Mang F1 đi xét nghiệm ADN, gấu sẽ nghĩ gì?

chèo bẻo

Xe tải
Kụ ko có việc j để làm à mà ngồi nghĩ vớ vẩn?
Không phải cụ ý hết việc đâu mà cụ vừa bắt tay phải thằng đối tác chột dạ nghĩ " cái mặt này quen ta - ồ nhớ ra rồi sao nó giống F1 lạ kỳ thế "

mai.thanh10

Xe container
100 cụ thì có 23 cụ nuôi còn hàng xóm mà cụ, có nhóm cũng 100 nhưng chỉ có 21 cụ thôi, vì có 1 cụ trong đó nuôi hộ 3 đứa liền
E nghĩ biết ko phải để bỏ nhau, trừng phạt mà có khi đơn giản chỉ là để chắc chắn mình hoàn thành nghĩa vụ chưa, hik
Thế cụ có nghĩ là trong số 100 cụ này, bao nhiêu cụ gửi con cho cụ khác nuôi?

STF399

Xe điện
chỉ có cháu ngoại là 100% , còn cháu nội cứ phải hỏi mẹ nó . cứ yêu thương nó thì nó sẽ yêu mình , đừng nghĩ linh tinh mà đau đầu cụ ợ !

anhduc131084

Xe tải
Nếu cụ nghi ngờ thì nên thử có vài M mà đỡ cả đời.
Cụ nào bào không phải con mình cũng nuôi, cháu thấy hơi tởm.
Thà mình nhận con nuôi, thà mình biết nó không phải con mình rồi mình nuôi không sao cả.
Dưng mà đấy là sản phẩm do gấu nhà cụ lừa cụ ngủ với thằng khác mà ra, cụ chịu được không, còn cái loại gấu ngoại tình còn có người chấp nhận được, chứ ngoại tình mà để lại kết quả cho cụ thì đúng là nó coi mình không ra gì (thời buổi này phương tiện tranh thai đầy ra), nói hơi thô chư khác đếch gì nó đi xxx với thằng khác xong rồi gọi cụ lấy khăn cho nó lau, các cụ còn lưu luyến gì loại đàn bà ấy.
Còn ngậm bồ hòn làm ngọt thì cháu thấy quá hèn.
1/3 số xet nghiệm ADN ra con thằng khác thì không có nghĩa 1/3 trẻ con xh đâu ợ, vì chỉ cụ nào nghi ngờ mới mang con đi xét nghiệm thôi.
Cụ Resdul có ý tưởng giống mình rùi.
Đã kiếm xiền cho gấu tiêu rùi lại đi XXX với thằng khác. rùi mình lại nuôi hộ, không chấp nhận đc các cụ ạ
Nghi nghờ thì đi kiểm tra ngay thôi. vài M không đáng gì cả

xedieu

Xe cút kít
Cái này cụ mang sang oép trẻ ranh hỏi cho nó đúng câu hỏi của cụ. Ở đây các cụ tuyền bàn chuyện có đi hay không? Trong khi cụ chủ thớt hỏi: Gấu nghĩ gì? :)

tuanzs

Xe container
F1.1 nhà em chả có nét gì giống em cả nhưng khổ nỗi mình có cái thói hư tật xấu gì lúc nhỏ thì nó giống hệt chả sót tí nào thế mới đau chứ :))

mapbe

Xe hơi
Iem dự vụ này lại câu bài như 2 bài trước lắm nha...các kụ cửn thựn
Cái topic bán xịt lừa hqua đâu rồi nhỉ, tìm mãi chưa thấy ...
Hi hi, vào OF đc mấy hôm thì gặp Filmstar NHT, kế đến là toàn topic chém (chém bão chứ chẳng phải chém gió)
Thôi, cẩn thận vẫn là hơn tất cả!

Chỉnh sửa cuối:

Loidaveco

Xe tải
Em xin cụ đừng làm điều dại dột đấy ah. Vì ít nhất cháu bé cũng đã ở với cụ gần 1 năm rồi, cái tình nó lớn khi biết kết quả rồi đúng hay sai cũng sẽ làm cun đau đầu.Cụ hãy cứ nghĩ cháu là con của cụ 100% đi cho nhẹ lòng cụ ah.

zoeller

Xe tải
em khuyên kụ ko nên kiểm tra làm gì

còn nếu kụ quyết tâm, kụ gặp em, em chuyên môn món ADN . Khi đi kụ mang theo : tóc ,móng tay của kụ và F1, + money, ( tất cả mọi thứ càng nhiều càng tốt). Nếu kụ làm để biết thôi thì giá hạt dẻ, nếu kụ lấy giấy chứng nhận có con dấu của cơ quan có thẩm quyền để mang ra tòa kiện nhau thì giá khác

P/S : làm ADN không cần rủ gấu đi cùng nhé
óe! Cái dấu nó chênh tiền thì liệu cái kết quả nó có chênh ko cụ nhể???
Do vậy cụ chủ thớt đừng có làm. Hí hí

zoeller

Xe tải
Cái này cụ mang sang oép trẻ ranh hỏi cho nó đúng câu hỏi của cụ. Ở đây các cụ tuyền bàn chuyện có đi hay không? Trong khi cụ chủ thớt hỏi: Gấu nghĩ gì? :)
ờ nhỉ! Nếu ko phải con của chồng Gấu thì Gấu sẽ ra vẻ buồn bã rầu rĩ vì chàng chạ yêu mình nữa òy; nếu có phải thì Gấu sẽ tưng tưng lên...
Mời các mợ chém tiếp. Tuyền thấy các cụ xui vói lý do sợ có thể phải chạm cái sự thật. hic

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
nhiều cụ chém như thật, nếu vào trường hợp nhà các cụ thì các cụ chả lao đi xét nghiệm cái mối nghi ngờ ngay ấy chứ, làm quái gì có chuyện bình tĩnh rộng lượng kiểu " cá vào ao ta thì ta hưởng" - nói phét hết!

muadem

Xe cút kít
Xét làm gì cụ ơi, cá vào ao ta là của ta. Cụ đọc "đui mù" của Nam Cao chưa?

Website
www.facebook.com
Phe các cụ cao thượng.:6:

PA 1 : đúng = mọi việc OK

PA2 : Ko đúng , cứ cho là ko đúng của cụ đi

cụ sẽ làm gì

túm lại,, hãy yêu thương nó , phải hay ko phải thì cũng ko có lối thoát nào

Mình yêu thương con nó

nó sẽ đối lại tốt với mình

cụ lăn tăn làm giề
Cá vào ao ta, ta nuôi :))

Các cụ bẩu rầu, chỉ có bà ngoại mới chắc chắn đó là cháu mình thoai =))
Nhàn cư vi bất thiện. Sao các cụ ko nghĩ là cá vào ao ta ta được nhỉ. Quan trọng gì. Ừ thì cứ cho là nó ko phải con cụ đi nhưng 1 thực tế là nó đang gọi cụ bằng Bố. Còn thằng Bố thật của nó thì đang vất vưởng ở đâu chả ai hay. Đợt này trên ô oép lắm thớt kiểu này quá. Đàn ông giờ sao hay nghi ngờ vợ thế nhỉ. Hay phụ nữ bây giờ có vấn đề thật các cụ nhỉ.
Cứ yêu thương nó đi cụ Tố ạ. Cuộc đời có nhân có quả mà. Mình đối xử tốt với nó thì nó nỡ lòng nào ? Theo quan điểm của e nếu F1 vẫn còn nhỏ 1-3 tuổi mà nghi ngờ cao độ thì cần xét nghiệm để giải tán nếu F1 lớn rồi gắn bó với mình rồi thì nếu có nghi ngờ mà nó là chuyện quá khứ thì chẳng sao. Hỏi thẳng gấu rồi để biết rõ sự thật rồi bỏ qua chuyện cũ thôi... Cuộc sống còn nhiều điều giá trị hơn nhiều !
Mình yêu thương F1 rồi mà phải rời xa nó cũng buồn lắm chứ, thôi thì coi nó như con nuôi nếu gấu vẫn còn tử tế và chuyện cũ cách đây 5-10 năm đã hoàn toàn chấm dứt.

chỉ có cháu ngoại là 100% , còn cháu nội cứ phải hỏi mẹ nó . cứ yêu thương nó thì nó sẽ yêu mình , đừng nghĩ linh tinh mà đau đầu cụ ợ !
Và đây là phe các cụ hẹp hòi, em cũng theo phe này.

