[Funland] Lựa chọn trường cấp 2 Hà Nội

trungbdt.hd

Xe đạp
Ku cháu em nó cũng đõ ACM, LTV với Lớp Song Bằng Trường Thanh Xuân. Nhà nó ở Hà Đông Bố mẹ nó cũng đau đầu 3 hôm nay chưa biết học trường gì?~X(

bepbighome.com

Xe hơi
Có ccmm nào biết Lomonoxop (học phí, chất lượng) không cho cháo xin ít kinh nghiệm với ah.

BKG

Xe tăng
Vâng, thành tích đầu ra thì khỏi phải bản. Nhưng lo là lo liệu có theo kịp yêu cầu của trường kg ý chứ.
Không khó đâu cụ, cứ học khá là ok. 2 đứa nhà e đều học ở đây, cũng co một số vấn đề, nhưng nói chung chẳng đâu perfect được cả.

BKG

Xe tăng
Ku cháu em nó cũng đõ ACM, LTV với Lớp Song Bằng Trường Thanh Xuân. Nhà nó ở Hà Đông Bố mẹ nó cũng đau đầu 3 hôm nay chưa biết học trường gì?~X(
Tránh xa mấy cái song bằng giả cầy của trường công, nhất Thanh Xuân trường mới nữa

donduong

Xe tải
Trải nghiệm của Cụ như nào ạ? Có thể chia sẻ thêm chút được ko Cụ?
Trải nghiệm của e thời bà Dương con gái thầy Cương đấy cụ ah. Dài dòng lắm viết ra thành kể lể. Túm cái váy lại là e khuyên bạn bè và những ai care thì nên stop

hagi94

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em hóng cái này với, con nhà em cũng đỗ song bằng của Thanh Xuân. Không biết đào tạo có ra gì không vì thấy học phí cũng cao phết, 6.500k/tháng chưa ăn uống gì.

xuantien_mobis

Xe lăn
Trải nghiệm của e thời bà Dương con gái thầy Cương đấy cụ ah. Dài dòng lắm viết ra thành kể lể. Túm cái váy lại là e khuyên bạn bè và những ai care thì nên stop
Giờ vẫn Cô Dương phụ trách mà Cụ

abx

Xe tải
Tránh xa mấy cái song bằng giả cầy của trường công, nhất Thanh Xuân trường mới nữa
Thanh Xuân là trường CLC theo mô hình như CG đấy cụ ạ. Song bằng ở TX em không biết nhưng ở CG thì thấy có vẻ ổn (F1 nhà em không học song bằng mà học hệ CLC).

vasco

[Tịch thu bằng lái]
Bố tên Cương mà con gái tên Dương nghe như sao sao ý nhỉ

comcuon

Xe tải
Em hóng cái này với, con nhà em cũng đỗ song bằng của Thanh Xuân. Không biết đào tạo có ra gì không vì thấy học phí cũng cao phết, 6.500k/tháng chưa ăn uống gì.
Em cũng như Cụ, F1 nhà em cũng mới đỗ song bằng, qua tìm hiểu trên mạng thì cũng nhiều ý kiến. Vì đây là chương trình mới nên rất cân nhắc. Thứ nhất là liệu con học có quá tải không, có theo được chương trình chuẩn không, học xong cấp 2 lên cấp 3 liệu còn theo song bằng không... Ngoài ra, kinh phí cũng là cái để suy nghĩ, mỗi năm khoảng 65-70 tr, cũng chiếm 25% thu nhập của em rồi. Sau khi cân nhắc mọi thứ như: F1 nhà em rất ý thức tự giác học, học tập khoa học, chịu được áp lực, thương bố mẹ (nghèo) nên biết chi tiêu phù hợp. Em với gấu quyết đăng ký cho F1 vào lớp song bằng, sau 1 năm mà cháu không theo được, hoặc không phù hợp thì xin ra lớp khác. Hôm chủ nhật, em đã đăng ký cho cháu vào lớp song bằng rồi. Hôm nay cũng hết hạn đăng ký, chúc Cụ và cháu nhà Cụ lựa chọn phù hợp!

hieuhic

Xe điện
Lớp con nhà em học ASM vừa đỗ chuyên 21/23 vào các trường chuyên cấp 3.

donduong

Xe tải
Giờ vẫn Cô Dương phụ trách mà Cụ
Thì trường này của gia đình họ Đinh, tài sản thừa kế muh bác. Thủa mới khai trương cách đây mấy chục năm, thì thầy Cương làm HT, thầy Thắng hiệu phó. Sau này do xung đột, thầy Thắng tách ra mở trường Marie Curie đó ah

Chỉnh sửa cuối:

Vu Gia Minh 09

Xe tải
Website
Raijin.vn
Đề thi Ams nó thuộc đẳng cấp khác, ít nhất là Toán. Năm ngoái nhiều bạn thi tốt mấy trg cụ nói, điểm toán khá cao nhưng đến ams thì toạch đấy. Còn em chưa thấy bạn nào đỗ ams mà toạch mấy trg kia, chỉ tính trong số 200 hs đỗ ams như kế hoạch ban đầu, chứ k phải 240 sau khi hạ điểm nhé.😅
Chúc mừng cụ và cháu đã ổn định ở Ngôi Sao nhé.
Con em học lớp 5B0 ở Ngôi sao đây ạ. Thi đỗ cả NS, LTV, CG đều thừa điểm đến khi thi Ams thì thiếu 0.8. Nhà em cũng phải nộp tiền học cho NS trước sau đó đỗ CG đành chấp nhận mất tiền ở NS về CG học. Có chút an ủi là bạn nhà em nằm trong nhóm 40 Bạn điểm cao nhất ở trường CG.

Chỉnh sửa cuối: