Hải Phòng [Lưu trữ] Bản tin ATGT Hải Phòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

cuong beo

Xe buýt
nhân tiện đây em có ý kiến với cụ chủ chi hội hải phòng xem thiết kế 1 cái đề can logo giống của OF nhưng thêm 1 cái gì đó để nhận biết là chi hội hải phòng (theo kiểu ko đụng hàng)mà vẫn giữ đúng logo của of .sau đó in ra đề can chất liệu giống như của of đó .về phần kinh tế thì cụ cứ lập thớt ai muốn có logo cua of hp thì vào nộp lệ phí .cụ thấy thế có ok ko?em thấy thành viên cua chi hội hp cũng đông mà ,ra đường thấy hiếm xe có logo quá (em thấy xe mà co gắn logo của of đoi khi cũng giúp ích nhiều cho ta lắm)

aq79

Xe container
các cụ hp vào comment nhiều như này thế mới xôm chứ,chúng ta nên trao đổi nhiều về các vấn đề biển báo và các điểm tốc độ ,đè vạch ..............ở hp .để ae ở hp lưu ý mà tránh(giống các cụ ở hn đó) nào là cách bắt lỗi xxx khi phạt láo ,xxx ăn bẩn....chứ em thấy chi hội của hp các topic toàn đề cập đến vấn đề ăn với chơi thôi(đồng ý là giao lưu gặp gỡ chén chú chén anh cho vui nhưng ít đề cập đến vấn đề đó thôi )ăn nhiều chỉ tổ bụng phệ thôi mất phom chuẩn của các quý ông đất cảng ,uống nhiều đâm ra thêm bệnh vào người báu gì (mà tửu vào cậu bé ko hoạt động được là mấy ả đồ sơn chết đói đó:P)quan trọng vẫn là trao đổi về xxx để đỡ mất xèng cho chúng nó thì ăn mới ngon uống mới rô..rô.rrro.được.em thì còn trẻ (1983)ko dám nên mặt các cụ có gì các cụ bỏ qua ,có sao nói vậy ạ.em ở hp nhưng chạy xe biển trung ương 29A- 030.50,bây giờ ra đường e phải đi cẩn thận chứ ko xxx hp nó tưởng em dân thủ đô lắm tiền chẳng may bị lỗi xxx nó phạt còn nặng hơn các bác đất cảng(em đã bị 1 lần như vậy khi phạm lỗi đỗ xe ko đúng nơi quy định rồi đó):>
ko biết cụ có theo dõi tất cả các thớt ko, chứ chi hội Hải Phòng còn nhiều chương trính, nhẹ là cafe buổi sáng, sau đó đến ọp ẹp nhậu nhẹt, còn có những cụ mợ ở xa chỉ tham gia chém gió xả tress, ngoài ra còn có những chương trình bổ ích như chỉ dẫn gara tốt, ko tốt, làm từ thiện hay đi phượt, tùy sở thích của mỗi ng rồi lựa chọn mà tham gia, cái chủ đề cụ nói thực ra gần đây xxx HP mới sinh ... bệnh chứ đg xá HP từ trước đến giờ khá dễ đi mà cũng ít trò nên a e nào có dính thì bọn e thường alo trực tiếp cho nhau luôn cho nóng.
nhân tiện đây em có ý kiến với cụ chủ chi hội hải phòng xem thiết kế 1 cái đề can logo giống của OF nhưng thêm 1 cái gì đó để nhận biết là chi hội hải phòng (theo kiểu ko đụng hàng)mà vẫn giữ đúng logo của of .sau đó in ra đề can chất liệu giống như của of đó .về phần kinh tế thì cụ cứ lập thớt ai muốn có logo cua of hp thì vào nộp lệ phí .cụ thấy thế có ok ko?em thấy thành viên cua chi hội hp cũng đông mà ,ra đường thấy hiếm xe có logo quá (em thấy xe mà co gắn logo của of đoi khi cũng giúp ích nhiều cho ta lắm)
thưa cụ là logo của HP cũng có rồi ạ, nhưng để trân trọng hơn bọn e ko dám dán vào m.ông xe vì sợ bọn trộm nó bóc, bọn e là riêng roài ... đeo vào cổ cơ ạ.

