Lung tung linh tinh ảnh - Dims

Trạng thái
Thớt đang đóng

Cinderella

Xe đạp
nhà bác này khai thác tele ổn nhất nên chụp hoa vẫn là đẹp nhất, còn chụp mẫu và đời thừơng thì vẫn chưa ổn lắm dù thấy bác cũng chịu khó thực hành nhiều! hy vọng sớm được chiêm ngưỡng cái tình của bác với người với đời.:6:

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
nhà bác này khai thác tele ổn nhất nên chụp hoa vẫn là đẹp nhất, còn chụp mẫu và đời thừơng thì vẫn chưa ổn lắm dù thấy bác cũng chịu khó thực hành nhiều! hy vọng sớm được chiêm ngưỡng cái tình của bác với người với đời.:6:
Bạn Cinderella nói đúng lắm! Nhà em mới chỉ biết chụo hoa thôi. Chụp mẫu em còn theo các đại ka trên này dài dài, vì e chụp chậm khoảnh khắc không tốt nên mẫu của e cứ đuỗn ra. Còn đời thường thì e thấy khó lắm, đời thường đòi hỏi vốn sống nhiều, cảm giác tốt, chịu khó đvác máy đi lang thang và nữa là phải lì cái mẹt. Mà tất cả những đức tính này e chưa có. E bây giờ mớ rón rén tập và luyện tập. Hôm qua e cũng vác máy ra phố nhưng thời tiết không ủng hộ em. E cố đấm ăn xôi chụp cho đỡ sái sẩm thôi ạ!

Hướng về chính quyền!

Ngược xuôi, xuôi ngược dòng đời

Nhà cháu thấy Dims chụp Hàng Rào là đẹp nhất :69::69::69:

captivaltz

Xe điện
Thế thì cụ chưa được xem Dims chụp mẫu nam rùi, phê cực:)):)):))

DuongTri1111

Xe buýt
Tĩnh được tâm, quả là khó thật ... ước gì được như bác lày để có thể gạt bỏ hết mà ngồi suy tư, thả hồn theo gió, theo lá, theo hoa ....

chinh_ha

Xe hơi
mợ con nhà bún rối đổi xe đẹp Venza đẹp thế - nhớ khao nhé !(b)

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Bầu bạn tuổi già, mỗi chiều thể dục ven hồ.

Cái này em mà chụp, e đẩy ISO lên cao nữa, khép chặt thêm tẹo nữa, tốc độ lớn hơn thì sẽ không bị out dư lày. Cái này màu đẹp background đẹp. Hơi tiếc 1 tẹo!

Nhà e thích cái này, nhưng không vướng ông cụ đứng đằng sau thì đẹp hơn nhỉ.

@ a.Sơn: thế về quê làm ông chủ thì không phải địa chủ sao (b)(b)(b)(b)

Bạn này là bạn nèo nhể???

Chỉnh sửa cuối:

DuongTri1111

Xe buýt
Có bị chê cũgn phải chịu, có bị mắng vì làm rác box mợ Dims thì nhà em cũng xin "lắng nghe" ạ hee, có bị đâm cũng cố mà chịu thì mới mong nhanh tiến bộ. Series (nói thế cho nó oai) ảnh này nhà em chụp từ lâu rồi, tại xóm Cáp, huyện Cao Phong, tỉnh Hòa Bình, bằng máy compact, không có tý chất xóa phông, chơi sáng gì cả, chỉ là anh chụp trẻ em đời thường. Hôm đó trời rất lạnh, mình đóng dầy cộp các loại quần áo mà vẫn còn run, nhưng lạ thay, bọn trẻ ở đây vẫn dường như chả thấy lạnh là gì!!!

CHU DU

Xe buýt
Hôm đó trời rất lạnh, mình đóng dầy cộp các loại quần áo mà vẫn còn run, nhưng lạ thay, bọn trẻ ở đây vẫn dường như chả thấy lạnh là gì!!!
Hôm rồi em đi Pà Vầy Sủ - Hà Giang để trao tặng quần áo cũ. Ngoài trời đo là 11 độ mà trẻ con ở đây vẫn ăn mặc rất mong manh vì không có áo, quần. Bữa ăn bình thường toàn ngô là ngô thôi:s
Chênh vênh đường về

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Hôm rồi em đi Pà Vầy Sủ - Hà Giang để trao tặng quần áo cũ. Ngoài trời đo là 11 độ mà trẻ con ở đây vẫn ăn mặc rất mong manh vì không có áo, quần. Bữa ăn bình thường toàn ngô là ngô thôi:s
Chênh vênh đường về

Cái ảnh này hỏng, nhưng mà lại đẹp. Chính cái out nét làm em lại càng thấy nó liêu xiêu, chênh vênh. Nhìn bọn trẻ con tội nhỉ? Mà đáng lẽ vote trừ vì đi chả thông báo gì, để ít ra bà con không đi được còn đóng góp với chứ.

CHU DU

Xe buýt
Cái ảnh này hỏng, nhưng mà lại đẹp. Chính cái out nét làm em lại càng thấy nó liêu xiêu, chênh vênh. Nhìn bọn trẻ con tội nhỉ? Mà đáng lẽ vote trừ vì đi chả thông báo gì, để ít ra bà con không đi được còn đóng góp với chứ.
Hí hí. Lần này đi cũng vội vàng, hơn nữa quyên góp cũng đủ cho một chuyến xe 3 tấn. Chuyến sau nữa mợ nhá:69:
Mợ nhìn trẻ con trên đó vui như nào khi nhận quần áo cũ này

DuongTri1111

Xe buýt
Không có ảnh đời thường, em pót thêm với mợ Dims ít ảnh hoa và con hee

và đôi lứa xứng đôi hee

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
@ Chu Du: trẻ con lúc nào cũng hồn nhiên nhỉ!

@ Dương Trí: 2 Cái trên thì không nói nữa. Nhưng cái lá hơi "chật" lấy rộng tẹo nữa nhì đỡ vướng hơn.

Lại hoa lá nữa góp cùng vậy!

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Nhà em có ảnh như này, có bạn bạn ý đặt tên là: Về hưu!

DuongTri1111

Xe buýt
Ảnh mợ Dims chụp độc đáo thật đấy, khoảnh khắc tốt quá :)). Vote mợ nhá. Ủa nhưng mà nhà máy rượu không cấp rượu hee.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng