Lừa đảo bảo dưỡng khuyến mại ở Honda Tây Hồ

anhthanh1008

Xe tải
bọn này lừa đảo trắng trợn thật đấy(b)(b)(b)(b)

thuviet

Xe buýt
Mấy cái chiêu này em nghĩ cái đầu tiên phải là do bác , khi bác vào đó bác cứ ném xe cho thợ làm và chưa hỏi kỹ thủ tục nên nó vậy .
Còn bên HD Tây Hồ làm vậy thì chính tỏ bên đó là không tôn trọng khách hàng , em mà là bác lúc đó em lấy luôn điện thoại hot line của HD e call luôn và làm găng luôn ý chứ :^)
Thôi coi như là mình trượt con lô cụ ạ , lần sau mình làm chỗ khác và anh em ở đây em nghĩ khối người cũng không đến đó nữa đâu :69:

ManRoland

Xe buýt
Nghe bác giựt cái tít mà em tưởng xe bác bị làm sao, thôi bác ạ, người ta có phải lúc nào cũng nắm chặt tay được cả ngày đâu, cũng có lúc nọ lúc kia chứ, khách hàng thì đông, mà diện tích và nhân viên thì hùng hục, em hay đến đó bảo dưỡng thấy các chú thợ lúc nào cũng bận, nhưng lại nhiệt tình, em toàn bảo dưỡng tại Honda tây hồ, thấy rất ổn. Không tin bác sang một vài hãng khác xem, cái này tế nhị em không tiện nói.

Mà bác bảo người ta lừa cũng không đúng, người ta lừa bác để ôm cái khổ vào thân vì bị bác kiện cáo thì dại gì, em nghĩ chỉ là sai sót nhỏ thôi, bỏ qua đi.

To ThuViet: em ** đồng tình với ý kiến của bác và một vài bác khác, em không phải là nhân viên hay liên quan gì đến HD đâu nhé, nhưng các bác nói nhì khi ** khách quan gì cả, bác bảo không làm ở đó nữa thì lần sau bác xuông MD hay ở đâu đó khác, chẳng may cũng bị một số thứ bác không hài long thì chắc bác làm tại nhà chắc.

Quan điểm của riêng em là cái gì quá nghiêm trọng liên quan đến kỹ thuật mà các chú ý không làm thì hẵng hay còn mấy chuyện như thế này thì coi như mình không may, đến chậm thôi, như thế cho nó nhẹ người, đời còn nhiều thứ đau đầu hơn, để việc lẻ tẻ này mà phải nghĩ làm gì. (b)(b)(b)

Lâu đài tình ái mang tên Lò Gạch làng Vũ Đại
Website
www.chanoimalamgi.com
Bác đã xử lý xong vụ này chưa? nếu đúng như bác nói thì bác gọi cho HVN xem sao. Thỉnh thoảng em qua bảo dưỡng hoặc làm gì đó ở HD GP sau đó có cô ở phòng chăm sóc KH tại HDGP hỏi thăm rồi lại có em ở HVN hỏi thăm. Số dây thép đây 0211277777

Tran Thanh Hai

Xe buýt
Nghe bác giựt cái tít mà em tưởng xe bác bị làm sao, thôi bác ạ, người ta có phải lúc nào cũng nắm chặt tay được cả ngày đâu, cũng có lúc nọ lúc kia chứ, khách hàng thì đông, mà diện tích và nhân viên thì hùng hục, em hay đến đó bảo dưỡng thấy các chú thợ lúc nào cũng bận, nhưng lại nhiệt tình, em toàn bảo dưỡng tại Honda tây hồ, thấy rất ổn. Không tin bác sang một vài hãng khác xem, cái này tế nhị em không tiện nói.

Mà bác bảo người ta lừa cũng không đúng, người ta lừa bác để ôm cái khổ vào thân vì bị bác kiện cáo thì dại gì, em nghĩ chỉ là sai sót nhỏ thôi, bỏ qua đi.

To ThuViet: em ** đồng tình với ý kiến của bác và một vài bác khác, em không phải là nhân viên hay liên quan gì đến HD đâu nhé, nhưng các bác nói nhì khi ** khách quan gì cả, bác bảo không làm ở đó nữa thì lần sau bác xuông MD hay ở đâu đó khác, chẳng may cũng bị một số thứ bác không hài long thì chắc bác làm tại nhà chắc.

Quan điểm của riêng em là cái gì quá nghiêm trọng liên quan đến kỹ thuật mà các chú ý không làm thì hẵng hay còn mấy chuyện như thế này thì coi như mình không may, đến chậm thôi, như thế cho nó nhẹ người, đời còn nhiều thứ đau đầu hơn, để việc lẻ tẻ này mà phải nghĩ làm gì. (b)(b)(b)

Cụ này nói với vẩn quá. Chẳng động viên người ta, ko đưa ý kiến xây dựng gì cả.

Cụ mua sữa về ăn đau bụng, cụ cũng cứ chịu vậy hả.

Khi con

Xe đạp
Em nghĩ bác chủ thớt nói là tiết kiệm mua sữa cho con là nhẹ nhàng rồi đó.
Cái chính là mình cảm thấy sao thời này, hiện đại văn minh mà chúng nó (hãng) cứ nghĩ mình ngu, không biết thông tin thời sự gì hay sao í, còn chính sách khuyến mãi gì thì người ta mới vô chứ.:mad::mad::mad: