Hải Phòng [Lưu trữ] Bản tin ATGT Hải Phòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

cuong beo

Xe buýt
có lẽ kỳ bầu cử tới này phải bầu ra 1 cụ trong of để thay a # cho dân lái xe dễ thở hơn chút ít,chứ đà này mệt mỏi lắm các cụ ợ:>.có cụ nào trong of chi hội hải phòng muốn làm chức to trong bộ phận giao thông hp ko? để ae chi hội hp được nhờ thì e vote cho;))

HoangTung76

Xe điện
nói thật, dân mình đi ẩu nó quen rồi nên khi bọn xxx làm đúng luật thì mình kêu, ghét 1 cái là nó vòi vĩnh tiền, nhiều lần e về, có những chú 4B đi thẳng nhưng thấy phần bên trái trống (vì nhường đg cho rẽ trái) là len vào chình ình ở đấy, bắt là đúng.
Em cũng ủng hộ đi đúng luật, lái xe nó thanh thản đầu óc.
Em cũng nhất trí quan điểm như các cụ, nhưng em cũng thấy chỗ ngã tư trại lính này chúng nó kẻ vach đểu quá, rẽ trái từ Cầu đất sang Lê Lợi thì chỉ cần 1 luồng sát bên trái là được, đằng này nó làm cả luồng giữa cho rẽ trái, luồng đi thẳng có mỗi 1 và bé tí, lớ ngớ dính chưởng--- >>> cái này có vẻ như chúng cố tình tình sao ấy cụ ạ.

cu_3333

Xe buýt
Ủng hộ việc XXX bắt đi sai làn, đè vạch(để GT không hỗn loạn nữa) nhưng ghét XXX bởi chúng không xử lý những xe 2B hay các loại khác đi sai làn, đè vạch , mà chính những xe này chuyên làm GT hỗn loạn!!!!! kêu rồi, kêu mãi, cũng đến thế mà thôi!

lox bui M3

Xe buýt
roét roét..............????????.......đưa giấy tờ đây..............a muốn lấy giấy tờ ngay ko? 500k thôi, a có nhờ người thân thì phải đến cuối giờ nó mới trả”, tay cò đi vào cạnh 2 thằng Hugo đang lập biên bản, lẩm bẩm cái gì đó, thò tay vào túi của 3 thằng Hugo, cầm sang đường, đi vào quán cắt chữ quảng cáo và in thiếp, mình cầm giấy tờ, tiền 500k thì mình lại phải đưa cho con bé ở cửa hàng in thiếp,dây chuyền sản xuất hay ra phết, mấy thằng xxxxx trắng trợn thật (mấy chục xe bị roét, dừng lại cái là có 1 cò ra gợi ý ngay)..................................................vkl

Thần Tài

Xe điện
Em cũng nhất trí quan điểm như các cụ, nhưng em cũng thấy chỗ ngã tư trại lính này chúng nó kẻ vach đểu quá, rẽ trái từ Cầu đất sang Lê Lợi thì chỉ cần 1 luồng sát bên trái là được, đằng này nó làm cả luồng giữa cho rẽ trái, luồng đi thẳng có mỗi 1 và bé tí, lớ ngớ dính chưởng--- >>> cái này có vẻ như chúng cố tình tình sao ấy cụ ạ.
Em cũng nghĩ như cụ, nhưng mình dân đen thì phải sống và làm việc theo pháp luật thôi.

HoangTung76

Xe điện
Ủng hộ việc XXX bắt đi sai làn, đè vạch(để GT không hỗn loạn nữa) nhưng ghét XXX bởi chúng không xử lý những xe 2B hay các loại khác đi sai làn, đè vạch , mà chính những xe này chuyên làm GT hỗn loạn!!!!! kêu rồi, kêu mãi, cũng đến thế mà thôi!
Úi, cụ ơi xxx đang bắt xe máy sai làn rồi đới, hôm qua em thấy ở nhà hát nhớn bắt cả đống, chỉ thấy bà con cứ ngơ ngơ ngác ngác chả hiểu vì sao bị bắt, cứ cãi em xi nhan đầy đủ----->>>
xxx : chị cho kiểm tra giấy tờ xe.
dân : ơ em đi xi nhan, gương,mũ đầy đủ sao lại bắt em.
xxx : chị dừng xe chờ đèn đỏ sai làn qui định.
dân : em ???????

aq79

Xe container
chỗ này GTCC phân làn bất hợp lý cụ ạ. Đường đi thẳng có nhiều phương tiện tham gia thì bé tí còn đường rẽ trái ít phương tiện tham gia thì to gấp đôi. Ngay cả xxx cũng công nhận điều đấy nhưng vẫn " tăng gia sản xuất".
Thêm 1 điểm xxx hay bắt nữa là chỗ nhà hát lớn, bắt xe đi từ hướng Quang Trung lấn làn phi sang bên đường Trần Hưng Đạo
XH mình còn đầy chuyện bất hợp lý cụ ạ, rõ là chúng nó cố tình làm thế nhưng phải chịu thôi và là 1 điều chung ra thành luật thì vẫn phải thích nghi mà sống thôi ạ.

cu_3333

Xe buýt
Úi, cụ ơi xxx đang bắt xe máy sai làn rồi đới, hôm qua em thấy ở nhà hát nhớn bắt cả đống, chỉ thấy bà con cứ ngơ ngơ ngác ngác chả hiểu vì sao bị bắt, cứ cãi em xi nhan đầy đủ----->>>
xxx : chị cho kiểm tra giấy tờ xe.
dân : ơ em đi xi nhan, gương,mũ đầy đủ sao lại bắt em.
xxx : chị dừng xe chờ đèn đỏ sai làn qui định.
dân : em ???????
nhưng xe máy đi sai làn ở những tuyến đường hay bắt 4 bánh sai làn đè vạch thì chưa cụ ah! vì nó cố tình để thế cho 4B vi phạm mờ hờ hờ hờ

nemdagiautay

Xe buýt
nhưng xe máy đi sai làn ở những tuyến đường hay bắt 4 bánh sai làn đè vạch thì chưa cụ ah! vì nó cố tình để thế cho 4B vi phạm mờ hờ hờ hờ
Gắn còi hủ vào mà chạy

aq79

Xe container
he he, e vừa nhận đc 1 tin nóng sốt, đề tài các cụ đag bàn tán mấy hôm nay ạ, sắp có vụ giống cụ Đông ở XX nhà mình rôì, chiêù nay lão Kăng bị thèng xxx tuýt còi bên Phạm Văn Đồng, tôị vượt phải, lão âý hỏi nó là có đi sai làn ko? câu trả lơì là : Ko, có đi quá tốc độ quy định ko? cũng ko. hehe, thế là lão âý mắng um nó lên, thèng ngu xxx âý chắc đuôí lý nhưng do dân tình bu vào xem đông quá nên nó cùn cứ đòi lập biên bản, sự việc dư lào để tí lão Kăng lên trình bày tiếp nhá, e biết đến đâý thôi, he he

nemdagiautay

Xe buýt
he he, e vừa nhận đc 1 tin nóng sốt, đề tài các cụ đag bàn tán mấy hôm nay ạ, sắp có vụ giống cụ Đông ở XX nhà mình rôì, chiêù nay lão Kăng bị thèng xxx tuýt còi bên Phạm Văn Đồng, tôị vượt phải, lão âý hỏi nó là có đi sai làn ko? câu trả lơì là : Ko, có đi quá tốc độ quy định ko? cũng ko. hehe, thế là lão âý mắng um nó lên, thèng ngu xxx âý chắc đuôí lý nhưng do dân tình bu vào xem đông quá nên nó cùn cứ đòi lập biên bản, sự việc dư lào để tí lão Kăng lên trình bày tiếp nhá, e biết đến đâý thôi, he he
Biết ngu mà ko nhận, nóa chết mị.a nóa với Lao kăng òi....

