[Funland] Làm thế nào để không bị bóng đè

haison77

Xe buýt
E thì cứ buồn ngủ mà ráng thức. Sau đó quá giấc ráng ngủ lại thì sẽ bị đè. Giải pháp: khi nào buồn ngủ là e ngủ luôn. Thà mình đè người chứ k để bóng đè mình.

hothienl

Xe tải
Cụ xem tìm thầy đi. Quả này ác liệt đấy.!

QV-fun

Xe máy
Website
vansanikea.blogspot.com
Lúc nằm cụ ngẩng mặt lên trần nhà xem, có cái Dầm nào chắn ngang, lơ lửng trên đó không? Tránh xa những vị trí đó ra.

tumtum

Xe điện
Website
www.facebook.com
vợ em con út, các cụ đã lớn tuổi mới sinh, chả hiểu phải vậy không mà hay bị bóng đè, hồi mới yêu em hãi hãi là, lật gối người yêu lên thấy dao bầu... rồi thì chuyển giường các kiểu vẫn bị.... từ hồi cưới tới giờ tuyệt không bị nữa, hehe chắc do em đè nên bóng nó hãi :)) em fun tý

KhucMinh

Xe hơi
cụ xem lại giuờng ngủ, thử ngủ chỗ khác xem có bị tiếp không, nếu vẫn bị thì tại cụ chư không phải tại giường - có 1 số chỗ trong nhà ngủ là bị bóng đè, chỗ khác không sao nhé
Nếu tại cụ, cụ xem có phải cụ hay thức khuya, qua mất giấc ngủ mới đi ngủ không, hay có vận động mạnh trước khi ngủ hay cười nhiều trước khi ngủ không, cụ có thể tắm nước nóng hoặc làm chút rượu vang trong bữa tối, mong cụ sớm không bị đè và đè lại được bóng
PS khi bị bóng đè, bình tĩnh cử động tay chân là ok ngay

nguyenlananh987

Xe tải
Cụ để con dao trên đầu giường hàng ngày là bóng sẽ không đè sau đấy cụ không bao giờ được nằm ngửa vì áp lực không khí lớn cụ lại yếu bóng vía như thế cụ sẽ bị bóng đè khiến cụ sẽ mê man không tỉnh được . Cụ không được nằm sấp như thế cũng bị bóng đè , cụ không được gối tay , cụ không được để vật thể gì gần tim mạch hoặc chặn dây thần kinh ở tay chỗ hướng tim đập . Cụ chăm xoa bóp lòng bàn chân hàng ngày thì dần dần cụ sẽ không bao giờ bị bóng đè .

lexuantrieu

Xe đạp
ngày trước em cũng từng bị,... em nghĩ chắc chỉ do tâm lý mình thôi

Muon_biet

Xe cút kít
Khi ngủ không để tay lên ngực nếu nằm ngửa, nằm không co chân và tư thế nằm phải thoải mái.

tungdigi

Xe hơi
Cụ google search ấy, có rất nhiều mẹo hay

Vancua04

Xe buýt
Cụ để con dao trên đầu giường hàng ngày là bóng sẽ không đè sau đấy cụ không bao giờ được nằm ngửa vì áp lực không khí lớn cụ lại yếu bóng vía như thế cụ sẽ bị bóng đè khiến cụ sẽ mê man không tỉnh được . Cụ không được nằm sấp như thế cũng bị bóng đè , cụ không được gối tay , cụ không được để vật thể gì gần tim mạch hoặc chặn dây thần kinh ở tay chỗ hướng tim đập . Cụ chăm xoa bóp lòng bàn chân hàng ngày thì dần dần cụ sẽ không bao giờ bị bóng đè .
Cám ơn các cụ.Bây giờ thỉnh thoảng em mới bị thôi,Mà mấy cụ đè lại bóng cũng giỏi nhỉ?

vuchanphong

Xe tải
Em thấy nói là có mấy nguyên nhân. 1) nếu ban ngày cụ vận động quá sức như kiểu chơi thể thao thì khả năng tối ngủ có thể bị; 2) cụ có bệnh về tim mạch, cần kiểm tra; 3) khi ngủ cụ đặt tay lên vùng tim hoặc bị người khác đè lên (trường hợp này nếu là mợ thì đúng hơn); 4) cụ xem lại hướng giường ngủ hoặc buộc cái nhẫn bạc vào đầu sợi chỉ và kiểm tra thử xem vị trí đặt giừong có vấn đề gì không.
cụ giải thích em hóng với vụ cái nhẫn bạc ạ. cảm ơn cụ

Dan du an

Xe ba gác
cụ giải thích em hóng với vụ cái nhẫn bạc ạ. cảm ơn cụ
Cụ lấy cái nhẫn bạc, lấy sợi tóc dài, buộc một đầu, đầu kia cầm ở tay để nhẫn theo chiều thẳng đứng. Nếu nó lắc nhiều là chỗ đấy nhiều từ trường, đặt giường không tốt.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Như tiêu đề trên đấy các cụ.Em là rất hay bị bóng đè.hồi trước em bị bóng đè thì cứ thấy 1 cái bóng lượn ở trên trần nhà và khắp cơ thể không cử động được như kiểu bị ghì chặt cả chân cả tay và đầu.Còn thời gian gần đây em hay bị nghẹt cổ khi bị bóng đè.Có cụ nào tư vấn giúp em thoát khỏi cảnh này không ạ:-?
Đi ngủ, cụ lấy quả bóng đá ra ôm rồi nằm đè lên nó sẽ thoát cảnh bị bóng đè nha :D

phuong tran

Xe đạp
phòng ngủ thoáng mát khí thông nhá cụ