Hải Phòng [Lưu trữ] Bản tin ATGT Hải Phòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

aq79

Xe container
Trời, giờ E mới bít ạ. Huhu. Kiểu này E phải chăm chỉ update tềnh hềnh rùi ạ
ko riêng gì đoạn đấy đâu, đỗ sai làn, cán vạch, tốc độ, nói chung với đường HP có nhanh cũng chỉ tiết kiệm được 5-10p vậy nên cứ bình tĩnh mà đi.

congdung04

Xe tải
update tình hình cụ nào đi Đồ Sơn từ Kiến An mà đi qua đường 355 (Nguyễn Lương Bằng - Ngã 3 Đa Phúc - Chợ Hương - Ngã 3 Nông trường - Đường 355) nhớ chú ý đoạn qua Điện lực Kiến An xxx tổ chức bắn tốc độ. Đến đoạn gần Chợ Hương, xxx lại bắt chèn vạch liền (chỗ đường cong). Ông anh cùng cơ quan em mới dính chiều qua nhé.

aq79

Xe container
update tình hình cụ nào đi Đồ Sơn từ Kiến An mà đi qua đường 355 (Nguyễn Lương Bằng - Ngã 3 Đa Phúc - Chợ Hương - Ngã 3 Nông trường - Đường 355) nhớ chú ý đoạn qua Điện lực Kiến An xxx tổ chức bắn tốc độ. Đến đoạn gần Chợ Hương, xxx lại bắt chèn vạch liền (chỗ đường cong). Ông anh cùng cơ quan em mới dính chiều qua nhé.
đoạn này ai mà đi đa số đều dính tốc độ vì đường khá vắng ạ.

congdung04

Xe tải
Hết địa phận Dương Kinh (sau ngã 3 Đa Phúc) là có biển hạn chế tốc độ cụ ợ. 50 thôi nhé.

Thần Tài

Xe điện
đường này cho chạy tốc độ bao nhiêu vậy cụ?e đi từ phạm văn đồng rẽ vào đi chợ hương thấy ở đầu đường ko có biển giới hạn tốc độ.
Ở HP hơi lởm về biển báo tý. Nhưng ở đó chạy 50 cụ à vì đang trong khu đô thị (quận Dương Kinh).
Ngu nhất là cái đường Phạm Văn Đồng. Về lý thì trên toàn tuyến đều chạy trong khu đông dân cư, vì vậy chỉ được chạy 50, nhưng thực tế thì đường lại quá ngon để chạy 80. Về biển thì đi từ HP ra qua cầu Rào có biển 80, đến ngã 3 ĐS thì có biển 50, như vậy cứ chạy theo biển OK. CÒn chiều ngược lại thì cũng có biển hết 50 tại ngã 3 ĐS, nhưng không có biển hết 80 ở đầu cầu Rào (trứoc có nhưng tháo rồi), như vậy nếu căn cứ theo biển thì các cụ có thể chạy đến tận Nhà hát Lớn với tốc độ 80 [..]

congdung04

Xe tải
thế địa phận dương kinh đi về phía phạm văn đồng thì 60 hay 80 hả cụ
Cụ hỏi bằng thừa, 60 và 80 có khác gì nhau nhể? Trên 50 cả mà. haha

Nhưng em hiểu ý cụ, theo biển báo thì mình chạy trên 50 được cụ ợ, nhưng mà như cụ Thần tài nói ở trên: biển báo ở HẢI PHÒNG chỉ mang tính chất minh họa thôi, đố cụ vào đường Lạch Tray chạy hơn 50 đấy, có ngày toi.

chuyenlahp

Xe hơi
Ở HP hơi lởm về biển báo tý. Nhưng ở đó chạy 50 cụ à vì đang trong khu đô thị (quận Dương Kinh).
Ngu nhất là cái đường Phạm Văn Đồng. Về lý thì trên toàn tuyến đều chạy trong khu đông dân cư, vì vậy chỉ được chạy 50, nhưng thực tế thì đường lại quá ngon để chạy 80. Về biển thì đi từ HP ra qua cầu Rào có biển 80, đến ngã 3 ĐS thì có biển 50, như vậy cứ chạy theo biển OK. CÒn chiều ngược lại thì cũng có biển hết 50 tại ngã 3 ĐS, nhưng không có biển hết 80 ở đầu cầu Rào (trứoc có nhưng tháo rồi), như vậy nếu căn cứ theo biển thì các cụ có thể chạy đến tận Nhà hát Lớn với tốc độ 80 [..]
Hết địa phận Dương Kinh (sau ngã 3 Đa Phúc) là có biển hạn chế tốc độ cụ ợ. 50 thôi nhé.
Các cụ chuẩn không cần chỉnh.
Iem cũng hay đi ĐS, hay thấy XXX tập trung ở mấy đoạn:đoạn đầu qua cầu rào khoảng 500m, đoạn thứ 2 là qua nhà diều khoảng 500m, đoạn thứ 3 là qua KCN ĐS 500m (chưa đến sân golf- đoạn này rất thoáng có lần chót đi 90 mà ko bị tít). Không hiểu XXX bắt bớ gì ở mấy đoạn này??? Cụ nào biết chỉ giáo iem với?

