Lang thang cùng Lang bạt

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Hôm nay ba chị em lang thang thế là vớ được đám này

dưng mà thế đã, đi ngủ mai post tiếp

Mịa sao cảnh ở bển nhìn nó cứ trong vắt ra thế nhể, cũng lăm dê cũng lờ mà chả cái ảnh mịa nào của mình ra hồn cả.. hu hu

Lập Tái

Xe điện
Em ném đá một chút......
Tết Tây này chưa có chương trình gì đâu các bác Lang Bạt ui !!!
Bác Pickup cho cái chương trình đi đâu nhể...Em nghĩ 2-3 ngày nghỉ đi xa một chút, bắn phá cho đã ...
Các bác cho ý kiến đi ạh.

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Bác ui! Tết nhất để cho các bác ấy vui vầy gia đình bác ợ. Nếu không có gì thay đổi e và ZZ đi Hội an để chụp dây điện và phố, bác đã có kế hoạch đi đâu chưa? Nếu không ngại thì join cùng bọn em.

zonzon

Xe tải
Lang thang, hết hoa súng rồi đến hoa cải, công nhận là mình vô duyên với chụp hoa Dim nhi? hôm nào rủ nhau đi chụp hoa trời cũng sẩm xì, ảm đạm.

Hoa Súng trước nhé!

Sen tàn súng nở thắm hoa:

zonzon

Xe tải
Hết ngang rồi đến dọc nhé!​

Chuyện 3 người:​

Một mình:​

zonzon

Xe tải
Hoa súng rồi đến hoa cải,.... không biết có kẻ nào chết thèm ko nhi?

zonzon

Xe tải
Không có mẫu, cải chỉ là cải, chỉ biết vàng ruộm lên thôi,...

Lập Tái

Xe điện
Bác ui! Tết nhất để cho các bác ấy vui vầy gia đình bác ợ. Nếu không có gì thay đổi e và ZZ đi Hội an để chụp dây điện và phố, bác đã có kế hoạch đi đâu chưa? Nếu không ngại thì join cùng bọn em.
Hay nhể...Hội an đẹp như trong phim chưởng luôn bác àh. Em đã ở đấy nhìu rồi... vừa đi lại hồi tháng 7 xong . Mấy năm trước ở trong đó vẽ ghi nhà cổ cho bọn Nhật bổn làm cái món bảo tồn phố cổ...vui ra phết. Bi giờ có tua ra Cù lao Chàm, lặn biển hay lắm, như xem thế giới động vật trên tivi ấy .
Bác định đi máy bay vào Đà nẵng àh.

Chỉnh sửa cuối:

Libor

Xe điện
Kính thưa các bác Lang Bạt.
Chả là bác bí thư chi bộ kiêm hội phó của chúng em đã có nhã ý tổ chức 1 buổi giao.... với mấy ca sỹ vào chủ nhật này! Thay mẹt ban lãnh đạo CUSAM em trân trọng kính mời các bác Lang Bạt... nhanh nhanh sang xếp gạch cho buổi giao...lưu này được thành công trọn vẹn! Sự có mặt của các bác là niềm vinh hạnh của chúng em! Các bác có chương trình gì góp vui, đề nghị các bác cho ý kiến! (b) (b)
Nội dung cụ thể mời các bác chạy sang đây ợ: http://otofun.com/showthread.php?t=18669

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Bác Lập Tái đâm ảnh sai roài, góp ý cái giề:)) :)) :))
Zon bắt nét chuẩn đấy chứ, chú phải đặt địa vị chú vào vai zon lúc chụp rồi hãy đâm nhá:D :D :D
Úi zồi ôi! bác biết không, phải chui vào 1 góc bờ ruộng ngồi cả tiếng đồng hồ rình mãi mới chụp được đấy ạ, may mà a chàng tưới cây kia dễ tính a ý không đuổi đi là may lắm rồi, vừa chụp vừa run nên mới out thế đấy ạ.

Kính thưa các bác Lang Bạt.
Chả là bác bí thư chi bộ kiêm hội phó của chúng em đã có nhã ý tổ chức 1 buổi giao.... với mấy ca sỹ vào chủ nhật này! Thay mẹt ban lãnh đạo CUSAM em trân trọng kính mời các bác Lang Bạt... nhanh nhanh sang xếp gạch cho buổi giao...lưu này được thành công trọn vẹn! Sự có mặt của các bác là niềm vinh hạnh của chúng em! Các bác có chương trình gì góp vui, đề nghị các bác cho ý kiến! (b) (b)
Nội dung cụ thể mời các bác chạy sang đây ợ: http://otofun.com/showthread.php?t=18669

Cám ơn các bác Củ Sâm đã quan tâm . Bọn em sẽ cố gắng tham gia cùng các bác , xong đúng là tham gia đấy nhé chứ không phải tham dự như mấy lần trước đâu . Làm khách mời mãi ngại chết .

Các bác LBG chuẩn bị nhé.

Libor

Xe điện
Cám ơn các bác Củ Sâm đã quan tâm . Bọn em sẽ cố gắng tham gia cùng các bác , xong đúng là tham gia đấy nhé chứ không phải tham dự như mấy lần trước đâu . Làm khách mời mãi ngại chết .

Các bác LBG chuẩn bị nhé.
Hớ hớ... ok các bác! Em nghe trên giang hồ đồn hình như hum nay bác Chính ủy của Lang bạt hồi hương hay sao ý nhể???:^) :^) :^) Lại có sự kiện đón tiếp vào ngày mai hay ngày kia đới?

Các bác Langbạt : Để tưởng nhớ bác cả đã ra đi . Trong tháng này chúng ta sẽ Stop mọi chuyến đi , mọi bước chân langbat trong tháng này sẽ chỉ quay lại với hình ảnh bác cả Quang Song của Lang bạt chúng ta trong thoi gian vừa qua .

Vợ Bộ đội

Xe tải
Các bác Langbạt : Để tưởng nhớ bác cả đã ra đi . Trong tháng này chúng ta sẽ Stop mọi chuyến đi , mọi bước chân langbat trong tháng này sẽ chỉ quay lại với hình ảnh bác cả Quang Song của Lang bạt chúng ta trong thoi gian vừa qua .
Vĩnh biệt anh người anh cả !

kiamorningfun

Xe tăng
Thay mặt Củ Sâm và tư cách cá nhân, xin chia sẻ với các anh chị chi hội Lang bạt.

vili

Xe tải
Em cảm nhận tổn thất này - em thích tính cách và cách chơi của anh cả
Em nghiêng mình mong ông anh siêu thoát