Chi hội [Lưu trữ] Sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa

Trạng thái
Thớt đang đóng

benghe

Xe điện
Hơ hơ, thế này thì cụ Beck lưu ý hộ em nhé vì xe em nặng nhất là phần nhựa mũi xe (bị xã 1 bên, thấy bẩu gẵy hết lẫy nhựa. Vụ này do ông em cọc chèo lùi xe mắc viên đá hộc ở bánh trước), tháo k cẩn thận đi nốt bên kia thì lợn què thành lơn toi mất :D

@ cụ Na: mọi lẫy nhựa của các phần ốp nội thất xe bị hỏng, gẫy cụ sang gặp cụ 4 là giải quyết được tất nhé!
Cụ Ma lúc nào đi thì nhắn em đi cùng với, em cũng đang có nhu cầu tút tát, dạo này hay bị các xe khác nó va quệt và trẻ con nó gạch xước hết cả mà không bắt quả tang được vụ nào :(
Cụ đi thì nhắn em vào số 0912.0908.85 nhé

nothinghd

Xe điện
Cụ Ma lúc nào đi thì nhắn em đi cùng với, em cũng đang có nhu cầu tút tát, dạo này hay bị các xe khác nó va quệt và trẻ con nó gạch xước hết cả mà không bắt quả tang được vụ nào :(
Cụ đi thì nhắn em vào số 0912.0908.85 nhé
Cụ ấy đi rồi...

Beck

Xe điện
Lúc nãy em vừa chạy về lấy xe vì chiều có việc, tranh thủ qua chỗ Toản tự xử rửa cái xe, đổ thêm 500ml nước làm mát đỏ. Thì diện kiến xe cụ Ma đã được lên thớt :-?.

Toản nó bảo em sáng nay vừa đi làm bảo hiểm Pjico cho xe cụ Ma xong, đc thanh toán hết thì phải, và cũng nhanh gọn vì gặp ngay người quen của chú ấy xử lý.
Ngoài ra chú ấy còn bảo em vào ngửi thử cái nội thất xe cụ, nó bảo có cái mùi gì kinh lắm, sáng nay nó đi mà suýt ... em cũng thấy kinh. Cụ Ma chăm xe kiểu gì mà để mùi sợ thế.

Up cho cụ mấy cái cho đỡ nhớ vợ 2 nhé. :D

Linhthuynd

Xe buýt
Lúc nãy em vừa chạy về lấy xe vì chiều có việc, tranh thủ qua chỗ Toản tự xử rửa cái xe, đổ thêm 500ml nước làm mát đỏ. Thì diện kiến xe cụ Ma đã được lên thớt :-?.

Toản nó bảo em sáng nay vừa đi làm bảo hiểm Pjico cho xe cụ Ma xong, đc thanh toán hết thì phải, và cũng nhanh gọn vì gặp ngay người quen của chú ấy xử lý.
Ngoài ra chú ấy còn bảo em vào ngửi thử cái nội thất xe cụ, nó bảo có cái mùi gì kinh lắm, sáng nay nó đi mà suýt ... em cũng thấy kinh. Cụ Ma chăm xe kiểu gì mà để mùi sợ thế.

Những con xe mầu đen hay phải đánh phấn thế nhỉ?:))

ca_ce

Xe tăng

cụ ma đừng hoạt động trên xe nhé, mùi kinh lém^#(^

benghe

Xe điện
Trưa mai em chạy qua chỗ bác Toản này để kê đơn tý vậy... trưa mai cụ nào rảnh đi cùng em? chỗ Ngụy như con tôm cũng nhiều hàng quán lắm :D

laodatma

Xe điện

Cám ơn cụ Beck, chiều em định qua xem con sót j k (sáng dt o e thông báo tình hình hình thì sót mất tai bên phụ - e lại phải bù tiền thêm cùng 4 qua lazang k d bh :( ) ma mưa quá! A lúc nào cú hd ae nó ra lốp để làm lazang cẩn thận k tèo cảm biến áp suất thì toi :D . Mà của em còn nhiều chỗ trên cánh dọc xe sao chưa thấy ảnh nhỉ? Mà nặng nhất phải tháo *** ra gia cố lại mà k thấy động vào. Để em phải alo phát. Cụ cứ giám sát chặt hộ em nhóe! Tks.
Ah cái mùi đấy là của con bướm treo ở duôi xe (hàng nhựt hịn đó), vợ em khen mờ :D

Beck

Xe điện
Vâng, e chỉ chụp sơ qua thôi, sơn kiểu như này chỉ phải tháo mấy thứ lặt vặt thôi ạ. Còn cái lazang thì ko phai ra lốp đâu cụ ạ. Cái mùi đấy nó quyện với mùi nỉ kinh quá cụ ạ, em nghĩ tiện cụ nên cho nó bộ áo cho sag luôn đi, cho nó mới, nó sang cái xe, 4 năm rồi còn gì :-?

laodatma

Xe điện
Thì em cũng không rõ sao phải tháo lốp (lần trước thấy xe cụ Na các chú để nguyên), có thể lazang của em bị te tua phần mép nhiều quá chăng? :( Còn cái mùi kia thì công nhận cũng hơi mạnh (thương em chỉ dúng quế & cafe còn lấu rồi có dùng loại không mùi của cụ khumui). Chỗ toản nó có làm luôn ghế da không nhỉ? Kể ra cùng một công cho vào đó cũng tiện nhưng gấu thì có vẻ không thích (mấy lần ngồi ghế da cứ kêu chuội) mà món độ xe mắt nhìn tháy được thì em toàn để gấu quyết (em chỉ làm những thứ không ai hoạc ít người biết thôi :D).
Vâng, e chỉ chụp sơ qua thôi, sơn kiểu như này chỉ phải tháo mấy thứ lặt vặt thôi ạ. Còn cái lazang thì ko phai ra lốp đâu cụ ạ. Cái mùi đấy nó quyện với mùi nỉ kinh quá cụ ạ, em nghĩ tiện cụ nên cho nó bộ áo cho sag luôn đi, cho nó mới, nó sang cái xe, 4 năm rồi còn gì :-?

hanoien

Xe điện
Trưa mai em chạy qua chỗ bác Toản này để kê đơn tý vậy... trưa mai cụ nào rảnh đi cùng em? chỗ Ngụy như con tôm cũng nhiều hàng quán lắm :D
Nhìn cái Avatar của cụ là em thèm rồi, có gì em qua xin ké 1 cốc.

benghe

Xe điện

Boytriton

Xe điện
Các cụ cho em chậm tý nhá, đang bận việc chưa xong đc,phù

laodatma

Xe điện
Nhìn hình kim chỉ thì cũng same same xe em, nhưng cái mặt đồng hồ này cụ đã thao ra để dộ rồi e rằng kinh chỉnh lệch mất rồi (giống xe em). Chính xác số mà thì mượn cái adapter của cụ Ca_ce xem chuẩn ngay! :D
Vòng tua máy xe em lúc dừng đèn đỏ như thế này các cụ ạ :D

benghe

Xe điện
nghe đồn trưa nay off chui văng lắm có gần 10 ofer thôi
Off chui mà cũng ra ối trò vui... cụ nào chém gió nhiều nhất thì lập thớt đi để anh em còn lên kế hoạch ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng