Liền kề dự án nào ngon các bác

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng ngứa mồm ké các cụ tí!
Em đang bán dự án athena fulland cụ nào quan tâm thì ới em nhé!
chưa xây gì mà đã 40 triệu m2 rồi thì có gì hót nữa nhỉ =))
cũng chưa co sổ đỏ ngay
em thấy nếu tính lợi ích thua dự án luios city

maianhnguyen0309

Xe đạp
em gửi bác
https://batdongsan.com.vn/ban-nha-biet-thu-lien-ke-duong-quang-trung-phuong-la-khe-prj-tieu-khu-do-thi-nam-la-khe/chinh-chu-can-lk-kdt-60m2-ngay-mat-ha-dong-gia-chi-2-67-ty-pr14175836
2 mặt tiền nhé
mà cách bến xe buýt, tầu trên cao 100m
cách buyt nhanh cũng tầm 100m, liền kề cũng có cây xanh, nhà trẻ nhỏ nhỏ xinh xinh
Mọi so sánh đều khập khiễng cụ nhỉ.Lk nam la khê này so vs LK thanh hà thi như nhà trong ngõ trên phố vs nhà biệt thự ngoại thành vậy
Ai thích ở đâu thì mua đó thôi. E thì e vẫn chọn thanh hà vì all in one trong 1 khu. Đường trc nhà rộng mênh mông , cứ 5m trồng 1 cây xanh ; cạnh nhà có công viên hồ nước cho con chơi ; mầm non,cấp 1-2-3 ngay xung quanh nhà, full nhu cầu. Mà đường xala nguyễn xiển thông xe thì tính time lên phố thanh hà 30p ; nam la khê 20p thì cung
Gọi là same nhau . Tội gì dúc vào xóm nhỏ nam la khê kia cụ

Milano2011

Xe tải
1.Chủ đầu tư: Mường Thanh, cá nhân em chưa thấy dự án nào mường thanh làm dở dang. Đố cụ nào tìm đc dự án nào Mường Thanh đang làm xong bỏ dở.

2.Chủ đầu tư muốn thâm canh, kinh doanh dịch vụ sau khi xong dự án. Ko như các ông khác. Xây xong, bán xong là đi làm dự án khác.

3. Phân tích về lịch sử và tương lai của dự án
Dự án đã rất chậm khi CIENCO làm chủ, nhưng từ thời Mường Thanh vào làm thì tốc độ nhanh (làm hạ tầng tại dự án rất nhanh, làm đường trục từ Hà đông đi Cầu GIẽ siêu nhanh, Chung cư xây rất nhanh , 1 năm khoảng 15 tòa)
1. Dự án VP7 Linh Đàm làm xong cọc khoan nhồi thì dừng, dự án tại văn phòng cũ của Mường Thanh ở Linh Đàm gần KS Mường Thanh xong tầng hầm dừng mấy năm nay & ko có dấu hiệu khởi động lại.

2. Ông Thản chả thâm canh gì ở các dự án cũ, làm xong tếch đi dự án khác ko quên mang theo phí bảo trì, tất cả các chung cư chưa chung cư nào dc sơn lại, Đại Thanh ko làm dc sổ đỏ vì ko đóng tiền sử dụng đất, CT6A xây ko phép giờ bọ Thản cũng làm ngó lơ, VP5, HH Linh Đàm giờ ko có sổ đỏ...Các dự án của bọ Thản ngày càng nhếch nhác theo thời gian.

3. Đường trục nam Hà Tây mới chỉ làm đoạn Thường Tín, chưa có dấu hiệu sẽ làm đoạn Thường Tín đi Cầu Giẽ.

0967565877

[Tịch thu bằng lái]
Thản bị baqts hôm qua kia rồi mà
1. Dự án VP7 Linh Đàm làm xong cọc khoan nhồi thì dừng, dự án tại văn phòng cũ của Mường Thanh ở Linh Đàm gần KS Mường Thanh xong tầng hầm dừng mấy năm nay & ko có dấu hiệu khởi động lại.

2. Ông Thản chả thâm canh gì ở các dự án cũ, làm xong tếch đi dự án khác ko quên mang theo phí bảo trì, tất cả các chung cư chưa chung cư nào dc sơn lại, Đại Thanh ko làm dc sổ đỏ vì ko đóng tiền sử dụng đất, CT6A xây ko phép giờ bọ Thản cũng làm ngó lơ, VP5, HH Linh Đàm giờ ko có sổ đỏ...Các dự án của bọ Thản ngày càng nhếch nhác theo thời gian.

3. Đường trục nam Hà Tây mới chỉ làm đoạn Thường Tín, chưa có dấu hiệu sẽ làm đoạn Thường Tín đi Cầu Giẽ.

Milano2011

Xe tải
em gửi bác
https://batdongsan.com.vn/ban-nha-biet-thu-lien-ke-duong-quang-trung-phuong-la-khe-prj-tieu-khu-do-thi-nam-la-khe/chinh-chu-can-lk-kdt-60m2-ngay-mat-ha-dong-gia-chi-2-67-ty-pr14175836
2 mặt tiền nhé
mà cách bến xe buýt, tầu trên cao 100m
cách buyt nhanh cũng tầm 100m, liền kề cũng có cây xanh, nhà trẻ nhỏ nhỏ xinh xinh
Căn này bị bóp hậu bác nhé, nhìn như hình tam giác luôn, dt xây chỉ dc 40m2, mỗi tầng 2 phòng ngủ nhưng 1 phòng méo mà bé tý - hợp với làm kho hơn. Căn này rao gần năm mà chưa bsns dc.
Các căn ở La Khê trung bình 4 - 4.5 tỷ bác à.

0967565877

[Tịch thu bằng lái]
Xây rồi 4 tỉ hoàn thiện cũng ko đắ mà bác
Căn này bị bóp hậu bác nhé, nhìn như hình tam giác luôn, dt xây chỉ dc 40m2, mỗi tầng 2 phòng ngủ nhưng 1 phòng méo mà bé tý - hợp với làm kho hơn. Căn này rao gần năm mà chưa bsns dc.
Các căn ở La Khê trung bình 4 - 4.5 tỷ bác à.

phuongphuong2

Xe đạp

nhiều thông tin đấy
1. về chỗ thâm canh em thấy ví dụ; Ông thản cho xây trường học, trạm cấp nước, mỗi dự án đều có ban quản lý dự án quản lý các bãi gửi xe, thu tiền dịch vụ. Còn các cđt khác thường thuê 1 bên thứ 3 quản lý hoặc vận hành.
2. Về đg trục phía nam: ko qua huyện Thường Tín b Ạ. Đang làm hết đất thanh oai rồi ợ. sắp thông xuống đến xã liên châu -Thanh Oai. Giờ còn đoạn qua Phú xuyên là OK ạ
3. Về 2 cái project VP7 và Văn phòng cũ, e ko comment nhiều vì e nghĩ nên nhìn ở 1 góc độ khác b ạ. 2 dự án này mới ở giai đoạn thăm dò các kiểu thì e nghĩ coi như là đám đất bỏ đấy thôi ạ. Còn với phong cách ông Thản, như b nói đấy ạ CT6, kể cả ko phép vẫn xây ạ. Đã ko làm thì bỏ ngay , còn làm là làm cho xong ạ.

Vinvision

Xe điện

Em thấy anh tham nay ko có ổn
Em cũng nghe thông tin là được mới chứ cụ

Website
dennhatnam.com
nhiều thông tin đấy
1. về chỗ thâm canh em thấy ví dụ; Ông thản cho xây trường học, trạm cấp nước, mỗi dự án đều có ban quản lý dự án quản lý các bãi gửi xe, thu tiền dịch vụ. Còn các cđt khác thường thuê 1 bên thứ 3 quản lý hoặc vận hành.
2. Về đg trục phía nam: ko qua huyện Thường Tín b Ạ. Đang làm hết đất thanh oai rồi ợ. sắp thông xuống đến xã liên châu -Thanh Oai. Giờ còn đoạn qua Phú xuyên là OK ạ
3. Về 2 cái project VP7 và Văn phòng cũ, e ko comment nhiều vì e nghĩ nên nhìn ở 1 góc độ khác b ạ. 2 dự án này mới ở giai đoạn thăm dò các kiểu thì e nghĩ coi như là đám đất bỏ đấy thôi ạ. Còn với phong cách ông Thản, như b nói đấy ạ CT6, kể cả ko phép vẫn xây ạ. Đã ko làm thì bỏ ngay , còn làm là làm cho xong ạ.
cho em hỏi ngu tí " ví dụ đường nội đô thanh hà nó hỏng ổ voi, ổ gà thì trách nhiệm sửa chữa thuộc về thanh hà hay nhà nước sửa chữa vậy cụ

Milano2011

Xe tải
nhiều thông tin đấy
1. + Ông Thản chưa xây bất kỳ một trường học, trạm nc nào. Tại các khu đô thị bắt buộc phải có
quy hoạch 1 phần đất để xây trường học hay bãi đỗ xe, ông Thản bán lại cho người khác để xây.
+ Các chung cư ông Thản vẫn đang quản lý bị dân chửi như chó vì tận thu và quản lý kém.

2. Đường trục nam Hà Tây làm đến Thanh Oai đoạn rẽ vào tỉnh lộ 427 đi Thường Tín và ko biết bao giờ làm đến Cầu Giẽ, có thể 30 năm nữa.

3. + Phải phá cả văn phòng cũ ở Linh Đàm, làm xong tầng hầm, cẩu tháp để trơ hơn 3 năm mới tháo thì ko phải để thăm dò.
+ CT6 thời đấy nhậm nhẹm nên làm láo dc
+ Ông Thản còn một tòa 47 tầng ở Nha Trang bị dừng mấy năm rồi.

drduc

Xe buýt
Tin chính xác thì ko sao. Đã có báo lề trái. Lề phải nào đăng đâu.
Mà tin vịt ko khéo cụ bị khép vào tội hình sự. Làm giảm uy tín cá nhân. Mất uy tín tập đoàn. Đi tù như chơi đấy cụ.

phammut

Xe tăng
Tin chính xác thì ko sao. Đã có báo lề trái. Lề phải nào đăng đâu.
Mà tin vịt ko khéo cụ bị khép vào tội hình sự. Làm giảm uy tín cá nhân. Mất uy tín tập đoàn. Đi tù như chơi đấy cụ.
TIN VỊT GIỜI

Milano2011

Xe tải
Hôm qua chủ nhật nên em nghĩ tin vịt thôi.

Website
dennhatnam.com

Kiên Ka

Xe đạp
đợt đầu la ngon nhất. sóng đầu lúc nào cũng to