cuong beo

Xe buýt
có logo đẹp thì phải khoe ra chứ ,đeo vào đấy ra đường biết đâu mà hello,sợ bọn nghẽo nó vặt thì bắn cái đinh rút vào là ok.

lox bui M3

Xe buýt
dkm cứ thích là vác chày ra đường là có cái đút vào mồm,nghề công an quả thật là hot nhất hiện nay,cả cái đg nvl bắn chém cả ngày đêm 8-}

IxxI

Xe tăng
Website
sieusim.com
Em hay đi Tô Hiệu, cũng thường xuyên tránh đè vạch nhưng đường Tô Hiệu hơi nhỏ, nhiều lúc xe máy dàn hàng mình không đè không được.

Ken_hp

Xe buýt
lý do gì mà nó hỏi? xe đang lưu thông bt mà hỏi sao ko cho cái gì vào a lô nó?
Vâng, chả lỗi lầm gì cả. Iem tường thuật lại cho Cụ nghe nhé, nghe xong rồi Cụ cho hộ em cái gì, gì vào alo nó hộ em, mựa :
Iem : " bố mày có lỗi gì không? :))"
XXX: " Vâng, Bố không có lỗi gì cả ạ"
Iem: " Thế sao dừng xe Bố lại làm gì ?"
XXX : " Kiểm tra hành chính Bố ạ"....rồi nó đưa cho em xem cái tờ giấy A4 " CHUYÊN ĐỀ : TĂNG CƯỜNG CÔNG TÁC KIỂM TRA HÀNH CHÍNH VÀ AN TOÀN GIAO THÔNG THÁNG 2 -2012 ".....có cái dấu củ khoai gì ....đỏ chót.
......Vâng, đến đây thì em có ...nên cho cái gì vào alo chúng nó không ợ?
***, toàn nói mồm :))
Trạm thu phí cầu Bính là các cụ cũng phải cẩn thận, bọn XXX Bến Bính bắn tốc độ trên cầu xuống đấy, xe máy và ô tô dính như ngả rạ, như cụ thường xuyên đi qua phải chú ý. Bây giờ đầu năm chỉ tiêu chắc đưa ra cao nên các ngành chức năng phải tận thu bằng mọi cách thôi. Vậy chúng ta phải chú ý một chút để đỡ mất xiền ngu thôi. Cảm ơn cụ chủ thớt, có lẽ thớt này chuyên bàn và cảnh báo đối với xxx để các cụ mợ nhà ta biết còn cảnh giác.
Vâng, cả bắn tốc độ lẫn kiểm tra hành chính, ngứa là hỏi Cụ ợ!

Chỉnh sửa cuối:

aq79

Xe container
có logo đẹp thì phải khoe ra chứ ,đeo vào đấy ra đường biết đâu mà hello,sợ bọn nghẽo nó vặt thì bắn cái đinh rút vào là ok.
dạ vâng, nhưng bọn e vẫn ... sợ nắm nên cứ đeo vào ... cổ cho chắc ạ.
Vâng, chả lỗi lầm gì cả. Iem tường thuật lại cho Cụ nghe nhé, nghe xong rồi Cụ cho hộ em cái gì, gì vào alo nó hộ em, mựa :
Iem : " bố mày có lỗi gì không? :))"
XXX: " Vâng, Bố không có lỗi gì cả ạ"
Iem: " Thế sao dừng xe Bố lại làm gì ?"
XXX : " Kiểm tra hành chính Bố ạ"....rồi nó đưa cho em xem cái tờ giấy A4 " CHUYÊN ĐỀ : TĂNG CƯỜNG CÔNG TÁC KIỂM TRA HÀNH CHÍNH VÀ AN TOÀN GIAO THÔNG THÁNG 2 -2012 ".....có cái dấu củ khoai gì ....đỏ chót.
......Vâng, đến đây thì em có ...nên cho cái gì vào alo chúng nó không ợ?
***, toàn nói mồm :))
nếu nó có thông tư thì chuẩn rồi, chắc sợ tiếp tế hoa cải cho a Vươn ấy mà =))

cuong beo

Xe buýt
vậy cụ chủ chi hội lên phương án làm tem đề can nổi logo of hai phòng đi ,mỗi thành viên cua of hp dán 1 cái vào mông cho nó máu (dân đất cảng mà)kinh phí thì cụ nào muốn thì góp gạo thổi cơm chung với cụ là ok mà.chứ em thấy các cụ trong of hp thèm rỏ dãi cái tem nổi đó rồi (cá nhân e cũng vậy à)cụ có tiếng nói trong of hp thi rễ làm hơn .

