[Funland] Lần đầu tiên em đập đồ

vancy83

Xe tải
Em với vk cãi nhau mấy lần, lần nào em cũng xuống nước làm hòa trước, quan điểm cũng là vk con mình, hơn thua làm gì
Hôm qua đi làm về, mệt mỏi trong người,
Chuyện cũng ko có gì to tát, vk có nhờ bố vk đón con, em ko nhớ em lại nhờ bà nội đón, ông ngoại đi đón cháu ko đc lại dính trời mưa
Con gái cũng xót nên có hơi nặng lời với em ( mà đúng là em quên thật). Nhưng lúc đó đang mệt mỏi, vk dùng từ (chắc vk nghĩ bình thường) nhưng em cảm thấy khó chịu, em ko nói gì nữa. chẳng buồn đáp lời
Thế đấy, chỉ vậy nhưng vk em lại nghĩ quẩn là em làm mình làm mẩy, lại càng làm tới
Em ko kiềm được cho cả cái máy tính bay ra ngoài sân
Lên phòng thì thấy cái bảng của 2 cô con gái ghi " Ba mẹ đừng cãi nhau nữa" mà buồn quá
Em nghĩ loanh quanh nên viết đôi lời, cảm ơn cccm đọc bài.
Em nói nhanh thôi, bác đập đồ vẫn cứu được, chứ đánh vợ thì còn tệ nữa. Bác đi đâu 1 buổi về xin lỗi vk, cũng còn cách nào đâu bác!

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Thế máy có nát k cụ? Khổ thân cái máy tính, nó có tội gì đâu, sau do đứa nào cụ đập đứa đó cho e nhé

ong dat

Xe tăng
Cụ đập đồ phí thế?

Lần sau cãi nhau với vợ cứ lẳng lặng đi ra ngoài. Gọi bồ/hàng ra khách sạn 5 sao. Tối về là tâm trạng thoải mái ngay.
Xui dại !
Lão thớt đã nói là đang "nhân thể bất an" còn xui gọi bồ/hàng ra khách sạn rồi không ăn được lại bị nó chửi cho à !

piston

Xe container
Nếu máy tính của vợ thì ko vấ đề gì.

phuongmit

Xe cút kít
Thay vì đập đồ thì pha này gọi điện bảo ông ngoại là con quên mất, xách thùng bia hoặc vài suất gà tần sang cho ông ăn giải cảm mưa. Mai kia nhỡ có quên phát nữa sẽ k bị vợ càu nhàu ;))

sắt con

Xe điện
vợ cụ cũng ko tinh ý nhỉ, nói thì nói dăm ba câu, nói. lắm đay nghiến lải nhải thì ai chịu nổi

vuquochung74

Xe hơi
cụ trốn lên công ty vài ngày, thuê ks ngủ vài hôm cho nguôi ngoai rồi về, chủ yếu nịnh 2 con gái trước, xong vài hôm xem vợ ok chưa thì về, hoặc tối về làm nửa chai rượu, ko nghe, ko nói

xezace

Xe tăng
Thôi thì của đi thay người

khanhbeo2010

Xe tải
Website
phuckhanhlinh.net
Theo kinh nghiệm của em sau những lần xung đột với vợ là khi đến cao trao hít 1 hơi thật sâu, thở đều rồi ra đường lấy xe chạy đâu đó cho nguôi, một lát sau về là không khí nhẹ nhàng thôi

duongqua

Xe container
nhà e mỗi khi cãi nhau 2 đứa F1 lại bảo với bà nội là Lại nói to rồi bà ạ. Thế là thôi 2vc im bặt, chuyển sang chát zalo, tức nữa thì thôi e im ko nói gì nữa. Bây giờ cãi nhau thấy chả gq đc gì, 2 bên toàn cố chứng tỏ mình đúng thành ra mất time mà lại làm 2 đứa F1 nó cười.

Em thì không dám nói xấu các mợ, nhưng mà vk nó lâu lâu không được ăn chưởng cứng là hay nhờn, ăn chưởng mềm quen rồi nên ck mà nhường nhịn là được đà cưỡi lên đầu ck ngay, Em vote 1 phiếu chưởng cứng cho nó đi vào khuôn khổ,

minhhai985

Xe lăn
Vk mồm hay mất phanh, cụ phải lắp cho cái phanh tốt vào, tốt nhất là lắp 2 bên.

TranCB

Xe tăng
Dần rồi sẽ quen cụ ah. Lần đầu ai chả thế ...

vkthang

Xe container
Em với vk cãi nhau mấy lần, lần nào em cũng xuống nước làm hòa trước, quan điểm cũng là vk con mình, hơn thua làm gì
Chuyện cũng ko có gì to tát, vk có nhờ bố vk đón con, em ko nhớ em lại nhờ bà nội đón, ông ngoại đi đón cháu ko đc lại dính trời mưa
Con gái cũng xót nên có hơi nặng lời với em ( mà đúng là em quên thật). Nhưng lúc đó đang mệt mỏi, vk dùng từ (chắc vk nghĩ bình thường) nhưng em cảm thấy khó chịu, em ko nói gì nữa. chẳng buồn đáp lời
Thế đấy, chỉ vậy nhưng vk em lại nghĩ quẩn là em làm mình làm mẩy, lại càng làm tới
Lên phòng thì thấy cái bảng của 2 cô con gái ghi " Ba mẹ đừng cãi nhau nữa" mà buồn quá
Thôi rút kinh nghiệm cụ ạ, lần sau cố kiềm chế cho êm của nhà. Mà có nóng thì phải chọn đồ gì cần thay mà đập cụ nhé :P

altis_oldman

Xe tăng
DESTOP hay LAPTOP cụ phải ghi rõ mọi người mới biết mà tư vấn

Thik Phê Pha

Xe tải
cụ sai vì cái máy tính nó k có tội, mà tội là ở cái mồm vk cụ ý :D
Cụ chuẩn, câu chuyện vô cùng nhỏ nhặt, chẳng có gì cả, cụ chủ bốc máy gọi xin lỗi nhạc phụ 1 câu là xong, việc quên là bình thường, ai chẳng có lúc quên, tránh làm sao được, nhưng vợ cụ chủ hơi lắm mồm, chuyện bé xé ra to, và vì cái mồm đấy mà mọi chuyện bị đẩy đi quá xa một cách vô cùng đáng tiếc.

Chốt: lấy vợ giống như tất tay vào 1 con bạch thủ…

khanhbeo2010

Xe tải
Website
phuckhanhlinh.net
Em thì không dám nói xấu các mợ, nhưng mà vk nó lâu lâu không được ăn chưởng cứng là hay nhờn, ăn chưởng mềm quen rồi nên ck mà nhường nhịn là được đà cưỡi lên đầu ck ngay, Em vote 1 phiếu chưởng cứng cho nó đi vào khuôn khổ,
Cụ nói rất giống với trường hợp nhà em, nhưng em chỉ chưởng có 1 lần thôi nhưng là chưởng ra chưởng nên vợ nó tởn, khi nào cãi nhau mà thấy thái độ mình căng quá là vợ nó chùng xuống biết là ck tới giới hạn rồi ko dám căng thêm nữa