Thảo luận Land Rover và Range Rover toàn tập [ Phần 1 ]

ngamban

Xe điện
em có ý kiến như thế này. cụ hải lấy bộ đèn led của cụ ngam, cụ ngam lấy bộ vành 19 của cụ sid, cụ sid lấy bộ vành giống như của em cho nó có đôi. đc ko vậy?
Ặc, em có rụng chưn thì cũng quyết không mù mắt đâu ợ hí hí :D
Cả cái xe em có mỗi đôi đèn là nhìn nó ra tấm ra miếng, móc đi nhìn cái xe nó tủi lắm :P

KT&CT

Xe tải
Tềnh hềnh là dạo này đi gặp lắm Xì rốc trắng quá các cụ ạ, nháy pha loạn xị mà các đồng chí ới vưỡn lầm lũi đi, khéo lại còn lầm rầm rủa miềng là thằng hưm :))
lần sau cụ cứ nháy đèn từ xa, thằng nào ko có phản ứng j thì cụ cứ tông thẳng vào cho em nhé. có đánh nhau vỡ đầu mới nhận a e mà...:(

ngamban

Xe điện
lần sau cụ cứ nháy đèn từ xa, thằng nào ko có phản ứng j thì cụ cứ tông thẳng vào cho em nhé. có đánh nhau vỡ đầu mới nhận a e mà...:(
Nhiều khả năng các đồng chí đới sẽ vác týp nước xuống cho em ăn chưởng chứ chả kịp chào hỏi đồng đội VW đâu :))

repsol

Xe container
KT&CT nói:
em định gửi vào nam mạ crom cho em nó bóng bẩy các cụ có ý kiến j ko a?
Bóng bẩy nhưng cụ có nghĩ đến lúc ăn vỉa xong nó nham nhở lại phải gửi vào tít trong nam để mông ko ạ :(

Haibinh

Xe điện
em có ý kiến như thế này. cụ hải lấy bộ đèn led của cụ ngam, cụ ngam lấy bộ vành 19 của cụ sid, cụ sid lấy bộ vành giống như của em cho nó có đôi. đc ko vậy?
E có ý như này, cụ lấy bộ âm thanh của cụ Sid, cụ Sid lấy bộ vành mới, còn bộ loa của cụ để em xài ná ;))

Sid

Xe tăng
bực mình SALE OFF vành 19 có 14,999 VND. cho nợ dài hạn, cu nào múc đi để em múc vành mới cho bằng anh bằng em lào.... giá chưa phịch. anh em nào. ảm thấy giá chưa thỏa đáng.cứ mặc cả tiếp

KT&CT

Xe tải
bực mình SALE OFF vành 19 có 14,999 VND. cho nợ dài hạn, cu nào múc đi để em múc vành mới cho bằng anh bằng em lào.... giá chưa phịch. anh em nào. ảm thấy giá chưa thỏa đáng.cứ mặc cả tiếp
Có vẻ rôm rả rồi đây, ý kiến cụ nào cũng hay nên em chả bít nghe cụ nào cả nên thôi các cụ theo ý kiến của e đi. Đề nghị cụ sid ko đc bán phá giá như vậy nhé.

repsol

Xe container
2 củ nhá.e lấy lắp i10 đi cho kinh

Sent from my iPhone 1

ngamban

Xe điện
Cáu rồi, các cụ khác xê ra, vành thằng Ngắm lấy, anh Sid cho em trả góp. Lúc nào anh múc được vành mới thì hãy tháo ra.
***, giờ đi tìm lốp, chim cú roài \m/

Haibinh

Xe điện
Cáu rồi, các cụ khác xê ra, vành thằng Ngắm lấy, anh Sid cho em trả góp. Lúc nào anh múc được vành mới thì hãy tháo ra.
***, giờ đi tìm lốp, chim cú roài \m/
Hay rồi đây, xong vụ vành của hotboy Sid, đến lượt bộ âm thanh của lão Dương quá, mấy củ hẻm?

Sid

Xe tăng
Hay rồi đây, xong vụ vành của hotboy Sid, đến lượt bộ âm thanh của lão Dương quá, mấy củ hẻm?
Nhận gạch của ngam. Thế là có tinh thần lấy vành mới rồi hò hò.
Giảm tiép cho ngắm còn 13,9 tr ( lấy số thần tài bé)!
Giờ em sẽ chơi quả PLW, các cụ ko được khen vành em đẹp hơn vành tráng sĩ Dương đâu đấy nhá khá khá
@anh bình: cơ mà bộ âm thanh anh Dương cí định thay đâu, chỉ lắp thêm thôi mà. Xe em mới thêm cục sub cũ trước đây lắp nghe mà nhũn hết cả người kaka

Chỉnh sửa cuối:

ngamban

Xe điện
Hố hố, phong trào lắp lắp, cắm cắm của hội ta lại sôi nổi :))
May mà tai mình nghễnh ngãng, ko nghe được cái giề, đỡ phải lên cơn vật âm thanh ko có thì lại khổ :P
@ Anh Sid: em không khen vành ông Sid đẹp hơn vành ông Dương Cha Quới hay ngược lại mà em...tự khen vành em (sắp tới) đẹp hơn cả 2 ông thì có sao hem nhể =))

Chỉnh sửa cuối:

coolpix8700

Xe ngựa
Các bác sung sướng nhỉ, bới lội trong hố vôi chắc thích hơn ở mấy cái bể bơi mắt cay xè vì sun fát đồng và cờ lo!
Bà xã đặt xe rồi (kệ bà ấy), chắc mai là có. Nhưng chắc em sẽ thay 4 cái lốp Hàn bằng Michel trước, rồi hôm nào đăng ký xong em đi vào chỗ đang xây dựng của xí nghiệp em ra và chụp cái ảnh để các bác tư vấn có nên độ cái gì không nữa (ra và vào xí nghiệp thì kể cả Camry cũng phải lội qua 1 cái hố vôi thật, ngập nửa bánh - em thấy cái vành nhôm của Camry không bị sao, thì cái vành mới này có đủ bền như vậy không?).
(chiều tối qua về em bị xxx Nam Định bắt vượt tốc độ 57/50, chắc họ phục ngay chỗ biển báo hết khu dân cư lúc em bắt đầu vượt cái xe khách!).

Chỉnh sửa cuối:

ngamban

Xe điện
Hức, có cụ nào kiếm mối bán giúp em 4 cái vành 17 theo xe VW cái, để em còn gom tiền đi mua lốp R19 :(

Haibinh

Xe điện
Nhận gạch của ngam. Thế là có tinh thần lấy vành mới rồi hò hò.
Giảm tiép cho ngắm còn 13,9 tr ( lấy số thần tài bé)!
Giờ em sẽ chơi quả PLW, các cụ ko được khen vành em đẹp hơn vành tráng sĩ Dương đâu đấy nhá khá khá
@anh bình: cơ mà bộ âm thanh anh Dương cí định thay đâu, chỉ lắp thêm thôi mà. Xe em mới thêm cục sub cũ trước đây lắp nghe mà nhũn hết cả người kaka
Sao mềnh nghe cụ TVHoang bẩu Dương quá thay bộ âm thanh nhể (hay đ/c Minh VW nhể). Mà phải thay nó mới xứng tầm xe Sid chứ

Haibinh

Xe điện
Các bác sung sướng nhỉ, bới lội trong hố vôi chắc thích hơn ở mấy cái bể bơi mắt cay xè vì sun fát đồng và cờ lo!
Bà xã đặt xe rồi (kệ bà ấy), chắc mai là có. Nhưng chắc em sẽ thay 4 cái lốp Hàn bằng Michel trước, rồi hôm nào đăng ký xong em đi vào chỗ đang xây dựng của xí nghiệp em ra và chụp cái ảnh để các bác tư vấn có nên độ cái gì không nữa (ra và vào xí nghiệp thì kể cả Camry cũng phải lội qua 1 cái hố vôi thật, ngập nửa bánh - em thấy cái vành nhôm của Camry không bị sao, thì cái vành mới này có đủ bền như vậy không?).
(chiều tối qua về em bị xxx Nam Định bắt vượt tốc độ 57/50, chắc họ phục ngay chỗ biển báo hết khu dân cư lúc em bắt đầu vượt cái xe khách!).
Cụ thay lốp 16 làm giề, lấy luôn 4 quả vành 17 của Ngắm rồi thay lốp Michelin 17 vào. Vành xịn nó khác cái vành TQ của cụ đấy

Sid

Xe tăng
Cụ thay lốp 16 làm giề, lấy luôn 4 quả vành 17 của Ngắm rồi thay lốp Michelin 17 vào. Vành xịn nó khác cái vành TQ của cụ đấy
Ơ, sao chuẩn thế nhỉ? #:-s đúng đấy, đồ của ngắm là xịn đi theo xe. Bác Lâm ủn theo anh em đê, bác mua vành xịn trong hãng ( em ko sure trong hãng là xịn đâu nhé vì điển hình là bậc lên xuống và đầu DVD ) cũng khớ khớ, thà củi bác mua lốp xịn thì bác chuyển sang cả bộ xịn của ngắm. Vì vành chính hãng tí ngoan mới là vành Hồ cẩm đào mà. Em tát nước theo mưa tí hế hế:-ss

Sid

Xe tăng
Sao mềnh nghe cụ TVHoang bẩu Dương quá thay bộ âm thanh nhể (hay đ/c Minh VW nhể). Mà phải thay nó mới xứng tầm xe Sid chứ
ko thay mà chỉ thêm Sub woofer. Em rủ ông ý nghe nhạc xe em mãi mà ông ý cứ lở lớ lơ đi b-(

ngamban

Xe điện
Em xác nhận lại là vành em là vành theo xe, chính hãng, ko phải vành Hồ Cẩm Đào. Cụ Cun Píc có lấy thì em để lại cho cụ luôn cả 4. Cụ mua lốp Michelin lắp vào là ngon nghẻ, lốp 17 chắc chắn rẻ hơn nhiều so với lốp 19 (hức, lại nhắc đến lốp :()
Lốp em đang chạy cũng là lốp theo xe của Bridgestone, vì là lốp four seasons nên hơi cứng, dưng mờ được cái lao lên vỉa hè ko thấy nó làm sao cả :P