[Funland] Man Unit sau 3 trận

vihali

Xe container
Qua xem thằng đô con bên Wolve khỏe quá, mỗi lần phản công mà mình ông húc cả mấy trung vệ MU
EM thấy ông Sancho thấp bé mà kĩ thuật dứt điểm ko ăn thua mấy ,đá ở PL chắc gặp cỡ trung vệ khỏe, cao to là xịt ngay
Tuyến giữa MU chán quá, ông Pogba thì đánh chặn kém, phòng ngự yếu, phát động tấn công thì OK
Pogba hay có kiểu che chắn bóng vì cao nhưng bọn nhỏ chuồi bóng là mất mà mất bóng tầm nửa sân nhà thì rất nguy hiểm. Ông này phải có người bọc lót cho ko thì toi.

hoangduc.sbr

Xe container
Toàn thấy chê Fred , nhưng Poc 3 hôm quá đáng trách không kém , đá cặp với Fred nhưng có hỗ trợ nó được tý nào đâu ? khả năng phòng ngự của Poc 3 cũng gần như = 0
Tự bản thân Pog ko dưới 3 lần nó tự nhận là ko biết phòng ngự mà cụ. Nó chỉ cố gắng chạy theo bóng thôi chứ ko có kỹ năng tốt để đoạt lại bóng hay gây áp lực.
Ct nó đã chỉ tự nhận nó yếu điểm nào rồi mà hlv vẫn gò nó vào vị trí phải thường xuyên bộc lộ cái điểm yếu đó. Thì 1 là do lỗi của hlv, 2 là do đh thiếu quân nên bắt buộc phải vá víu.
Với Ole thì em nghĩ là do cả 2, vừa là do thiếu McTom, vừa là do ko biết đường mà tìm single pivot suốt từ năm ngoái cho đến giờ.
Nói chung có lối đá giời mà vị trí mỏ neo hoặc thu hồi bóng trục giữa ko cứng thì muôn đời cũng chả thi triển đc. Sở dỹ nhìn Mc, Chè, Liv có lối chơi rõ ràng là nhờ họ build đc tuyến giữa mạnh mẽ.

Pogba hay có kiểu che chắn bóng vì cao nhưng bọn nhỏ chuồi bóng là mất mà mất bóng tầm nửa sân nhà thì rất nguy hiểm. Ông này phải có người bọc lót cho ko thì toi.
Vâng thỉnh thoảng mất bóng ghê vãi chưởng, hàng hậu vệ MU hay lúng túng lắm. qua thấy Varane đá cũng ổn, ko biết có duy trì đc ko

KeanuR

Xe tăng
Ông Rooney cũng chơi pes kiểu ấy và tư vấn cho ông Alex Ferguson nhưng đời không như game
Sir Alex đã nói là cho Ferdinand đá tiền vệ trụ và ngay lập tức bị Lukaku cho ăn hành thảm hoạ
Thời pes6 e cho 2 thằng trụ đứng trc 2 trung vệ
Trận hqua a Fred gặp Traore chả khác nào số 5 Indo gặp Văn Hậu :))
Giờ trụ mua dc cũng khó, thằng trụ tốt nhất là Kante, Real có chú Casemiro
Ông MU trận rồi h1 như kiểu chấp James vs Sancho, mãi sau Cavani vào mới cân tí

Tự bản thân Pog ko dưới 3 lần nó tự nhận là ko biết phòng ngự mà cụ. Nó chỉ cố gắng chạy theo bóng thôi chứ ko có kỹ năng tốt để đoạt lại bóng hay gây áp lực.
Ct nó đã chỉ tự nhận nó yếu điểm nào rồi mà hlv vẫn gò nó vào vị trí phải thường xuyên bộc lộ cái điểm yếu đó. Thì 1 là do lỗi của hlv, 2 là do đh thiếu quân nên bắt buộc phải vá víu.
Với Ole thì em nghĩ là do cả 2, vừa là do thiếu McTom, vừa là do ko biết đường mà tìm single pivot suốt từ năm ngoái cho đến giờ.
Nói chung có lối đá giời mà vị trí mỏ neo hoặc thu hồi bóng trục giữa ko cứng thì muôn đời cũng chả thi triển đc. Sở dỹ nhìn Mc, Chè, Liv có lối chơi rõ ràng là nhờ họ build đc tuyến giữa mạnh mẽ.
Chuẩn đấy cụ ơi, Pogba thì đừng có bắt nó phòng ngự, Fred ko đủ tuổi để bao tuyến giữa
Đồng ý là Pogba vs Bruno ko hỗ trợ đc nhiều nhưng tự bản thân ông Fred này cũng lúng túng như gà mắc tóc ấy
2 trận gặp sou và Wol thì chứng tỏ Ole còn nhiều việc phải làm

dragonvnu

Xe buýt
Matic đá trụ thì sao các cụ ?
Mùa trước em cũng ít xem MU đá
Mùa này mới bắt đầu xem lại, cũng 1 phần do anh 7 về và mùa này các khán đài bắt đầu đông trở lại nên xem thấy phê hơn , mua trước xem đá ko khán giả chán mà nhanh buồn ngủ

hoangduc.sbr

Xe container
Mùa này mới bắt đầu xem lại, cũng 1 phần do anh 7 về và mùa này các khán đài bắt đầu đông trở lại nên xem thấy phê hơn , mua trước xem đá ko khán giả chán mà nhanh buồn ngủ
Matic là mẫu single pivot mà Mu đang thiếu nhưng đó là Matic thời còn trẻ khỏe. Còn Matic già h/tại thì vừa có trận đấu thảm họa với Sou vòng trc nên hq Ole mới ko dám cho đá đấy cụ. Dù j thì năm nay cũng là năm cuối của Matic rồi, hết mùa là nghỉ tìm đội # thôi.

xukthal.

Xe lăn

tungwalkalone

Xe tăng
Matic của 3 4 năm trước thì ngon cụ ạ. Nay thì già rồi, ko theo kịp tốc độ xử lý NHA nữa rồi.

juve99

Xe cút kít
Ứng cử viên vô địch mùa sau đấy =P~

wildcat74

Xe điện
Xem trận hôm qua thì MU chưa lại được với Chelsea và Man Xanh, chỉ ngang Liverpool thôi!

TrungUce

Xe tải
Có cụ nào nghĩ đến việc đưa Shaw vào làm trụ không? Anh này sức ở mức khá, được cái rất khôn bóng. Kiểu như Traore hôm qua thì một là gặp Essien, hai là kiểu Busquest thì cũng khó ăn.

Giohanoi

Xe buýt
Qua xem thằng đô con bên Wolve khỏe quá, mỗi lần phản công mà mình ông húc cả mấy trung vệ MU
EM thấy ông Sancho thấp bé mà kĩ thuật dứt điểm ko ăn thua mấy ,đá ở PL chắc gặp cỡ trung vệ khỏe, cao to là xịt ngay
Tuyến giữa MU chán quá, ông Pogba thì đánh chặn kém, phòng ngự yếu, phát động tấn công thì OK
Trước đây em rất kiên nhẫn với Solsa nhưng hôm qua chứng kiến cu Sancho đá em mới thay đổi quan điểm rằng Mu quá phí tiền. Đơn giản bán Lukaku để mua Sancho thì đúng trò cười cho thiên hạ. Cầm bóng, đi bóng, tranh chấp tay đôi toàn thua thế mà ngáo với gần 80tr bảng thì quá vớ vẩn. Em thấy còn thua cả Lingard. Ban lãnh đạo Mu toàn tay sừng sỏ thế chó nào mà rước cái thằng bé tí tẹo đắt lòi về làm cảnh. Rồi lại dự bị như Donny Van De Beck

so6_a2

Xe hơi
Sancho nó chưa hòa nhịp được cụ ơi, năm ngoái ở BVB cũng thế, phải tầm giữa tháng 10 gần tháng 11 nó mới bắt đầu đá tốt. Như sterling của MC cũng thấp bé mà kỹ thuật, đá cánh dê bóng kiến tạo hoặc kiếm pen với đá phạt vị trí đẹp là được rồi cụ. Chả hiểu có 4 ệ không mà thằng cu D.James vẫn được đá, em thề em thấy chả khác mịa gì Văn Toàn bên mình :D

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

so6_a2

Xe hơi
Trước đây em rất kiên nhẫn với Solsa nhưng hôm qua chứng kiến cu Sancho đá em mới thay đổi quan điểm rằng Mu quá phí tiền. Đơn giản bán Lukaku để mua Sancho thì đúng trò cười cho thiên hạ. Cầm bóng, đi bóng, tranh chấp tay đôi toàn thua thế mà ngáo với gần 80tr bảng thì quá vớ vẩn. Em thấy còn thua cả Lingard. Ban lãnh đạo Mu toàn tay sừng sỏ thế chó nào mà rước cái thằng bé tí tẹo đắt lòi về làm cảnh. Rồi lại dự bị như Donny Van De Beck
Em sợ cu này lại giống kagawa với Mkhitaryan mất, đa số đội vote mua J. Grealish cơ mà không được vì thằng đó chỉ thích MC.

Lam__Phương

Xe điện
Bây giờ ngồi kiểm lại cầu thủ rời Dortmund được đúng Lewan với Gundogan giữ được phong độ còn lại toàn hàng lởm cụ ạ, thằng Sancho e dự lại như Kawaga thôi.

so6_a2

Xe hơi
Vâng anh Đĩ Bảy này thì đồng đội ko chuyền cho ăn bàn là giận ngay, kkk

À hóa ra chấn thương, chứ Fred vào đá chán quá cụ nhỉ, công ko công đc, thủ cũng ko thủ đc. Chuyền thì toàn sai địa chỉ

Em đá PS xưa toàn cho 1 trung vệ nhanh nhẹn lên làm tiền vệ phòng ngự như Ramos ấy, còn ngoài đời thì chắc khó
Trc Sir Alex thử nghiệm Phil John nhưng ko ăn thua
Xưa chơi PS em cũng hay làm như cụ nhưng đấy là bóng cũ thôi ạ, bóng mới giờ mà làm thế là toi vì cu CB nào mà chuyền kém là dễ bị pressing rồi tự dưng ngáo chuyền vào chân đội bạn y như ngoài đời ấy cụ :D