Chi hội [Lưu trữ] Chương trình Về với Hà Giang yêu thương - Nơi tình yêu bắt đầu.

Trạng thái
Thớt đang đóng

nothinghd

Xe điện
ko tới mức phải dùng cáp củng đâu, các cụ cứ lo quá :(, chả nhẽ trình lái của nhà mềnh lại chủn đến mức gác chân xuống rãnh :(... nhất là khi cam tiến, cam lùi chi chít quanh xe :D thoải mái lên đê, miễn là ko cho cụ Libor dẫn đoàn là đc :)) (vì có những pha chỉ có cụ ấy mới dám làm - anh em hóng còn phát rét :P)

Orient Sea

Xe điện
ko tới mức phải dùng cáp củng đâu, các cụ cứ lo quá :(, chả nhẽ trình lái của nhà mềnh lại chủn đến mức gác chân xuống rãnh :(... nhất là khi cam tiến, cam lùi chi chít quanh xe :D thoải mái lên đê, miễn là ko cho cụ Libor dẫn đoàn là đc :)) (vì có những pha chỉ có cụ ấy mới dám làm - anh em hóng còn phát rét :P)
Em cũng nghĩ chuyện cáp củng với mang theo lốp lủng là các cụ lo hơi quá. Hà Giang hiểm trở nhưng đường xá cơ bản là ngon. Chỉ có vài chỗ hay bị sạt lở từ núi xuống thôi. Gặp phải lúc đó thì phải chờ dọn đường thôi. Ấy là em nghĩ thế, còn phải nghe các cụ thổ công là cụ Hòa và cụ Tây phán xem thía lào?

Quạt

Xe điện
Em cũng nghĩ chuyện cáp củng với mang theo lốp lủng là các cụ lo hơi quá. Hà Giang hiểm trở nhưng đường xá cơ bản là ngon. Chỉ có vài chỗ hay bị sạt lở từ núi xuống thôi. Gặp phải lúc đó thì phải chờ dọn đường thôi. Ấy là em nghĩ thế, còn phải nghe các cụ thổ công là cụ Hòa và cụ Tây phán xem thía lào?
Em cũng đồng ý là ko đến nỗi phải mang nhiều thế đâu ạ. Đường HG ngon mà.

hieuhic

Xe điện
Các cụ xem có cần Pa lăng tay không để em mang đi :D

HoangTung76

Xe điện
Việc của ông lo chưa mà chém cái này làm zề hả?? thế cái phao câu nó có bị sứt mẻ miếng nào kô?
Em cũng đồng ý là ko đến nỗi phải mang nhiều thế đâu ạ. Đường HG ngon mà.
Dạ cái này các cụ cứ để cho đội Cứu hộ - Kỹ thuật tự lo liệu đê, bàn nhiều cái này quá, Các cụ chém nốt cho em hoàn thiện phần chương trình đi lại cái nhá.
Các cụ xem có cần Pa lăng tay không để em mang đi :D
Cụ điều cho em 1 em cần cẩu tự hành chạy cùng là ổn :D

lainv

Xe buýt
E xin góp ý cái đoạn 10h bôi đỏ Ngày 1. Chúng ta nên bỏ qua địa điểm này. Vì 10h vào, 11h bắt đầu đi, đến TQ ăn tầm 1h30 phút nhiều F1 và gấu ko chịu đc. Nhất là lại đoàn đông trên 10 xe nên tốc độ bình quân rất thấp

Chỉnh sửa cuối:

laodatma

Xe điện
Việc của ông lo chưa mà chém cái này làm zề hả?? thế cái phao câu nó có bị sứt mẻ miếng nào kô?

Dạ cái này các cụ cứ để cho đội Cứu hộ - Kỹ thuật tự lo liệu đê, bàn nhiều cái này quá, Các cụ chém nốt cho em hoàn thiện phần chương trình đi lại cái nhá.

Cụ điều cho em 1 em cần cẩu tự hành chạy cùng là ổn :D
E cũng xác định là nếu thu xếp được thì tốt còn không thì sơ bộ mấy cái thứ hiện có cũng là tạm ổn rồi! :D

@cụ Chip: cụ nhớ mang cả bộ siết ti giảm sóc của em đi nhóe! :)

chip&moon

Xe tăng
laodatma nói:
E cũng xác định là nếu thu xếp được thì tốt còn không thì sơ bộ mấy cái thứ hiện có cũng là tạm ổn rồi! :D

@cụ Chip: cụ nhớ mang cả bộ siết ti giảm sóc của em đi nhóe! :)
Cụ yên tâm, lúc nào em cũng để trong cốp xe ồi :)

huycm

Xe tăng
@ Cụ Tuyền và Cụ Hòa: Các cụ cho em xin số tài khoản để chuyển xèng lên đặt phòng cho các cụ KCC.
@ All: Khi các cụ chuyển xèng đóng góp kinh phí chuyến đi Hà Giang nhớ gọi điện, nhắn tin hay PM cho em để cập nhật danh sách. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

flame6868

Xe tăng
E xin góp ý cái đoạn 10h bôi đỏ Ngày 1. Chúng ta nên bỏ qua địa điểm này. Vì 10h vào, 11h bắt đầu đi, đến TQ ăn tầm 1h30 phút nhiều F1 và gấu ko chịu đc. Nhất là lại đoàn đông trên 10 xe nên tốc độ bình quân rất thấp
Chuẩn man.

ngocanhpdc

Xe tăng
Em Vote 1 phiếu!

Linhthuynd

Xe buýt
Ý em khác cụ. Đã lên chương trình rồi thì cứ thực hiện thôi, đây là chuyến đi xa, đường cũng hiểm do vậy dành một chút thời gian vào lễ cũng thấy thư thái. Nếu sợ muộn ta có thể bố trí chạy sớm hơn.

dunghud

Xe tăng
đi chùa đã nói là đi đấy kg bỏ đc đâu, cố tí đi

Catdontlove

Xe buýt
đi chùa đã nói là đi đấy kg bỏ đc đâu, cố tí đi
Em vote cụ, không nói thì thôi, nói là đi các cụ ạ, như cụ linhthuy đã đề cập, chúng ta tổ chức đi sớm một chút, vào dâng hương nhanh rồi đi tiếp.

lainv

Xe buýt
@ Cụ Dunghud Thiền Viện chứ có phải chùa đâu, chúng ta phải cân đối tổng thể. Cụ đừng quăng bom cho đoàn em đi may mắn. Phủi phui cái mồm em đi đoàn mà lại có cụ nào bị bắn tốc độ đoạn qua Vĩnh Phúc thì đúng là khổ nhục. Em mạn phép các cụ Quê VP, chứ xxx VP nó Vô Liêm Sỉ lắm

nothinghd

Xe điện
em ủng hộ ý kiến ko ghé vào trúc lâm thiền viện :(.

quyết định cuối cùng thuộc về cụ tùng bếu trưởng đoàn.

laodatma

Xe điện
Theo em lúc đi nên tập trung thẳng tiến đến mục tiêu cho nó khí thế còn khi về la cà chút thì không sao! :)

taydixewavehg

Xe buýt
@ Cụ Tuyền và Cụ Hòa: Các cụ cho em xin số tài khoản để chuyển xèng lên đặt phòng cho các cụ KCC.
@ All: Khi các cụ chuyển xèng đóng góp kinh phí chuyến đi Hà Giang nhớ gọi điện, nhắn tin hay PM cho em để cập nhật danh sách. Thanks
Cụ định chuyển cho e bao nhiu đây. Tài khoản e giờ hơn 10 tị k biết có nhét vào đc nữa k cơ =)) . E đã đặt cọc rồi. K sợ đâu cụ ạ. Nếu cụ chuyển thì chuyển vào số tk này cho e: 8209 20500 5754 chủ tk Lục Linh Tuyền ngân hàng nông nghiệp PTNT hà Giang, chi nhánh bắc quang ạ

dunghud

Xe tăng
@ Cụ Dunghud Thiền Viện chứ có phải chùa đâu, chúng ta phải cân đối tổng thể. Cụ đừng quăng bom cho đoàn em đi may mắn. Phủi phui cái mồm em đi đoàn mà lại có cụ nào bị bắn tốc độ đoạn qua Vĩnh Phúc thì đúng là khổ nhục. Em mạn phép các cụ Quê VP, chứ xxx VP nó Vô Liêm Sỉ lắm
mợ đanh đá thế, mới sang Thái à

HoangTung76

Xe điện
Ghê quá, ghê quá, các cụ cứ bành tãnh đê, đâu có đó. Múc đó em đang cân nhắc rồi, đang có nhiều toan tính =))

Trạng thái
Thớt đang đóng