lưu ý các cụ về rửa xe !

laiminhthang

Xe máy
107 Trường Lâm, Đức Giang, Long Biên, Hà Nội
Website
carwash.vn
mời các cụ ghé thăm trung tâm chăm sóc xe tại 107 trường lâm để được tận mắt nhìn thấy công nghệ rửa xe hơi nước nóng đến từ Hàn Quốc. Trung tâm của em tự hào là địa điểm dẫn đầu về công nghệ này tại miền bắc. bên dưới là link website bên em.
http://www.youtube.com/watch?v=mZBS-PJUtQo
http://www.carwash.vn/

laiminhthang

Xe máy
Website
carwash.vn
Rửa máy không đơn giản như các cụ nghĩ đâu ạ, nó phân chia ra các bước, các loại vật liệu và hóa chất chuyên dùng. sau khi rửa còn phải bảo đưỡng nữa thì tác dụng mới hoàn hảo.
mời các cụ ghé ghé qua website bên em để nghiên cứu thêm:
[video=youtube;mZBS-PJUtQo]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=mZBS-PJUtQo[/video]

Chỉnh sửa cuối:

dongco

Xe tăng
mời các cụ ghé thăm trung tâm chăm sóc xe tại 107 trường lâm để được tận mắt nhìn thấy công nghệ rửa xe hơi nước nóng đến từ Hàn Quốc. Trung tâm của em tự hào là địa điểm dẫn đầu về công nghệ này tại miền bắc. bên dưới là link website bên em.
cụ ơi xe cỏ thì có cần phải rửa máy ko hả cụ? hi hi .....

sontranvu

Xe điện
Cám ơn cụ đã nhắc nhở.#:-s

kienktat

Xe hơi
xe em altis 2002 máy bẩn quá rồi có nên rửa ko các cụ ơi

Bummer9332

Xe buýt
Thanks cụ,

cuchuoidibo

Xe máy
rửa xe cũng như đi tắm hàng ngày thôi mà cụ. chỗ em tắm xong còn có masage và bôi kem dưỡng da nữa. Yêu vợ rồi thì còn pải hỏi.
em thấy cụ quảng cáo nhiều cho cái máy Steam Washer loại OPTIMA KOREA giá FOB 3500 USD quá mà em cũng chẳng biết cụ dùng hàng Korea hay hàng tầu nữa. Em nghĩ cụ nên phân tích đặc điểm công nghệ của nó hơn là đi đưa hình ảnh rẻ tiền đó. sau đó Spam khắp diễn đàn...
Nếu cụ đủ hiêu biết thì nên đưa một bài về nó
một vài góp ý nhỏ.

laiminhthang

Xe máy
Website
carwash.vn
em thấy cụ quảng cáo nhiều cho cái máy Steam Washer loại OPTIMA KOREA giá FOB 3500 USD quá mà em cũng chẳng biết cụ dùng hàng Korea hay hàng tầu nữa. Em nghĩ cụ nên phân tích đặc điểm công nghệ của nó hơn là đi đưa hình ảnh rẻ tiền đó. sau đó Spam khắp diễn đàn...
Nếu cụ đủ hiêu biết thì nên đưa một bài về nó
một vài góp ý nhỏ.
hi hi. cụ cũng biết giá phốp cơ à. thế cụ có biết ở Việt Nam ai phân phối không? Cụ còn biết hàng tầu nữa á. nghe nói 3M cũng nhiều hàng tầu lắm đấy. Cụ muốn biết thêm về công nghệ mời cụ vào trang web bên em ngâm cứu nhá. Hình ảnh bên em không rẻ tiền lắm đâu cụ ạ, em chụp bằng cái máy ảnh 12 triệu và phải trải qua rất nhiều công phu chỉnh sửa và rất nhiều khách hàng đến rửa mới có đủ pic chạy đến 4.45P đấy cụ ạ, cụ thấy nó rẻ tiền mời cụ làm một cái thử xem. chắc cụ thấy chữ ký của em ở khắp các diễn đàn nên hoa mắt chăng? em chỉ dạo mấy cái theard chăm sóc xe thôi.

cuchuoidibo

Xe máy
hi hi. cụ cũng biết giá phốp cơ à. thế cụ có biết ở Việt Nam ai phân phối không? Cụ còn biết hàng tầu nữa á. nghe nói 3M cũng nhiều hàng tầu lắm đấy. Cụ muốn biết thêm về công nghệ mời cụ vào trang web bên em ngâm cứu nhá. Hình ảnh bên em không rẻ tiền lắm đâu cụ ạ, em chụp bằng cái máy ảnh 12 triệu và phải trải qua rất nhiều công phu chỉnh sửa và rất nhiều khách hàng đến rửa mới có đủ pic chạy đến 4.45P đấy cụ ạ, cụ thấy nó rẻ tiền mời cụ làm một cái thử xem. chắc cụ thấy chữ ký của em ở khắp các diễn đàn nên hoa mắt chăng? em chỉ dạo mấy cái theard chăm sóc xe thôi.
nói thật cách trả lời của cụ chứng tỏ cụ chẳng có tí kiến thức nào về chăm sóc xe... còn cái máy mà cụ phân phối cũng k có gì đặc biệt cả vì ai cũng có thể mua nó ở trên mạng. cụ đừng tỏ ra nguy hiểm với cái điện thoại 12 củ, cái anh em OF cần là sự chia sẻ về kiến thức chứ khong phải về tiền cụ nhé. mong là đừng đi lang thang các theard hãy tạo cho mình cái điểm nhấn riêng

laiminhthang

Xe máy
Website
carwash.vn
nói thật cách trả lời của cụ chứng tỏ cụ chẳng có tí kiến thức nào về chăm sóc xe... còn cái máy mà cụ phân phối cũng k có gì đặc biệt cả vì ai cũng có thể mua nó ở trên mạng. cụ đừng tỏ ra nguy hiểm với cái điện thoại 12 củ, cái anh em OF cần là sự chia sẻ về kiến thức chứ khong phải về tiền cụ nhé. mong là đừng đi lang thang các theard hãy tạo cho mình cái điểm nhấn riêng
vâng, thú thật thì em mới làm rủa xe có hơn năm, còn bán thiết bị thì dược vài năm thôi. kinh nghiệm còn thiếu nhiều. mong các tiền bối chỉ giáo. nói về máy móc thì em rành lắm, cơ mà nói về hóa chất thì em mù tịt, cơ hồ em chỉ biết automagic là của Mỹ, còn solax là của Đức. còn lại thì chịu. em đính chính lại là cái máy ảnh của em chứ k pải điện thoại cụ nhé.

cuchuoidibo

Xe máy
Máy rửa xe hơi nước nóng thì Optima của Hàn Quốc cũng khá nổi tiếng, tuy nhiên nếu dùng của hãng Daimer của Mỹ thì tuyệt vời hơn nhiều.
Ở Việt Nam mình dùng hàng của anh Tung của có lẽ rẻ hơn nhiều

laiminhthang

Xe máy
Website
carwash.vn
Máy rửa xe hơi nước nóng thì Optima của Hàn Quốc cũng khá nổi tiếng, tuy nhiên nếu dùng của hãng Daimer của Mỹ thì tuyệt vời hơn nhiều.
Ở Việt Nam mình dùng hàng của anh Tung của có lẽ rẻ hơn nhiều
hi hi. cụ cho em xin thông tin về cái máy dai mer ma cụ giới thiệu với. em nóng lòng quá. hôm nào mời cụ sang chỗ em chơi, nhờ cụ chỉ giáo cho vài đường.
nói thật, các trả lời của cụ em nghĩ cụ chắc chưa xem cái máy hơi nước ra làm sao đâu ạ.

dongco

Xe tăng
2 cụ "thang" và "chuoi" chắc là 2 nhà phân phối máy rửa xe thì phải. E thấy 2 cụ giới thiệu sản phẩm hơn là hướng dẫn ae otf chăm sóc xe. Hi hi

pimbim

Xe tăng
Thông tin rất quý, thanks cụ

sangsang_atp

Xe máy
Hà Lội - Chật chội và lầy lội nhưng mà vui như hội
Em thường chứng kiến cảnh các bãi thường họ rửa máy qua các bước sau :
1. xịt nước
2. nửa lit dầu bẩn bẩn
3. cọc tre
4. vẩy cát thẳng vào khoang máy để khử dầu
5. xịt lại nước
6. xì khô tý rồi phơi khô
Còn dọn nội thất thì :
1. Omo, Sunlight, vì dân ....bọt gì của tàu
2. Bàn chải
3. xì khô tý rồi chủ yếu phơi khô
Trông quả thực là hơi hãi. Chắc các xe em từng thấy đều làm cho sạch để tiễn xe đi nên chủ xe cũng ko quan tâm lắm. Còn các cụ đã làm vì yêu V2 thì nên đứng canh cho kỹ vào ạ :D

daochinghi

Xe buýt
vậy mà em không biết cứ phun nước vào buồng máy

laiminhthang

Xe máy
Website
carwash.vn

BnLuxury

Xe buýt
Website
www.bn-luxury.com
Trước đây em cứ xịt ầm ầm nhưng từ khi thằng em phải thay hộp đen xe forte hết 16củ thì em xin kiếu

emeraldflagon

Xe buýt
các cụ ơi, rửa trong hãng có ổn không ợ. tại hum trc e vào trong hãng có dịch vụ này những chưa thử :)