Hải Phòng [Lưu trữ] Thông tin An toàn Giao thông Hải Phòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

xdthienha

Xe điện
hê hê, bọn đấy tai điếc mắt mù cụ ạ, chả hy vọng gì đâu.

quan điểm của e là được việc, cụ thế là may rồi, vì đèn vàng đã là đèn dừng rồi nhé.

vượt trên cầu là sai rồi, ko cần căn cứ trái phải.
Trên cầu nhiều làn thì vân ok chứ cụ AQ.Ví dụ cầu An Đồng thì vô tư.Nó cho phép chạy 2 làn cơ mà.

xdthienha

Xe điện
Em thấy cụ lái xe gọi cho bảo hiểm, chắc chỉ mất thời gian sửa chữa.
Thằng ku đi xe máy đã sai, không đội mũ bảo hiểm, phóng nhanh (do xxx đang làm đầu khu đô thị, ku cậu thoát được chốt chắc phóng nhanh một là do sợ, hai là do phởn vừa thoát được). Ku cậu vẫn bò được vào vệ cỏ và alo cho người thân.
XXX 113 sau khoảng 30 phút mới xuất hiện bị cụ đội mũ bảo hiểm trong ảnh 2 ửi vì tác phong làm việc quá chậm, xxx 113 lý giải do điện thoại hỏng, chúng tôi đang sửa - lý do hài nhất từ trước tới nay em được nghe.
Tai nạn chẳng ai muốn,cả 2 đều khổ.
Quán bạn em có đánh nhau,gọi nó,1 tiếng sau nó mới đến.Còn có cả chó nghiệp vụ đi theo nữa mới kinh.Đến chẳng thấy thằng nào đánh nhau nó tức mình phạt cho 500k vì tội gọi láo.:))

Mr.Tuan_HP

Xe hơi
Một tiếng sau đến thì làm ăn được gì nữa các cụ nhể, bọn này nó sợ chết nên để xong xuôi rồi đến hôi đấy mà

aq79

Xe container

fantasylove

Xe buýt

Các cụ vào các khu đô thị ko nên phóng nhanh.
Hơ.cái này buổi sáng hum trước.ngay gần nhà e đây này.con này là do xe máy trong làng Hoàng Mai đi ra rât bố láo, đâm trực diện vào oto nên mới ra nông nỗi này.bố cái lũ dân trí thấp này e cầu cho nó đâm vào đâu chết cụ nó hết đi cho đỡ chật đất.đi xe thì phóng bừa bãi, $ rác có mấy k tháng cũng éo chịu đóng.mnag hết rác ra mẹ nó khu dân cư người ta vứt thành bãi to đùng.lại mất công thuê xe xúc đât thành đống chặn mje nó đường dek cho đi nữa.tử tế thì éo mún.bực

vmcgf

Xe tăng
Các cụ lưu ý xxx Quán Toan đang tổ chức ăn bẩn, báo đàm bắt cả từ lỗi thiếu đèn phanh !

Kangoora

Xe tăng
Các cụ lưu ý xxx Quán Toan đang tổ chức ăn bẩn, báo đàm bắt cả từ lỗi thiếu đèn phanh !
Bố cái loại ăn bẩn, cho ăn cả phân
Nếu đèn phanh ko sáng là mình sai mà các cụ, e nghĩ là nên nhẹ nhàng thuyết khách vì xxx cũng là con người thôi mà. Họ chỉ là phần cuối cùng trong cái mớ bòng bong chứ có gì ghê ghớm đâu.

fiestafun

Xe tải

xdthienha

Xe điện
Hôm nay mát trời,em lượn xe máy hóng gió ngoài đg ngắm các em teen đi chia tay lớp 12 về.Đoạn từ sân bay về ngã tư Big C em đi ra 3 làn ngoài cùng.Dừng đèn đỏ 1 mình em dừng 1 trên 3 làn to uỵch.Dân chúng thì chen nhau ở 2 làn trong cùng.Còn bóp còi,chửi nhau loạn xạ.Quay ra nhìn em với anh mắt kiểu như :"thằng này là xxx,thằng này điên rồi,thằng này chắc con cháu ông nào..." :)).Buồn cười ko chịu đc.Thế mới biết dân ra đường chẳng biết đếch gì về luật cả.

denkym

Xe tải
Hôm nay mát trời,em lượn xe máy hóng gió ngoài đg ngắm các em teen đi chia tay lớp 12 về.Đoạn từ sân bay về ngã tư Big C em đi ra 3 làn ngoài cùng.Dừng đèn đỏ 1 mình em dừng 1 trên 3 làn to uỵch.Dân chúng thì chen nhau ở 2 làn trong cùng.Còn bóp còi,chửi nhau loạn xạ.Quay ra nhìn em với anh mắt kiểu như :"thằng này là xxx,thằng này điên rồi,thằng này chắc con cháu ông nào..." :)).Buồn cười ko chịu đc.Thế mới biết dân ra đường chẳng biết đếch gì về luật cả.
e tưởng đường LHP làn giữa cho 4b thôi cụ nhỉ?làn trong cùng bên phải là cho 2b và 4b(muốn rẽ phải)

Quangtrunghp

Xe tải
Các cụ di đồ Sơn chú ý nhé ,bắt đè vạch từ khu 1 vào khu 2 doạn đưđường cong nhé ,nhiều xe dính lắm ,các cụ để ý nhé ,ko ra đồ Sơn mất vui

Quangtrunghp

Xe tải
Vâng ,đồ Sơn bây giờ kkiến Mạch thế,đủ loại chó vàng chó xanh

xdthienha

Xe điện
e tưởng đường LHP làn giữa cho 4b thôi cụ nhỉ?làn trong cùng bên phải là cho 2b và 4b(muốn rẽ phải)
Đấy là đoạn từ ngã 5 đến BigC thôi cụ ah.Còn đoạn từ vòng xuyến BigC về sân bay thì cụ đi làn nào cũng ok hết

cuong beo

Xe buýt
Các cụ di đồ Sơn chú ý nhé ,bắt đè vạch từ khu 1 vào khu 2 doạn đưđường cong nhé ,nhiều xe dính lắm ,các cụ để ý nhé ,ko ra đồ Sơn mất vui
chuẩn,đêm qua e cũng tý dính ở đó(mọi khi đi thì cũng thấy xxx núp ở đó nhưng là vịn 2b ko đội mũ thôi)nào ngờ , lúc đó đang nửa tỉnh nửa phê nên cũng ko rõ mình có dính vạch hay ko nữa?đi được 1 đoạn 2,3 xxx soi đèn bin rồi gậy chỉ vào mặt e (ý là cho xe táp vào lề để check)lúc đó thì e tỉnh cả người ,trong đầu luận ngay ra phương án 50/50,1 là cám thấy vọt được thì vọt còn ko thì stop lại ,quan sát vài giây thấy ko có xe máy của xxx dựng đó nghĩ thầm khả năng mình sẽ ko bị mất xèng thế là 1,2,3 go nhưng ko phải tăng tốc ngay mà cứ tà tà xem các chú xxx có phản ứng gì ko(chắng may xxx nhảy bổ nên nắp capo xe mình thì lại nên báo mất thôi mà nhất là member của of nữa thì nhục)may thay chạy đến đoạn vòng xuyến vào khu 2 ngoái đầu lại ko thấy xxx lao theo.thôi coi như hôm nay mình hên(ăn ở có đức nó thế đấy các cụ ạ)ko thì kiểu gì cũng mất dăm ba lít<:-P

sakura.umi

Xe tải
Hôm qua em đi qua, thấy đông đông các đ/c tưởng các đồng chí tụ tập chuẩn bị đi .....may mà em đưa gấu và cả gia đình đi...nên rất Tạ từ tốn

fiestafun

Xe tải
chuẩn,đêm qua e cũng tý dính ở đó(mọi khi đi thì cũng thấy xxx núp ở đó nhưng là vịn 2b ko đội mũ thôi)nào ngờ , lúc đó đang nửa tỉnh nửa phê nên cũng ko rõ mình có dính vạch hay ko nữa?đi được 1 đoạn 2,3 xxx soi đèn bin rồi gậy chỉ vào mặt e (ý là cho xe táp vào lề để check)lúc đó thì e tỉnh cả người ,trong đầu luận ngay ra phương án 50/50,1 là cám thấy vọt được thì vọt còn ko thì stop lại ,quan sát vài giây thấy ko có xe máy của xxx dựng đó nghĩ thầm khả năng mình sẽ ko bị mất xèng thế là 1,2,3 go nhưng ko phải tăng tốc ngay mà cứ tà tà xem các chú xxx có phản ứng gì ko(chắng may xxx nhảy bổ nên nắp capo xe mình thì lại nên báo mất thôi mà nhất là member của of nữa thì nhục)may thay chạy đến đoạn vòng xuyến vào khu 2 ngoái đầu lại ko thấy xxx lao theo.thôi coi như hôm nay mình hên(ăn ở có đức nó thế đấy các cụ ạ)ko thì kiểu gì cũng mất dăm ba lít<:-P
Cụ liều thế, em là em chịu. Chúc mừng cụ thoát nạn!

Trạng thái
Thớt đang đóng