aq79

Xe container
Các cụ chuẩn không cần chỉnh.
Iem cũng hay đi ĐS, hay thấy XXX tập trung ở mấy đoạn:đoạn đầu qua cầu rào khoảng 500m, đoạn thứ 2 là qua nhà diều khoảng 500m, đoạn thứ 3 là qua KCN ĐS 500m (chưa đến sân golf- đoạn này rất thoáng có lần chót đi 90 mà ko bị tít). Không hiểu XXX bắt bớ gì ở mấy đoạn này??? Cụ nào biết chỉ giáo iem với?
đoạn thứ nhất là bắn tốc độ 50, vì xuống dốc phải 1 đoạn mới hết hạn chế tốc độ, đoạn 2 cụ nói gần sông He, trước hay bắt vượt phải nhưng lỗi này thực tế ko có nên e cũng ko rõ, còn đoạn 3 của cụ vì đường ngon nên cũng rất hay bắn tốc độ trên 80 ạ.

chuyenlahp

Xe hơi
đoạn thứ nhất là bắn tốc độ 50, vì xuống dốc phải 1 đoạn mới hết hạn chế tốc độ, đoạn 2 cụ nói gần sông He, trước hay bắt vượt phải nhưng lỗi này thực tế ko có nên e cũng ko rõ, còn đoạn 3 của cụ vì đường ngon nên cũng rất hay bắn tốc độ trên 80 ạ.
Đoạn sông he là đường 2 làn mà bắt vượt phải được cụ nhỉ??????
Có đoạn nag 4 lê thánh tông lê lai cũng hay bắt lỗi ko xi nhan đóa các cụ, vườn trẻ nữa, Sân máy tơ nữa

aq79

Xe container
Đoạn sông he là đường 2 làn mà bắt vượt phải được cụ nhỉ??????
Có đoạn nag 4 lê thánh tông lê lai cũng hay bắt lỗi ko xi nhan đóa các cụ, vườn trẻ nữa, Sân máy tơ nữa
ko có lỗi vượt pải ạ, còn đi ko xi nhan thì e cũng ủng hộ bắt ạ.

chuyenlahp

Xe hơi
ko có lỗi vượt pải ạ, còn đi ko xi nhan thì e cũng ủng hộ bắt ạ.
Vo te cho cụ 1 phiếu nếu cụ Tham Gia ATGT got talent, hehe!
Các cụ cũng Nên chú ý những nga4 rộng, khi vào cua xi nhan rùi xe chưa vào hết ngã rẽ mà công tắc xi nhan đã tự động nhả rùi thì vẫn bị tít đấy! Quả đấy là tình ngay mà lý gian!

aq79

Xe container
Vo te cho cụ 1 phiếu nếu cụ Tham Gia ATGT got talent, hehe!
Các cụ cũng Nên chú ý những nga4 rộng, khi vào cua xi nhan rùi xe chưa vào hết ngã rẽ mà công tắc xi nhan đã tự động nhả rùi thì vẫn bị tít đấy! Quả đấy là tình ngay mà lý gian!
vớ vỉn, cụ chởi chết mị.a thằng nào bắt đi, cái này kể cả mất tiền cũng phải chởi cho bọn xxx bớt ngu đi ạ.

HoangTung76

Xe điện
Uỵt mệ chúng nó dã man thật, giờ đường chính thì đíu bắt làn để cho anh em nó đi trật tự, lại phi mệ nó ra đường vắng vẻ mà bắn với bắt chèn vạch thì bố lậy thầy rồi.

HoangTung76

Xe điện
Ngã ba xi măng ( bây giờ là ngã tư ) các cụ chú ý buổi sáng tổ chức quay phim bắt xi nhan chiều từ Metro hoặc đường từ Sở dầu nhà em về phía cầu xi măng, các buổi khác em chưa biết vì đi làm nên không rõ.

sieuga

Xe tải
Các cụ chú ý xuống chân cầu Bính bên Tân Dương là bắn tốc độ nhá, xxx nằm ngay ở chốt soát vé ợ !

cuong beo

Xe buýt
Ngã ba xi măng ( bây giờ là ngã tư ) các cụ chú ý buổi sáng tổ chức quay phim bắt xi nhan chiều từ Metro hoặc đường từ Sở dầu nhà em về phía cầu xi măng, các buổi khác em chưa biết vì đi làm nên không rõ.
churn.sáng nay (28-3)e đi thanh Minh bên phi lower.lúc đi qua Cham soat vé thấy có thằng mặc quần áo nom rất sến được xxx trở bằng 2b nên cầu (e đoán đó là sniper )nhưng khi e về thì soi Mãi mà ko thấy nó nấp ở đâu?trong khi đó ở dứoi xxx đang làm Thit mấy Bac 4b.tiếp Theo khi vòng qua Ngã 3 xi măng thì thấy có 1 Xe tải màu xanh đỗ gần chỗ bãi cỏ(nơi mấy Bác Xe ôm hay đá gà)bên trong Xe lúc Nhúc 2-3 thằng đang cầm camera soi signal.xxx đứng ở chỗ bán Xe yamaha vịn.các cụ lưu ý.đường vắng đường đông e xi nhan hết.chứ xxx hp bây giờ như ma xó

jupiter17vn

Xe tải
e ủng hộ các cụ vì thường xuyên vào đây cập nhật tình hình giao thông cho mọi ng biết.

Thần Tài

Xe điện
Cuối giờ chiều nay, bà chị nhà này dắt xe đạp sang đường (ngõ 94 Lê Lợi) bị đâm xe. 2 cu 19-20 tuổi không đội mũ, chạy công an đâm vào. Em chở vào bệnh viện cấp cứu, tưởng cũng không vấn đề gì, thế mà chụp chiếu, siêu âm xong thì gẫy 5 xương sườn. Bây giờ em mới về đến nhà, nhọ thôi rồi.
Trách 2 cháu đi xe nhưng cũng trách 2 cậu CAP đuổi nên nó mới phóng nhanh đâm vào người ta.

Trạng thái
Thớt đang đóng