aq79

Xe container

Kangoora

Xe tăng
Biết ngu mà ko nhận, nóa chết mị.a nóa với Lao kăng òi....
ko biết có thèng xxx nào đọc ko chứ e thấy mí thèng ấy thèng nào chạ ngu =))
E thân phận là thèng bị hại mờ giờ chán chả buồn ...nghĩ.
Tối nay có Sứ giả của xxx tìm gặp.
Nó: Anh Kang à?
Em: Ừ, ai đấy? a đang đi toa let (em đang toa let thật, 2-4-6-7 hàng tuần mà)
Nó; E trước ở gần nhà a, lúc chiều nay e đứng ra định giúp a với xxx đấy
(Té ra là thèng cò chiều nay lưởn vưởn, e bít nó từ hồi còn đi học đại học. Nó cũng tốt với e, lúc đó nó xông ra định xin xỏ cho e, dưng e gạt nó bắn ra ngoài vì đang hăng máu quá.)
Em: Ừ, có việc je mà mày căng cái con thẳng thế?
Nó: A đang ở đâu e đến gặp tí, e tìm anh suốt từ chiều đến giờ.
Em: Oh, mày tìm a làm lếch je, thôi để mai đi. Hm nay a líu có hứng tâm hự.
Nó: Anh Kang ui, e tìm số đt của a từ chiều, đã kịp cơm cháo gì đâu. Giờ đói hoa mắt òi.
Em: Ơ cái thèng này, mày liên quan léo gì đến mấy thèng xxx mà phải thế.
Nó: Thôi mà a, a bít e òi. Khổ sở lém thì e mới phải làm cu điếu cho họ, cũng vì miếng cơm manh áo cả thôi. A thương e đi.
Em: Thôi đc òi, khóc thế thôi ko tao rớt mẹ nó...răng giả bi giờ (chém gió tí). Giờ mày đến chỗ xyz gặp anh.
5p sau em nó có mẹt, choãi của xxx có khác. Thèng này khả năng khát xèng chả kém je lũ trâu bò kia và đang muốn ghi điểm nữa đây.

Còn tiếp.....

Chỉnh sửa cuối:

wine

Xe tăng
tiếp đê cụ Kăng ơi.

Ken_hp

Xe buýt
roét roét..............????????.......đưa giấy tờ đây..............a muốn lấy giấy tờ ngay ko? 500k thôi, a có nhờ người thân thì phải đến cuối giờ nó mới trả”, tay cò đi vào cạnh 2 thằng Hugo đang lập biên bản, lẩm bẩm cái gì đó, thò tay vào túi của 3 thằng Hugo, cầm sang đường, đi vào quán cắt chữ quảng cáo và in thiếp, mình cầm giấy tờ, tiền 500k thì mình lại phải đưa cho con bé ở cửa hàng in thiếp,dây chuyền sản xuất hay ra phết, mấy thằng xxxxx trắng trợn thật (mấy chục xe bị roét, dừng lại cái là có 1 cò ra gợi ý ngay)..................................................vkl
Cái này Cụ...cóp, pết ở đâu thía :))

HoangTung76

Xe điện
ơ cái đệt, cụ kể chuyện như kiểu lái xe kiểu Mỹ nhà em ấy, đang hứng tình cụ chơi một phát còn tiếp........

vitgia

Xe tăng
Mỗi năm đóng phí lưu hành 50 triệu,em nghe vãi cả lái,làm dề có tiền đóng,kụ nào có xèng đóng phí lưu hành đến em bán rẻ máy cái xe cho!!!he he

aq79

Xe container
Mỗi năm đóng phí lưu hành 50 triệu,em nghe vãi cả lái,làm dề có tiền đóng,kụ nào có xèng đóng phí lưu hành đến em bán rẻ máy cái xe cho!!!he he
cụ bán ở đâu cho e bày tạm bên cạnh e cũng bán nốt thôi ạ, ko có xèng đóng phí đâu.

Trạng thái
Thớt đang đóng