lắp đèn led cho Fiesta HB

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
Đẹp thế??? ĐÔi LED đó bao tiền nhỉ các cụ??

Dân Nghệ

Xe tăng
Hôm đoàn FFi vào Vinh em chưa lấy xe cụ ạ. Nhưng cũng theo bằng con Santa fe (mượn của Gấu cụ) đến Cửa Lò, thấy lạc lõng thế nào em lại quay về!!
Hôm đó em và vnr_82 cũng xuống CL tham gia được ty cụ ạ, sang hôm sau đi công tác nên chịu. Hôm nào về anh em mình cafe tý cho vui cụ nhỉ?

Nhuan tho

Xe hơi
Hôm đó em và vnr_82 cũng xuống CL tham gia được ty cụ ạ, sang hôm sau đi công tác nên chịu. Hôm nào về anh em mình cafe tý cho vui cụ nhỉ?
Các cụ đi sedan hay HB? mấy lần lượn lờ trong Vinh gặp đôi em HB em nháy đèn mà chẳng thấy phản ứng gì cả, nản!!!! hay lân la cafe ở đâu đấy?

digger

Xe tăng
Các cụ đi sedan hay HB? mấy lần lượn lờ trong Vinh gặp đôi em HB em nháy đèn mà chẳng thấy phản ứng gì cả, nản!!!! hay lân la cafe ở đâu đấy?
Hai cụ gặp gỡ nhau đi nào, mấy hôm nữa xong lô gô em gửi vào biếu cụ vài cái để gửi anh em trong đó nhé=D>

Dân Nghệ

Xe tăng
E đi Focus HB hì hì.., vì ham vui hơn nữa vừa mua xe thì có chuyện không hay lắm với chiếc xe mới nên đợt ấy xuống giao lưu với hội FFi luôn. Các cụ hội FFi vui và thân thiện lắm. Hôm nào anh em mình cafe với nhau tý rồi bàn việc ủng hộ chương trình ủng hộ xây dựng điểm trường Din Phan Sang do OF tổ chức nói chung và chi hội FFi đang kêu gọi nói riêng. Em thì đã đóng góp bên Quỹ từ thiện rồi nhưng cũng muốn tổ chức anh em nhà Ford ở Vinh làm một cái gì đó có ý nghĩa bác ạ.:)

HamLong3.0V

Xe điện
E đi Focus HB hì hì.., vì ham vui hơn nữa vừa mua xe thì có chuyện không hay lắm với chiếc xe mới nên đợt ấy xuống giao lưu với hội FFi luôn. Các cụ hội FFi vui và thân thiện lắm. Hôm nào anh em mình cafe với nhau tý rồi bàn việc ủng hộ chương trình ủng hộ xây dựng điểm trường Din Phan Sang do OF tổ chức nói chung và chi hội FFi đang kêu gọi nói riêng. Em thì đã đóng góp bên Quỹ từ thiện rồi nhưng cũng muốn tổ chức anh em nhà Ford ở Vinh làm một cái gì đó có ý nghĩa bác ạ.:)
Rất nên, em ủng hộ các bác về tinh thần :D

Nhuan tho

Xe hơi
Hai cụ gặp gỡ nhau đi nào, mấy hôm nữa xong lô gô em gửi vào biếu cụ vài cái để gửi anh em trong đó nhé=D>
Em vừa học hỏi cụ digger quả led đấy, led Hàn cực đẹp (cứ trông mưa gió, sương mù, tối trời ... để trưng thôi :D) hôm nào chờ lô gô của cụ để em khoe vợ em luôn!!!

HamLong3.0V

Xe điện
Riêng về tửu lượng của em thì cụ HamLong cứ rót vô tư kê kê.. :D
Em định phang tiếp nhưng máy nó k0 cho :D
Em đang ngâm cứu để lắp thêm đèn tăng sáng phía trước và phía sau cho Focus. Bác nào có cao kiến góp ý cho em với !
Em dự thế này:
- Phía trước lắp 6 dải đèn led ngắn, mỗi bên 3 chiếc lắp xô theo miệng hốc gió trước.
-Phía sau chế thành 2 đèn lùi, bỏ đènúiuươnngg mù sau luôn.
Các bác thấy sao ạ ?
@digger: anh ngâm cứu cho em chưa anh ?

digger

Xe tăng
Em định phang tiếp nhưng máy nó k0 cho :D
Em đang ngâm cứu để lắp thêm đèn tăng sáng phía trước và phía sau cho Focus. Bác nào có cao kiến góp ý cho em với !
Em dự thế này:
- Phía trước lắp 6 dải đèn led ngắn, mỗi bên 3 chiếc lắp xô theo miệng hốc gió trước.
-Phía sau chế thành 2 đèn lùi, bỏ đènúiuươnngg mù sau luôn.
Các bác thấy sao ạ ?
@digger: anh ngâm cứu cho em chưa anh ?
Xe HL lắp thêm 2 quả LED thế này được không HL ơi

HamLong3.0V

Xe điện
Anh Đức xem hộ em có cách nào làm được angel eyes k0 anh ? Đèn sương mù trước em đang tính thay bóng led như cái này http://phutungford.com.vn/vi/spct/id78/Bong-Led-den-suong-mu-Focus/ Còn vụ dây led thì em thích mảng lớn có khối hoặc làm viền vòng quanh miệng hút gió khoang máy luôn cho máu, khoai phết anh ạ :D

0977123333

Xe buýt
Hàm Long lắp đèn led đi anh, xem đẹp rồi em cũng lắp vào cho đẹp nào, anh chuột bạch đầu tiên đi