[Funland] Man Unit sau 3 trận

Visser III

Xe tăng
Em nghĩ nếu đá kiểu vậy thì mục tiêu của MU chỉ là top 4.nhìn Chel,MC đá thế thì mục tiêu vô địch là xa vời

MU cần một tv mỏ neo và một hlv đẳng cấp thì sẽ ổn. Chiều sâu đội hình thì cần thêm 2 Hv biên nữa thôi. Sao Sol không dám đá 3 trung vệ nhỉ cccm ? Mu còn cả Bally và Lindelof nữa cơ mà

tazan_90

Xe tăng
Thằng James đá tối nhưng vía của nó siêu lành đấy cụ ah, lần gần nhất có thằng này đá mà thua là trận khai mạc với Crystal Palace mùa trc. Còn kể từ đó về sau cứ hễ trận nào mà thằng này đc vào sân bất kể đá chính hay dự bị thì Mu đều bất bại cả.
Tính cả trận hq thì là 27 trận liên tiếp rồi, cụ xem thấy Wolv hq có mấy quả mười mươi đến mít rồi mà còn ko vào nổi. Thì đủ hiểu thằng Jame này nó nặng vía với các đối thủ ntn rồi đấy;))
Nhiều khi hay ko bằng may đâu, chưa kể thằng này dùng phá sức đối phương cũng đc. Với cái giá nó chỉ 15tr mà đc cái vía như vậy thì nó còn ít đáng bị chửi hơn mấy thằng # nhiều cụ ah.
James săp qua leed rồi cụ .

Bành Chân

[Tịch thu bằng lái]
MU mùa này vô địch Champions League + Premier League + FA Cup
CR7 đoạt Quả Bóng Vàng + Vua phá lưới
Sancho Cầu thủ trẻ xuất sắc nhất
Varane Trung vệ xuất sắc nhất

MU cần một tv mỏ neo và một hlv đẳng cấp thì sẽ ổn. Chiều sâu đội hình thì cần thêm 2 Hv biên nữa thôi. Sao Sol không dám đá 3 trung vệ nhỉ cccm ? Mu còn cả Bally và Lindelof nữa cơ mà
Nếu đá 3 hậu vệ thì ai đá cánh phải hở cụ, sancho hay jame đâu có phòng ngự đc
Nhưng nên thử nghiệm ở 1 số trận ở đấu trường cup xem sao

Căng gì, cùng lắm thì như Mã Tiến An là cùng chứ gì.
Mã Tiến An thì em ko hiểu sao vẫn dùng nó nhỉ, mua đắt đá thì tậm tịt ko nhiệt tình
Như thằng Jame nó biết thân nó nên cứ vào sân là đá nhiệt dù hiệu quả chưa nhiều

Em thì thấy city có một điểm yếu là không có một cái cầu thủ thu hồi bóng cỡ như kante, đội hình dâng cao máy quét hơi kém nên thành ra cặp trung vệ dễ bị đánh.
Cách Tấn công cũng dễ bị bắt bài.
C1 thì thôi Có lẽ loại man city đi vì pep đấu cúp rất kém. Cứ trận quan trọng là pep hay Sai.
CMD có Rodri đó cụ, Ikay trc cũng đá tiền vệ phòng ngự tổ chức

Có vài cái tên ngoài NHA như Leon Goretzka, Casemiro, Frankie Dejong là xứng tầm và đẳng cấp vượt trội hơn dàn CDM hiện tại của MU bao gồm McTominay/Fred/Matic. Còn những cái tên khác như bài trước em đã nêu kiểu Rice/Kalvin Phillips/Neves đều chưa đủ tầm hơn hẳn dàn CDM hiện tại hoặc không phù hợp đá kiểu máy quét cân một mình cho dàn bên trên.
Rice em thấy đá Euro cũng ổn đó, trẻ khỏe, rướn tốt vl

Lonmuongbi

Xe tăng
Thằng James đá tối nhưng vía của nó siêu lành đấy cụ ah, lần gần nhất có thằng này đá mà thua là trận khai mạc với Crystal Palace mùa trc. Còn kể từ đó về sau cứ hễ trận nào mà thằng này đc vào sân bất kể đá chính hay dự bị thì Mu đều bất bại cả.
Tính cả trận hq thì là 27 trận liên tiếp rồi, cụ xem thấy Wolv hq có mấy quả mười mươi đến mít rồi mà còn ko vào nổi. Thì đủ hiểu thằng Jame này nó nặng vía với các đối thủ ntn rồi đấy;))
Nhiều khi hay ko bằng may đâu, chưa kể thằng này dùng phá sức đối phương cũng đc. Với cái giá nó chỉ 15tr mà đc cái vía như vậy thì nó còn ít đáng bị chửi hơn mấy thằng # nhiều cụ ah.
đúng rồi cụ ! Cụ cậu nhiệt tình, tốc độ , máu lửa, phá lối chơi, phá sức đối thủ tốt ! Và rất son 😂 mỗi tội hơi tù 🤣

PBN

Xe buýt
Đá 3 trung vệ thì cánh yếu lại liệt cánh phải do Wanbissaka công tù. Hơn nữa đá với đội dựng xe bus và press rát từ giữa sân thì 3 trung vệ quá thừa. Vấn đề của MU là bế tắc trước các đội chơi rát, rắn và press liên tục chứ không hề yếu so với các đội có hàng công mạnh thích dâng cao, áp đặt thế trận kiểu City/liver. Bài toán bế tắc này theo em sẽ giải được trong hoàn cảnh hiện tại khi Ronaldo đá lệch trái, Cavani/Rashford cắm để hoán đổi khi Ronaldo bó vào trong dứt điểm, Sancho/Greenwood đá phải. Lúc đó bài tấn công sẽ đa dạng hơn và hậu vệ đối phương sẽ phải chia ra kèm nhiều mũi nhọn hơn dẫn tới áp lực tuyến giữa sẽ ko rát, chỉ cần hoặc Tominay hoặc Matic đánh chặn là đủ.

acjs

Xe tăng
Cụ hỏi Sol, Sol hỏi ai🤣

Cháu 93

Xe máy
Mấy loại chết hụt hay sống lâu =)) mu vô địch

KimCatVu6666

Xe máy
MU hôm qua quá may mắn mới thắng dc. Em xem tưởng phải thua rồi

Loe_hờ lú

Xe điện
Em thấy hay bình thường, dc cái xông xáo, khỏe thôi chứ tận dụng cơ hội kém , so với Lukaku hay Drog3 thì chưa có cửa, tất nhiên vị trí chơi và tầm hoạt động khác nhau
Thì ông đó là quân của đội hàng bét bảng, giá trị chuyển nhượng độ dưới 15 triệu bảng đòi hỏi gì hơn nữa.
Độ càn lướt của hắn rất khiếp nhưng bên cạnh đó cũng khá khéo.

Rong Ruổi

Xe container
Vì sao có tên là Mu rùa là đây