Lưu ý khi vệ sinh họng hút ( cổ ga ) xe ô tô

onlinefisher

Xe điện
Mà mọi người không ăn cơm tối hay sao mà bình luận rôm rả thế nhỉ. Mình đang ở công ty, chuẩn bị về nhà giờ.

P/S : mà tôi có Husband và baby rồi nữa đõ nha. Mấy cụ có góp ý phê bình gì thì tinh tế tí nha không thằng cu nhà tôi nó đọc được nó khong cho mẹ nó tham gia diễn đàn thì khổ ..Hi:D
Vậy em đợi mợ nhé!

Smile Lion

Xe buýt
Cụ vòi hơi bị đanh đá đấy nhé :D cụ là dân pro, lão làng ở cái OF này rồi còn mợ kia là lính mới, chưa rõ được "nuật" cụ ném đá hộc thế này chả thương hoa tiếc ngọc gì sất.... em thấy mợ ấy ....được đấy chứ :D,
Em là em cứ ủng hộ mợ diệu Anh đấy! Nào, làm gì em nào! :))
Mà em lại vẫn còn thù ông Liệt Vòi kia cơ! Hôm nọ xử kiện, ăn tiền bên kia nên xử thiên vị, em lại càng bênh mợ Diệu Anh nữa!:D
Mợ xinh thật, không có lý gì mà chúng em lại không bênh mợ, mợ yên tâm, có em bảo vệ mợ :-bd

nguyendieuanh

Xe máy
Mà có cái box mnaof trong diễn đàn để chị em phụ nữ tám chuyện cho đỡ căng thằng không nhỉ. bác nào chỉ giúp với

Rob Tran

Xe điện
Mà mọi người không ăn cơm tối hay sao mà bình luận rôm rả thế nhỉ. Mình đang ở công ty, chuẩn bị về nhà giờ.

P/S : mà tôi có Husband và baby rồi nữa đõ nha. Mấy cụ có góp ý phê bình gì thì tinh tế tí nha không thằng cu nhà tôi nó đọc được nó khong cho mẹ nó tham gia diễn đàn thì khổ ..Hi:D
Mợ nhát thế, mọi người nói gì thì kệ họ chứ!
Trên OF có rất nhiều người vừa ăn cơm, vừa còm men. Không những thế, họ đăng đàn không kể thời gian, địa điểm, giới tính, sức khỏe, ... mợ không tin khoảng 2h sáng lên vẫn thấy người chém gió đấy!

fiatcoi

Xe tăng
Thôi chào cả nhà, đã tới giừo làm việc. Mình pahir tập trung vào công việc thì mứoi có nộ dung để post lên diễn đàn chứ ạ:D
Đấy mới vs họng hút còn vs bướm nữa mợ dạy nốt đi .

Rob Tran

Xe điện
Em là em cứ ủng hộ mợ diệu Anh đấy! Nào, làm gì em nào! :))
Mà em lại vẫn còn thù ông Liệt Vòi kia cơ! Hôm nọ xử kiện, ăn tiền bên kia nên xử thiên vị, em lại càng bênh mợ Diệu Anh nữa!:D
Mợ xinh thật, không có lý gì mà chúng em lại không bênh mợ, mợ yên tâm, có em bảo vệ mợ :-bd
Kết hợp giữa tư thù cá nhân và nịnh đầm đây mà. Vụ này cụ nhắn tin riêng thôi, không thì nhiều cụ ghen tuông, ném đá cụ mất!

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Nhà văn Y BAN viết "phụ nữ xấu thì không có quà" diễn viên, người mẫu Ngọc Trinh cũng có nói "đẹp thì chả tội gì . . ." . . . không lẽ đó là sự thực trong xã hội, mợ vào diễn đàn này mở màn với thớt đầu tiên bên box Mazda thì dối trá, thớt thứ hai về chuyện bướm khép, bướm mở này thì ăn nói lăng nhăng . . . . được cái nếu chỉ nhìn trên clip thì cũng có thể coi là ngọt nước (cảm quan tạm thời) . . . thành ra cũng được mọi người ưu ái, đàn ông vốn hám gái mà. Nhưng không phải vì thế mà mợ nên tưởng tượng thêm về sự tài giỏi của mình. Trên diễn đàn này nhiều phụ nữ tài giỏi xinh đẹp lắm chứ không phải chỉ có mình mợ đâu

mycar123

[Tịch thu bằng lái]
mợ dễ thương quá..........

Loằng ngoằng quá! Lão vòi đanh đá nó vừa thôi, lấy thêm vợ đi cho nó đỡ khó tÍnh, còn mợ dieuanh thì nên nghe lời cụ Vòi vì những điều cụ ấy nói là kinh nghiệm xương máu đới. Ngày xưa mới vào of cụ ấy cũng bị em bem mấy phát vì cũng làm những việc như mợ dieuanh nhưng trắng trợn hơn.

KunBoy

Xe buýt
Nhà văn Y BAN viết "phụ nữ xấu thì không có quà" diễn viên, người mẫu Ngọc Trinh cũng có nói "đẹp thì chả tội gì . . ." . . . không lẽ đó là sự thực trong xã hội, mợ vào diễn đàn này mở màn với thớt đầu tiên bên box Mazda thì dối trá, thớt thứ hai về chuyện bướm khép, bướm mở này thì ăn nói lăng nhăng . . . . được cái nếu chỉ nhìn trên clip thì cũng có thể coi là ngọt nước(cảm quan tạm thời) . . . thành ra cũng được mọi người ưu ái, đàn ông vốn hám gái mà. Nhưng không phải vì thế mà mợ nên tưởng tượng thêm về sự tài giỏi của mình. Trên diễn đàn này nhiều phụ nữ tài giỏi xinh đẹp lắm chứ không phải chỉ có mình mợ đâu
Cụ Vòi bắn phá kinh quá, cứ liên hoàn cước thế này mợ dieuanh chạy mất bi giờ :-t

Thắng_Mềm

Xe điện
:) không nắm rõ về kỹ thuật mà dám đăng đàn dạy ngay trong diễn đàn kỹ thuật thì quả là liều lĩnh :D mọi sự mạnh dạn đều đáng hoan nghênh nhưng mà cũng nên có những giới hạn nhất định của nó :P
Cụ vòi cứ nàm thế này ... Mợ đố dám vào pót bài nữa .... Rụt vòi tý để ae được nhờ cụ ơi :D

fiatcoi

Xe tăng
Cụ vòi cứ từ từ . Để em học mốt bài rửa bướm đã ...

tovit

Xe tăng
Thực sự sau khi xem xong clip mới thấy mợ thực sự dũng cảm và liều lĩnh. Như thế nào đi nữa e luôn đánh giá mợ rất cao. E thik mợ!
Mợ mà ở hn thì chít với e!

Chỉnh sửa cuối:

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Túm lại là quảng cáo là cả 1 môn nghệ thụt, đạt đến trình QC được ở trên óp mà không mất xèng đăng ký KDCN nà khó nhắm, chắc phải tham gia chém tầm 2-3 lăm mới được mất...
Nói chung mợ gì gì muốn QC bán ô tô thì cứ vào phần thiết lập cá nhân, đặt nội dung cần QC ở trong phần chữ ký là vô xờ tư, có ai cấm đâu, rồi sang box cafe mà chém, đừng chém ở box này , gặp cụ vòi thì chán hẳn nuôn, em còn chạ rám chém ở đây nữa nà ;))

nguyendieuanh

Xe máy
Nhà văn Y BAN viết "phụ nữ xấu thì không có quà" diễn viên, người mẫu Ngọc Trinh cũng có nói "đẹp thì chả tội gì . . ." . . . không lẽ đó là sự thực trong xã hội, mợ vào diễn đàn này mở màn với thớt đầu tiên bên box Mazda thì dối trá, thớt thứ hai về chuyện bướm khép, bướm mở này thì ăn nói lăng nhăng . . . . được cái nếu chỉ nhìn trên clip thì cũng có thể coi là ngọt nước (cảm quan tạm thời) . . . thành ra cũng được mọi người ưu ái, đàn ông vốn hám gái mà. Nhưng không phải vì thế mà mợ nên tưởng tượng thêm về sự tài giỏi của mình. Trên diễn đàn này nhiều phụ nữ tài giỏi xinh đẹp lắm chứ không phải chỉ có mình mợ đâu
troi oi,moi bua bac an may bat com the .? Maa k bit bac la mo hay cu the a?!

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Đạp sâu chân ga kịch sàn, bướm ga sẽ mở hoàn toàn, dùng giẻ sạch không có dung dich tẩy rửa lau từ tốn. Những họng hút được tráng hóa chất thfi bên ngaòi sẽ dán tem cảnh báo. Nếu xưởng dịch vụ có máy test xe chính hãng thì khỏi lo rồi, có thể cài đặt lại bệnh anyf để xe không bù ga nữa những với điều kiện họng hút không bị lệch, gẫy gì đó..
Em hỉu thế nài ko bít có đúng ko nhể, đạp lút chân, bướm ga sẽ mở hoàn toàn, nhớ dùng giẻ sạch có tráng hóa chất tẩy trùng bên ngoài. Nhưng mà vệ sinh kiểu này bướm ga nó cứ ướt sũng thì phải xử lý dư thế nào ợ???
Mợ Vòi đanh đá quá! Mợ trật tự để em nhận tư vấn trực tuyến của mợ chủ thớt nhá :)

Chỉnh sửa cuối:

babarbian

Xe hơi
khổ thân mợ ý bị các cụ ném đá ghê quá, các cụ phải ưu tiên người đẹp chứ, nói sai cũng đc nhưng mà phải xinh =)))))))))))))))