[Funland] Lòng tự trọng của cổ động viên!

quochiep

Xe tăng
Các cụ khó tính thế ! Thắng thì vui mừng và vui chơi nhảy múa có gì sai . Chủ yếu là thanh niên đi bão cho vui thôi còn ăn mừng thắng Ma chỉ là chất xúc tác . Nhưng ít ra thì BDVN còn nhận đc sự quan tâm của dân chúng để phát triển còn hơn chả ai thèm ngó ngàng tới .

tienaka

Xe điện
Rảnh rảnh hò nhau đi chơi ấy mà cụ. Hôm qua Việt Nam! Thắng xong e say tại nhà rồi đi ngủ luôn :)

cdcn

Xe điện
1 số chú quá khích đã lên kế hoạch đốt pháo sáng để cho VFF bị phạt, đội tuyển phải đá sân trung lập, ko doanh thu ...

chỉ cho bõ ghét.

Em coi đây là hành vi phá hoại có tổ chức. nên điều tra và phạt tiền tỷ cho trắng mắt ra.
Bọn VFF nó chẳng bán hết vé và thu chênh luôn rồi ấy chứ? Chỉ chết mấy thằng phe vé thôi cụ ạ!

avn

Xe điện
E đồng ý với cụ Hải, ông Park cho ra sân đội hình tấn công nhưng lại bị lép vế, nên phải co về đá thủ, cũng nhờ công tốt và Mã ko sắc nên kết quả tốt, chứ lỗi chơi chưa ổn, thu hồi bóng và tổ chức tần công ko tốt, lỗi lớn ở tuyến giữa
Về Văn Lâm: chơi tròn vai nhưng nếu biến tận dụng chiều cao, sải tay và phán đoán tốt hoàn toàn có thể lao ra đấm bóng giải nguy những quả tạt, cả trận anh ko có pha náo như thế dù bị góc và tạt khá nhiều.
Hải Quế và Hoàng bò đá chưa ổn, nhất là Hải mất vị trí nhiều, đá rắn và bốc nhưng thiếu chất quái
Văn Lâm có một quả phá sút phạt của đối phương đẹp phết cụ nhỉ.

ơ thế hôm qua mình thắng Mã rồi ạ, tài thế nhỉ.
chiến thắng là chiến thắng, nhưng thắng Mã trận vọng này thì ăn mừng sớm quá, sợ ko còn cơ hội ăn mừng nữa sao ấy

Se_NT

Xe tải
Ơ chuẩn, tắc đến nỗi suýt phi xuống thăm cụ Rùa.
Thế ra em với cụ cũng một thời "trẻ trâu" à =))
Lúc ấy em ở TpHCM, cũng kéo nhau ra đường đông như kiến. Giờ nghĩ lại không biết tại sao thời ấy lại vui "vớ vẩn" như vậy :))

Toptea

Xe buýt
Cụ chém bàn phím ghê vãi
Giỏi vào mà bắt
Cái gôn nó rộng bằng cái nhà cao 5 tầng cách có mấy mét còn đòi bắt được trừ khi tiền đạo sút lỗi :))
Việt nam chiến thắng ra đường cho nó phấn khởi có gì mà các cụ già cứ phán xét nặng nề thế nhỉ :);)
Bác chém ẩu quá. Gôn nào rộng bằng nhà cao 5 tầng thế ạ?

Say24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com

NNS

Xe ngựa
Lũ mọi rợ
Em mong Việt Nam bị phạt nặng bằng hình thức đá ko khán giả cho nó nhớ. Đcm, báo chí, liên đoàn nó đã cảnh báo về việc này trước, nhưng lũ chó má vô học mạo danh người hâm mộ vẫn cố tình

bo kent

Xe tăng
Có những người chỉ chờ có cơ hội ra đường đi chơi, đi bão thôi mà các cụ. Sắp tới thắng Campuchia lại đi bão tiếp :D

camambeou

Xe tăng
Em hóng bị phạt đá sân không khán giả tội đốt pháo sáng =))=))=))=))=))=))

Kem tươi

[Tịch thu bằng lái]
ơ thế hôm qua mình thắng Mã rồi ạ, tài thế nhỉ.
chiến thắng là chiến thắng, nhưng thắng Mã trận vọng này thì ăn mừng sớm quá, sợ ko còn cơ hội ăn mừng nữa sao ấy
Ừa, phải sống gấp, sợ rằng ko có cơ hội ăn mừng nên phải chắt chiu một số trận thắng ko quan trọng để ăn mừng đi kẻo trận sau ko có cơ hội.

mrx13681

Xe hơi
ở xứ thiên đường thằng củ cải nào cũng được gọi là chuyên gia và chém gió thì thôi rồi, trong khi bao năm nay nền bóng đá như mứt!

piston

Xe container
Hình như bọn lều nó ghét VFF và muốn bị phạt, thây báo nào cũng đăng như kiểu khoe đốt pháo sáng và ngầm nói với ban tổ

chức là dcm chúng mày mà ko phạt thì hơi phí :)). Bọn VFf bị phạt thì lấy tiền đâu ra nộp nhỉ?. Là tiền bán vé hay vay lãi xã hội

đen? Tiền bán vé qua công văn chắc ko có lãi, khổ thân Liên đoàn. Đệch.

Kim J. Ủn

Xe tăng
Một dân tộc quá ít niềm vui, một dân tộc quá mất niềm tin, một dân tộc quá ít việc để làm
Không còn gì để bấu víu nữa nên đành bấu víu vào Niềm tự hào từ 1 trò chơi.

Nếu VN Vô địch em sẽ xuống đường, hoà cùng niềm vui với mọi người, còn những trận lìu tìu thế này mà cũng xuống đường hò hét được em có thể khẳng định => quá rảnh rỗi và quá ít việc để làm

duongbinh07

Xe điện
Một dân tộc quá ít niềm vui, một dân tộc quá mất niềm tin, một dân tộc quá ít việc để làm
Không còn gì để bấu víu nữa nên đành bấu víu vào Niềm tự hào từ 1 trò chơi.

Nếu VN Vô địch em sẽ xuống đường, hoà cùng niềm vui với mọi người, còn những trận lìu tìu thế này mà cũng xuống đường hò hét được em có thể khẳng định => quá rảnh rỗi và quá ít việc để làm
cụ quá coi thường Mã rồi.
Trận cuối Mã ăn Miến cho cụ xem

hungpmu

Xe tăng
Thắng thì cứvui thôi, nhiều người khả khe quá. Các cụ thấy cuộc sống ở thành phố lớn giờ bức xúc lắm, họ và chạm tẹo là phẳng nhau ngay, tranh nhau từng cm.
Em cục ghét mấy ông gọi là chuyên gia phán, người ta có thực lực người ta sẽ biết làm thế nào. Mấy ông cụ hay chém cho sướng mồm, cứ đọc báo theo chuyên gia thì đưa tuyển đây em cảm cho, lấy nửa tiền lương của cụ Pack

Việt Nam hôm nay thắng Malaysia thì cũng vui, niềm vui khác với việc thắng Hàn Quốc, Nhật Bản hay "đối thủ tự phong" Thái Lan. Một phần bởi vì trước giờ vẫn thắng Mã, 1 phần vì hôm nay đá sân nhà nữa.

Nghe đâu mới trận thứ 2 vòng bảng, còn 2 trận nữa mới biết có đc vào bán kết hay ko. Hay lo trận tới thua Myanmar vẫn có khả năng bị loại nên ăn mừng trước kẻo hết cơ hội mà đã hò nhau xuống đường?

Hay cuộc sống bí bách quá chỉ chờ có cớ để xả stress?

Tâm thế đội tuyển Việt Nam bây giờ chắc cỡ Lào thôi, thì thắng Mã vòng bảng mới ra đường ăn mừng như vậy.

Các cụ thông cảm, già rồi mất ngủ đâm khó tính!

Cũng bớt chút thời gian lo lắng củi lửa

suzu37

Xe container
Ăn mừng <> chỉ trích giải quyết khối thứ:

- ngăn đua xe
- tăng thu nhập cho người kinh doanh cờ, khăn, ...
- tạo niềm vui cho giới trẻ trong đó không ít cháu hàng ngày vẫn mải miết với bàn phím kèm theo những lời than vãn
- lạc hướng truyền thông ... Cái này mới quan trọng này. :D