Hải Phòng [Lưu trữ] Bản tin ATGT Hải Phòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

caurao

Xe đạp
Quá ngày đổi bằng .

Em chào cả nhà ạ . Mấy hôm đi xa em ko để ý , hôm qua về kiểm tra bằng lái quá mất 15 ngày . Em nghe nói là phải thi lại lý thuyết ạ . Có cụ mợ nào đã từng bị như nầy chưa méc em biết với . Em cảm ơn

HoangTung76

Xe điện
Kết quả có hậu y như ...Liên xô oánh Mỹ, e đang biên soạn. Cụ cứ từ từ....
Có đi Thái ko đới?
Em không đi Thái đc, đi đc em đã nhẩy bổ từ hôm Aq thông báo rồi, ko dám ho he sợ nhà Aq nó mắng cho có mà .... tằng tắng tăng...
Ý em muốn hỏi cụ là ở cái câu chuyện trên ấy, đầu đề nó là thế nào? ý là cụ đi thế nào mà nó lại toét cụ? cụ kể lại để em còn lấy kinh................nghiệm lần sau có dính như thế còn biết đường mà cãi chứ, quê ta dạo này lại giống Hưng Yên rồi đây, cứ chạy vào bên trong thì nó phang lỗi vượt phải mặc dù chả có biển cấm đíu nào cả. =))

HoangTung76

Xe điện
Em nhớ không nhầm là không phải thi lại đâu, cụ ra sở GTCC hỏi rõ cụ thể xem, ở đấy có bọn cò vạc gì đấy nó hướng dẫn cho làm cũng không mất nhiều xèng đâu, nếu cụ ngại bọn nó thì cứ vào thẳng bàn mà hỏi.

aq79

Xe container
Em không đi Thái đc, đi đc em đã nhẩy bổ từ hôm Aq thông báo rồi, ko dám ho he sợ nhà Aq nó mắng cho có mà .... tằng tắng tăng...
Ý em muốn hỏi cụ là ở cái câu chuyện trên ấy, đầu đề nó là thế nào? ý là cụ đi thế nào mà nó lại toét cụ? cụ kể lại để em còn lấy kinh................nghiệm lần sau có dính như thế còn biết đường mà cãi chứ, quê ta dạo này lại giống Hưng Yên rồi đây, cứ chạy vào bên trong thì nó phang lỗi vượt phải mặc dù chả có biển cấm đíu nào cả. =))
cụ dạo này .... điêu quá thể đới.

aq79

Xe container
hình như thế này cụ ạ:
- GPLX hết hạn sử dụng chưa quá 01 tháng (không bị bấm lỗ hoặc bị bấm 1 lỗ và không hư hỏng): Còn đủ hồ sơ lái xe sẽ được xét đổi GPLX.
- GPLX hết hạn sử dụng trên 01 tháng nhưng chưa quá 06 tháng (không bị bấm lỗ hoặc bị bấm 1 lỗ) : Người có GPLX còn đủ bộ hồ sơ lái xe phải sát hạch lại lý thuyết.
- GPLX hết hạn sử dụng trên 01 tháng và bị bấm 2 lỗ : Phải dự sát hạch cả lý thuyết và thực hành lái xe để được cấp lại GPLX.
- GPLX hết hạn sử dụng đã quá 06 tháng : Phải dự sát hạch lại cả phần lý thuyết và thực hành lái xe để được cấp GPLX, không phải dự học theo chương trình đào tạo.

cu_3333

Xe buýt
Mỗi năm đóng phí lưu hành 50 triệu,em nghe vãi cả lái,làm dề có tiền đóng,kụ nào có xèng đóng phí lưu hành đến em bán rẻ máy cái xe cho!!!he he
cụ bán ở đâu cho e bày tạm bên cạnh e cũng bán nốt thôi ạ, ko có xèng đóng phí đâu.
bán ợ! có em! em cũng bán lốt! hí hí hí, đi bộ có mấy cụ đi cùng cho voi!

cuong beo

Xe buýt
theo các cụ phí lưu hành xe 4b chính phủ đưa ra đã hợp lý chưa?theo quan điểm của em với mức thu nhập trung bình thì tạm chấp nhận được (tạm thôi nhé..)so với đề xuất đưa ra ban đầu.Măc dù ko muồn móc túi để chi thêm ,nhưng thôi để phát triển hạ tầng cơ sở giao thông(theo như các ổng trên nói )thì đành bố thí cho mấy ổng 1 ít xem mấy ổng có làm được gì cho dân được nhờ hay ko?

HoangTung76

Xe điện
Giờ này mà cụ còn mơ bọn nó làm cái gì cho nó ra hồn à, nếu chúng nó thương dân muốn phát triển đất nước thì cơ sở hạ tầng nó phải đi trước 1 bước để đón đầu sự phát triển của xã hội rồi chứ, bây giờ làm cái kiểu mất bò mới lo làm chuống thế này thì chả mong gì đâu, chỉ khổ dân đen chúng ta lại bị nó móc túi mà không làm gì được thôi. Chỉ có bọn bất lực không làm được gì để giải quyết vấn nạn kẹt xe ở HCM và HN thì mới quay ra chơi bài Cấm, như kiểu éo chơi nữa dả dép bố về.
Mà dân Phòng quê ta có bị tắc như 2 anh kia đâu mà cũng thu này thu nọ.
Cụ cứ chuẩn bị cái túi xiền đi, nó còn nhiều mưa kế móc túi lắm, chưa phọt ra hết đâu.
Nhờ cụ Aq đi Thái hỏi xem giùm chuyển xe lên đó làm đăng ký hết nhiều xèng không? để anh em chuyển hết lên đó làm lại đăng ký.

cuong beo

Xe buýt
Giờ này mà cụ còn mơ bọn nó làm cái gì cho nó ra hồn à, nếu chúng nó thương dân muốn phát triển đất nước thì cơ sở hạ tầng nó phải đi trước 1 bước để đón đầu sự phát triển của xã hội rồi chứ, bây giờ làm cái kiểu mất bò mới lo làm chuống thế này thì chả mong gì đâu, chỉ khổ dân đen chúng ta lại bị nó móc túi mà không làm gì được thôi. Chỉ có bọn bất lực không làm được gì để giải quyết vấn nạn kẹt xe ở HCM và HN thì mới quay ra chơi bài Cấm, như kiểu éo chơi nữa dả dép bố về.
Cụ cứ chuẩn bị cái túi xiền đi, nó còn nhiều mưa kế móc túi lắm, chưa phọt ra hết đâu.
Nhờ cụ Aq đi Thái hỏi xem giùm chuyển xe lên đó làm đăng ký hết nhiều xèng không? để anh em chuyển hết lên đó làm lại đăng ký.
e cũng mệt mỏi lắm chứ cụ,sống 1 mình thì nó dễ ,đằng này 2 vợ 2con thế mới đau cả não,kiếm tiền thì khó mà nhà nước chẳng thương dân gì cả:(

hungmjt

Xe đạp
hôm nay em đi từ Metro về thì thấy các bác 4B đi ngược chiều chết như rạ :))) cả taxi nữa. E thấy có chú xxx đang ngồi quán nước tay lăm lăm camera đoạn qua đường tàu hướng từ xi măng sang Metro. E chưa hiểu lỗi gì. Các bác cho e hỏi để rút kinh nghiệm ạ.

lox bui M3

Xe buýt
e đoán là ko nhan phải khi băng qua đg tàu

aq79

Xe container
a ko lên đâý đc đâu các cụ Thái Nguyên đêm ltoàn lôi xe ra ... đua thôi, khủng lắm ạ.

nemdagiautay

Xe buýt
cụ nào cập nhật tình hình của xxx đang diễn ra ở khu vực quán hoa - nhà Hát nhớn nhá, dư luận mấy hôm nay chúng làm dữ lắm. chắc tía thằng nào mới chết chưa có tiền mua vòng hoa phúng viếng

HoangTung76

Xe điện
cụ nào cập nhật tình hình của xxx đang diễn ra ở khu vực quán hoa - nhà Hát nhớn nhá, dư luận mấy hôm nay chúng làm dữ lắm. chắc tía thằng nào mới chết chưa có tiền mua vòng hoa phúng viếng
Nhà ném chả để í phía trên e đã báo rồi đới, mấy hôm nay thấy chúng nó bắt đỗ đèn đỏ sai làn, xi nhan, đủ kiểu, nên đỗ xe nhớ đỗ làn bên phải nhá. cái đoạn ngắn ngắn bên đầu ngã tw đối diện cầu đất ấy.

aq79

Xe container
Nhà ném chả để í phía trên e đã báo rồi đới, mấy hôm nay thấy chúng nó bắt đỗ đèn đỏ sai làn, xi nhan, đủ kiểu, nên đỗ xe nhớ đỗ làn bên phải nhá. cái đoạn ngắn ngắn bên đầu ngã tw đối diện cầu đất ấy.
thèng cụ ấy nó hơi ... âm lịch anh ạ, cái này bắt lâu lắm rồi, vào nhà cứ nhảy dù chả chịu đọc gì cả.

Thần Tài

Xe điện
[video=youtube;hBXCxyQsBjk]http://www.youtube.com/watch?v=hBXCxyQsBjk[/video]

Chiều theo yêu cầu nhà Ném, có cái Clip mới quay 10h30 sáng nay đây.
2 chú XXX ăn mặc như ăn cắp đứng cạnh bốt điện bên đài phun nước quay, đi qua Đền nghè thì vồ. Khổ thân mấy bác đi cạnh em, bị thịt sạch.

aq79

Xe container
Chiều theo yêu cầu nhà Ném, có cái Clip mới quay 10h30 sáng nay đây.
2 chú XXX ăn mặc như ăn cắp đứng cạnh bốt điện bên đài phun nước quay, đi qua Đền nghè thì vồ. Khổ thân mấy bác đi cạnh em, bị thịt sạch.
đoạn đg ở quán hoa này vẫn là đg 2 chiều, mọi người quen sử dụng như 1 chiều nên hay đỗ lấn làn, bực 1 cái nó chỉ nhè ô tô để bắt còn xe đạp, xe máy nó kệ. Như đường lê lợi nhà các cháu đi xe đạp điện đi ngược chiều phóng vù vù, bọn xxx ngồi lù lù như bãi ... mứt đấy cũng mặc kệ. XH bốn lạng vãi.

Thần Tài

Xe điện
đoạn đg ở quán hoa này vẫn là đg 2 chiều, mọi người quen sử dụng như 1 chiều nên hay đỗ lấn làn, bực 1 cái nó chỉ nhè ô tô để bắt còn xe đạp, xe máy nó kệ. Như đường lê lợi nhà các cháu đi xe đạp điện đi ngược chiều phóng vù vù, bọn xxx ngồi lù lù như bãi ... mứt đấy cũng mặc kệ. XH bốn lạng vãi.
Cụ để ý có chú Taxi màu Hồng phát hiện ra bẫy, khẩn trương rẽ phải nên thoát.

aq79

Xe container
Cụ để ý có chú Taxi màu Hồng phát hiện ra bẫy, khẩn trương rẽ phải nên thoát.
Xh giờ con người ko sống ... thẳng đc, giá mà trên người e 1 số thứ nó .... cong đc như Xh này cũng tốt phết =))

Trạng thái
Thớt đang đóng