Hải Phòng [Lưu trữ] Bản tin ATGT Hải Phòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

jupiter17vn

Xe tải
Các cụ cho e hỏi lỗi đè vạch thì bị phạt bao nhiêu?

Kangoora

Xe tăng
Sáng nay Hugo đứng đông như kiến đoạn gần Ngã 4 Thành đội, Lạch Tray. Chả bít có vẹo je mà bu đông thế các Bác nhể?

cuong beo

Xe buýt
Sáng nay Hugo đứng đông như kiến đoạn gần Ngã 4 Thành đội, Lạch Tray. Chả bít có vẹo je mà bu đông thế các Bác nhể?
bắt đè vạch và sai làn ở đèn xanh đèn đỏ ngã tư cầu đất các cụ ợ. sáng nay em có việc ở gần đấy đếm sơ sơ cũng 30-40 cụ bị vịn vì tội này.đầu tiên cũng ko biết các cụ bị vịn vì tội gì ?(vì là thành viên của OF nên phải điều tra cho ra nhẽ để pót cho ae ở HP biết mà tránh) xong việc em phóng xe qua ngã tư thì thấy 1 thằng xxx mặc thường phục đứng lấp sau phía cây cột điện sắt đầu ngã đường lê lợi tay cầm camera ghi hình(thằng này chuyên gia cầm camera ghi hình các bác 2 bánh ko xi nhan ở cầu đất rẽ ra tô hiệu)vậy e biết ngay các bác bị dính sai làn hoặc đè vạch.vì ở ngã 4 cầu đất rẽ ra lê lợi dưới mặt đường có vạch sơn chỉ dẫn hướng đi thẳng và hướng rẽ phải theo

cuong beo

Xe buýt
sáng 5/3/2012(13 âm lịch) xxx vịn dân đất cảng ở đường lạch tray

bắt đè vạch và sai làn ở đèn xanh đèn đỏ ngã tư cầu đất các cụ ợ. sáng nay em có việc ở gần đấy đếm sơ sơ cũng 30-40(con số còn hơn nữa) cụ bị vịn vì tội này,bắt tại trước cửa nhà máy sơn HAI PHONG(cũ)lạch tray.đầu tiên cũng ko biết các cụ bị vịn vì tội gì ?(vì là thành viên của OF nên phải điều tra cho ra nhẽ để pót cho ae ở HP biết mà tránh) xong việc em phóng xe qua ngã tư thì thấy 1 thằng xxx mặc thường phục đứng lấp sau phía cây cột điện sắt đầu ngã đường lê lợi tay cầm camera ghi hình(thằng này chuyên gia cầm camera ghi hình các bác 2 bánh ko xi nhan ở cầu đất rẽ ra tô hiệu)vậy e biết ngay các bác bị dính sai làn hoặc đè vạch.vì ở ngã 4 cầu đất rẽ ra lê lợi dưới mặt đường có vạch sơn chỉ dẫn hướng đi thẳng và hướng rẽ phải theo.các cụ cẩn thận mọi tuyến phố hp ,tỉnh lẻ bây giờ xxx làm gớm ra phết(đạt chỉ tiêu...........vnd mà)b-(

aq79

Xe container
thanks cụ, bọn e đi sẽ chú ý, dưng cụ post vào thớt cảnh báo là ok rồi, mỗi lần mở 1 thớt mới thế này hơi loãng ạ.

aq79

Xe container
bắt đè vạch và sai làn ở đèn xanh đèn đỏ ngã tư cầu đất các cụ ợ. sáng nay em có việc ở gần đấy đếm sơ sơ cũng 30-40 cụ bị vịn vì tội này.đầu tiên cũng ko biết các cụ bị vịn vì tội gì ?(vì là thành viên của OF nên phải điều tra cho ra nhẽ để pót cho ae ở HP biết mà tránh) xong việc em phóng xe qua ngã tư thì thấy 1 thằng xxx mặc thường phục đứng lấp sau phía cây cột điện sắt đầu ngã đường lê lợi tay cầm camera ghi hình(thằng này chuyên gia cầm camera ghi hình các bác 2 bánh ko xi nhan ở cầu đất rẽ ra tô hiệu)vậy e biết ngay các bác bị dính sai làn hoặc đè vạch.vì ở ngã 4 cầu đất rẽ ra lê lợi dưới mặt đường có vạch sơn chỉ dẫn hướng đi thẳng và hướng rẽ phải theo
đoạn này thì e quen rồi, hay bắt lắm vì nhà e lê lợi mà. Thực ra 1 phần cũng do dân mình đi tùy tiện nữa ạ.

HoangTung76

Xe điện
Hữu ích, hữu ích, mong cụ tìm hiểu thêm được nhiều thông tin cho bản tin cảnh báo để anh em cẩn thận hơn và đi đúng luật hơn, cảm ơn cụ chủ thớt.
Mời cụ ly.

Thiepk32

Xe tăng
năm nay kinh tế suy thoái các cụ thông cảm.:P

gió_mát

Xe hơi
bắt đè vạch và sai làn ở đèn xanh đèn đỏ ngã tư cầu đất các cụ ợ. sáng nay em có việc ở gần đấy đếm sơ sơ cũng 30-40(con số còn hơn nữa) cụ bị vịn vì tội này,bắt tại trước cửa nhà máy sơn HAI PHONG(cũ)lạch tray.đầu tiên cũng ko biết các cụ bị vịn vì tội gì ?(vì là thành viên của OF nên phải điều tra cho ra nhẽ để pót cho ae ở HP biết mà tránh) xong việc em phóng xe qua ngã tư thì thấy 1 thằng xxx mặc thường phục đứng lấp sau phía cây cột điện sắt đầu ngã đường lê lợi tay cầm camera ghi hình(thằng này chuyên gia cầm camera ghi hình các bác 2 bánh ko xi nhan ở cầu đất rẽ ra tô hiệu)vậy e biết ngay các bác bị dính sai làn hoặc đè vạch.vì ở ngã 4 cầu đất rẽ ra lê lợi dưới mặt đường có vạch sơn chỉ dẫn hướng đi thẳng và hướng rẽ phải theo.các cụ cẩn thận mọi tuyến phố hp ,tỉnh lẻ bây giờ xxx làm gớm ra phết(đạt chỉ tiêu...........vnd mà)b-(
có mũi tên chuyển hương không cụ, sáng e ko để ý đi từ cầu đất sang lạch tray, sang bên kia nó ách lại thế là em cãi luôn nhưng may quá nó cho đi, em nghĩ chỗ ngã tư đó nó đông mà lượng xe ôtô xe máy đi thẳng nhiều hơn mà nó kẻ cho chỗ bé tí cho cả ôtô và xe máy chen chúc vào chỗ đó là hơi bị bẩn. để chiều về e để ya xem có mũi tên không, nếu có thì mình sai, nếu không thì nó sai

cuong beo

Xe buýt
có mũi tên chỉ dẫn hướng phải theo cụ ợ(làn bên phải là đi thẳng,làn bên trái là rẽ sang lê lợi)mấy hôm nay trời mưa và nồm nên hơi khó nhìn.theo quan sát của em thì đa phần các cụ bị vịn vì tội dừng giữa vạch liền phân 2 làn,còn đâu la sai làn,sáng nay thấy mấy cụ HA THANH cũng bị vịn

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Kính các Cụ 2 và 4 bánh đi đâm chém đồ sơn cẩn thận ( Bắn tốc độ ở dốc cầu rào hướng nội thành đồ sơn ) các cụ chú ý đến cái biển hết hạn chế tốc độ vẫn là 50 nhé hôm qua em đang hí hửng đạp ga thì có cụ 2 bénh vẫy vẫy tưởng người wen ai dè bác ấy tốt we nhắc bắn tốc độ em nhìn xa xa đối diện BV Y học Hải quân thấy đúng thật 1 đống ra chặn đường , iem lùi lại quay đầu dọt dô thành phố , phi ngay vào intermec' maxxa chân tý về ăn cơm cho zừa .... hé hé em vẫn bị treo bằng 30 ngày

Nó mà xich được thì ốm ... hix hix dạo này đi đường tâm lý quá rón ra rón rén lơm lớp sợ sợ

Hixxx Vì Bác Vươn cả ... trước em ủng hộ giờ ghét .... Chỉ tiêu năm nay cho các phòng ban , quận huyên , phường xã tăng gấp đôi
Chắc là do .. bù lại quả vừa xong lên huy động trong dân đây

Thành Phố xxx làm việc ngày đêm lo chỉ tiêu
Quận huy động tối đa ae xxx cày mệt mỏi
Phường ..... XXX áo xanh chả có nghĩ vụ hay quyền hạn được phép cũng bơi za càn quét ( các bác nhớ nhé bọn này không có thẩm quyền kiểm tra gì chúng ta đâu , trừ khi có công văn của quận trưởng hay GĐ CA thành phố - ĐM cứ mặc dân sử đi hỏi han chặn ép như đúng roài đấy )

Hải Phèng nhà chúng ta giờ loạn òi

ý em quên còn đoạn nữa mấy xxx cầu rào hay làm là sai làn đè vạch ở đoạn cổng trường đại học hàng hải khu gần cầu rào đó , vạch kẻ nét căng đét .... ! ~X(~X(

Quạ đen

Xe buýt
Cố găng thôi: Xăng đắt, xxx nhiều, vạch liền tốc độ đổ mồ hôi.

vuitinh_hp

Xe tải
Đường thì bé, giao thông thì mấy bác xe máy đi loạn cả chưởng, cần quái gì biết vạch đứt hay liền, phi ào ào nên chỉ khổ mấy bác đi 4 bánh không cẩn thận là ăn đòn. :(

vuitinh_hp

Xe tải
Báo cáo các cụ em sáng nay đi từ Lạch Tray rồi rẽ ra Lê Lợi thấy các anh xxx đứng tại đoạn vòng từ Cầu Đất ra Lê Lợi đông lắm, em thấy 4 bánh bị vịn nhiều lắm, các cụ cẩn thận.

Trạng thái
Thớt đang đóng