Chi hội [Lưu trữ] Độ xe #2

Trạng thái
Thớt đang đóng

HAICON

Xe điện
Hạt rẻ nhờ, cụ Hai con xem có xúc được ko, xúc hộ em một con. Cái của cụ Quạt giá chát quá nên hông có xèng.
cái này tốt nhất là phải chuột bach trước cụ ạ? cái này ship về chắc độ 1,6-1,8 củ

Quạt

Xe điện
Em chịu vì em mua bên mỹ chứ ko phải bên anh Bình nên em chịu. Nhìn thì y cbn chang luôn. Cụ nào làm chuột bạch đi :D trước khi làm thì đọc cái này đã http://scangaugeplus.com/

Chỉnh sửa cuối:

Quạt

Xe điện
Cái trên Tabao là scangauge plus còn cái của em là scangaugeII nên hai cái là khác nhau nhé các cụ. Plus là hàng fake :

Beware of Counterfeit ScanGauges

The ScanGauge Plus is a counterfeit product that is in violation of trademark and software piracy laws.

Counterfeit products often contain materials such as lead paint or inferior parts and construction that could damage a vehicle's electrical system.

Linear Logic will not warranty or support non-genuine products.

Anyone selling or distributing counterfeit ScanGauges will be prosecuted.

laodatma

Xe điện
Cái trên Tabao là scangauge plus còn cái của em là scangaugeII nên hai cái là khác nhau nhé các cụ. Plus là hàng fake :

Beware of Counterfeit ScanGauges

The ScanGauge Plus is a counterfeit product that is in violation of trademark and software piracy laws.

Counterfeit products often contain materials such as lead paint or inferior parts and construction that could damage a vehicle's electrical system.

Linear Logic will not warranty or support non-genuine products.

Anyone selling or distributing counterfeit ScanGauges will be prosecuted.
Em chỉ bảo trông giống thôi chứ có nói mợ mua đắt đâu! Hàng ship amazone nó phải khác taobao chứ! Mợ cho hòn đá tảng này thì lại tan náy giấc mơ của một số cụ roài! =))

Quạt

Xe điện
Em chỉ bảo trông giống thôi chứ có nói mợ mua đắt đâu! Hàng ship amazone nó phải khác taobao chứ! Mợ cho hòn đá tảng này thì lại tan náy giấc mơ của một số cụ roài! =))
Tự nhiên sao có cái giá 1/2 thế đc đâu cụ. Ko thì em xót đứt zuột mà chít :))

Chỉnh sửa cuối:

HAICON

Xe điện

Tuxedoxmun

Xe tăng
Website
quatangsangtao.com
Chỉ có Kovan theo Carens như của cụ mới plug & play đc thôi ạ, còn các loại đầu như của em với Boy thì phải qua bộ Đk IR trung gian hết :-?, vẫn phải dùng cái bộ nút ĐK volang nguyên bản chứ bỏ đi đâu mà cụ bảo phí và bị luộc nhỉ :-?
Loại đầu noname của em có dây điều khiển tích hợp mà, đấu vào phát là xong :D đầy đủ các nút luôn ạ :D
Chịu khó gọi mấy chú dán mà hình di động đến đo cắt & dán luôn cào cái màn 7" đấy cho đảm bảo nhóe! :D
Mai chắc em phải đi mua miếng dán về dán thôi, có 10k/miếng mà :-?

Quạt

Xe điện
em chả kinh, châm kứu từ từ chắc em cũng xách thử về chuột bạch.
Cái này là cắm thẳng vào bộ não của xe đấy :)) cụ cứ thử đi. Các bộ OBD ii của hãng mua về test xe cho các cụ ko có cái nào dưới tiền k $ đâu nhé.

laodatma

Xe điện
Loại đầu noname của em có dây điều khiển tích hợp mà, đấu vào phát là xong :D đầy đủ các nút luôn ạ :D

Cụ ngó thấy có miếng vừa luôn ạ? Mấy lần em hỏi thì toàn phải cắt từ tấm to nên em ngại chưa dán! :)

HAICON

Xe điện
Cái này là cắm thẳng vào bộ não của xe đấy :)) cụ cứ thử đi. Các bộ OBD ii của hãng mua về test xe cho các cụ ko có cái nào dưới tiền k $ đâu nhé.
em vọc con OBD2 bluetoot của cu bạn cắm thử vào xe em rồi, chạy phe phé. đồng thời làm hộp hoạt huyết dưỡng não cho vợ 2 nên....kệ.

ca_ce

Xe tăng

em đồ rằng đầu nào cũng có đầu input để lấy tín hiệu điều khiển bây giờ đấu vào bộ remote trên vô lăng là oki thôi, nếu không có signal input thì các cụ đấu qua IR trung gian thì cho vào đâu ???? cái IR chỉ làm nhiệm vụ wiless thôi nhé, còn đâu kiểu gì cũng có input để các cụ đấu, em thì tin ràng bọn nó bán thêm 700-800k cho cái IR này rồi

Chỉnh sửa cuối:

Beck

Xe điện
em đồ rằng đầu nào cũng có đầu input để lấy tín hiệu điều khiển bây giờ đấu vào bộ remote trên vô lăng là oki thôi, nếu không có signal input thì các cụ đấu qua IR trung gian thì cho vào đâu ???? cái IR chỉ làm nhiệm vụ wiless thôi nhé, còn đâu kiểu gì cũng có input để các cụ đấu, em thì tin ràng bọn nó bán thêm 700-800k cho cái IR này rồi
Em thấy mấy cái đầu TUng của họ VAN, họ KA thì mới có tích hợp dây điều khiển thôi cụ ạ. Còn các đầu thương hiệu khác như sony, pionner, JVC... thì chỉ có mắt IR nhận điều khiển từ bộ remote thôi. Nên bắt buộc phải thêm bộ trung gian IR học phím để sử dụng ĐK trên volăng của xe. :-?

Boytriton

Xe điện
Em thấy mấy cái đầu TUng của họ VAN, họ KA thì mới có tích hợp dây điều khiển thôi cụ ạ. Còn các đầu thương hiệu khác như sony, pionner, JVC... thì chỉ có mắt IR nhận điều khiển từ bộ remote thôi. Nên bắt buộc phải thêm bộ trung gian IR học phím để sử dụng ĐK trên volăng của xe. :-?
Chuẩn ạ!

akaoko

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi cái DVD Blaupunkt NewYork 800 có lắp vừa với Kem nhà mình không ợ?

Quạt

Xe điện

akaoko

Xe buýt
Mợ quạt cho em hỏi cáp của nó khi lắp vào có phải chế cháo gì không ợ?
Em cũng đang hỏi bên DL để em lấy về tự thi công ợ
tks mợ Quạt

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng