[Funland] Làm thế nào để không bị bóng đè

leanh1971

Xe hơi
Tư thế nằm nghiêng là không bị và ngủ nếu nằm thẳng thì 2 chân chéo lên nhau cụ thử xem còn bị không

Cụ để con dao dưới chiếu ở đầu giường là ko bị nhé, e là đứa đi ngủ mà ko để như vậy là bị bóng đè

Target_Locked

Xe máy
Vụ này chỉ cần vận động nhiều (chơi thể thao...), ăn uống đầy đủ là ok.
Cảm giác lúc bị bóng đè rất là yomost, cố vùng thật mạnh để thoát ra nhưng không thể, sau vài chục giây nó lại tự hết.

tbkt14

Xe máy
Vụ này chỉ cần vận động nhiều (chơi thể thao...), ăn uống đầy đủ là ok.
Cảm giác lúc bị bóng đè rất là yomost, cố vùng thật mạnh để thoát ra nhưng không thể, sau vài chục giây nó lại tự hết.
Cháu dạo này cũng hay bị bóng đè. Nhưng mà cháu không hề thấy sợ mà rất bình tĩnh và cố gắng gồng hết sức để thoát ra. Nhiều khi cũng thấy đã đã giống cụ :D

tiennm0911

Xe máy
cụ cứ sinh hoạt điều độ chăm tập thể thao là chả sợ bóng nào đè cả 8-}

bimbim1976

Xe điện
Em kéo bài này lên để các bác cùng trao đổi ạ.

Vấn đề bóng đè này rất là khó xử lý và khó giải thích đấy các bác ạ. Khoa học cũng giải thích 1 cách chung chung em thấy là ko triệt để.

Em cũng thường xuyên bị bóng đè. Từ bé đến giờ. Bị nhiều đến mức độ là bây giờ em đã tự ý thức được là mình đang bị bóng đè và nó sẽ qua ngay ko việc gì phải sợ. Nhưng thực tế là những lúc bị thì em rất là sợ.

Em thì thường hay bị là: đang nằm ngủ mình mơ bị rơi xuống 1 vực sâu, hay là bị lạc đến 1 nơi vô cùng hoang vu khó tả... chân tay lúc này cứng đơ lại. Ko cử động được. Mặc dù em vẫn biết là có người ngồi cạnh mình, hoặc gấu đi lại quanh mình mà ko thể nào gọi được hay ra hiệu cử chỉ đc.

Các mẹo con dao, củ tỏi, bật lửa... nó cũng phập phù. Lúc có tác dụng, lúc ko.

Bác nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp em và mọi người với ạ.
Em thì nghĩ nếu theo góc độ tâm linh, có thể những oan gia trái chủ từ nhiều đời nhiều kiếp họ đến quấy nhiễu mình.
Vì khi ngủ thần thức của mình mê muội , các oan gia trái chủ kia họ liền đến quấy nhiễu. Thực tế là có rất nhiều vong xung quanh ta, họ ở cảnh giới khác mà mắt người k nhìn thấy được.
Việc chấm dứt bóng đè nếu theo em thì cụ nghe nhạc câu thần chú Om Mani Padme Hum trước khi ngủ, hoặc có thể niệm thầm Lục đại minh tự này trước khi ngủ, hoặc niệm hồng danh A Di Đà Phật và hồi hướng cho các oan gia trái chủ đó, mong họ buông bỏ thù hận với mình.
Thần chú này sức nhiệm mầu là không thể nghĩ bàn, ma quỷ ko bao giờ dám bén mảng đến gần.

locpink5712

Xe buýt
Em thì nghĩ nếu theo góc độ tâm linh, có thể những oan gia trái chủ từ nhiều đời nhiều kiếp họ đến quấy nhiễu mình.
Vì khi ngủ thần thức của mình mê muội , các oan gia trái chủ kia họ liền đến quấy nhiễu. Thực tế là có rất nhiều vong xung quanh ta, họ ở cảnh giới khác mà mắt người k nhìn thấy được.
Việc chấm dứt bóng đè nếu theo em thì cụ nghe nhạc câu thần chú Om Mani Padme Hum trước khi ngủ, hoặc có thể niệm thầm Lục đại minh tự này trước khi ngủ, hoặc niệm hồng danh A Di Đà Phật và hồi hướng cho các oan gia trái chủ đó, mong họ buông bỏ thù hận với mình.
Thần chú này sức nhiệm mầu là không thể nghĩ bàn, ma quỷ ko bao giờ dám bén mảng đến gần.

Vâng cảm ơn cụ ạ.
Để em thử xem tình hình như nào ạ.