Chi hội [Lưu trữ] Sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa

Trạng thái
Thớt đang đóng

Catdontlove

Xe buýt
Em hỏi TMPS của Steelmate nhưng sau đó lại quyết định chơi bộ HUD+TMPS của Tienhungtech.
Cái này có vẻ hay cụ nhỉ, cụ làm chuột bạch em lót dép hóng cụ nhé. Tổng thiệt hại nhiêu xiền hả cụ

chip&moon

Xe tăng
laodatma nói:
Từ hôm lắp em để ý nó sáng khoản 3-4 lần, có lần nó còn nhảy ra P-0 ở màn hiển thị. Mỗi lần cái đèn đó sáng cỡ khoảng 2-30s mà em lái xe nên không chụp được. Em sẽ để ý lần sau hô Gấu chụp post sau nhé! =))

Cái vụ qc cảnh báo tốc độ của thằng này khui vãi. Em cá là cái vụ giơ tay để set = hồng ngoại chẳng ai dám làm vì vị trí lắp toàn sát kính lái, mà đi tốc độ 80 cây chuối cụ nào dám nhổm lên để dí tay vào HUD cho nó nhận tốc độ đặt thì dũng cảm vãi luyện :D
He he, em với tay suốt đấy :)
Em set mặc định 80, còn đoạn nào 50 mà hay bắn tốc độ thì em với một phát, cũng đơn giản mà cụ, với lại chỉ đoạn nào mình biết là hay bắn thôi, còn lại cũng ít sờ.

(Sent from my mobile using Forum Runner)

chip&moon

Xe tăng
Cái này có vẻ hay cụ nhỉ, cụ làm chuột bạch em lót dép hóng cụ nhé. Tổng thiệt hại nhiêu xiền hả cụ
Tổng thiệt hại 7M. Em lắp cũng lâu rồi mờ. Hôm nào off cụ cứ nghía thoải mái.
Buồn cái là từ hồi lắp, bị thủng lốp mỗi một lần hôm đi Đà Nẵng thì lại do cụ Na đi một vòng trước khi khởi hành từ Hà Tĩnh phát hiện ra :) (thank cụ Na cái nữa :) )
Lúc đó em chưa xuất phát nên cũng ko để ý cảnh báo :)
Cho nên túm lại, check một vòng trước khi xuất phát là ko bao giờ thừa.

Chỉnh sửa cuối:

laodatma

Xe điện
Cái này nó chỉ cho set một mức thôi mà cụ! Cụ để 80 nhưng khi 50 cụ với tay là nó về 50, lúc nào cần 80 thì cụ lại phải bấm nút set lại or với tay lần nữa. Em thấy thế nên dù hơi rối rắm tý nhưng em với kết hợp 2 bộ AL v3 & v4 của cụ rừng để vừa có tất cả tính năng mới nhưng không bị cắt mất tính năng cảnh báo tốc độ 3 mức :D
He he, em với tay suốt đấy :)
Em set mặc định 80, còn đoạn nào 50 mà hay bắn tốc độ thì em với một phát, cũng đơn giản mà cụ, với lại chỉ đoạn nào mình biết là hay bắn thôi, còn lại cũng ít sờ.

ca_ce

Xe tăng
Cái này nó chỉ cho set một mức thôi mà cụ! Cụ để 80 nhưng khi 50 cụ với tay là nó về 50, lúc nào cần 80 thì cụ lại phải bấm nút set lại or với tay lần nữa. Em thấy thế nên dù hơi rối rắm tý nhưng em với kết hợp 2 bộ AL v3 & v4 của cụ rừng để vừa có tất cả tính năng mới nhưng không bị cắt mất tính năng cảnh báo tốc độ 3 mức :D
chạy cảnh báo thế này thì mệt quá cụ, ngoài nhìn biển lại phải dùng thêm tay, em thì cứ auto cơm , nếu quên thì chịu vậy :-?

hanoien

Xe điện
Đứa bạn em hôm trước mua lại em Kem 2007, giờ phát hiện ra mưa to bị dột, nước ngấm vào rỏ tong tỏng xuống chỗ gần đầu nghe nhạc.
Giờ làm sao đây các cụ? E định bảo bạn em sang Vịt vòi sửa.

nothinghd

Xe điện
Đứa bạn em hôm trước mua lại em Kem 2007, giờ phát hiện ra mưa to bị dột, nước ngấm vào rỏ tong tỏng xuống chỗ gần đầu nghe nhạc.
ếch phải bị dột đâu, nó tắc cái ống thoát nước cửa nóc đấy... Thông cái ống đới xong là ok.

dunghud

Xe tăng

ca_ce

Xe tăng
ếch phải bị dột đâu, nó tắc cái ống thoát nước cửa nóc đấy... Thông cái ống đới xong là ok.
cụ trả lời đúng là có kinh nghiệm có khác, nhất là để xe ngoài trời dứoi tán cây me, cây phượng thì xong rồi

Catdontlove

Xe buýt
Lấy cái sợi nhựa cứng dài 2m thông 4 lỗ cụ ạ. thằng cu cty em vừa thông con cerato xong, cái tội để dưới gốc cây phượng bị F1 nghịch mở ra thế là lá chui vào dính trưởng, bài này là của cụ Beck nhà mình đới

hanoien

Xe điện
Cám ơn các cụ, hỏi phát đáp ngay. Để em bẩu nó đi thông tắc cống.

nothinghd

Xe điện
Hình như cụ kô theo dõi các thớt đầy đủ nhỉ? Hỏi cứ như là not KCC's member, chán :D
cụ ấy la liếm nhiều chỗ lắm, giờ chuyển sang đạp xe ồi :) cho nên cụ ý ko theo kịp tốc độ anh em chém cũng là phình phường mà...

Beck

Xe điện
cụ ấy la liếm nhiều chỗ lắm, giờ chuyển sang đạp xe ồi :) cho nên cụ ý ko theo kịp tốc độ anh em chém cũng là phình phường mà...
hehe, à sáng nay em chạy như chong chóng hoàn thiện hồ sơ cho Gấu nên kô qua chém với cụ đc :).

Với lại cụ xem mua cái tấm chống nóng nắp capô đi chứ không có và cộng với trời này nữa thì hại nước sơn chỗ capô lắm, chỗ Mast thì hết hàng rồi, mình có thể mua cái bảo ôn điều hòa dán vào như cụ Ánh đùi hoặc ở chợ giời có bán tấm ấy kiểu như tấm cách nhiệt ấy cụ ạ.

nothinghd

Xe điện
hehe, à sáng nay em chạy như chong chóng hoàn thiện hồ sơ cho Gấu nên kô qua chém với cụ đc :).

Với lại cụ xem mua cái tấm chống nóng nắp capô đi chứ không có và cộng với trời này nữa thì hại nước sơn chỗ capô lắm, chỗ Mast thì hết hàng rồi, mình có thể mua cái bảo ôn điều hòa dán vào như cụ Ánh đùi hoặc ở chợ giời có bán tấm ấy kiểu như tấm cách nhiệt ấy cụ ạ.
hehe, chỗ MAST hết hàng ko quan trọng bằng chuyện... em hết xèng :D giờ răng lợi móm hết ồi

nothinghd

Xe điện
cụ đổi vỏ xe không - cùng mầu mà, tiền công cháo đồ thì 50-50 nhé? xe em có luôn tâm chống nóng
Khác màu cụ ơi ;;) nhưng cụ máu đổi thì em cũng chiều cụ :P em là em kết cái máy dầu của cụ nhắm...

Trạng thái
Thớt đang đóng