đơn giản hơn nữa là không phải bàn đến vợ trong trường hợp F1 không phải của mình, giải tán ngay và luôn.

Hồi F1 nhà em mới sinh, em cũng nghi ngờ lắm vì chả có răng giống em, giờ giống rồi, may quá đỡ tốn $.

su30mkk

Xe buýt
Em nghĩ nếu nghi ngờ của cụ có cơ sở thì nên đi thử.
Trường hợp thằng cu em họ em, Cưới xong rồi mới nghi ngờ (chắc là do hậu quả để lại hơi lâu ngày) chưa cần đi xét nghiệm thì con kia đã khai rồi nên bỏ luôn, mẹ kiếp vừa mang tiếng, mất tiền, bị cắm sừng mà lại mất cái mác trai tân

Bung To

Xe điện
Mợ nào khi hỏi đến chẳng nói như mợ này.
Nghi ngờ thì cứ phải thử thôi.
Rửa đờ..ít cho con thằng khác thì thối lắm
Dưng mờ cụ chủ thớt xét nghiệm ra kết quả thế nào rùi.

anhduc131084

Xe tải
Nếu đi xét nghiệp a đê e nờ mà là thất đức thì... Cái đứa để con thằng khác cúng tổ tiên nhà mình còn thất đức hơn.
(Biết đâu vài năm sau gấu lật lòng bảo:" Con anh ..éo đâu mà anh phải...)
phải hết sức lưu ý. Thà xin F1 rùi về nuôi trắng đen rõ ràng còn tốt hơn.
Em nói thế phải không các cụ.

giacmoxe4

Xe điện
Nếu đi xét nghiệp a đê e nờ mà là thất đức thì... Cái đứa để con thằng khác cúng tổ tiên nhà mình còn thất đức hơn.
(Biết đâu vài năm sau gấu lật lòng bảo:" Con anh ..éo đâu mà anh phải...)
phải hết sức lưu ý. Thà xin F1 rùi về nuôi trắng đen rõ ràng còn tốt hơn.
Em nói thế phải không các cụ.
Em cũng nghĩ giống Cụ này.Cái gì cũng phải rõ trắng đen.Mập mờ khó chịu lắm.

MyMac

Xe điện
em khuyên kụ ko nên - Hậu của nó đau lắm.
Đau cũng chơi, kiểu gì cũng phải làm một cuộc cách mạng lật đổ bọn đô hộ. Em là chúa ghét các kiểu lằng ngoằng dây điện. Nếu kụ đã nghi chứng tỏ phải có cái gì kụ mới nghi. Kụ cứ lẳng lặng mà làm. Đỡ phải mệt mỏi cả đời sống trong hoài nghi sợ hãi. Làm đi cho nó thoải mái xong rồi còn dồn sức mà kiếm tiền chứ.