HoangTung76

Xe điện
Các cụ lại nhầm thớt rồi, đang thớt cảnh báo xxx thì lại chuyển sang cái anh logo, xe em đang dán nhiều hội quá rồi kia kìa, mai có hội nào nữa em dán lên gáo gương cho nó rễ nhòm.

nemdagiautay

Xe buýt
đệt......sáng nay nó chặn bắt ở đài tưởng niệm,chỉ ở vn mới có kiểu kẻ vạch mới để kiếm tiền :-j tối qua tầm 11h15 ở nguyễn bỉnh khiêm đoạn chạy xuống bùng binh big C nó còn bắn tốc độ như ban ngày mới vãi @@ vl các chú.
Đạm cà mau, dạo này CAHP quá thể quá, hỏi xe cả ở trạm thu phí xe Cầu Bính lẫn ở đoạn đường Metro, đoạn qua đường tàu Trại Chuối. Đạm cà Mau cái bọn XXX Giao thông HP, mất thời gian, bực cả mình. từ Tết iem bị hỏi 2 lần rồi, chẳng sao cả dưng mà bực mình. ĐCM, có thằng XXX Giao thông nào vào đây xem comment không nhỉ?
Nó có comment thì cũng kiểu chó gặm xương chó thôi cụ ợ...

cuong beo

Xe buýt
Các cụ lại nhầm thớt rồi, đang thớt cảnh báo xxx thì lại chuyển sang cái anh logo, xe em đang dán nhiều hội quá rồi kia kìa, mai có hội nào nữa em dán lên gáo gương cho nó rễ nhòm.
đá đưa thêm 1 tý cho nó vui ,cụ khó tính quá,thế có thừa cái tem logo of nào ko KỶ... cho 1 cái;))
;))

tuuquy

Xe tải
Hum nọ, tầm 6h30 tối đi làm 2b về qua chỗ ngã tư BX Tam Bạc em thấy 1 chú xxx phường đang đu mít 1 em 2b bị văng ngã lổm ngổm trên vỉa. Em chạy qua cười duyên 1 cái :P thía là bị lôi cổ vào.
Hỏi: Tội gì?
Đáp: Tội ... không bật đèn. Mất 9 choọc.
Hỏi: Giấy tờ đâu?
Đáp: Quên ở nhà! -> giảm án thành nghe điện thoại -> 5 choọc nữa. :-B

HoangTung76

Xe điện
Hum nọ, tầm 6h30 tối đi làm 2b về qua chỗ ngã tư BX Tam Bạc em thấy 1 chú xxx phường đang đu mít 1 em 2b bị văng ngã lổm ngổm trên vỉa. Em chạy qua cười duyên 1 cái :P thía là bị lôi cổ vào.
Em thấy các cụ đi 2b hay 4b cũng đều nên đọc luật một tí để thỉnh thoảng mình còn ãi nhau với xxx cho nó vui, chức năng của công an phường cũng chỉ đwwocj phép giới hạn một số lỗi mới được bắt thôi. Chứ không thằng nào cứ mặc áo công an vào là ra đường bắt bớ làm sao được. Không khéo mai mấy anh cứu hỏa cũng đi bắt xe thì toi nhể.

IxxI

Xe tăng
Website
sieusim.com
Dạo này xxxHP hay đứng ở chỗ đó cụ nhỉ, dạo này HP cũng dân phòng như ai.

