[Funland] Man Unit sau 3 trận

Qua xem thằng đô con bên Wolve khỏe quá, mỗi lần phản công mà mình ông húc cả mấy trung vệ MU
EM thấy ông Sancho thấp bé mà kĩ thuật dứt điểm ko ăn thua mấy ,đá ở PL chắc gặp cỡ trung vệ khỏe, cao to là xịt ngay
Tuyến giữa MU chán quá, ông Pogba thì đánh chặn kém, phòng ngự yếu, phát động tấn công thì OK
Sancho qua ko làm ăn gì đc cụ nhỉ, mới nên cứ để thêm 1, 2 trận nữa xem sao
Mẹ tổ ông Traore khỏe VL, to hơn cả Mắc hài, Freb thì như gặp bố, lần nào cũng để nó vượt qua

Lam__Phương

Xe điện
Gỗ Xanh sút tốt thật, hai chân như một, quả hôm qua nó sút em cũng ko nghĩ là vào đâu, vì góp hẹp rồi
Quả đấy thì e nghĩ sẽ có bàn thắng, nó đóng mạnh thế hv có cản được cũng rất dễ phản lưới còn thủ môn mà đẩy ra thì có mấy chú đứng đợi sẵn rồi.

Mc Tominay bị chấn thương mà cụ, trận trước hòa southamton cũng vì cu đấy chấn thương mới phải cho matic đá cặp nhưng không khác gì thảm họa, trận này pogba về đá cùng fred thấy yếu thảm thương, mất giữa nên không ăn thua gì. Còn nay với mai mà không chốt được cu CMF hay DMF nào ngon ngon là mùa này lại ngụp lặn rồi ạ. Ronaldo về mà mất giữa không lên bóng được thì chỉ tổ bực tức rồi lại loạn phòng thay đồ thôi ạ :(
Vâng anh Đĩ Bảy này thì đồng đội ko chuyền cho ăn bàn là giận ngay, kkk

À hóa ra chấn thương, chứ Fred vào đá chán quá cụ nhỉ, công ko công đc, thủ cũng ko thủ đc. Chuyền thì toàn sai địa chỉ

Em đá PS xưa toàn cho 1 trung vệ nhanh nhẹn lên làm tiền vệ phòng ngự như Ramos ấy, còn ngoài đời thì chắc khó
Trc Sir Alex thử nghiệm Phil John nhưng ko ăn thua

Đô vật Traore thằng đó thì mọi hàng phòng ngự NHA đều botay với nó cụ ạ đến khỏe như Davinson Sanchez của Tot vòng trước nó còn qua dễ như ăn bánh, được cái may là nó đầu đất nên cũng vô hại:D
kkk, vâng nó khỏe quá, mẹ tổ nhà nó, Fred gặp nó như gặp người khổng lồ xanh, va vào như va vào đá ấy

MrMilan

Xe điện
Chào các cụ các mợ

Qua thức xem trận ManU gặp Wolves thì đúng là thắng trên nỗi Sợ

Thủ môn: De Gea bắt vẫn ổn nhưng ko biết có duy trì đc hết mùa ko
Hàng hậu vệ: Chơi khá ổn, tuy nhiên cánh phải của Wan Bissaka gần như tê liệt ko lên cánh đc
Hàng tiền vệ: Thảm họa Fred khi liên tục bị Traore chơi vỗ mặt ko kịp trở tay, em thắc mắc sao ko mua 1 tiền vệ phòng ngự khác hoặc cho Tominnay vào sân
Hàng tiền đạo: Bế tắc, Sancho chưa hòa nhập đc, Green đẩy vào trong thì gặp các trung vệ cao tao ko làm ăn gì đc, sau khi Cavani vào sân, đẩy sang cánh phải mới có bàn thắng
Matial thì vẫn như mọi như, hời hợt, ngúng nguẩy

Ko biết Ronaldo về có làm nên trò trống gì ở tuổi 36 ko

Mời các cụ nhận định xem năm nay M.U có giật cup đc ko :))

Cụ có phải fan MU ko thế. Ku Wan nó ko công được nhưng hôm qua nó thủ tốt, ko có nó thì MU thủng lưới rồi, ku Tom thì phẫu thuật, nghỉ hơn 1 tháng

Ác xê nôn phải gặp quả báo cụ ah, em thì em ko ưa ác xê nôn và giáo sư Văng Rê nhưng cách ác xê nôn đối xử với Giáo Sư là ko chấp nhận đc nên giờ gặp quả báo là đúng rồi
Bây giờ chiếc cúp Top 4 mà giáo sư thường xuyên mang về cũng xa với rồi cụ nhỉ

hoangduc.sbr

Xe container
May cho MU còn thằng Grenwood, thằng này lực sút của nó khiếp thật nhìn nó chơi có nét gì đó giống thằng Gnabry của BM.
Gnarby nhanh và khỏe hơn nhiều cụ ah, sút cũng căng cơ mà lực ko bằng Gỗ xanh với độ chính xác, ổn định của cú sút cũng ko bằng.

Wowoda

Đi bộ
Vâng anh Đĩ Bảy này thì đồng đội ko chuyền cho ăn bàn là giận ngay, kkk

À hóa ra chấn thương, chứ Fred vào đá chán quá cụ nhỉ, công ko công đc, thủ cũng ko thủ đc. Chuyền thì toàn sai địa chỉ

Em đá PS xưa toàn cho 1 trung vệ nhanh nhẹn lên làm tiền vệ phòng ngự như Ramos ấy, còn ngoài đời thì chắc khó
Trc Sir Alex thử nghiệm Phil John nhưng ko ăn thua
Ông Rooney cũng chơi pes kiểu ấy và tư vấn cho ông Alex Ferguson nhưng đời không như game

Quả đấy thì e nghĩ sẽ có bàn thắng, nó đóng mạnh thế hv có cản được cũng rất dễ phản lưới còn thủ môn mà đẩy ra thì có mấy chú đứng đợi sẵn rồi.
Quả đấy em nghĩ thủ môn sẽ đẩy đc vì khoảng cách hơi xa, nhưng nó sút hiểm thật, sút tầm lửng lửng thế rất khó bắt

anhkhoai

[Tịch thu bằng lái]
Đội hình này CR7 về chắc có kèo đấm nhau với Pogba quá :)) hai thằng này rất cá tính.
Cứ xí top 5 đi C2 cũng đc mà lo gì các bác

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Ác xê nôn phải gặp quả báo cụ ah, em thì em ko ưa ác xê nôn và giáo sư Văng Rê nhưng cách ác xê nôn đối xử với Giáo Sư là ko chấp nhận đc nên giờ gặp quả báo là đúng rồi
Bây giờ chiếc cúp Top 4 mà giáo sư thường xuyên mang về cũng xa với rồi cụ nhỉ
Em quan tâm đến Arsenal hay Chelsea, MC... làm quái gì 🤣🤣🤣

Lam__Phương

Xe điện
Gnarby nhanh và khỏe hơn nhiều cụ ah, sút cũng căng cơ mà lực ko bằng Gỗ xanh với độ chính xác, ổn định của cú sút cũng ko bằng.
Đúng là như vậy cụ ạ thấy nó tương đồng thôi, nhưng nhìn 2 thằng đó sút thì hi vọng thành bàn vì ít khi bóng bay vọt xà.

Ông Rooney cũng chơi pes kiểu ấy và tư vấn cho ông Alex Ferguson nhưng đời không như game
Vâng cũng có 1 số trường hợp thành công nhưng mà ít, tiền vệ phòng ngự là 1 vị trí đòi hỏi rất nhiều kỹ năng và thể lực
Em kết mẫu tiền vệ phòng ngự khỏe như trâu như Essien ngày xưa, tấn công thì tàng tàng thôi cũng đc

vodanhtk

Xe tải
Chào các cụ các mợ

Qua thức xem trận ManU gặp Wolves thì đúng là thắng trên nỗi Sợ

Thủ môn: De Gea bắt vẫn ổn nhưng ko biết có duy trì đc hết mùa ko
Hàng hậu vệ: Chơi khá ổn, tuy nhiên cánh phải của Wan Bissaka gần như tê liệt ko lên cánh đc
Hàng tiền vệ: Thảm họa Fred khi liên tục bị Traore chơi vỗ mặt ko kịp trở tay, em thắc mắc sao ko mua 1 tiền vệ phòng ngự khác hoặc cho Tominnay vào sân
Hàng tiền đạo: Bế tắc, Sancho chưa hòa nhập đc, Green đẩy vào trong thì gặp các trung vệ cao tao ko làm ăn gì đc, sau khi Cavani vào sân, đẩy sang cánh phải mới có bàn thắng
Matial thì vẫn như mọi như, hời hợt, ngúng nguẩy

Ko biết Ronaldo về có làm nên trò trống gì ở tuổi 36 ko

Mời các cụ nhận định xem năm nay M.U có giật cup đc ko :))
1. De Gea bắt trước giờ vẫn vậy, nhưng cách của anh ta là phản xạ theo kiểu cổ điển, bị động không đóng góp được nhiều cho lối chơi chung của toàn đội và theo tuổi tác phản xạ sẽ kém đi dẫn đến hay mặc sai lầm. Đó là lý do tại sao ManUtd chọn Dean là No1 mùa này, rất không may cho Dean là đang bị Covid hành.
2. Cánh phải vẫn vậy, chờ Sancho.
3. Fred thì không hẳn là kém, nhưng đối với các đội như Sou hay Wolf hắn không gánh 1 mình được. McTom đang chấn thương, và người thì không phải thích là mua được.
4. Hàng Tiền đạo vẫn đang ngon, Gỗ đang vào phom, Cavani vẫn đang tốt, Martial không tính, chờ ngày lấy lại được phong độ rồi bán được thì bán thôi. Sancho cần ít nhất 1/2 mùa giải may ra mới bắt nhịp kịp, hoặc sẽ fault như thằng di Maria (hi vọng không vì con hàng còn trẻ).
5. Ronaldo về sẽ làm ra nhiều trò hay không thì phải do HLV, nhưng chắc chắn sẽ không fault giống ông đánh đàn lần trước.
Cúp thì năm nay hi vọng cao là có nếu không nói là bắt buộc phải có, nhưng đó là liên đoàn hay FA thôi, chứ PL thì còn chưa xếp dưới MC và Chel.
Đấy là em chém gió thế, sai đúng thì các cụ cũng đừng gạch đá nhé, em chưa có đất để xây nhà :P

Chỉnh sửa cuối:

Wowoda

Đi bộ
Vâng cũng có 1 số trường hợp thành công nhưng mà ít, tiền vệ phòng ngự là 1 vị trí đòi hỏi rất nhiều kỹ năng và thể lực
Em kết mẫu tiền vệ phòng ngự khỏe như trâu như Essien ngày xưa, tấn công thì tàng tàng thôi cũng đc
Ông essien đóng xa tốt phết
Không hiểu kiểu gì ông Lampard khi xưa cả chục mua mỗi mùa 15-20 bàn
Giờ chả thấy ông nào được như thế