Chi hội [Lưu trữ] Độ xe #2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Beck

Xe điện
Ý em là cục đấy chế ra là để dùng cho chân 16 bị thấp & sệ chứ chân 17 thì hầu như không có cụ nào có nhu cầu độn! Đúng là khi nâng thì khe hở hộc bánh & bánh sẽ to hơn dưng mà nhìn lâu cũng quen. Còn thì 16 độn vào thì độ cao cũng chỉ = 17 nguyên bản thôi nên không bị ảnh hưởng đến cân bằng. Các kỹ sư Kia tính mãi rồi mới cho ra cái đồ đó mà cụ! :D
Kỹ sư Trường Hải chứ bọn Kia nó ko có nghĩ ra cái món này đâu :-?

@Nothing: Em bảo cụ Quạt free cho cụ là đc mờ :))

laodatma

Xe điện
Em cũng không rõ lắm! Chỉ biết hồi đó sau khi mua xe thì đội Carens OS làm đủ kiểu đủ các loại vật liệu. Sau đó anh em được cụ Bốn thông báo là nâng mông miễn phí với vật liệu gửi từ "bển" về! Em đến chuột bạch gần như đầu tiên & sau đó có nhắn cho đội Carens HN (trong đó có cụ Ca_ce) đi làm nhưng không biết có ai theo không :)
Kỹ sư Trường Hải chứ bọn Kia nó ko có nghĩ ra cái món này đâu :-?

@Nothing: Em bảo cụ Quạt free cho cụ là đc mờ :))

Boytriton

Xe điện
@ Beck: sao có cái ra giăng đẹp thế? Bán ko?

Boytriton

Xe điện
Ah, mấy hôm trước em đi rửa xe, bảo thằng rửa mày lau bên trong cho anh kỹ tý vì hqua bỏ kình hóng gió, chắc nó lấy giẻ ướt lau vào đầu Pioneer nên mất toi cả cảm ứng và ko điều khiển trên vô lăng đc, mang qua Duy Linh bảo bị hỏng cảm ưng sủa mất hơn củ, đau em quá!
Liên quan đến cả camera lùi, ko có đầu nên ko có camera nên giờ hôm nào về lùi vào nhà gấu nhà em cũng bảo" để mẹ xuống xi nhan cho bố" - yêu thế! Nhưng mà xi nhan kiểu gấu nhà em buồn cười éo lùi nổi các cụ ạ, hnao e kể cho.
Các cụ đi rửa xe đừng cho nó lau khăn ướt vào màn hình nhá!

Chỉnh sửa cuối:

ca_ce

Xe tăng
Em cũng không rõ lắm! Chỉ biết hồi đó sau khi mua xe thì đội Carens OS làm đủ kiểu đủ các loại vật liệu. Sau đó anh em được cụ Bốn thông báo là nâng mông miễn phí với vật liệu gửi từ "bển" về! Em đến chuột bạch gần như đầu tiên & sau đó có nhắn cho đội Carens HN (trong đó có cụ Ca_ce) đi làm nhưng không biết có ai theo không :)
confirm em được độn mông miễn phí

ca_ce

Xe tăng
Ah, mấy hôm trước em đi rửa xe, bảo thằng rửa mày lau bên trong cho anh kỹ tý vì hqua bỏ kình hóng gió, chắc nó lấy giẻ ướt lau vào đầu Pioneer nên mất toi cả cảm ứng và ko điều khiển trên vô lăng đc, mang qua Duy Linh bảo bị hỏng cảm ưng sủa mất hơn củ, đau em quá!
Liên quan đến cả camera lùi, ko có đầu nên ko có camera nên giờ hôm nào về lùi vào nhà gấu nhà em cũng bảo" để mẹ xuống xi nhan cho bố" - yêu thế! Nhưng mà xi nhan kiểu gấu nhà em buồn cười éo lùi nổi các cụ ạ, hnao e kể cho.
nó vã nước vaò mặt rồi, nhưng hỏng ĐK vô lăng chả liên quan đến cảm ứng cả

laodatma

Xe điện
Chịu khó gọi mấy chú dán mà hình di động đến đo cắt & dán luôn cào cái màn 7" đấy cho đảm bảo nhóe! :D

Boytriton

Xe điện
nó vã nước vaò mặt rồi, nhưng hỏng ĐK vô lăng chả liên quan đến cảm ứng cả
Chắc thế anh Ce ạ, xe em nó lấy tín hiệu kiểu thông qua hồng ngoại từ 1 cái mắt, e dự là chết cảm ứng nên nó cũng chả còn hồng ngoại nữa mà bắt đc.

Beck

Xe điện
confirm em được độn mông miễn phí
Thì lúc nào chả miễn phí, giờ cụ Quạt chắc sắp ra lò hàng loạt rồi, chắc cũng free :)).
Hồi đấy e cũng free nhưng mà đc khoảng 2 tháng thì vứt ra, vừa xấu xe vừa cảm giác khó chịu, chính mấy chú TH cũng bảo ngta tháo ra hết, anh lắp làm gì, đâu biết là e đã cải tiến đâu :D

Boytriton

Xe điện
Chịu khó gọi mấy chú dán mà hình di động đến đo cắt & dán luôn cào cái màn 7" đấy cho đảm bảo nhóe! :D
Úi zời , thế chả bảo em sớm hơn có phải đỡ đc ối tiền ko.

Quạt

Xe điện
Thì lúc nào chả miễn phí, giờ cụ Quạt chắc sắp ra lò hàng loạt rồi, chắc cũng free :)).
Hồi đấy e cũng free nhưng mà đc khoảng 2 tháng thì vứt ra, vừa xấu xe vừa cảm giác khó chịu, chính mấy chú TH cũng bảo ngta tháo ra hết, anh lắp làm gì, đâu biết là e đã cải tiến đâu :D
Vầng để em đi cướp ngân hàng đã nhoé :))

laodatma

Xe điện
Chắc thế anh Ce ạ, xe em nó lấy tín hiệu kiểu thông qua hồng ngoại từ 1 cái mắt, e dự là chết cảm ứng nên nó cũng chả còn hồng ngoại nữa mà bắt đc.
99.999% Boy lắp cái màn DVD bị CH nội thất "thuốc" lắp cái bộ điều khiển tích hợp trên vô lăng kiểu cụ Mun (may mà em cản được k lại mất oan 800k mà phí cả mấy phím bâm zin) r! :(

Beck

Xe điện
99.999% Boy lắp cái màn DVD bị CH nội thất "thuốc" lắp cái bộ điều khiển tích hợp trên vô lăng kiểu cụ Mun (may mà em cản được k lại mất oan 800k mà phí cả mấy phím bâm zin) r! :(
Chỉ có Kovan theo Carens như của cụ mới plug & play đc thôi ạ, còn các loại đầu như của em với Boy thì phải qua bộ Đk IR trung gian hết :-?, vẫn phải dùng cái bộ nút ĐK volang nguyên bản chứ bỏ đi đâu mà cụ bảo phí và bị luộc nhỉ :-?

Chỉnh sửa cuối:

laodatma

Xe điện
Chỉ có Kovan theo Carens như của cụ mới plug & play đc thôi ạ, còn các loại đầu như của em với Boy thì phải qua bộ Đk IR trung gian hết :-?, vẫn phải dùng cái bộ nút ĐK volang nguyên bản chứ bỏ đi đâu mà cụ bảo phí và bị luộc nhỉ :-?
Dùng đầu hịn nhưng cổ khổ nhỉ :) Chẳng cứ kovan cua em ma dvd noname của cụ mun hay newyork hin sắp có của cụ Quạt có phải chuyển đổi j đâu. Cứ remote steering wheel support là đấu dây ngon hết mờ! :)

Flame6688

Đi bộ
Hàng hịn của Beck 12-10 củ có khác! :)

laodatma

Xe điện

HAICON

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

carens2011

Xe tải
cụ ma mò nhanh thía, em cũng vừa tìm thấy. giống y chang. nhưng cửa hàng này mới có một viên kim cương thôi.
Hạt rẻ nhờ, cụ Hai con xem có xúc được ko, xúc hộ em một con. Cái của cụ Quạt giá chát quá nên hông có xèng.

Trạng thái
Thớt đang đóng