HHN

Xe hơi
***, thế nữa cơ à! Phải cẩn thận thôi, anh cũng hay qua tuyến ấy...hái rau!
@all : Iem cũng thấy ở Lạch Tray mới kẻ thêm hình thoi ở dọc đường nữa, ở Mẽo thì là đường ưu tiên dành cho những người đi chung xe.....nhưng ở VN thì có nghĩa là gì các Cụ nhể ?:-/
Cái hình thoi ở VN em được biết là chỗ đó cụ không được quay đầu, cụ phải đi thẳng, nếu muốn quay đầu thì đến chỗ có vẽ cái mủi tên quay đầu mới được quay, nếu đường nào có kẻ hình thoi thì thì sẽ có cả hình mũi tên quay đầu nữa các cụ ạ, cho nên là đi đường mà có hình thoi các cụ muốn quay đầu thì kiếm cái mũi tên rùi hãy quay không xxx nó lại phạt cho đới ạ.

phạt mà cũng có chỉ tiêu nộp ngân sách. Căn bệnh thành tích và bệnh chỉ tiêu đúng là nặng bệnh. Xã hội giờ hiểm ác thật, có lẽ bỏ ô tô đi xe đạp điện cho nó teen thôi các cụ :D
Hồi này em cũng toàn đạp xe thôi cụ ạ :))

cuong beo

Xe buýt
Cái hình thoi ở VN em được biết là chỗ đó cụ không được quay đầu, cụ phải đi thẳng, nếu muốn quay đầu thì đến chỗ có vẽ cái mủi tên quay đầu mới được quay, nếu đường nào có kẻ hình thoi thì thì sẽ có cả hình mũi tên quay đầu nữa các cụ ạ, cho nên là đi đường mà có hình thoi các cụ muốn quay đầu thì kiếm cái mũi tên rùi hãy quay không xxx nó lại phạt cho đới ạ.
Hồi này em cũng toàn đạp xe thôi cụ ạ :))
vậy theo cụ trên mặt đường chỉ co mỗi hình thoi thôi thì sao?em thấy ở đường lạch tray đoạn đối diện cung van hóa thiếu nhi và đoạn đài tưởng niệm chỉ có mỗi hình thoi ko thôi.

HHN

Xe hơi
vậy theo cụ trên mặt đường chỉ co mỗi hình thoi thôi thì sao?em thấy ở đường lạch tray đoạn đối diện cung van hóa thiếu nhi và đoạn đài tưởng niệm chỉ có mỗi hình thoi ko thôi.
Không có mũi tên hử cụ, để hồi nào nhà em rời đảo về phố thị sát thực tế coi thế nào :D, vậy trong trường hợp này thì có thể là có hai hình cách nhau 10 hoặc 20 mét gì đó báo hiệu phía trước có vạch cho người đi bộ cắt ngang, hoặc không có vạch và người đi bộ hay cắt ngang :D, cái này chỉ dành cho đường có tầm nhìn hạn chế, đường Lạch Tray đâu có hạn chế đến mức thế nhể :D, mà nói túm lại là biển báo ở VN nhìu khi vưỡn lộn xộn lắm ạ chả biết đâu mà lần :D hiểu biết của nhà em chỉ có vậy, cụ mà xuáy nữa là iem chịu :D

cuong beo

Xe buýt
Không có mũi tên hử cụ, để hồi nào nhà em rời đảo về phố thị sát thực tế coi thế nào :D, vậy trong trường hợp này thì có thể là có hai hình cách nhau 10 hoặc 20 mét gì đó báo hiệu phía trước có vạch cho người đi bộ cắt ngang, hoặc không có vạch và người đi bộ hay cắt ngang :D, cái này chỉ dành cho đường có tầm nhìn hạn chế, đường Lạch Tray đâu có hạn chế đến mức thế nhể :D, mà nói túm lại là biển báo ở VN nhìu khi vưỡn lộn xộn lắm ạ chả biết đâu mà lần :D hiểu biết của nhà em chỉ có vậy, cụ mà xuáy nữa là iem chịu :D
=D>thế cụ biết thế nào là xoáy & xoay chưa?fun tý cho đỡ buồn .nhà e ngay gần đấy hồi mới vẽ mấy cái hình đấy e chả biết là nó vẽ cái quái gì nữa,hay nghĩ bọn kẻ đường này nó mới update luật mới ở bển về.thanks cụ(đang them cái tem logo ò quá ma chả cụ nào giúp,đặt vấn đề với cụ chủ chi hội về viêc làm tem để dán vào mông vợ 2 mà cụ ko thắm thiết cho lắm:(mặc dù kinh tế thì ai muốn có tem thì góp gạo thổi cơm chung

Trạng thái
Thớt đang đóng