Lưu ý khi vệ sinh họng hút ( cổ ga ) xe ô tô

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Nguyendieuanh :
Mua xe ngày : Mar 2012
Động cơ OF :0 mã lực
Quái lại, đã vuốt rồi mà sao vẫn là số 0 tròn nhỉ ^#(^
Mợ ấy phải chém đủ 30 bài thì mới hiện công lực cụ ạ, chứ em tin ối cụ đã vuốt cho mợ ấy dồi, kể cả cụ Vòi với cụ Hát ;))

Haiphongoi

Xe buýt
em cổ vũ, mong mợ tiếp tục chia sẻ ....:D để em còn ngắm ợ

nguyendieuanh

Xe máy
Mình cũng chỉ chia sẻ những gì mình được biết như bao bạn khác trên diễn đàn thôi mà. Kiến thức là một thế giwois rộng lớn nên mới phải có một diễn đàn như thế này để trao đổi, học tập lẫn nhau. Mình cũng chỉ muốn làm điều gì đó mới mẻ hơn để bài viết trên diễn đàn thêm phong phú và hấp dẫn hơn. Mình biết kiến thức của mình so với mấy thành viên kỳ cựu chưa là gì nhưng có một phụ nữ đam mê tìm tòi về xe cộ như mình tham gia diễn đàn mình nghĩ là okie mà. Mấy thành viên có lời bình luận khiếm nhã như vậy làm mình nản quá....:-s

Haiphongoi

Xe buýt
Mình cũng chỉ chia sẻ những gì mình được biết như bao bạn khác trên diễn đàn thôi mà. Kiến thức là một thế giwois rộng lớn nên mới phải có một diễn đàn như thế này để trao đổi, học tập lẫn nhau. Mình cũng chỉ muốn làm điều gì đó mới mẻ hơn để bài viết trên diễn đàn thêm phong phú và hấp dẫn hơn. Mình biết kiến thức của mình so với mấy thành viên kỳ cựu chưa là gì nhưng có một phụ nữ đam mê tìm tòi về xe cộ như mình tham gia diễn đàn mình nghĩ là okie mà. Mấy thành viên có lời bình luận khiếm nhã như vậy làm mình nản quá....:-s
ko sao đâu, có người này người kia mà mợ, xh nó thế, mợ cứ tiếp tục đi nhá .....

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Sự mạnh dạn của mợ là rất đáng hoan nghênh, mợ cứ vào đây chơi với mọi người rồi sẽ thấy hòa nhập vui vẻ, ở Hải Phòng có rất nhiều member của diễn đàn này. Mợ cũng đừng trách mọi người khiếm nhã vì đó là hậu quả của sự khinh suất do mợ gây ra, kể như mợ chia sẻ bàn luận thì không có gì, rất vui vẻ nhưng mợ lại Post một bài, với một cái Clip có tính "hướng dẫn kỹ thuật" ngay trong box chuyên môn ... mà lại chứa đựng nội dung sai lệch ngô nghê như thế thì tất nhiên mọi người phản ứng là đúng, giá như mợ pót bài này ngoài quán Cafe thì lại vui vẻ ngay ... thành thực mà nói clip của mợ ở box này chỉ có giá trị spam (em không muốn dùng từ Rác vì nó không được tao nhã)

Chỉnh sửa cuối:

nguyendieuanh

Xe máy
Sự mạnh dạn của mợ là rất đáng hoan nghênh, mợ cứ vào đây chơi với mọi người rồi sẽ thấy hòa nhập vui vẻ, ở Hải Phòng có rất nhiều member của diễn đàn này. Mợ cũng đừng trách mọi người khiếm nhã vì đó là hậu quả của sự khinh suất do mợ gây ra, kể như mợ chia sẻ bàn luận thì không có gì, rất vui vẻ nhưng mợ lại Post một bài, với một cái Clip có tính "hướng dẫn kỹ thuật" ngay trong box chuyên môn ... mà lại chứa đựng nội dung sai lệch ngô nghê như thế thì tất nhiên mọi người phản ứng là đúng, giá như mợ pót bài này ngoài quán Cafe thì lại vui vẻ ngay ... thành thực mà nói clip của mợ ở box này chỉ có giá trị spam (em không muốn dùng từ Rác vì nó không được tao nhã)
Thanks góp ý của bác, tại mình cũng chưa biết nhiều về đường đi lối lại trong diễn đàn này mà.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Thanks góp ý của bác, tại mình cũng chưa biết nhiều về đường đi lối lại trong diễn đàn này mà.
:) không nắm rõ về kỹ thuật mà dám đăng đàn dạy ngay trong diễn đàn kỹ thuật thì quả là liều lĩnh :D mọi sự mạnh dạn đều đáng hoan nghênh nhưng mà cũng nên có những giới hạn nhất định của nó :P

Haiphongoi

Xe buýt
:) không nắm rõ về kỹ thuật mà dám đăng đàn dạy ngay trong diễn đàn kỹ thuật thì quả là liều lĩnh :D mọi sự mạnh dạn đều đáng hoan nghênh nhưng mà cũng nên có những giới hạn nhất định của nó :P
lão này càng già càng khó tính :)) dđ kỹ thuật khô khốc nên đăng ở đây cho nó bớt khô là đúng rồi còn giề :P

hoinhap

Xe tăng
Ôi mợ xinh thế?

nguyendieuanh

Xe máy
lão này càng già càng khó tính :)) dđ kỹ thuật khô khốc nên đăng ở đây cho nó bớt khô là đúng rồi còn giề :P
I like!!!!:> Đúng ý tui. Tui đâu có vào đây để dạy mọi người về kỹ thuật đâu, tui chỉ nói về những gì mình bít thui mà, mấy bác đọc hoài bằng văn bản rồi thì giừo có người đọc cho nghe nè...;))

trienchieu12

Xe tăng
Các cụ không thấy chỗ này khô và cứng quá nên mợ ấy đang cố gắng làm cho mềm dẻo và ướt ra đấy à.

aq79

Xe container
Động viên các cụ xem clip rồi đem bướm ra vệ sinh, để ... nhà em đông khách sửa xe
lão Vòi đỉu nhờ, hay đây là sân sau của nhà cụ Vòi?
I like!!!!:> Đúng ý tui. Tui đâu có vào đây để dạy mọi người về kỹ thuật đâu, tui chỉ nói về những gì mình bít thui mà, mấy bác đọc hoài bằng văn bản rồi thì giừo có người đọc cho nghe nè...;))
mợ mà nghe cụ Ói ba phải này thì .....hôm nào rảnh mợ đi ọp cùng nhà Hải Phòng đi, tha hồ mà chia xẻ kiến thức ạ.

Haiphongoi

Xe buýt
lão Vòi đỉu nhờ, hay đây là sân sau của nhà cụ Vòi?

mợ mà nghe cụ Ói ba phải này thì .....hôm nào rảnh mợ đi ọp cùng nhà Hải Phòng đi, tha hồ mà chia xẻ kiến thức ạ.
he he, lão Quờ này thấy xinh dụ dỗ đây mừ (hôm nào mợ ấy đi ọp ới em với nhá )

Peto

Xe điện
Động viên các cụ xem clip rồi đem bướm ra vệ sinh, để ... nhà em đông khách sửa xe
Em thích nhất com men của cụ..
PR hài kinh khủng..em xem từ trang 1 tới giờ toàn sặc cười..:D

nguyendieuanh

Xe máy
Em thích nhất com men của cụ..
PR hài kinh khủng..em xem từ trang 1 tới giờ toàn sặc cười..:D
Đúng là kết hợp cả PR mà. Trên oto fun có cả một box để các bác lên PR đó thôi. Đợt trước công ty mình còn đặt banner trên OTF nữa mà. Ngoài việc chia sẻ kiến thức ra ai mà chẳng muốn đá đưa tí PR vào nhỉ. Có mấy bác Ava và chữ ký còn để cả tên cửa hàng số Đt kìa. Còn tất nhiên bác nào thích tới đâu sửa thì sửa thôi, thương hiệu gây dựng đâu pahir một sớm một chiều, PR mạnh mà sửa không ra gì thì thương hiệu không thể có được. Còn bác nào tay nghề thấy okie rồi thì tự sửa tại gia...(*)

taplaiux

Xe tải
Hôm nào mời Mợ về nhà tư vấn hộ em nhé:D dù sao cũng voka Mợ

Korando Đen

Xe tải
Nhà cụ Liệt Vòi còn nhớ hôm trc bên thớt ssangyong e hỏi vụ máy gào /khó vào số ko.
Tưởng là lỗi hộp số đi cắm giắc chuẩn đoán mà máy ko scan ra đc lỗi vì ko connect đc (mà nhà cụ bảo e mang qua cụ cắm thử ý)
Hóa ra "hình như" là do cái bướm này, ko phải là/chỉ là bẩn, mà cả khi do sai vị trí mà làm máy gào/giật số.
E vừa đi thử vừa chỉnh vị trí lại thì máy lại êm vào số ngọt.
Ko rõ cụ có giải thik giúp e xem cơ sở khoa học của hành vi sửa chữa của e là gì đc ko?
Cần thì e chộp cái bướm phọt lên đây cho kụ ngâm kíu bướm keke

Korando Đen

Xe tải
đúng là kết hợp cả pr mà. Trên oto fun có cả một box để các bác lên pr đó thôi. đợt trước công ty mình còn đặt banner trên otf nữa mà. Ngoài việc chia sẻ kiến thức ra ai mà chẳng muốn đá đưa tí pr vào nhỉ. Có mấy bác ava và chữ ký còn để cả tên cửa hàng số đt kìa. Còn tất nhiên bác nào thích tới đâu sửa thì sửa thôi, thương hiệu gây dựng đâu pahir một sớm một chiều, pr mạnh mà sửa không ra gì thì thương hiệu không thể có được. Còn bác nào tay nghề thấy okie rồi thì tự sửa tại gia...(*)
đúng đấy mợ ạ.
Hỏng nhỏ hỏng to e toàn đưa đi tmv, còn riêng bướm THÌ e tuyền tự tay rửa và chỉnh mợ ạ.
E nói thật đấy, dưới góc độ vật lý chứ ko phải sinh lý đâu haha, korando của e mà lệch vị trí bướm 1 phát là vào số giật,
ko biết chỗ của mợ có thêm phần lí thuyết về các triệu chứng xe bị khi ko làm vs như mợ mô phạm ko?

nguyendieuanh

Xe máy
đúng đấy mợ ạ.
Hỏng nhỏ hỏng to e toàn đưa đi tmv, còn riêng bướm THÌ e tuyền tự tay rửa và chỉnh mợ ạ.
E nói thật đấy, dưới góc độ vật lý chứ ko phải sinh lý đâu haha, korando của e mà lệch vị trí bướm 1 phát là vào số giật,
ko biết chỗ của mợ có thêm phần lí thuyết về các triệu chứng xe bị khi ko làm vs như mợ mô phạm ko?
Vào số giật, galangti cao ( òa ga ), đang đi thẳng mà quẹo thì tự nhiên cũng giật đùng đùng,...v..vv chạm đến cái em bướm ga này là phát sinh vô số bệnh, muôn hình vạn trạng triệu chứng đó. Khách vào chỗ mình nhiều trường hợp thợ chỗ khác chọc chạch vào em này nên lệch đồng tiền, lò xo gião, méo xẹo các kiểu. Tại ngó qua mấy topic thấy mọi người nói nhiều về hiện tượng xe giật, òa ga này quá nên mới làm topic này mong cung cấp thêm thông tin thôi.