Lừa đảo bảo dưỡng khuyến mại ở Honda Tây Hồ

kien_tlc

Xe đạp
Em chắc là có sự hiểu lầm trong thông báo của Honda rồi. Thực tình Honda chỉ khuyến mại là kiểm tra 19 hạng mục và có quà chứ không khuyến mại bảo dưỡng xe. Sáng thứ 7 em cũng đã qua để tham gia. Lúc đầu em cũng định thay dầu luôn nhưng họ bảo là anh cứ để đúng km thì làm bảo dưỡng và thay dầu luôn đi. Khuyến mai ở đây chỉ là kiểm tra một số bộ phận như bơm lốp, xem có cái gì lủng lẳng ở dưới gầm chẳng hạn ..., tặng tấm chắn nắng (rất đẹp) và cuối cùng là rửa xe. Theo em thế là cũng được rồi :21:.
Kính bác, em còn nghe rõ cô chăm sóc KH nói rõ là dầu KM 50%, như vậy cũng bớt đc nhiều đấy chứ, em nghe cái vụ KM nhiều như thế em mới khoái, chứ còn KM kiểm tra 19 hạng mục thì em xuống Mỹ Đình làm cho đỡ bức xúc (nhà em gần Honda Mỹ Đình)

Jimmy6789

Xe đạp
Nhưng mà kụ ơi. Nó thông báo khuyến mại từ ngày nào đến ngày nào? Kụ đến làm mà vẫn trong thời gian khuyến mại mà nó làm như thế thì oánh bỏ m nó đi.Làm gì có chuyện vô lý như thế. Còn hết thời gian khuyến mại kụ mới đến thì ko kêu ai được đâu.

Tran Thanh Hai

Xe buýt
Viettel đang khuyến mãi 100% mệnh giá thẻ cho thuê bao trả trước đấy, các bác nạp tiền đi, kiểm tra tài khoản, rồi gọi thử, rồi cho ý kiến nhé.

(vụ này cũng hay lắm đó)

kien_tlc

Xe đạp
Nhưng mà kụ ơi. Nó thông báo khuyến mại từ ngày nào đến ngày nào? Kụ đến làm mà vẫn trong thời gian khuyến mại mà nó làm như thế thì oánh bỏ m nó đi.Làm gì có chuyện vô lý như thế. Còn hết thời gian khuyến mại kụ mới đến thì ko kêu ai được đâu.
Tất nhiên rồi bác, họ gọi điện cho em và sắp lịch cho em mà, chứ em có tự ý mang tới đòi KM đâu bác, thế mới kú chứ

nguyentrongminh

Xe đạp
Em cũng nghe giống bác chủ thớt thế mà hôm nay lên trang chủ Honda Xi Vít chả thấy cái thông tin đấy đâu nữa, em vừa đăng ký đầu dờ chiều mai xuống Honda Giải Phóng bảo giưỡng 5000 cây, chỉ thấy thông báo được khuyến mại kiểm cha 19 hạng mục miễn phí thôi các cụ ợ! Chả hỉu thía nào nữa! Thôi cứ được cái gì hay cái đới vậi. :102:

Xuan Son

Xe buýt
Vấn đề có lẽ nảy sinh từ việc không nhất quán giữa hãng và đại lý. Các bác đừng nhầm lẫn giữa Hãng và đại lý nhé. Honda được cái giám sát đại lý khá chặt nên các đại lý của Honda cũng làm ăn khá tốt. Em tham gia cái chương trình khuyến mại này rồi, nói chung là cũng OK các bác ợ. Khổ thân bác chủ thớt. Thôi, bác đừng giữ bực tức trong người mà làm gì, chỉ tổ hại thân. Vui lên nào (b)

Jimmy6789

Xe đạp
Tất nhiên rồi bác, họ gọi điện cho em và sắp lịch cho em mà, chứ em có tự ý mang tới đòi KM đâu bác, thế mới kú chứ
Bó tay. Thế lúc bác đến không làm thủ tục, giá cả trước à? Em là em cứ vào làm thủ tục trước, giá cả thế nào? Rồi mới làm. Lần sau bác rút kinh nghiệm.

NguoiGia

Xe tăng
Kính các bác, em bức xúc vụ này quá, ngày 21/9/2008 phòng chăm sóc khách hàng của Honda Tây Hồ có gọi điện cho em theo chương trình chăm sóc khách hàng, và cũng hỏi xe anh đi đc bao nhiêu km rồi, anh đã bảo dưỡng xe chưa, rồi bên em đang có chương trình KM bảo dưỡng cho KH đấy, anh có bảo dưỡng không để em sắp lịch, em cũng hỏi thế KM như thế nào, cô chăm sóc KH cũng có nói, công cán thay dầu và các linh kiện KM 50%, em bảo ừ, nếu KM thì anh làm, em sắp lịch cho anh đi, và cô ấy sắp lịch cho em đến làm, nhưng.........
Một sự lừa đảo đến trắng trợn, em mang xe vào thì bảo hết KM mại rồi, em bảo nhưng tôi đã được sắp lịch rồi mà, :'( nghe đc câu trả lời bọn em đang định gọi lại cho KH là hết KM :'(, xe thì sửa rồi, tiền thì phải thanh toán, em bảo nếu mất tiền thì tôi bảo dưỡng ở đâu chẳng được, cứ gì vào Tây Hồ, tôi xuống Mỹ Đình còn được sự chăm sóc tốt hơn ở đây, kú quá, kú quá, tiết kiệm cho con hộp sữa mà cũng vặt mất của mình:'(

Nhưng rồi sao hả bác, cô ấy không cho bác làm à?

Em đùa thôi, bác đừng giận nhá. Thôi coi như hôm ấy bác mua nhầm hộp sữa rỏm có Melamine, phải vứt đi bác ạ.

MoonMax

Xe điện
Mỹ đình và Tây hồ bị kêu ghê nhỉ? các bác xuống Giải Phóng xem tn??? tôi làm thử ở đó 1 lần thấy mấy em cũng chu đáo lắm??? lại xinh nữa....(l)

2teker

Xe đạp
thực ra mấy bác đi HĐ mà ko tìm hiểu kỹ , khi có bất kể chương trình khuyến mãi nào của HĐ thì các bác đem đến đại nào cũng đc . Các Đại lý chỉ làm thuê cho hãng mà thôi .
Về vấn đề của bác chủ thớt , đáng ra hôm đấy bác tìm sđr của hãng gọi lên yêu cầu họ xuống giải quyết vấn đề mà HĐTH mang lại phiền toái cho bác . Rất có thể bác sẽ đc xin lỗi và phục vụ phiễn phí

TheOne

Xe điện
có chứ bác:

trích từ bài bác vita bên hondafc:

Từ ngày 08/09 đến ngày 27/09/2008 tại Honda Kim Thanh đang có chương trình :
  1. Miễn phí kiểm tra 19 hạng mục
  2. Tặng thẻ giảm 50% giá dầu máy chính hiệu Honda cho lần dịch vụ kế tiếp
  3. Tặng thẻ giảm 10% giá phụ tùng chính hiệu Honda cho lần dịch vụ kế tiếp.
  4. Quà tặng đặc biệt >>>> Che nắng

Đi bộ

Đi bộ
Các bác chớ vội bức xúc. Đâu sẽ có đó, thịt chó sẽ có mắm tôm. Trời không phụ ngừoi tốt đâu. Mà không ở trong cuộc làm sao biết sự thể thế nào, các bác không nên nghe 1 chiều. Mà em thấy chẳng có đại lí nào lại đi làm ăn vớ vỉn như vậy để khách hàng ném cho vỡ thớt như vậy cả. Have fun!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Đi bộ

Đi bộ
Mà em thấy bác có xiền để sắm con CIVIC hoành tráng thế mà lại đi lăn tăn vài xu con vậy ah? Người ta phục vụ tốt là ok rồi. Em đi hai bánh mui trần còn chẳng... như bác. Hề hề.

nguyentrongminh

Xe đạp
Có phải chiện tiền đâu bác! Là chiện ăn ở với nhau như bát nước đầy hay không thôi!

