[Funland] Man Unit sau 3 trận

anhkhoai

[Tịch thu bằng lái]
Năm này chả lẽ lại uống C2 tiếp à bác kkk
Bác xem có cửa ăn đc Chelsea, Liverpool, ManC, Tot không?
Em thì ko thấy cửa nào... mấy thằng kia thằng nào cũng dày mình đá 3 mặt trận thoải mái luôn.
Đội hình MU nhiều mà kiểu ko chia đc thành mặt trận đá. Cứ đợi vào vòng C1 là bác thấy rơi dần đều ở giải quốc gia thôi

hoangduc.sbr

Xe container
Chào các cụ các mợ

Qua thức xem trận ManU gặp Wolves thì đúng là thắng trên nỗi Sợ

Thủ môn: De Gea bắt vẫn ổn nhưng ko biết có duy trì đc hết mùa ko
Hàng hậu vệ: Chơi khá ổn, tuy nhiên cánh phải của Wan Bissaka gần như tê liệt ko lên cánh đc
Hàng tiền vệ: Thảm họa Fred khi liên tục bị Traore chơi vỗ mặt ko kịp trở tay, em thắc mắc sao ko mua 1 tiền vệ phòng ngự khác hoặc cho Tominnay vào sân
Hàng tiền đạo: Bế tắc, Sancho chưa hòa nhập đc, Green đẩy vào trong thì gặp các trung vệ cao tao ko làm ăn gì đc, sau khi Cavani vào sân, đẩy sang cánh phải mới có bàn thắng
Matial thì vẫn như mọi như, hời hợt, ngúng nguẩy

Ko biết Ronaldo về có làm nên trò trống gì ở tuổi 36 ko

Mời các cụ nhận định xem năm nay M.U có giật cup đc ko :))
Tv trụ thì McTom chấn thương nghỉ đến tháng 10 nên hq ko cho Fred nhẽ cho Matic già phế lòi trận Sou vô đá hử cụ?
Vị trí single pivot này ai cũng biết là phải mua nhưng mua ai mới là q.trọng. Thằng Rice đá vị trí này nhưng đẳng cấp loại khá thôi, xoay xở vẫn chậm và thiếu độ quái lắm. Nhưng nhờ mác hàng Anh nên đội giá gấp đôi lên 70-80tr.
Ngon nhất là Ndidi nhưng còn lâu Cáo nó mới chịu nhả dưới 80tr.
Neves hôm qua đá nhìn thì mê nhưng nó có đá đc single pivot đâu, xu hướng cũng thích dâng cao nên mua thằng này thì 1in2 thằng Pog3 hoặc Bruno phải hy sinh chứ ko thể cùng có mặt trên sân.
Nói chung chung quy cũng là do mất thằng McTom thôi, chứ có thằng này đánh nhau thì trận hq Traore nó cũng chả quậy tưng bừng đc như vậy.

hoangduc.sbr

Xe container
Em thì ko thấy cửa nào... mấy thằng kia thằng nào cũng dày mình đá 3 mặt trận thoải mái luôn.
Đội hình MU nhiều mà kiểu ko chia đc thành mặt trận đá. Cứ đợi vào vòng C1 là bác thấy rơi dần đều ở giải quốc gia thôi
Năm nào mà Mu chả ko có cửa hả cụ, năm ngoái thua Tot 6-1 xong thì ai cũng bảo Mu ko có cả cửa top4 nữa mà.

Lam__Phương

Xe điện
Nói chung hôm qua nhìn cầu thủ cả trăm củ bảng bị thay ra thì các cụ fan Mu còn sướng chán, hôm qua e xem FC 0 đồng nhìn đội hình tàn tạ còn không nhận ra luôn :D

TOMBM

Xe buýt
Sau 3 trận:
Tích cực: Degea lấy lại phong độ, Varane ngon, Greenwood thực sự phát triển khỏi cái mác thần đồng, Pogba dần lấy lại đc cảm hứng về mặt tấn công, và có thêm CR7
Tiêu cực: CDM chưa có ông nào đẳng cấp, Bissaka thì coi như phế mặt công, chiến thuật và khả năng thay người của HLV có vấn đề.
Hy vọng ổn định nhanh để còn cạnh tranh, chứ ko loại ngay từ đầu mùa thì nhục

nhatthang

Xe Cứu Trợ
1. De Gea bắt trước giờ vẫn vậy, nhưng cách của anh ta là phản xạ theo kiểu cổ điển, bị động không đóng góp được nhiều cho lối chơi chung của toàn đội và theo tuổi tác phản xạ sẽ kém đi dẫn đến hay mặc sai lầm. Đó là lý do tại sao ManUtd chọn Dean là No1 mùa này, rất không may cho Dean là đang bị Covid hành.
2. Cánh phải vẫn vậy, chờ Sancho.
3. Fred thì không hẳn là kém, nhưng đối với các đội như Sou hay Wolf hắn không gánh 1 mình được. McTom đang chấn thương, và người thì không phải thích là mua được.
4. Hàng Tiền đạo vẫn đang ngon, Gỗ đang vào phom, Cavani vẫn đang tốt, Martial không tính, chờ ngày lấy lại được phong độ rồi bán được thì bán thôi. Sancho cần ít nhất 1/2 mùa giải may ra mới bắt nhịp kịp, hoặc sẽ fault như thằng di Maria (hi vọng không vì con hàng còn trẻ).
5. Ronaldo về sẽ làm ra nhiều trò hay không thì phải do HLV, nhưng chắc chắn sẽ không fault giống ông đánh đàn lần trước.
Cúp thì năm nay hi vọng cao là có nếu không nói là bắt buộc phải có, nhưng đó là liên đoàn hay FA thôi, chứ PL thì còn chưa xếp dưới MC và Chel.
Đấy là em chém gió thế, sai đúng thì các cụ cũng đừng gạch đá nhé, em chưa có đất để xây nhà :P
Đúng sai thì thời gian sẽ trả lời nhưng em rất thích cụ đưa ra quan điểm của mình trước khi moi thứ sẽ xẩy ra. Do đó em rất ghét kiểu phán đề sau 18h35.

nguyenonex

Xe hơi
Hôm qua xem đá nản quá các bác ah. Hiệp 1 sói nó cũng đen khi không ăn được chứ nó áp đảo toàn tập. Cho pog về đá thủ nó tù thật, vừa không thủ được mà mất kết nối với bruno luôn. Fred thì lúc hay lúc dở nhưng dở là chủ yếu. Bissaka với james thì đá như chấp người

skype0211

Xe tăng
Đội hình này CR7 về chắc có kèo đấm nhau với Pogba quá :)) hai thằng này rất cá tính.
Cứ xí top 5 đi C2 cũng đc mà lo gì các bác
Pogba đang ăn í với Bruno, anh 7 về lại thành tình tay 3, ngang trái ất sinh oánh nhau😂

1Loveforever

Xe buýt
Ko thay Sol thì giai đoạn trắng tay còn dài, chắc lại đi theo vết xe đổ của Liverpool thôi.

Chauthanh11

Xe điện
Toàn thấy chê Fred , nhưng Poc 3 hôm quá đáng trách không kém , đá cặp với Fred nhưng có hỗ trợ nó được tý nào đâu ? khả năng phòng ngự của Poc 3 cũng gần như = 0

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Cr7 về Cavani và Green mất suất
Tốn bóng hơn, mất thêm 1 ông pressing
Rồi lại mâu thuẫn nội bộ phong trào đi xuống
Năm nay Mu có C2 uống còn may. Bruno bị bắt bài rồi, ko bùng nổ như mùa trước được nữa. Ăn thằng nào phòng ngự ngây thơ như Leed thôi
Hlv kém, gặp thằng cứng là tắt điện hết bài

dragonvnu

Xe buýt
Con này là rùa mai đỏ nhỉ?
MU mùa này có mấy bộ trang phục lòe loẹt quá! chả giống màu mai rùa gì cả. :))
CHuẩn luôn, xem mặc trang phục như thập niên 80 ấy, ngày xưa đỏ ra đỏ, trắng ra trắng xem nó vẫn phê, giờ nhìn bộ đồ ko ra kiểu gì

Tv trụ thì McTom chấn thương nghỉ đến tháng 10 nên hq ko cho Fred nhẽ cho Matic già phế lòi trận Sou vô đá hử cụ?
Vị trí single pivot này ai cũng biết là phải mua nhưng mua ai mới là q.trọng. Thằng Rice đá vị trí này nhưng đẳng cấp loại khá thôi, xoay xở vẫn chậm và thiếu độ quái lắm. Nhưng nhờ mác hàng Anh nên đội giá gấp đôi lên 70-80tr.
Ngon nhất là Ndidi nhưng còn lâu Cáo nó mới chịu nhả dưới 80tr.
Neves hôm qua đá nhìn thì mê nhưng nó có đá đc single pivot đâu, xu hướng cũng thích dâng cao nên mua thằng này thì 1in2 thằng Pog3 hoặc Bruno phải hy sinh chứ ko thể cùng có mặt trên sân.
Nói chung chung quy cũng là do mất thằng McTom thôi, chứ có thằng này đánh nhau thì trận hq Traore nó cũng chả quậy tưng bừng đc như vậy.
Vâng cụ, quả thật danh tiếng MU đã đi xuống ko thu hút đc các ngôi sao hàng đầu nữa roài

Qua có Tôm ni nây, thì khả năng oách nhau to với thằng Traore

ManU đúng là vẫn còn nhiều vấn đề. Nhưng cứ thắng là vui đã.

Có cửa bên hông bác nhé, MC năm nay vẫn bá lắm, mặc dù thua tot trận đầu nhưng trở lại bằng 2 trận thắng tenis 5-0
Còn Chel lỳ vãi chưởng, đá 10 người với Liv mà vẫn hòa

capcha

Xe buýt
CHuẩn luôn, xem mặc trang phục như thập niên 80 ấy, ngày xưa đỏ ra đỏ, trắng ra trắng xem nó vẫn phê, giờ nhìn bộ đồ ko ra kiểu gì
K biết có cụ nào giống e k chứ xem MU đá mà k mặc áo đỏ thấy chán chán k muốn xem :( còn k biết đá hay dở thế nào.

Ông essien đóng xa tốt phết
Không hiểu kiểu gì ông Lampard khi xưa cả chục mua mỗi mùa 15-20 bàn
Giờ chả thấy ông nào được như thế
Chel này xưa lỳ vãi chưởng, em là em kết nhất ông Essien trong đội hình Chel, còn Drogba em chả quan tâm mấy nhưng mà giờ tìm khó