Chi hội [Lưu trữ] Độ xe

Trạng thái
Thớt đang đóng

Beck

Xe điện
Sắp có đồ chơi cho anh em KCC rồi, các cụ lại chuẩn bị xèng để lắp nhé.
Còn cái gì để lắp nữa đâu nhỉ???

Em nghi là nó liên quan đến cái TPMS lắm, chỉ có liên quan đến công nghệ thì cụ Xi mới dám chiến 1 mình thôi. :D

Catdontlove

Xe buýt
Sắp có đồ chơi cho anh em KCC rồi, các cụ lại chuẩn bị xèng để lắp nhé.
Cụ có chém không đới??????
Hay không cụ????????? Các cụ nhà mình giờ hay nhử mồi quá.

huycm

Xe tăng
Còn cái gì để lắp nữa đâu nhỉ???

Em nghi là nó liên quan đến cái TPMS lắm, chỉ có liên quan đến công nghệ thì cụ Xi mới dám chiến 1 mình thôi. :D

Cụ có chém không đới??????Hay không cụ????????? Các cụ nhà mình giờ hay nhử mồi quá.
Em cũng không biết là cụ Si độ thêm cái gì nhưng em vừa được một người bạn của hội KCC tiết lộ bí mật là chuẩn bị có thêm đồ chơi cho anh em KCC, khi nào làm chuột bạch xong sẽ thông báo cho các cụ. Đừng sốt ruột, cứ yên tâm xem xong EURO 2012 đi đã.

Catdontlove

Xe buýt
Em cũng không biết là cụ Si độ thêm cái gì nhưng em vừa được một người bạn của hội KCC tiết lộ bí mật là chuẩn bị có thêm đồ chơi cho anh em KCC, khi nào làm chuột bạch xong sẽ thông báo cho các cụ. Đừng sốt ruột, cứ yên tâm xem xong EURO 2012 đi đã.
Báo cáo các cụ Iphonl 6 sắp ra mắt ở VN, các cụ hóng đi nhé [-O< (kiểu Apple của cụ Sea đấy)

hieuhic

Xe điện
Em biết rồi, các cụ ấy định độ thêm cửa sổ trời cho khoang ghế sau cho giống Sorento :))

carens2011

Xe tải
Em đoán là cụ ý hoàn thiệt xong phiên bản mới của VM cho thằng TPMS keke. Liên quan đến cụ Sea thì dự là thía.

laodatma

Xe điện
Cụ Chánh bầu món bí mật đó cụ beck thích mê! mà chưa bao giờ thấy Beck nhà ta khoái mấy cái món navi cả :D
Em đoán là cụ ý hoàn thiệt xong phiên bản mới của VM cho thằng TPMS keke. Liên quan đến cụ Sea thì dự là thía.

tuan508

Xe tải
hay là độ cửa hậu tự hít như Lé - Xù nhỉ :D đấy là em dự thế, trúng thì trúng chả trúng thì trượt :P tại liên quan đến cụ Beck thì phải có tí m...ông =))

lainv

Xe buýt
Cụ Rừng có CR2011 rồi thì cụ nghiên cứu vụ độ ghế điện cho cái ghế phụ xem
Hoặc cụ có thể nâng cấp thêm vài hướng cho cái ghế lái cũng ổn nhỉ

laodatma

Xe điện
Chắc sản phần đầu tay cho Carens 2011 của cụ ấy là bộ nhớ vị trí ghế, trước đây cụ ấy tâm sự với em là chưa có xe để ngâm cứu :D Chỉ sợ cụ ấy say mê với Carens 2011 mà bỏ rơi các đời cũ 2008 bọn em thôi :(

Cụ Rừng có CR2011 rồi thì cụ nghiên cứu vụ độ ghế điện cho cái ghế phụ xem
Hoặc cụ có thể nâng cấp thêm vài hướng cho cái ghế lái cũng ổn nhỉ
@all: Em mới chuyển sang con cam hành trình SC310 các cụ ạ! Về cơ bản thì giống X3000 nhưng có một số cải tiến tốt hơn:
- Giải quyết được vụ kiệt pin khi ở chế độ ngủ đêm: date/time không bị reset.
- Nét hơn: các video ghi lại nhìn biển số xe chay trước rõ hơn dù vẫn chuẩn Vga (chắc có cải tiến về chíp xử lý & soft fw)
- Cam trong có thêm led để hỗ trợ quay trong xe tôt hơn trong đk anh sáng yếu.
- Cả 2 Cam để có thể xoay 270 độ

Em đang yc đ/c bán hàng kêu gào thêm với NSX để tiếp túc nâng cấp fw có khả năng ghi luôn tốc độ trên video để khi tua lại có thể cãi nhau với xxx luôn :D

tuan508

Xe tải
khộ thân cụ vớ phải cái X3000 lởm :P cái cam của em chả sao, cắm nguồn tẩu thuốc sau 3-5 phút là ngon choét :)

cụ đổi cũ lấy mới ở gnet đó à? có chính sách ưu đãi khách hàng ko đới - ngon em cũng nâng cấp lên HD chơi :)

laodatma

Xe điện
Thì lúc nào chẳng cắm ổ tẩu hả cụ nhưng phải chấp nhận sáng ra date/time về xuất xưởng (nếu cụ cũng cắm GPS như em) rồi chạy tầm 15s or tối đa 1 phút (chứ không đến mức 3-5 phút) bắt được sóng GPS lại ok (X3000 bán ra trên OF con nào cũng thế mà cụ). Con SC310 mới này thì tối về tắt máy còn pin 3 vạch, sáng hôm sau bật lên vẫn 3 vạch (y chang x3000 nếu không xài GPS). X3000 cũ của em được chuyển giao cho xe tải (gần như cả ngày "trên từng cây số") nên không lo gì về đoạn kiệt pin =))

khộ thân cụ vớ phải cái X3000 lởm :P cái cam của em chả sao, cắm nguồn tẩu thuốc sau 3-5 phút là ngon choét :)

cụ đổi cũ lấy mới ở gnet đó à? có chính sách ưu đãi khách hàng ko đới - ngon em cũng nâng cấp lên HD chơi :)

dunghud

Xe tăng
Chắc sản phần đầu tay cho Carens 2011 của cụ ấy là bộ nhớ vị trí ghế, trước đây cụ ấy tâm sự với em là chưa có xe để ngâm cứu :D Chỉ sợ cụ ấy say mê với Carens 2011 mà bỏ rơi các đời cũ 2008 bọn em thôi :(

@all: Em mới chuyển sang con cam hành trình SC310 các cụ ạ! Về cơ bản thì giống X3000 nhưng có một số cải tiến tốt hơn:
- Giải quyết được vụ kiệt pin khi ở chế độ ngủ đêm: date/time không bị reset.
- Nét hơn: các video ghi lại nhìn biển số xe chay trước rõ hơn dù vẫn chuẩn Vga (chắc có cải tiến về chíp xử lý & soft fw)
- Cam trong có thêm led để hỗ trợ quay trong xe tôt hơn trong đk anh sáng yếu.
- Cả 2 Cam để có thể xoay 270 độ

Em đang yc đ/c bán hàng kêu gào thêm với NSX để tiếp túc nâng cấp fw có khả năng ghi luôn tốc độ trên video để khi tua lại có thể cãi nhau với xxx luôn :D
Cụ cho e hỏi mấy xèng nhỉ và mua ở đâu, cụ góp ý thằng sản xuất tên gì vậy, e đang quan tâm.Thank

huycm

Xe tăng
Các cụ lắp cam em lại thấy sốt ruột rồi. Cụ Beck đâu rồi hàng đặt của em bên Hàn xẻng thế nào rồi để em còn làm chuột bạch, đợi lâu quá là chuột nó cũng chán không thí nghiệm được đâu.

laodatma

Xe điện
Sản phẩm cụ Ma mới dùng đây : http://gmark.vn/san-pham/p81542-Camera-hanh-trinh-hop-den-oto-DVR-SC310-HD-tich-hop-2-camera-va-GPS.pupai
Nếu muốn quay hình chất hơn khi trời tối các cụ nên thay bóng đèn siêu sáng phù hợp với Carens,chắc hết khoảng 1 củ thôi.
Cụ cho e hỏi mấy xèng nhỉ và mua ở đâu, cụ góp ý thằng sản xuất tên gì vậy, e đang quan tâm.Thank
Đ/c & giá chỗ em mua thì cụ lửa show rồi :D Còn góp ý thì em réo cái cụ bán hàng để cụ ấy kêu với bọn nhà máy! Trước đây x3000 lúc đầu không hiện được tốc độ trên màn hình lúc ghi sau đó up fw thì ok. Em đang hi vọng con này mà kêu bọn nhà máy nó nâng cấp ghi luôn tốc độ vào file video là có thể "sóng sánh" với Cam của cụ Hic roài! =))

Orient Sea

Xe điện
Đ/c & giá chỗ em mua thì cụ lửa show rồi :D Còn góp ý thì em réo cái cụ bán hàng để cụ ấy kêu với bọn nhà máy! Trước đây x3000 lúc đầu không hiện được tốc độ trên màn hình lúc ghi sau đó up fw thì ok. Em đang hi vọng con này mà kêu bọn nhà máy nó nâng cấp ghi luôn tốc độ vào file video là có thể "sóng sánh" với Cam của cụ Hic roài! =))
Cụ gọi nó mang đến ạ? Hay phải ra tận Vĩnh Tuy?

Trạng thái
Thớt đang đóng