Gaubeo

Xe tăng
Cũng chả nghiêm trọng lắm đâu bác chủ thớt. Em thấy HD TH phong cách cũng ok, chú Thắng làm BH cũng ok, em làm mấy lần chả phải cho lì xì mà thái độ vẫn vui vẻ. Vào phòng thì có máy tính để chát, lại có 1 em trắng - trẻ - chiều mang nước ra mời. Chuyện của bác lẽ ra bác nên trình bày thẳng, găng một chút và nói không trả tiền chắc họ phải chịu bác thôi.

xecoi

Xe tải
Em cũng mới bảo dưỡng KM ở đấy, kêu làm luôn bảo dưỡng 1,5 vạn cho em. Thu của em gần 300k. Em cũng vội nên chả kịp nhìn thu cái gì nữa. Em có hỏi KM làm những gì thì chỉ thấy cười. Bó chiếu rồi

HVB

Xe tăng
Thôi bác ạ, biết vậy để lần sau mình hiểu ở đâu tốt hơn. Cảm ơn bác cho em thông tin. Nhưng đọc những cái bác viết thì cũng tức thật. Là em thì em vào mạng, tìm số đthoại gọi cho hãng hỏi ngay. Vấn đề ko phải là tiền bạc mà là họ làm thế thì ko đc.

Em chưa bị lần nào giống bác, nhưng thường xuyên bị Vietnam Airline thông báo hủy chuyến hoặc hoãn chuyến lúc ra làm check-in. Có lúc chuyến bay 1h trưa mà nó hoãn đến 8h tối trong khi phòng KS thì checkout rồi. Hỏi thì bảo "Có gọi điện cho quý khách để thông báo nhưng không được". Lúc ấy cũng tức nổ mắt, nhưng ** mắng nhiếc đc.

Tùng0937444444

Xe tải
Số 10 cụm dân cư 810 - Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì - Hà
Website
www.canthuexe.com
Kính các bác, em bức xúc vụ này quá, ngày 21/9/2008 phòng chăm sóc khách hàng của Honda Tây Hồ có gọi điện cho em theo chương trình chăm sóc khách hàng, và cũng hỏi xe anh đi đc bao nhiêu km rồi, anh đã bảo dưỡng xe chưa, rồi bên em đang có chương trình KM bảo dưỡng cho KH đấy, anh có bảo dưỡng không để em sắp lịch, em cũng hỏi thế KM như thế nào, cô chăm sóc KH cũng có nói, công cán thay dầu và các linh kiện KM 50%, em bảo ừ, nếu KM thì anh làm, em sắp lịch cho anh đi, và cô ấy sắp lịch cho em đến làm, nhưng.........
Một sự lừa đảo đến trắng trợn, em mang xe vào thì bảo hết KM mại rồi, em bảo nhưng tôi đã được sắp lịch rồi mà, :'( nghe đc câu trả lời bọn em đang định gọi lại cho KH là hết KM :'(, xe thì sửa rồi, tiền thì phải thanh toán, em bảo nếu mất tiền thì tôi bảo dưỡng ở đâu chẳng được, cứ gì vào Tây Hồ, tôi xuống Mỹ Đình còn được sự chăm sóc tốt hơn ở đây, kú quá, kú quá, tiết kiệm cho con hộp sữa mà cũng vặt mất của mình:'(
honda giải phóng cũng đang khuyến mại , không biết bây giờ hết chưa nhỉ , em thấy hình như chỉ khuyến mại kiểm tra xe miễn phí thui thì phải , xe em đang làm bảo hiểm mai lên xem nếu khuyênns mại 50% thì bảo dưỡng thay dầuu luuôn , hehe :^)