Tin tức Liều lĩnh hay bản lĩnh

hoanganhdhyhp

Xe điện
E thì mới đăng ki đi học lái xe nên ko biết lái lẫn ko biết gì về xe luôn Em thì đang mê mẩn em lux . Nên thế là e đặt gạch thôi . Xem cái bảng thông số em còn méo hiểu gì luôn.mua chỉ vì lí do rất đơn giản là mình thấy đẹp mình thích mình mua. Mà đi tham khảo các anh hàng xóm thì cung ú oà vì đây là dòng xe mới nên chưa ai test hay đi thử để mà biết xong giờ vào đây tham khảo thêm toàn thấy các cụ chê cũng zén nào là giá đắt rồi ko an toàn rồi thế này thế kia
Tự nhiên cụt hứng vl .
Nên e viết bài này đầu tiên để ae vào bàn luận cho zôm
2 là để an ủi bản thân .3 là ai có ý định mua xe của vin thì mua đi ko phải lăn tăn rồi lại mất hứng giống e vì có hỏi thì cũng ko ai có thể trả lời dc chính xác là lời hay lãi tốt hay đẹp đâu .mẹ đặt gạch đây còn chưa dc sờ ngồi đấy mà các bố phán Mìnhhđã để ý đên em nó là phải có gì trong đầu mình ấn tượng rồi .
Nên cứ nghĩ ntn đi cho nó thoáng mình là người Việt Nam! Nên ủng hộ nước nhà cũng như ủng hộ u23 oke
Cụ là sale VF trá hình à?
Mua xe lần đầu chả ông nào xuống tay con hơn tỉ thậm chí 2 tỉ bạc trừ khi rành về xe.
Con đầu thì cứ múc con Vios cũ tầm 300 tập lái nửa năm cho điêu luyện và giỏi đi đã, sau bán cũng dễ và chả lỗ đâu rồi thích mua con gì thì mua.
(Kinh nghiệm của 1 tổ lái cho hay)

Luu Lehong

Xe container
E thì mới đăng ki đi học lái xe nên ko biết lái lẫn ko biết gì về xe luôn Em thì đang mê mẩn em lux . Nên thế là e đặt gạch thôi . Xem cái bảng thông số em còn méo hiểu gì luôn.mua chỉ vì lí do rất đơn giản là mình thấy đẹp mình thích mình mua. Mà đi tham khảo các anh hàng xóm thì cung ú oà vì đây là dòng xe mới nên chưa ai test hay đi thử để mà biết xong giờ vào đây tham khảo thêm toàn thấy các cụ chê cũng zén nào là giá đắt rồi ko an toàn rồi thế này thế kia
Tự nhiên cụt hứng vl .
Nên e viết bài này đầu tiên để ae vào bàn luận cho zôm
2 là để an ủi bản thân .3 là ai có ý định mua xe của vin thì mua đi ko phải lăn tăn rồi lại mất hứng giống e vì có hỏi thì cũng ko ai có thể trả lời dc chính xác là lời hay lãi tốt hay đẹp đâu .mẹ đặt gạch đây còn chưa dc sờ ngồi đấy mà các bố phán Mìnhhđã để ý đên em nó là phải có gì trong đầu mình ấn tượng rồi .
Nên cứ nghĩ ntn đi cho nó thoáng mình là người Việt Nam! Nên ủng hộ nước nhà cũng như ủng hộ u23 oke
Ít tiền thì không ông nào dám đặt bừa như vậy với cái xe giá cả tỷ bạc, không thương hiệu, chưa được thời gian kiểm chứng, không biết chế độ hậu mãi ra làm sao; nhiều tiền mà tự tay làm ra thì họ cũng khôn chán chả dại mua 1 cái xe với lý do nêu trên trong khi đã biết nhiều xe cùng phân khúc có thương hiệu mà gía cả phải chăng hơn.
Ngoài những ông có quyền lợi hoặc có liên quan đến Vin thì mới mua xe Vin trên giấy, còn không chỉ có những ông tự nhiên tiền rơi 1 cục vào đầu mà chả biết làm gì, mua cái xe cho oai (VD được thừa kế, bố mẹ cho, hoặc được đền bù đất giaỉ tỏa) hoặc dở ông dở thằng mới chơi hú họa như chủ thớt!