Hải Phòng [Luu tru] Loa Loa... Thông tin An toàn Giao thông Hải Phòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

xd642a7

Xe tải
chiều nay thằng em nhà cháu cũng bị thèng xxx chó tên Ngh. ở P Cầu đất xô vào gốc cây cột điện ,chú em bị ngất đi , may có bác ô phở nhà mình thấy bất công quay lại được diễn biến và làm chứng chú em cháu không sai ! lịp mựa lũ chó !Hoan hô tinh thần ô phở .
Biết chúng cháu có vũ khí , bọn chó xxx đang thương lượng . Mềnh xử lý thế nào các cụ , các cụ cho nhà cháu ý kiến nhá !
Nguyên văn của cụ nhé! Chẳng nhẽ cụ lại đi thương lượng với chó???

xd642a7

Xe tải
Thứ 7 tuần trước em lại gặp con taxi này câu kết với xxx để bắn tốc độ chỗ võng xuyến cầu Rào 2, hướng từ ĐS về nội thành. Em lấy xe chạy lên chỗ đoạn qua KS Pearl river thì thấy 1 loạt các chú bị vợt, kể cả các chú chạy lên Cầu Rào 2 hay quay ngược lại ĐS cũng bị xxx đi xe máy tóm gọn. Vậy nên xin các cụ qua vòng xuyến này cứ đi từ tốn, xxx nhiều thủ đoạn lắm, ko cẩn thận là mình toi.

Chỉnh sửa cuối:

congdung04

Xe tải
Thông báo các cụ tin hơi mừng một tí: loạt biển (20) ở khu vòng xuyến cầu rào 2 đã được thay bằng (30) rồi nhé. đi đỡ ức chế được một chút.

dylan5555

Xe tải
Báo cáo các Cụ, em vừa về tới nhà, đường Trần Phú đoạn từ ngã tư Ánh Duơng tới cổng cảng ô tô vô tư đi 2 chiều các Cụ ạ, do bỏ 2 biển cấm chỗ ngã tư Ánh Dương và ngã tư DG ạ. (Không biết có phải do các chú nghẹo không).
Em vừa kiểm tra lại, đường từ Trần Bình Trọng ra ngã tư vẫn có biẻn cấm ô tô rẽ phải, vậy suy ra bị nhổ mất. Nhưng mình cứ đi chắc cũng chả sao

Chỉnh sửa cuối:

cu_3333

Xe buýt
Xã hội sắp loạn thật rồi. Thế cu em có bị sao ko và tền hền chiến sự mần răng òi em? Chú phải hóng tường tận vụ này nhé .
Kiện bỏ mị.a nó đi, chú cập nhật đê.
hiện tại vẫn chưa có thêm thông tin gì a ah! A Hùng bảo bọn cờ hó đã xin đến xin lỗi dưng gia đình cũng ko thể cho qua đc, đang chờ đợi hình thức kỷ luật mấy chú kia xem thế nào, nếu không kỷ luật nặng sẽ khởi kiện! có thông tin gì mới em sẽ cập nhật tiếp!

aq79

Xe container
chiều nay thằng em nhà cháu cũng bị thèng xxx chó tên Ngh. ở P Cầu đất xô vào gốc cây cột điện ,chú em bị ngất đi , may có bác ô phở nhà mình thấy bất công quay lại được diễn biến và làm chứng chú em cháu không sai ! lịp mựa lũ chó !Hoan hô tinh thần ô phở .
Biết chúng cháu có vũ khí , bọn chó xxx đang thương lượng . Mềnh xử lý thế nào các cụ , các cụ cho nhà cháu ý kiến nhá !
Cụ cập nhật đi giờ bọn xxx phường sao đc bắt xe nữa nhỉ?

aq79

Xe container
hiện tại vẫn chưa có thêm thông tin gì a ah! A Hùng bảo bọn cờ hó đã xin đến xin lỗi dưng gia đình cũng ko thể cho qua đc, đang chờ đợi hình thức kỷ luật mấy chú kia xem thế nào, nếu không kỷ luật nặng sẽ khởi kiện! có thông tin gì mới em sẽ cập nhật tiếp!
Xin cái giề cho nó toạch luôn đi, lúc nó đánh ng ta nó có nghĩ thế ko?

Thần Tài

Xe điện
Trưa nay em vừa dính phát. Cu chuối này cắt ngang đầu xe, em đã phanh lại rồi mà vẫn còn tiu vào, chả nhẽ bắt đền. Toét và tung bên phụ Badosoc, thế là lại phải nhốt vào Toyota Spa.
Trước Tray Hotel.
[YOUTUBE]9bW1Kb6Oe4g[/YOUTUBE]

Chỉnh sửa cuối:

ducletrung

Xe container
Ông 2b kia chắc nghĩ xe to nhường xe nhỏ lên cứ đi thôi ;))

ducletrung

Xe container
Lưu ý các cụ nhé đi Cầu Rào đoạn NVN-->CR2 xxx nó bán tốc độ 30km/h đó,các cụ đi cẩn thận kẻo mất 2 "điếu" đó

aq79

Xe container
Haizz cuối năm roài đen thía.

dylan5555

Xe tải
Chủ tịch có nhìn thấy nó từ xa không? Em dự Chủ tịch vào cua bị cột chữ A nó che bố nó mất thằng ấy. Chia buồn với Chủ tịch nhé. (Mà sao không vào Huyndai làm lại vào Toy à)

congdung04

Xe tải
Chắc thế.
Em hỏi cu ấy là có muốn trả tiền sơn xe cho em không, cu ấy bẩu không X_X
Nhìn cái thái độ thằng đó lúc gần hôn môi cụ nó ngơ ngơ.... mà sao cụ không còi cho nó bắn *** nó ra hồ Quần Ngựa đi mà dừng lại để nó hiếp hôn thế? em thấy cụ đang đeo tai nghe, hay lại đang buôn với em chân dài nào.....he he:P em fun chút

Thần Tài

Xe điện
Chủ tịch có nhìn thấy nó từ xa không? Em dự Chủ tịch vào cua bị cột chữ A nó che bố nó mất thằng ấy. Chia buồn với Chủ tịch nhé. (Mà sao không vào Huyndai làm lại vào Toy à)
Chính xác nó phi ngang vào nên khi nhìn thấy nó bên trái xe em phanh luôn, cụ nhìn tốc độ xe thì biết. Chả liên quan đến cột chữ A đâu. Tiện thì em cho vào To vì trong đó cũng toàn anh em, em lại chả làm bảo hiểm nên nhanh mà.
Nhìn cái thái độ thằng đó lúc gần hôn môi cụ nó ngơ ngơ.... mà sao cụ không còi cho nó bắn *** nó ra hồ Quần Ngựa đi mà dừng lại để nó hiếp hôn thế? em thấy cụ đang đeo tai nghe, hay lại đang buôn với em chân dài nào.....he he:P em fun chút
Em mà còi chắc cu cậu còn đau nữa, em lên xe hầu như là cắm tai nghe vào tai mà, cụ nghe tiếng của Clip xem có thấy em nói chuyện gì đâu. Mà hôm nay sao bình tĩnh thế, chả văng tục tý nào, mình phục mình ghê.

Naviman

Xe tăng
Trưa nay em vừa dính phát. Cu chuối này cắt ngang đầu xe, em đã phanh lại rồi mà vẫn còn tiu vào, chả nhẽ bắt đền. Toét và tung bên phụ Badosoc, thế là lại phải nhốt vào Toyota Spa.
Trước Tray Hotel.
Chia buồn với cụ Chánh!
Cu kia cứ cậy 2B vít qua đầu ô-tô, đi kiểu thế có ngày lên nóc tủ. Góc này hơi khuất bên trái, lúc đó là em chắc cũng chỉ nhìn và liếc gương bên phải thôi.

Morning 15a

Xe điện
nhà cụ Thần đen quá ...cuối năm rồi giải đen đê..:D

hihihi

Xe đạp
Chia buồn với anh Thần Tài nhé ! ;)

cu_3333

Xe buýt
Trước Tray Hotel.
lần sau cụ chánh phải ửi to hơn tí nữa 2B nó mới nghe đc, ửi to như a AQ đấy! haaaaa

Trạng thái
Thớt đang đóng