[Funland] Lynk&Co 06 giá rẻ hơn dự kiến

gialang81

Xe đạp
Giá theo em mềm tẹo nữa và hệ thống showroom dịch vụ ít phải như MG may ra mới bán được xe.
Chuẩn cụ. Cứ làm sao cho người ta tin tưởng đã. Nhất là TQ có cái kiểu PR rất giỏi. Công nhận xe có tốt nhưng chơi bài lâu lâu rút củi đáy nồi, mang con bỏ chợ đâm ra tâm lý người tiêu dùng rén 😁

bmwp0wer

Xe tăng
Chuẩn cụ. Cứ làm sao cho người ta tin tưởng đã. Nhất là TQ có cái kiểu PR rất giỏi. Công nhận xe có tốt nhưng chơi bài lâu lâu rút củi đáy nồi, mang con bỏ chợ đâm ra tâm lý người tiêu dùng rén 😁
Đánh vào nhóm KH trẻ dám trải nghiệm cái mới cụ ạ.

gialang81

Xe đạp
Hàng TQ cũng có 1 số loại chất lượng có thể ngang bằng Nhật và Hàn Quốc, theo đó thì giá bán cũng không thua kém cụ ạ.
1 số công nghệ điện tử, tự động hoá và pin có thể TQ đã vượt. Toy với Huyn bắt đầu liên kết với Trung làm xe điện kìa.

gialang81

Xe đạp
Đánh vào nhóm KH trẻ dám trải nghiệm cái mới cụ ạ.
Thật sự nếu nó an toàn thì vẫn đc cụ ạ. Byd với chery thì e ko chắc chứ thằng geely, saic nó vẫn ổn. Trc chứng kiến quả mg zs lộn vài vòng bay xuống mương bê tông gầm bệ với trần còn nguyên. Động cơ có thể ko bền nhưng cơ cấu khung gầm thấy ổn ổn r đấy. Sang xem mấy a Nga cũng sài xe tàu nhiều , trc 2019 vẫn lỗi tè lè. 3 năm trở lại đây thì đc họ đánh giá ok. Dù ko bằng xe mĩ âu nhưng vẫn ăn Nhật hàn. Nhật Hàn giờ kiểu bình mới rượu cũ nhiều, nguyên cái vụ dùng khung daihatsu DNMA cho khu vực ĐNA trong khi Úc với bản địa vẫn dùng khung Toy là thấy nó bẩn bẩn tính r. Chả có sản phẩm nào giảm chi phí giá thành, nâng cấp hiệu năng sử dụng mà lại tốt hơn cả.

gialang81

Xe đạp
BJ X7 thì có làm sao đâu nhỉ, xe vẫn ngon mà chỉ có cái hình như thằng kylin đóng cửa rồi không có chỗ bảo hành chính hãng thì phải
Nó vẫn bảo hành mà cơ sở ít, sale nhảy sang haval hết r. Cơ cấu phục vụ cũng ko còn đc như trc. Nên có ngon mấy mà hậu mãi kiểu đó dân cũng khiếp 😁

duythaimh

Xì hơi lốp
Mg hs với rx5 nó kịch kim luôn r kìa dám mua ko bác. Phải tính cả dao động mất giá nữa. Dân mình dễ gì ăn 😅
thì cùng pk nó cũng giảm chán chê kìa cụ, như con K3 hơn 5 lít, cx5 hơn 7 lít thì ZS, RX cũng vẫn chỉ còn cái cửa sổ thôi

gialang81

Xe đạp
Thì nó vẫn dùng khung gầm volvo. Có mỗi em 06 này phát triển riêng. Nhưng Nga với Malai chạy từ 2019 khung này rồi, em lynk co 06 kiểu dáng mới đẹp hơn mấy thị trường khác

ExclMan

Xe điện
Có lẽ vẫn chọn CX5, Tucson, Outlander, Extrail...

duythaimh

Xì hơi lốp
Tư tưởng đó đến lúc hàng rẻ nó kém chất thì đổ tại Tàu lỗi 😂
Có cái gì mà k đổ đc; thị trg mới nổi, ng ta đi trước ng ta có kinh nghiệm bao nhiêu năm ông đi sau thì ít nhiều cũng sẽ có lỗi và khách hàng là ng chấp nhận cái đó cho ông mà ông lại đòi giá bằng ng ta hay sao. Ông nghĩ tự nhiên mà Đức rồi tới Nhật rồi tới Hàn nó lại có phân khúc giá như thế à.
Có lỗi thì khách phải kêu, và giá thành ông cũng phải phù hợp thì mới chiếm lĩnh được khách hàng từ tay đối thủ chứ; đây là 2 câu chuyện hoàn toàn khác nhau.
Thẳng tưng luôn là có cái lìn tôi mua xe Trung Quốc cùng phân khúc với Nhật Hàn mà giá lại bằng nhau; thế cho nó vuông; nếu nó rẻ hơn đáng kể tôi mới chấp nhận cân đối giữa đồng tiền và chất lượng sp mang lại.