[Thảo luận] Lần đầu, cháu lái xe Hà Lội phố, về Vinh đường HCM, xe thủng lốp trong đêm mưa tầm tã

Tài mới

Xe tăng
Chú thật dũng cảm. Anh cũng đến bái chú thoai.

giangle

Xe máy
Cụ sống ở Đông Tác mà vẫn phi vào Hoàng Tích Trí va Đào Duy Anh thì em cũng ạ cụ. Em không liều được như cụ. Vote cụ vì đã tham gia giải bơi lội thành công.

Tài mới

Xe tăng
Con vợ 2 chủ thớt có thủy kích :)). Mà chủ thớt có vẻ thần kinh có vấn đề.
Cụ sống ở Đông Tác mà vẫn phi vào Hoàng Tích Trí va Đào Duy Anh thì em cũng ạ cụ. Em không liều được như cụ. Vote cụ vì đã tham gia giải bơi lội thành công.

phuongvm

Xe tải
Website
itcom.vn
Em lại cứ tưởng cụ bị xịt lốp + mưa to ở đường HCM chứ. Được thế chắc trải nghiệm còn thú vị hơn nhiều :D

thanhdong0810

Xe tải
Văn cụ dạt dào quá :) giữ đúng lời hứa vs F1 thế này mới đúng là người cha của đảng của chính phủ cụ nhỉ ;))

Ngoc Phan XLS

Xe container
bẩm, xe nhà cháu SUV mà mua thủy kích thì bảo hiểm nóa nghĩ là có vấn đề thật ợ :P
Cụ may mắn đấy!

Cụ có mấy cái sai:

- Nếu quyết tâm và phải cho Ếch tham gia giải bơi lội thì việc đầu tiên là lật ca pô lên tách làm đôi cái bầu lọc gió ra! Lỗ mũi con Ếch chúi xuống ngay dưới đèn Pha bên lái, một làn sóng to do Buýt kéo qua cũng có thể giết chết tươi con Ếch!
- Cụ chọn tuyến Ba La Bông Đỏ để mà lên HCM thì Ếch nhảy tưng tưng, Khuất Duy Tiến rồi ĐLTL có phải hay hơn không?

Khói phảng phất mặt đường như liêu trai trên HCM road em gặp nhiều rồi! Mặt đường vẫn nóng do bị nung ban ngày gặp mưa bốc hơi không có gì lạ. Cũng không quá mù để mất tầm quan sát mà còn tạo cảm giác phiêu diêu như đang lái Ếch cưỡi mây!:))

abcthoi

Xe tải
Đêm nay định bò về Vinh thấy cụ tương thuật nghe hãi, chắc AH1 thẳng tiến thôi.

roninVN

Xe buýt
Cứ tưởng cụ chủ bị thủng trên đường HCM giữa đêm hihi
Lần sau cụ tránh xa Hoàng Tích Trí, Phạm Ngọc Thạch (đoạn ngã 3 tới CAP Kim Liên), Lương đình Của nhá. Chiu khó vòng Đặng Văn Ngữ ra Xã Đàn đỡ hơn đấy

commander

Xe điện
Em lại cứ tưởng cụ bị xịt lốp + mưa to ở đường HCM chứ. Được thế chắc trải nghiệm còn thú vị hơn nhiều :D
ờ, thì đúng là xịt lốp ở HN, bò ra đến gần đường mòn mà cụ :P
Văn cụ dạt dào quá :) giữ đúng lời hứa vs F1 thế này mới đúng là người cha của đảng của chính phủ cụ nhỉ ;))
cảm ơn cụ động viên
Cụ may mắn đấy!

Cụ có mấy cái sai:

- Nếu quyết tâm và phải cho Ếch tham gia giải bơi lội thì việc đầu tiên là lật ca pô lên tách làm đôi cái bầu lọc gió ra! Lỗ mũi con Ếch chúi xuống ngay dưới đèn Pha bên lái, một làn sóng to do Buýt kéo qua cũng có thể giết chết tươi con Ếch!
- Cụ chọn tuyến Ba La Bông Đỏ để mà lên HCM thì Ếch nhảy tưng tưng, Khuất Duy Tiến rồi ĐLTL có phải hay hơn không?

Khói phảng phất mặt đường như liêu trai trên HCM road em gặp nhiều rồi! Mặt đường vẫn nóng do bị nung ban ngày gặp mưa bốc hơi không có gì lạ. Cũng không quá mù để mất tầm quan sát mà còn tạo cảm giác phiêu diêu như đang lái Ếch cưỡi mây!:))
Cảm ơ cụ chỉ điểm, hôm qua mà gặp chỗ sâu sâu tí là nhà cháu cũng bỏ vợ 2, nhảy xuống đi bộ về luôn đấy ợ :D
Đêm nay định bò về Vinh thấy cụ tương thuật nghe hãi, chắc AH1 thẳng tiến thôi.
Luôn và ngay đi cụ, đêm nay có khi giời lại ngon
Cứ tưởng cụ chủ bị thủng trên đường HCM giữa đêm hihi
Lần sau cụ tránh xa Hoàng Tích Trí, Phạm Ngọc Thạch (đoạn ngã 3 tới CAP Kim Liên), Lương đình Của nhá. Chiu khó vòng Đặng Văn Ngữ ra Xã Đàn đỡ hơn đấy
thủi thui cái mồm cụ chứ :P

abcthoi

Xe tải
Cụ sai rồi!

Thích hành xác hay sao mà AH1???
Có phải xe ngon Ếch như các cụ. Bạn em nó đi Ranger nó cứ bảo đi đường HCM.

Em chạy 4 vạn km = cái 4` laser của em để về Vinh nhưng chưa lần nào tự lái đi đương HCM, giờ mượn được cái Lac gẻ đi HCM đêm hôm lỡ sao ai mà tính được.

abcthoi

Xe tải

commander

Xe điện
Chúc mừng cụ đã có 1 chuyến tourism thành công và có nhều kỉ niệm.
dạ, thật là đêm qua cháu đạ có thêm nhiều kị niệm :P
Cụ may mắn đấy!

Cụ có mấy cái sai:

Cụ nói đúng, cả đêm em chạy cảm tưởng trên đường dường như không chỉ mình em, mà còn có mây mưa vần vũ xung quanh, liêu trai thì hem phải như nó gần giống rứa :D
À mà hình như cụ cũng người trong Vinh phải ko nhỉ, mấy hôm đọc loáng thoáng bên hội Ếch có tên cụ mà cũng chạy về trong đó.
Cụ Ngọc Phan thì cháu hem bít, dưng cụ Phan3H là gộc dân Nghệ nạ :D

Chỉnh sửa cuối:

gasthuyquan

Xe tải
đọc truyện của cụ hay thật,cụ làm phóng viên của vov được đấy ạ.

nguyenphongcp

Xe tải
trời mưa mà cụ chạy đường HCM có hơn 3h là quả là can đảm!

cruze311

Xe hơi
F1 nhà cụ là sướng nhất rồi. Chúc mừng F1

biển xanh06

Xe điện
Đi đường hcm buổi tối không sợ bắn tốc độ, ít ngập nước vắng tanh một mình một đường em cứ phái quất ít nhất là 100

Chỉnh sửa cuối: