[Funland] Liền kề khu đô thị Kim chung Di trạch

BARCA

Xe tăng
Vin chưa có dự án nào khu đường 32 vì cơ bản ko còn đất đẹp cụ ạ. Dọc trục 32 toàn những dự án cho hàng chục năm rồi. Đường 3.5 mà xong thì e nghĩ khu KCDT, Lai xá, vân canh,di trạch sang trang mới. Cơ bản nó nằm vị trí thuận lợi như đi Sơn Tây, Vĩnh Phúc, sân bây NB, gần svd Mỹ Đình, thuận tiện cả đi cầu Thăng Long nữa...nên e đánh giá cao khu này. :D

E nghe là Vin cụ ạ.
Vị trí cụm CN Nam Từ Liêm này đẹp nên để Vin cụ nhỉ, tài chính yếu nó phí cả khu đất đi

khoa.vd85

Xe tăng
Website
khudothixuanphuong.vn
Vị trí cụm CN Nam Từ Liêm này đẹp nên để Vin cụ nhỉ, tài chính yếu nó phí cả khu đất đi
nhà e gần đấy, e chẳng báu bở gì ô Vin về, đi xem phim mua sắm đc mấy lần mà ra đường chật ních người, sắp tới hầm chui Đại lộ TL cc xem, đi bộ cũng tắc khi mấy chục ngàn căn hộ về ở.

quyet tv

Xe đạp
E thấy chỗ này đợt này sốt kinh. Không biết có cụ nào lướt ván được đợt này không.

hoami

Xe tăng
1. Liều ăn nhiều, cứ đứng nhìn thì chỉ bàn quanh thôi các cụ, trên OF đa số ai cũng phân tích ghê lắm nhưng vào việc lại ko nhiều, nên là bớt nghe thôi, em rút knghiem rồi hehe. Tiền vào túi mình là đc, còn kệ father nhà nó. Ngày xưa em cũng quan điểm rõ ràng mới thịt, nhưng giờ thì khác, liều trong giới hạn (ko mất trắng, cửa thắng thua 50:50) thì miếng bánh sau này nó mới to, còn rõ ràng quá rồi thì ai chả vào đc cần gì phân tích.
2. Vin sớm thì cuối năm, chậm thì năm sau sẽ mở bán cái Đan Phượng, tác động ko nhỏ đến trục 32 đâu ạ.

fine_thanks

Xe điện
1. Liều ăn nhiều, cứ đứng nhìn thì chỉ bàn quanh thôi các cụ, trên OF đa số ai cũng phân tích ghê lắm nhưng vào việc lại ko nhiều, nên là bớt nghe thôi, em rút knghiem rồi hehe. Tiền vào túi mình là đc, còn kệ father nhà nó. Ngày xưa em cũng quan điểm rõ ràng mới thịt, nhưng giờ thì khác, liều trong giới hạn (ko mất trắng, cửa thắng thua 50:50) thì miếng bánh sau này nó mới to, còn rõ ràng quá rồi thì ai chả vào đc cần gì phân tích.
2. Vin sớm thì cuối năm, chậm thì năm sau sẽ mở bán cái Đan Phượng, tác động ko nhỏ đến trục 32 đâu ạ.
Tiêu chí Liều ăn nhiều thì đơn giản là cứ lô, đề mà phang không mấy mà thành đại gia các cụ nhỉ :))

hoami

Xe tăng
Tiêu chí Liều ăn nhiều thì đơn giản là cứ lô, đề mà phang không mấy mà thành đại gia các cụ nhỉ :))
Lô đề tính quàng vào làm ăn thì em chịu rồi. Còn chả có cái gì rõ ràng mà lợi nhuận tốt đc cả, đó là quan điểm mà em có được sau đôi ba năm mua bán gần đây. Tất nhiên là tham vừa thôi, ko thì lại thâm (^^)

fine_thanks

Xe điện
Lô đề tính quàng vào làm ăn thì em chịu rồi. Còn chả có cái gì rõ ràng mà lợi nhuận tốt đc cả, đó là quan điểm mà em có được sau đôi ba năm mua bán gần đây. Tất nhiên là tham vừa thôi, ko thì lại thâm (^^)
Nhiều cái rất rõ ràng về pháp lý nhưng mang lại lợi nhuận vẫn rất khá đó cụ. Theo em, lợi nhuận tốt hay không tốt quyết định ở việc định giá hiện tại của nó có phù hợp để đầu tư hay không chứ không phụ thuộc việc mảnh đó ở trọng thái tranh tối, tranh sáng mình mua để hi vọng nó sau này sẽ tranh sáng mang về lợi nhuận. Như vậy quá rủi ro cho người đầu tư.

step321

Xe tăng
Nhiều cái rất rõ ràng về pháp lý nhưng mang lại lợi nhuận vẫn rất khá đó cụ. Theo em, lợi nhuận tốt hay không tốt quyết định ở việc định giá hiện tại của nó có phù hợp để đầu tư hay không chứ không phụ thuộc việc mảnh đó ở trọng thái tranh tối, tranh sáng mình mua để hi vọng nó sau này sẽ tranh sáng mang về lợi nhuận. Như vậy quá rủi ro cho người đầu tư.
Theo em hiểu thì khu này pháp lý okie rồi chứ. Chỉ còn vấn đề tiến độ của CĐT?

LosBlancos90

Xe buýt
Cụ đọc kỹ bài báo của báo TNMT cụ nào đã up lên nhé.
nay em mới đọc bài của TNMT. nhìn mấy cái vi bằng lem nhem thiếu chuyên nghiệp đến sợ. Link cho cụ nào chưa đọc :

Hieumedia

Xe tải
nay em mới đọc bài của TNMT. nhìn mấy cái vi bằng lem nhem thiếu chuyên nghiệp đến sợ. Link cho cụ nào chưa đọc :

có ai vào đọc đc ko nhỉ? thấy lỗi 404 rồi

thanhnguyen1984

Xe tải
có ai vào đọc đc ko nhỉ? thấy lỗi 404 rồi
vẫn ok Cụ ạ. đọc xong hãi nhỉ.
Cơ mà đất cát thì đúng là có câu "may hơn khôn" . mình sợ đến lúc nó xong hạ tầng xây lên vài dãy nhà trồng vài cái cây là giá nó lại khác rồi :((

Được gửi từ iPhone X - Otofun

LosBlancos90

Xe buýt
Cơ mà đất cát thì đúng là có câu "may hơn khôn" . mình sợ đến lúc nó xong hạ tầng xây lên vài dãy nhà trồng vài cái cây là giá nó lại khác rồi :((

Nhiều khi đó là giá phải đánh đổi cụ à. Em thì chấp nhận lợi nhuận thấp hơn, nhưng pháp lý rõ ràng cho nó yên tâm. Dự án kiểu này kiếm tốt nhất là mấy cụ có ng nhà ở chủ đầu tư Viettra biết tiến độ và kế hoạch triển khai của bno thế nào.

fine_thanks

Xe điện

Cụ nghiên cứu tiếp dự án Văn quan reverside vtv24 đã đưa để hi vọng vào liều ăn nhiều nhé.

fine_thanks

Xe điện
Nhiều khi đó là giá phải đánh đổi cụ à. Em thì chấp nhận lợi nhuận thấp hơn, nhưng pháp lý rõ ràng cho nó yên tâm. Dự án kiểu này kiếm tốt nhất là mấy cụ có ng nhà ở chủ đầu tư Viettra biết tiến độ và kế hoạch triển khai của bno thế nào.
Chả ai đầu tư theo tư duy may hơn khôn đâu cụ ạ. Tiền mình mất là tiền của mình chứ nghe thiên hạ hô hào sau mất thì may cũng đc câu an ủi.

Jiren198

Xe điện
Chả ai đầu tư theo tư duy may hơn khôn đâu cụ ạ. Tiền mình mất là tiền của mình chứ nghe thiên hạ hô hào sau mất thì may cũng đc câu an ủi.
mấy tỷ đồng mà cụ ấy nói nhẹ như không:))) 5 tỷ om cho 10 năm thì ốm đấy...

step321

Xe tăng
mấy tỷ đồng mà cụ ấy nói nhẹ như không:))) 5 tỷ om cho 10 năm thì ốm đấy...
Giờ ít hàng ra, dự án thì vị trí đẹp, CĐT mà hết tiền em đoán chỉ hở ra là có 1 loạt ông khác phi vào góp vốn ngay :). Như trước Trung Việt ko có tiền trả tiền thuế đất, Hải phát vào góp vốn kiếm hết khu BT, LK trung tâm, nên d/a lại chạy tiếp được. Mới cả chắc giờ nhà nước họ có điều kiện, sau bao năm ko thi công thì bị thu hồi, chứ làm gì có chuyện để ngâm mãi được. Trước thì còn có lý do là sát nhập Hà Tây, điều chỉnh quy hoạch, chứ giờ quy hoạch 2018 được duyệt rồi, ông ko làm nhanh thì thu hồi dự án chứ nhỉ :).