Hải Phòng [Lưu trữ] Thông tin An toàn Giao thông Hải Phòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

rockyvnn

Xe buýt
Em vừa đi về gặp quả này, ở chỗ khu TT Cảng 2, Lê Lợi.
Chả hiểu đi kiểu gì thấy 2 em dính vào nhau, em phía trước húc tung cây trên vỉa hè, móm hết cả đầu, vỡ kính. Người thấy không sao, đang a lố a lồ ầm ĩ.
[YOUTUBE]R7EFYxN0KrU[/YOUTUBE]
Va chạm nhẹ, 2 bên đều gọi đội ra giải quyết. Đội đông, trẻ, mạnh đập đội còn lại tơi bời cả người lẫn xe. Đi đường bây giờ nguy hiểm quá các cụ ạ!

fiestafun

Xe tải
Va chạm nhẹ, 2 bên đều gọi đội ra giải quyết. Đội đông, trẻ, mạnh đập đội còn lại tơi bời cả người lẫn xe. Đi đường bây giờ nguy hiểm quá các cụ ạ!
Va chạm thì đi gặp bảo hiểm, ko có bảo hiểm thì ai sai người ấy trả tiền sửa, sao phải chuyện bé xé ra to thế nhỉ! Tiếp hậu quả và sử lý thế nào đi cụ ơi, cụ có thông tin không em hóng?

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Quán bạn em có đánh nhau,gọi nó,1 tiếng sau nó mới đến.Còn có cả chó nghiệp vụ đi theo nữa mới kinh.Đến chẳng thấy thằng nào đánh nhau nó tức mình phạt cho 500k vì tội gọi láo.:))
Quán bạn cụ ở trong phố chắc đường hạn chế 40km/h đã thế còn phải mang chó, mèo đi nữa nên đến muộn mong các cụ thông sờ cảm hè hè

Thần Tài

Xe điện
Chắc cũng không nhẹ lắm vì chùn hết cả capo mà. Chắc do đánh nhau nên em vừa thoát qua, cất xe xong thì thấy CA chặn ngay ngã 3 Phạm Minh Đức.

vmcgf

Xe tăng
Đèn phanh cũng quan trọng mà cụ, không có sao cụ biết xe trước đang giảm tốc độ. Cụ đừng chửi xxx thế mất quan điểm.
Em thấy mỗi dưới đó có kiểu đang đi phi lên chặn xe người ta lại để xử thôi !

HoangTung76

Xe điện
Em thấy mỗi dưới đó có kiểu đang đi phi lên chặn xe người ta lại để xử thôi !
Thì xxx nó phát hiện thấy cụ vi phạm nó chặn lại phạt là đúng rồi còn gì. Xe cụ không có đèn phanh nhiều lúc xe đi sau ăn đủ với cụ rồi, e thấy cụ còn có bài cãi thắng bọn Quán toan khi vượt trên đường sắt, mà lỗi đèn phanh này cụ không cãi đc à.

Naviman

Xe tăng
Sáng nay em đi làm, thấy mương An Kim Hải đầy nước đã chột dạ rồi. Rẽ ra đường Lạch Tray hướng về cầu Rào, lúc đầu còn ngon, đến đoạn từ ngã 4 Nguyễn Bình trở đi thì thật là kinh khủng. Xe mình thì sedan thấy bà con lội bì bõm đã ngại rồi, thỉnh thoảng găp mấy bác xe công, xe tải hoặc 7c chân dài đi qua mà cứ dập dềnh như sắp bơi ấy. Ơn trời, may mà em cũng giữ được em nó không chết máy và về đến ... nhà an toàn, chân trái mỏi nhừ luôn :D. Mà em cũng gặp ít nhất 4 bác chân ngắn như mình nằm chơi giữa biển nước :( chờ cứu hộ. Thấy bảo tình hình khu Trung tâm cũng ngập nặng lắm ợ.
Rút kinh nghiệm lần sau có mưa to nhà em cứ gọi xe ôm đi làm cho lành.

phuongdm

Xe tải
Các bác cho em hỏi xe chạy lụt thế này thì có phải thay dầu ko bác hay ko cần (xe ko chết máy). Trước em chạy 2b thì cứ đi lụt mà ngập bô là em thay dầu kể cả ko chết máy, giờ 4b có phải thay ko các bác? Sáng nay tầm 8h hơn chạy tới cầu lạc long thấy có 1 bác chạy K5 đẹp quá định nháy đèn chào mà ko kịp, 1 lúc sau chợt nhớ mìn cũng đang chạy Optima, he he. Ko hiểu có trong hội K5 HP mềnh ko các bác nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

Captiva555

Xe tăng
em lội nước về nhìn vào trong mũi xe thấy đầy lá cây vụn dính đầy trong kẽ sinh hàn nước làm mát, các cụ thử soi xem sao

fantasylove

Xe buýt
Các bác cho em hỏi xe chạy lụt thế này thì có phải thay dầu ko bác hay ko cần (xe ko chết máy). Trước em chạy 2b thì cứ đi lụt mà ngập bô là em thay dầu kể cả ko chết máy, giờ 4b có phải thay ko các bác? Sáng nay tầm 8h hơn chạy tới cầu lạc long thấy có 1 bác chạy K5 đẹp quá định nháy đèn chào mà ko kịp, 1 lúc sau chợt nhớ mìn cũng đang chạy Optima, he he. Ko hiểu có trong hội K5 HP mềnh ko các bác nhỉ
E nghĩ ko cần đâu cụ.xe có chết máy đâu mà phải xử lý.coi như nó tải nặng 1 tí thôi mà

vmcgf

Xe tăng
Thì xxx nó phát hiện thấy cụ vi phạm nó chặn lại phạt là đúng rồi còn gì. Xe cụ không có đèn phanh nhiều lúc xe đi sau ăn đủ với cụ rồi, e thấy cụ còn có bài cãi thắng bọn Quán toan khi vượt trên đường sắt, mà lỗi đèn phanh này cụ không cãi đc à.
Em đâu có bài đó. em chỉ có bài chiến với x Đồ Sơn thôi ! Em nói đâu có sai, mỗi HP nhà mềnh lad có kiểu phi xe lên chặn đầu, cả xe máy luôn, lâu nay vẫn vậy, làm gì ở đâu có lệ như vậy ! Còn lỗi đèn phanh...em chẳng mất đồng nào ạ, mất tí thời gian thôi. Mà em ấn tượng với tài lẻ của cụ lém, hôm siêu oF vừa rồi ấy !

cautre

Xe máy
xe chết như ngả rạ, e vưỡn ngon choét, hề hề.
Nếu e ko nhầm thì xe cụ là Soul trắng... Chuyên đỗ ở khu lô 27 Lê Hồng Phong... Cạnh quán cafe... ((((:

Trạng thái
Thớt đang đóng