Đau cái thế này, khi nuôi con tu hú kể cả mềnh ko phân biệt j đến lúc nó bít thằng bố nó thì nó lại thờ cúng bố nó, đếch thờ cúng mình. Cái này em thấy mấy trường hợp rồi.
Theo em nếu nghi ngờ cứ làm tý khoa học cho chắc, phải trái rạch ròi.
Mấy cụ khuyên ko nên hay là khuyên lộc vào nhà abc xyz đều là 1 là vô sinh hai là cao thượng quá , siêu cao thượng. 3 là luôn biết chấp nhận thương đau
Tự ngàn đời nay đã có câu " lá rụng về cội " rồi
nói như đúng rồi ý ạ..yêu thương nó rồi ngày nó lớn nó chạy đến thằng nó cắm lên đầu nó báo hiếu ạ..
dưới 1 tuổi thử đi cụ, cho chắc ăn..đừng hám rẻ, quan trọng chính xác
Nếu cụ nghi ngờ thì nên thử có vài M mà đỡ cả đời.
Cụ nào bào không phải con mình cũng nuôi, cháu thấy hơi tởm.
Thà mình nhận con nuôi, thà mình biết nó không phải con mình rồi mình nuôi không sao cả.
Dưng mà đấy là sản phẩm do gấu nhà cụ lừa cụ ngủ với thằng khác mà ra, cụ chịu được không, còn cái loại gấu ngoại tình còn có người chấp nhận được, chứ ngoại tình mà để lại kết quả cho cụ thì đúng là nó coi mình không ra gì (thời buổi này phương tiện tranh thai đầy ra), nói hơi thô chư khác đếch gì nó đi xxx với thằng khác xong rồi gọi cụ lấy khăn cho nó lau, các cụ còn lưu luyến gì loại đàn bà ấy.
Còn ngậm bồ hòn làm ngọt thì cháu thấy quá hèn.
1/3 số xet nghiệm ADN ra con thằng khác thì không có nghĩa 1/3 trẻ con xh đâu ợ, vì chỉ cụ nào nghi ngờ mới mang con đi xét nghiệm thôi.
Cụ Resdul có ý tưởng giống mình rùi.
Đã kiếm xiền cho gấu tiêu rùi lại đi XXX với thằng khác. rùi mình lại nuôi hộ, không chấp nhận đc các cụ ạ
Nghi nghờ thì đi kiểm tra ngay thôi. vài M không đáng gì cả

nhiều cụ chém như thật, nếu vào trường hợp nhà các cụ thì các cụ chả lao đi xét nghiệm cái mối nghi ngờ ngay ấy chứ, làm quái gì có chuyện bình tĩnh rộng lượng kiểu " cá vào ao ta thì ta hưởng" - nói phét hết!

Và hoan hô quyết định của cụ chủ thớt. Thà đau 1 lần rồi thôi. Nhưng cứ bí mật mà làm, có kết quả hẵng hay, và nên thử ở vài nơi cho yên tâm.

em quyết rồi các cụ ạ. em rất cảm kích trc sự chia sẻ góp ýcủa các cụ

Riêng mụ này thì em đíu tin, chém gió thành thần.=))

Xét làm gì cụ ơi, cá vào ao ta là của ta. Cụ đọc "đui mù" của Nam Cao chưa?

Chỉnh sửa cuối:
@ cụ chủ, gấu nhà cụ có hay vào OF ko? cụ định làm thật hay chỉ đánh động. Nếu cụ đã định làm thật thì làm đi. Đau một lần còn hơn nghi ngờ cả đời.
Mong nghi ngờ của cụ sai.

lamseico

Xe buýt
Website
www.seico.vn
Đã nghi ngờ thì nên bí mật làm cái XN cho nó yên tâm, sống trong nghi ngờ, dằn vặt cũng khổ lắm, ở đời mấy ai đọc được chữ ngờ.
Em dẫn câu chuyện thật 100% nhé:
Em có anh bạn, lúc cưới vợ phải cưới chạy vì chỉ sau cưới chưa đầy tháng thì vợ đẻ, sau đó mấy năm thì đẻ thêm đứa nữa, hai vợ chồng làm ăn cũng khá, nhà đẹp, xe đẹp, tiền bạc rủng rỉnh.
Nhưng ông này cũng vì tin vợ quá nên toàn bộ tiền nong trong nhà hay làm ăn giao cho vợ quản lý hết, cho vợ đứng tên chủ công ty nhưng giao dịch làm ăn, quan hệ đối tác thì ông ấy làm, có ai ngờ cách đây hai tháng tự nhiên thấy một số người đến đòi nợ ông í, hỏi ra mới biết là tiền nợ đối tác trong làm ăn vợ không trả( hơn mười tỷ chứ không ít), khảo vợ xem tiền đi đâu hết thì vợ nó nhất định không khai( chỉ im lặng, không nói gì). Và như kịch bản trong phim, đúng lúc nước sôi lửa bỏng như vậy thì thằng người yêu cũ của vợ ông ấy nó gọi điện đến đòi thằng con đầu, nó còn cá là đi xét nghiệm ADN xem có đúng không, mang đi xét nghiệm thì đúng là không phải của ông bạn em mới đau, giờ gia đình tan đàn sẻ nghé, nợ nần chồng chất, nghĩ mà nản.

n.bich17

Xe tăng
Đọc mấy thớt gần đây em lo quá, các gấu bây giờ giấu diếm như thần, F1 nhà em lại không có nét gì giống em. Em hỏi thủ tục xét nghiệm ADN rồi cũng đơn giản và hạt rẻ. Em định đưa F1 đi xét nghiệm ADN nhưng ko biết nếu gấu biết thì gấu sẽ nghĩ gì nhỉ?

Các cụ ném đá và các mợ cho em xin ý kiến với!
em thề là nếu cụ mang F1 xét nghiệm ADN về gấu không bỏ cụ mới lạ vì đang yên lành cụ làm thế là chả có lòng tin, tôn trọng gấu. Ngoại trừ gấu nhà cụ ngoại tình nên cụ nghi ngờ em tán thành ý nghĩ của cụ. cụ cửn thựn trong mọi suy nghĩ việc làm hok chính cụ làm hỏng hết bánh kẹo nhá

xanha78

Xe buýt
Đã nghi ngờ thì nên bí mật làm cái XN cho nó yên tâm, sống trong nghi ngờ, dằn vặt cũng khổ lắm, ở đời mấy ai đọc được chữ ngờ.
Em dẫn câu chuyện thật 100% nhé:
Em có anh bạn, lúc cưới vợ phải cưới chạy vì chỉ sau cưới chưa đầy tháng thì vợ đẻ, sau đó mấy năm thì đẻ thêm đứa nữa, hai vợ chồng làm ăn cũng khá, nhà đẹp, xe đẹp, tiền bạc rủng rỉnh.
Nhưng ông này cũng vì tin vợ quá nên toàn bộ tiền nong trong nhà hay làm ăn giao cho vợ quản lý hết, cho vợ đứng tên chủ công ty nhưng giao dịch làm ăn, quan hệ đối tác thì ông ấy làm, có ai ngờ cách đây hai tháng tự nhiên thấy một số người đến đòi nợ ông í, hỏi ra mới biết là tiền nợ đối tác trong làm ăn vợ không trả( hơn mười tỷ chứ không ít), khảo vợ xem tiền đi đâu hết thì vợ nó nhất định không khai( chỉ im lặng, không nói gì). Và như kịch bản trong phim, đúng lúc nước sôi lửa bỏng như vậy thì thằng người yêu cũ của vợ ông ấy nó gọi điện đến đòi thằng con đầu, nó còn cá là đi xét nghiệm ADN xem có đúng không, mang đi xét nghiệm thì đúng là không phải của ông bạn em mới đau, giờ gia đình tan đàn sẻ nghé, nợ nần chồng chất, nghĩ mà nản.
Ác quá cụ nhỉ! E nghĩ là số tiền kia bị thằng người yêu cũ tống tiền vợ rồi! Khi hết tiền thì nó nó toẹt ra luôn!....